Cái ngu lớn nhất là chơi cá độ, các ông ơi tôi run quá - Page 18 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 16-03-2019, 01:27
dcmvitcon's Avatar
dcmvitcon dcmvitcon is offline
Senior Member

Re: Page 17 - Cái ngu lớn nhất là chơi cá độ, các ông ơi tôi run quá

Thua thì cũng thua rồi. Càng nghĩ nhiều lại càng có những ý tưởng ngu si hơn thôi. Tôi tặng anh câu này: phải làm thì mới có ăn

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 01:38
Sertyyy Sertyyy is offline
K.I.A

Re: Cái ngu lớn nhất là chơi cá độ, các ông ơi tôi run quá

đm thôi đã thua thì xem như xui xẻo ra đường mất cái ví, đéo ai giàu vì cờ bạc, bóng bánh đâu. Ít ra cũng phải có đc 1 bài học nhớ đời là ko dính vào nó, giờ cay cú chơi tiếp thì khác đéo gì con bạc khát nước, càng đánh càng thua nặng thêm. Mất tiền thì đau lắm. nhưng chỉ 1 tuần, 1 tháng là quên dần thôi.   

Quote:
lại là tôi đây các ông, giờ này là 12h48 phút, vợ thì đang ngủ, tôi nằm cố ngủ nhắm mắt nãy giờ đã phải hơn 1 giờ đồng hồ nhưng ko tài nào ngủ dc, đã 3 đêm như vậy kể từ hôm đó, tôi ko ngờ vì một chút tham lam ham muốn kiếm tiền từ cá độ đó mà tôi phải đánh đổi bằng nỗi giằng vặt suy nghĩ như thế này, nằm ôm vợ mà trong tâm cữ nghĩ thầm và nói thầm trong lòng, anh thật sự ngu như bò, a ngu như chó, sao a lại có thể làm như vậy được vơi em và con cơ chứ, 
tôi thật sư sợ hãi cái cá độ này , nó luôn làm tôi ám ảnh muốn gỡ lại nhưng phải đấu tranh tâm lý mây hôm nay tôi vẫn ko cho bản thân mắc thêm sai lầm, tôi đã cố nghĩ ra nhiều lý do rằng tiền đó tôi đã cho người khác mượn, hoặc đem làm vào 1 việc j đó...vv để vượt qua nỗi giằng vặt .
thôi tôi viết xong vài dòng rồi, tôi vào ôm vợ cố ngủ thử xem sao, bye các ông
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 01:53
sticker sticker is offline
Senior Member

Re: Page 18 - Cái ngu lớn nhất là chơi cá độ, các ông ơi tôi run quá

cờ bạc là bác thần bần, coi như bài học và đừng có giữ tư tưởng gỡ lại nhé, vợ sắp sinh rồi thì vay mượn người thân rồi đi làm trả họ dần chứ thua thì thua r đừng suy nghĩ nhiều nữa thấy thớt thua 10tr mà như trời sắp sập chả bù cho mình có tháng đốt cả trăm triệu ko ghê tay

Được gửi từ iPhone X - vozForums
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 02:07
cuong1699 cuong1699 is offline
Member

Không lo nhé bác! C1 còn 14 trận nữa! Bác cứ nằm xỉu hết đi, chịu khó vay mượn x2 lên tới lúc nào có lãi thì thôi bác ạ! Đến trận cuối chung kết mà không về xỉu thì bác cũng xỉu tại chỗ thôi đừng lo!
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 02:14
thienbau thienbau is offline
Junior Member

Tôi thật sự cảm ơn các lời động viên của các ông. Tôi ko thể quote từng người nhưng tôi đọc ko sót 1 comment nào. Cảm ơn những người ko quên biết dù chưa gặp mặt 1 lần đã nói những lời an ủi động viên tôi như lúc này, cảm ơn rất nhiều
Cũng cảm ơn những câu chửi rủa của các ông. Để tôi có thể bỏ cái ý nghĩ gỡ lại ,
Tôi nợ ae voz này những lời động viên hôm nay, mong có duyên sẻ đc làm bạn với các ông ở ngoài xã hội.
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 07:50
changhieucaigi changhieucaigi is offline
K.I.A

Re: Page 6 - Cái ngu lớn nhất là chơi cá độ, các ông ơi tôi run quá

Mấy bác hay chơi trên trang nào thế ? . E chơi 100 200 vui thôi

Được gửi từ iPhone X - vozForums
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 08:12
shin14's Avatar
shin14 shin14 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by thienbau View Post
vợ sắp sinh , trước giờ đi làm dành dụm đc 15 triệu để vợ sắp tới đẻ mà tôi thấy đẻ còn mua sắm đủ thứ phải cần nên tôi lén vợ lấy 10tr đem đánh xỉu trận barca xỉu 3trai3/4, giờ hết hiệp 1 mà tỉ số đang 2 trái rồi, nó mà vào 2 trái nữa là tôi thua,
nãy giờ vợ ngủ, tôi thì xem mà ko dám xem, chỉ dám 5 phút là vào xem kết quả 1 lần, tâm lý lo sợ hồi hộp, run quá tôi vùa đi thắp cây nhang xong vào viết tạm bài này lên đây chia sẻ với anh em, tôi run mà tim đập thình thịch, tôi biết tôi ngu rồi, các ông các bạn cứ chửi tôi sao cũng dc,
tôi viết ra các dòng này mong mọi người hãy đừng như tôi,

============================================

tôi đây các ông ạ, đêm qua do ko chịu nổi đc áp lực, tôi lo và run nên tắt máy đi, đợi hết giờ mở lên và thấy thua luôn,
do hồi hộp và run quá dạ dạy co bóp tôi nôn mửa như 1 thằng say rựu, nôn thật sự ko phải là buồn nôn nữa mà nôn 5 phút, nôn tât cả cơm ăn tối qua ra, đây là đỉnh điểm của sự lo lắng hồi hộp phải ko các ông,
sau đó tôi vào nằm ôm vợ ngủ mà nước mắt tự chảy ra, tôi thề là như vậy, mắt cứ nhắm mà trong lòng sầu mà cảm thấy tội lỗi vô bờ với vợ con, tư thấy bản thân ko bằng một con chó,
tôi ko phải viết ra đây để than vãn gì cả , chỉ là 1 chút trải lòng của bản thân cho mọi người hiểu, tôi ngủ thẳng từ lúc sáng đến tận 5h mới dậy, ko đi làm dc luôn,
nãy vợ nói là chút chở e đi uống ly nước dừa mà tôi vào đánh răng mà nước mắt cứ trào ra,
bây giờ tôi chỉ mong thời gian quay lại tôi ko chơi vậy nữa nhưng có lẻ đó chỉ là 1 thoáng suy nghĩ ngu ngốc trong đầu mà thôi, cầu mong ko ai phải lầm vào hoàn cảnh như tôi, chào các ông

============================================

lại là tôi đây các ông, giờ này là 12h48 phút, vợ thì đang ngủ, tôi nằm cố ngủ nhắm mắt nãy giờ đã phải hơn 1 giờ đồng hồ nhưng ko tài nào ngủ dc, đã 3 đêm như vậy kể từ hôm đó, tôi ko ngờ vì một chút tham lam ham muốn kiếm tiền từ cá độ đó mà tôi phải đánh đổi bằng nỗi giằng vặt suy nghĩ như thế này, nằm ôm vợ mà trong tâm cữ nghĩ thầm và nói thầm trong lòng, anh thật sự ngu như bò, a ngu như chó, sao a lại có thể làm như vậy được vơi em và con cơ chứ,
tôi thật sư sợ hãi cái cá độ này , nó luôn làm tôi ám ảnh muốn gỡ lại nhưng phải đấu tranh tâm lý mây hôm nay tôi vẫn ko cho bản thân mắc thêm sai lầm, tôi đã cố nghĩ ra nhiều lý do rằng tiền đó tôi đã cho người khác mượn, hoặc đem làm vào 1 việc j đó...vv để vượt qua nỗi giằng vặt .
thôi tôi viết xong vài dòng rồi, tôi vào ôm vợ cố ngủ thử xem sao, bye các ông
5tr đủ đẻ rồi, vào viện công nha, cầm bhiem đầy đủ đi, ^^

Sent from Amazon KFSUWI using vozFApp
Reply With Quote
Old 16-03-2019, 08:17
votinh47 votinh47 is offline
Đã tốn tiền

Ông có thể coi đây là 1 may mắn bây giờ ông mất 10tr mà nhận ra bài học còn hơn là 1 2 trận thắng ban đầu để rồi ông lậm sâu vào rút ra không nổi nữa để rồi sau này có thể mất tới 1 tỷ 10 tỷ không chừng. Thất bại không quan trọng quan trọng có rút ra được bài học từ thất bại không mà thôi. Thôi cố gắng sốc lại tinh thần đi làm kiếm cháo về nuôi vợ
Reply With Quote
Old 26-03-2019, 16:10
nannhancuamodkhung nannhancuamodkhung is offline
Senior Member

Đẻ chưa thím
Reply With Quote
Old 20-05-2019, 04:58
thienbau thienbau is offline
Junior Member

Con tôi đã được hơn 1 tháng rồi các ông ơi, nói thật tôi cũng chưa bỏ được hẳn. Nhưng cũng ko vay nợ của ai nên cũng ko khổ sở nhu mấy thằng bạn tôi đi vay lãi giang hồ , bị dí nợ phải trốn chui. Gọi vè nhà mà nhà khóc ồm xồm. Hôm nay mùng voz trở lại

Gửi từ nokia 1100 bằng vozFApp
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules