Đề nghị Mod xử lý thành viên mạo danh người khác ! - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Đại sảnh > Thắc mắc & Góp ý
Closed Thread

Thread Tools
Old 05-03-2019, 20:36
80kg's Avatar
80kg 80kg is online now
Senior Member

Đề nghị Mod xử lý thành viên mạo danh người khác !

Mình mong mod nào thấy thớt này thì làm ơn K.I.A toàn bộ nick từ ip nick chelseachelsea này !
Link nick : Hiện tại biết 2 nick của bạn này còn lại đang tìm thêm !

https://forums.voz.vn/member.php?u=1045518
https://forums.voz.vn/member.php?u=1563069

Bạn này lên voz nói là chủ của vựa gạo Tấn Tài III cơ sở 2 ở Tiền Giang.
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
Và tham gia bình luận rất thiếu văn hóa (mod check post sẽ thấy), và liên tục lấy danh nghĩa là chủ vựa gạo Tấn Tài III cơ sở 2 ra.
https://forums.voz.vn/showpost.php?p...&postcount=683

https://forums.voz.vn/showthread.php?p=150601993

Mình rất mong Mod chịu khó đọc kĩ thớt bốc phốt sau vì có kèm clip theo rất rõ ràng. Mình rất mong Mod xử lý đúng để người tốt không bị mạo danh và gây hậu quả không tốt !

Thớt bốc phốt

https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7522213

Clip chủ doanh nghiệp Tấn Tài III - Tên bình

https://www.youtube.com/watch?v=059HbbFisLw

Các bạn thử nghĩ xem, mạo danh 1 doanh nghiệp kia rồi hổ báo trên này, thì có gây hại cho doanh nghiệp kia không ?

Update cuối cùng chính xác 100% bạn Chelseachelsea mạo danh người ta làm điều bậy bạ.

Số đt chủ doanh nghiệp trên tấm bảng mình có up anh em có thể xác minh :

Last edited by 80kg; 06-03-2019 at 07:18.
Old 05-03-2019, 20:46
jackx57's Avatar
jackx57 jackx57 is offline
Senior Member

Re: Đề nghị Mod xử lý thành viên mạo danh người khác !

Hiện nick Chelseachelsea này ko xác nhận được mình là chủ nhé .
Old 05-03-2019, 20:49
80kg's Avatar
80kg 80kg is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by jackx57 View Post
Hiện nick Chelseachelsea này ko xác nhận được mình là chủ nhé .
Tôi thấy anh bạn chelsea liên tục lấy danh nghĩa là chủ vựa gạo này rồi lên voz gạ kèo thách thức các kiểu rất nguy hiểm. Chỉ sợ 1 phút bốc đồng mà chủ vựa gạo bị phá thì tội nghiệp người ta lắm.

Tôi 1 lần nữa hi vọng Mod nào đó chịu khó check kĩ để có hướng xử lý đúng. Đừng vì cái mạng ảo mà ảnh hưởng tới cuộc sống của người thật vô can !
Old 05-03-2019, 21:45
Format_WS Format_WS is offline
Senior Member

Chuyện j nữa v
Old 05-03-2019, 21:53
Ong noi thang tu lanh's Avatar
Ong noi thang tu lanh Ong noi thang tu lanh is offline
Senior Member

Mod nên ban thành viên 80kg. Chuyên đi bới móc và gây chuyện với các thành viên khác.

Gửi từ . bằng vozFApp
Old 05-03-2019, 23:09
chelseachelsea chelseachelsea is offline
K.I.A

thanh dã tự thanh, tôi có post cái gì lên thì người ta cũng nói là của chủ tôi, của hàng xóm tôi.

và tôi chưa khiêu khích ai tới nhà tôi đâm chém, là 1 doanh nghiệp tôi luôn muốn giấu địa chỉ sơ cở, sợ người ta kéo tới phá.

anh bạn 80kg đây nói là tới thăm nhà, mua gạo, thì tôi mời anh tới nhà chơi, còn việc anh bốc đồng muốn xiên tôi, là việc của anh, tôi ko hề thách thức ai tới đâm chém mình, nhé.

và hiện tại thì tôi rất mong anh bạn 80kg sẽ bắt tay làm hòa, chúng ta vào đây vui chơi, ko phải kiếm mối.
Old 05-03-2019, 23:16
dochanh123 dochanh123 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by chelseachelsea View Post
thanh dã tự thanh, tôi có post cái gì lên thì người ta cũng nói là của chủ tôi, của hàng xóm tôi.

và tôi chưa khiêu khích ai tới nhà tôi đâm chém, là 1 doanh nghiệp tôi luôn muốn giấu địa chỉ sơ cở, sợ người ta kéo tới phá.

anh bạn 80kg đây nói là tới thăm nhà, mua gạo, thì tôi mời anh tới nhà chơi, còn việc anh bốc đồng muốn xiên tôi, là việc của anh, tôi ko hề thách thức ai tới đâm chém mình, nhé.

và hiện tại thì tôi rất mong anh bạn 80kg sẽ bắt tay làm hòa, chúng ta vào đây vui chơi, ko phải kiếm mối.
ủa chứ mày có phải chủ DNTN Tấn Tài III ko vậy mày? nói thẳng 1 câu , tao hỏi mày cũng gần chục lần rồi đấy. nói để mod còn xem xét nào
mày là chủ mà, ngại gì mà ko nói ra ! nói đi, nói đi nào
Old 05-03-2019, 23:19
80kg's Avatar
80kg 80kg is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by chelseachelsea View Post
Ảnh thanh dã tự thanh, tôi có post cái gì lên thì người ta cũng nói là của chủ tôi, của hàng xóm tôi.

Ảnh và tôi chưa khiêu khích ai tới nhà tôi đâm chém, là 1 doanh nghiệp tôi luôn muốn giấu địa chỉ sơ cở, sợ người ta kéo tới phá.

Ảnh anh bạn 80kg đây nói là tới thăm nhà, mua gạo, thì tôi mời anh tới nhà chơi, còn việc anh bốc đồng muốn xiên tôi, là việc của anh, tôi ko hề thách thức ai tới đâm chém mình, nhé.

Ảnh và hiện tại thì tôi rất mong anh bạn 80kg sẽ bắt tay làm hòa, chúng ta vào đây vui chơi, ko phải kiếm mối.
Điều đó k quan trọng anh ơi. Anh hẹn tôi đến nhà, trong khi tôi gọi đt hỏi chủ cái nhà đó nói không biết tôi là sao

Địa chỉ + doanh nghiệp anh nhận là của anh, anh tự post ảnh + cho số điện thoại. Nhưng tôi gọi đt thì chủ nhà là con trai ông chủ doanh nghiệp đó xác nhận k biết voz + người ta tên Bình. Còn anh chém anh tên Tâm.

Điều tôi lên đây tố cáo là anh mạo danh người khác rồi làm kèo chửi bới bậy bạ trên này với tên của người vô can + số đt người vô can. Rồi anh hẹn người khác đến nhà doanh nghiệp kia làm gì. Nếu là của anh sao tôi gọi dt người ta kêu k phải.

Tôi thấy anh làm sai và có thể gây hậu quả nghiệm trọng thì tôi tố cáo mod, vì cái này là chuyện lớn k phải đùa. Anh lấy tên + danh dự + uy tín người ta ra anh đùa là anh chơi dại rồi. Mod hay smod thấy đúng sai thì phân xử thôi. Tôi không ý kiến !
Old 05-03-2019, 23:23
jackx57's Avatar
jackx57 jackx57 is offline
Senior Member

Đầu tiên thanh niên Chealsea này gạ xiên ko được xong tiếp đến đòi lừa ông chủ thớt đến ghi bậy vào biển hiệu công ty để thành gây rối , ko phải là chủ cũng như người thân trong gia đình này nhưng vẫn mạo nhận trước khi gọi ĐT đến đối chiếu . Đây thì ko gọi là troll đc nữa rồi , hiện giờ ko dám ra đối chấp và bắt đầu lảng tránh để công kích cá nhân
Old 05-03-2019, 23:25
chelseachelsea chelseachelsea is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by jackx57 View Post
Đầu tiên thanh niên Chealsea này gạ xiên ko được xong tiếp đến đòi lừa ông chủ thớt đến ghi bậy vào biển hiệu công ty để thành gây rối , ko phải là chủ cũng như người thân trong gia đình này nhưng vẫn mạo nhận trước khi gọi ĐT đến đối chiếu . Đây thì ko gọi là troll đc nữa rồi , hiện giờ ko dám ra đối chấp và bắt đầu lảng tránh để công kích cá nhân
đừng có đặt điều, tôi chưa bao giờ gạ ai tới phá chổ làm ăn à ???

tôi phục bản lĩnh vu oan của bạn quá, ghi 80kg lên để chứng thực là đã tới, 80kg là 1 đơn vị đo, ko có gì gọi là ghi bậy, còn nếu không thì ghi lên giấy, như các vozer thường làm là xong

thằng 80 kg nó nói tới mua gạo, ai mua thì bán thôi, chứ tôi ko hề thách thức ai tới chổ làm ăn quậy phá cả, nếu có, mời các anh trích dẫn ra, tôi chưa xóa 1 comment nào trong ngày nay cả.
Closed Thread

Thread Tools

Posting Rules