Các vấn đề liên quan mod dangkhoa - Page 22 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Đại sảnh > Thắc mắc & Góp ý

Thread Tools
Old 04-12-2019, 15:39
NoPain's Avatar
NoPain NoPain is offline
Đã tốn tiền

mong mod xem lại acc lisatthu35 , tự nhiên bị ban vì lý do acc clone rất vô lý acc đó là acc chính chủ , còn acc này là tôi mượn của 1 vozer khác

Last edited by NoPain; 04-12-2019 at 15:42.
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 17:56
banhcanhcaloc banhcanhcaloc is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by loantinhtram View Post
rồi thấy kết cục của vitcon như nào không ?
cũng giống của anh đó
loại người đó thì có giải thích đến sang năm cũng ko nhận sai đâu. Già trâu tinh tướng thua cả thằng sonik
Reply With Quote
Old 04-12-2019, 19:42
Vu Hoang Viet's Avatar
Vu Hoang Viet Vu Hoang Viet is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by nguyenminhhien2112 View Post
Tên nick: Nguoichienbinhdotkich
Mình không hiểu tại sao lại bị ban never lại còn không lí do như vậy. Trước giờ mình chưa bao giờ cmt bậy bạ, nick này mình xin từ một người bạn trên facebook chỉ dùng để đọc báo và đọc truyện. Mình cam đoan chưa bao giờ spam, seeder hay có các hành động không đúng với nội quy. Mong các mod xem xét và giải quyết giúp mình

Edit: Được biết có một số nick trẻ trâu spam với tiền tố đầu giống nick mình, mình cam đoan nick mình chỉ có bản thân dùng không phải clone của ai khác, mong mod xem xét lại

Gửi bằng vozFApp

Gửi bằng vozFApp
Tôi là người cho ac anh trên trên FB ? Không biết ông nào đi spam làm thằng mod nó ban nguyên dàn ac của tôi rồi. Đm.
Reply With Quote
Old 05-12-2019, 00:34
AdrianoGalliani's Avatar
AdrianoGalliani AdrianoGalliani is offline
Senior Member

Lên doanh nghiệp chuyên nghiệp rồi mà vẫn vận hành thế này thì chết

Đưa những thằng lên làm Mod admin chỉ vì các mối quan hệ ngoài lề bạn nhậu cafe các kiểu

Hết thằng ngu búa ma giờ tới thằng này

Thuê 1 cháu sv trả nó 3củ 1 tháng nó quản cả diễn đàn khéo còn hiẹu quả hơn các anh
Reply With Quote
Old 05-12-2019, 23:35
Yellow de Tokiwa Grove's Avatar
Yellow de Tokiwa Grove Yellow de Tokiwa Grove is online now
Senior Member

mỗi unset rồi thôi à yêu cầu ban luôn thể loại này ra khỏi voz nhé
Reply With Quote
Old 06-12-2019, 09:38
vtalinh's Avatar
vtalinh vtalinh is offline
(◕‿◕✿)

1. Vụ sdt là sai, đã gỡ mod.

2. Mua bán thì ở trong box mua bán, sẽ xem xét theo nội quy khu đó, thông thường thì quan hệ mua bán giữa các bên thì các bên tự xử lý với nhau.

3. Các bài trong f17 sẽ close, không xóa, để mọi người tra cứu, hoặc sẽ chỉ xóa khi chính các chủ thread yêu cầu xóa.

4. Một số list nick clone do bên BQL ban, không thể chứng minh là các bạn mua hay chưa mua, hay thả ra xong lại mang bán, mình chưa xem đến chỗ này.
Reply With Quote
Old 06-12-2019, 10:22
vtalinh's Avatar
vtalinh vtalinh is offline
(◕‿◕✿)

À, tạm đóng luôn bài bên box mua bán của dangkhoa, theo nội quy mua bán.

Có vài bạn yêu cầu xóa này nọ thì trừ khi chủ thread yêu cầu hoặc bài vi phạm rõ ràng.

Các bài có tranh luận, tranh cãi... thì thường chỉ close, để mọi người có thể tra cứu, tìm lại.
Reply With Quote
Old 06-12-2019, 11:26
ducanh6988's Avatar
ducanh6988 ducanh6988 is offline
Senior Member

Mình thấy nên làm rõ chút trước khi ban acc, nhất là với cái lý do "nghi ngờ acc clone". Thực chất acc clone với acc chính nó có khác gì nhau đâu, cái khái niệm clone nôm na là chỉ các acc rác mà 1 số ông nhiều acc hay đưa đi post bậy bạ và ko sợ bị ban vì đó là acc rác thôi. Còn 1 người có rất nhiều acc, nhưng acc họ dùng mục đích bình thường thì lấy lý do gì mà ban chứ.

Khi ban acc thì cứ chỉ nên xem xét về nội dung có vấn đề vi phạm gì ko thôi, bỏ qua cái chuyện ảnh hưởng của clone với cả non-clone đi cho nó rõ ràng, chính xác. Còn nếu lúc đó bận, ko có thời gian xem xét kỹ về mặt nội dung thì đừng có ban vội, khi nào xem kỹ hẵng ban.

Chứ đưa cái khái niệm mơ hồ về clone với non-clone vào khi xem xét ban 1 acc của người ta mình thấy ko hợp lý.
Reply With Quote
Old 08-12-2019, 11:54
hiepproduce hiepproduce is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by vtalinh View Post

2. Mua bán thì ở trong box mua bán, sẽ xem xét theo nội quy khu đó, thông thường thì quan hệ mua bán giữa các bên thì các bên tự xử lý với nhau.

3. Các bài trong f17 sẽ close, không xóa, để mọi người tra cứu, hoặc sẽ chỉ xóa khi chính các chủ thread yêu cầu xóa.

4. Một số list nick clone do bên BQL ban, không thể chứng minh là các bạn mua hay chưa mua, hay thả ra xong lại mang bán, mình chưa xem đến chỗ này.
Chào anh Linh! Em là người được 1 bác trên fb cho acc nguoichienbinhroman ạ. Em cam đoan là acc này chưa vi phạm lỗi gì + bản thân em cũng rất tôn trọng nội quy của diễn đàn nên em mong anh xem xét ạ Cảm ơn anh nhiều.
Reply With Quote
Old 12-12-2019, 10:57
:Uron: :Uron: is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by vtalinh View Post

chào anh, anh giúp em liftban acc sau với ạ:
https://forums.voz.vn/member.php?u=1657977
https://forums.voz.vn/member.php?u=1644629
https://forums.voz.vn/member.php?u=1473340
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules