Thảo luận FZ155I hay suzuki bandit? - Page 3 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > 2 bánh - 4 bánh > Xe máy & Moto

Thread Tools
Old 27-01-2019, 23:12
NewOcer's Avatar
NewOcer NewOcer is offline
Đã tốn tiền

Re: FZ155I hay suzuki bandit?

Quote:
Originally Posted by GrabbikeChanChinh View Post
chốt mai 8h hẹn gặp minh long gò vấp, sđt tôi 0911225353, tôi đéo phải dạng trứng dái mũ như mấy thằng vozer đâu, mai khỏi cần anh quay, tự động có người quay cho anh, anh cứ việc thanh toán thôi, mua về rồi vứt xó là đc 20% chiếc xe
Dạ em ghi rõ Minh Long Đinh Bộ Lĩnh anh ơi, ML Gò Vấp xa nhà em lắm.

Thanh toán đủ 72 triệu là anh giao em tại chỗ 20% tiền tươi không nhận chuyển khoản nhé. Còn em đem xe về làm gì là chuyện của em chứ

Hẹn anh 10h sáng chứ 8h em còn cho con bú ạ.
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:15
GrabbikeChanChinh GrabbikeChanChinh is offline
Member

Quote:
Originally Posted by NewOcer View Post
Dạ em ghi rõ Minh Long Đinh Bộ Lĩnh anh ơi, ML Gò Vấp xa nhà em lắm.

Thanh toán đủ 72 triệu là anh giao em tại chỗ 20% tiền tươi không nhận chuyển khoản nhé. Còn em đem xe về làm gì là chuyện của em chứ

Hẹn anh 10h sáng chứ 8h em còn cho con bú ạ.
anh khôn như con chó nhà tôi vậy, cmt trên anh bảo thích thì anh mua về vứt xó, giờ anh bảo đem về làm gì kệ anh? lỡ anh ra mua trả góp rồi bắt tôi trả 20%, anh đem cái xe về bán lại là tôi lại thành thằng ngu à? anh thích ở đâu thì hẹn ở đó thôi, mấy giờ tôi cũng chiều. còn để chắc chắn anh mua về vứt xó thì tôi vẫn trả trước 20%, nhưng mỗi tuần tôi cho người qua kiểm tra 1 lần, nếu trước 6 tháng mà anh bán xe thì đền lại cho tôi 100% giá trị chiếc xe. deal hay ko?
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:23
NewOcer's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
anh khôn như con chó nhà tôi vậy, cmt trên anh bảo thích thì anh mua về vứt xó, giờ anh bảo đem về làm gì kệ anh? lỡ anh ra mua trả góp rồi bắt tôi trả 20%, anh đem cái xe về bán lại là tôi lại thành thằng ngu à? anh thích ở đâu thì hẹn ở đó thôi, mấy giờ tôi cũng chiều. còn để chắc chắn anh mua về vứt xó thì tôi vẫn trả trước 20%, nhưng mỗi tuần tôi cho người qua kiểm tra 1 lần, nếu trước 6 tháng mà anh bán xe thì đền lại cho tôi 100% giá trị chiếc xe. deal hay ko?
Bậy nè, em nói rõ ràng mai em chồng đủ 70 triệu, giữ lại 4 triệu em làm giấy tờ.

Bảo đảm 100% em chồng tiền tươi, kí biên bản, ra biển số 59-S3 cầm carvet bản chính úp lên vOz luôn. Mua trả góp đâu có được giữ carvet bản gốc đúng ko nè.

Còn từ CMT đầu anh ra kèo với mệnh đề "mai ra làm con Fz155i về úp lên vOz anh chịu kèo 20%" chứ anh có đề cập gì chuyện em phải làm gì với cái xe đâu? Giờ em mua về để đó xong đưa ba em chạy cũng sai hả , em vứt xó để đó thi thoảng ba em - em gái em - bạn em lấy ra chạy không được? Em vứt xó Ex, Winner, Fz150i nhà em ko lẽ em ko đc mang ra chạy chơi hoặc đưa ai chạy?

Giờ lại đòi thêm điều kiện vô kèo các mục như "cho người kiểm tra", "phải giữ xe ở nhà trên 6 tháng" là sao anh zai

Mấy thằng vOzer như anh giai sao ko lấy CMT đầu làm chuẩn, cứ đòi hỏi các CMT sau thêm A thêm B là sao nhỉ

Tiền thì trong tk em còn em có post lên, hồi tháng 06/2018 rồi nhưng anh zai nghĩ chục tỷ có mua đc con Fz155i ko

Last edited by NewOcer; 27-01-2019 at 23:31.
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:31
Member

Quote:
Bậy nè, em nói rõ ràng mai em chồng đủ 70 triệu, giữ lại 4 triệu em làm giấy tờ.

Bảo đảm 100% em chồng tiền tươi, kí biên bản, ra biển số 59-S3 cầm carvet bản chính úp lên vOz luôn. Mua trả góp đâu có được giữ carvet bản gốc đúng ko nè.

Còn từ cmt đầu anh kêu mai ra làm con Fz155i về úp lên vOz anh chịu kèo 20% chứ anh có đề cập gì chuyện em phải làm gì với cái xe đâu? Giờ em mua về để đó xong đưa ba em chạy cũng sai hả , em vứt xó để đó thi thoảng ba em - em gái em - bạn em lấy ra chạy không được? Em vứt xó Ex, Winner, Fz150i nhà em ko lẽ em ko đc mang ra chạy chơi hoặc đưa ai chạy?

Giờ lại đòi thêm điều kiện vô kèo các mục như "cho người kiểm tra", "phải giữ xe ở nhà trên 6 tháng" là sao anh zai

Mấy thằng vOzer như anh giai sao ko lấy CMT đầu làm chuẩn, cứ đòi hỏi các CMT sau thêm A thêm B là sao nhỉ

Tiền thì trong tk em còn em có post lên, hồi tháng 06/2018 rồi nhưng anh zai nghĩ chục tỷ có mua đc con Fz155i ko
anh xem lại cái cmt đầu tôi quote anh vì anh xạo loz về vấn đề gì. anh xạo loz tới nổi nhìn cái số 252tr thành chục tỷ luôn hả.
tôi ghét mấy thằng xạo loz lắm nên cứ sáng mai 10h tôi ra minh long xem thử mặt mũi anh nó như nào rồi tính tiếp, yên tâm có 14tr tôi đéo chạy anh đâu mà anh lo, chưa bằng 3 ngày tôi kiếm tiền đâu
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:35
NewOcer's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
anh xem lại cái cmt đầu tôi quote anh vì anh xạo loz về vấn đề gì. anh xạo loz tới nổi nhìn cái số 252tr thành chục tỷ luôn hả.
tôi ghét mấy thằng xạo loz lắm nên cứ sáng mai 10h tôi ra minh long xem thử mặt mũi anh nó như nào rồi tính tiếp, yên tâm có 14tr tôi đéo chạy anh đâu mà anh lo, chưa bằng 3 ngày tôi kiếm tiền đâu
Thôi thôi, kèo ra thì ra, anh lại tính tiếp là thế quái nào, haha.

Em nói em mua xe về vứt xó, anh ra kèo ngay ngày mai có mua được con Fz155i thì anh chồng 20% giá trị xe. Giờ anh lại kêu em vứt xó là xạo lion là sao, em mua về ko đi thì em làm gì vs nó kệ nó, anh lại đòi hỏi.

Còn anh ngu dốt thì em cái thông tin tài khoản em đưa lên hỏi bên BSC xem giá trị hiện tại của tài khoản đó là bao nhiêu. BSC lầu 9 đường Nguyễn Công Trứ, quận 1 nhé. Các từ khoá mã ck VNM, tỉ lệ cổ tức 15% anh đâu biết đúng không ạ.

Quote:

thích thì set kèo sáng mai anh ra mua con fz155 về up lên đây tôi chịu 20%, còn đéo mua được anh tính gì với tôi?
Kèo có mua được hay không, giờ lại chuyển qua mua về rồi phải làm A làm B làm C mới chịu

Last edited by NewOcer; 27-01-2019 at 23:37.
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:35
gamer941's Avatar
gamer941 gamer941 is offline
Senior Member

Quote:
edit thêm chi giờ cho tao chửi vậy ông anh? mày coi thử có cái dòng nào quote tao coi là tao khẳng định đi côn/số sàn là nam tính hay đi xe ga tự động là đàn bà tao coi cái hay lại trổ quạu sủa đẳng thế khi nào tìm ra rồi hãy quote tao coi rồi nói chuyện tiếp.
Vẫn vấn đề cũ, quote được câu nào tao nói rồi nói chuyện tiếp, đừng có nói nhiều, đàn bà lắm mày ạ. Thường tính đàn bà hay lan man với nói 1 thằng làm 1 nẻo, dẫn chứng lái linh tinh như đi shopping mua 1 cái mà coi hết cả cái siêu thị vậy. Còn chuyện dẫn chứng mt09 thì nói mỏi tay nhưng là lý do là ngồi chống tay lên trước hay là bóp mà mỏi. Còn chuyện nóng thì lại éo liên quan. Lý sự cùn.

Quote:
kệ nó bác ơi, đời nó mạnh mẽ vậy thì cách ăn nói ko có ngu như vậy đâu. Chấp chi nó.

Nó nói suy nghĩ vozer như vầy
Quote:
Cứ mặc định người ta giàu là 99% do gia đình hỗ trợ, 0.5% còn lại là do bản lĩnh đi lên còn 0.5% cuối là các anh vOzer đang phấn đấu nhưng vẫn chưa hơn ai - chỉ được cái tật tự cho mình hơn người khác ở ý chí là giỏi.
Thực sự nếu nó người khôn và thực sự bản lĩnh thì đã ko bị nhột. Người đời có câu cây ngay không sợ chết đứng, chó cứ sủa đoàn người cứ đi mà thằng này đụng tới nó là táp táp rồi tha xương đào shit ra show cho người đời thấy là hiểu rồi man. Bỏ đi không đáng đâu. Tài khoản nhiều $ có nhiều cách, nhưng cách kiếm nhiều $ để người ta nể thì là chuyện khác nên nhìn số dư ko nói được như nào, mà hở tí là khoe ra vậy là cũng hiểu bản chất vấn đề rồi

Ở đời sống sao tự nghĩ mình mà winner mà ăn nói sao bị coi thường thì cũng nên vắt tay lên trán suy nghĩ lại.

https://forums.voz.vn/profile.php?do...ignore&u=92693

Last edited by gamer941; 27-01-2019 at 23:42.
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:39
Member

Quote:
Thôi thôi, kèo ra thì ra, anh lại tính tiếp là thế quái nào, haha.

Em nói em mua xe về vứt xó, anh ra kèo ngay ngày mai có mua được con Fz155i thì anh chồng 20% giá trị xe. Giờ anh lại kêu em vứt xó là xạo lion là sao, em mua về ko đi thì em làm gì vs nó kệ nó, anh lại đòi hỏi.

Còn anh ngu dốt thì em cái thông tin tài khoản em đưa lên hỏi bên BSC xem giá trị hiện tại của tài khoản đó là bao nhiêu. BSC lầu 9 đường Nguyễn Công Trứ, quận 1 nhé. Các từ khoá mã ck VNM, tỉ lệ cổ tức 15% anh đâu biết đúng không ạ.

Kèo có mua được hay không, giờ lại chuyển qua mua về rồi phải làm A làm B làm C mới chịu
thôi anh bớt xạo loz giùm tôi cái, xạo loz nhiều coi chừng xe đụng. mai anh cứ ra minh long, tiền anh có mà đủ 70 củ trả tiền xe coi như tôi tặng anh 14 củ, khỏi nói nhiều cho kém sang, thể loại xạo loz cào phím như anh mà có 70 củ tôi đéo tin, nói vậy cho vuông, khỏi lấp liếm khỏi lươn lẹo, mai đúng hẹn anh cứ ra, sđt tôi anh có, ra tới thì gọi tôi
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 23:42
NewOcer's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
thôi anh bớt xạo loz giùm tôi cái, xạo loz nhiều coi chừng xe đụng. mai anh cứ ra minh long, tiền anh có mà đủ 70 củ trả tiền xe coi như tôi tặng anh 14 củ, khỏi nói nhiều cho kém sang, thể loại xạo loz cào phím như anh mà có 70 củ tôi đéo tin, nói vậy cho vuông, khỏi lấp liếm khỏi lươn lẹo, mai đúng hẹn anh cứ ra, sđt tôi anh có, ra tới thì gọi tôi
Vâng cuối năm anh giúp thằng em có 14 triệu VNĐ ăn Tết, em mừng lắm.

Hẹn anh 10h sáng mai tức ngày 28/01/2019 tại Minh Long Motor số 72 Đinh Bộ Lĩnh, phường 26 quận Bình Thạnh ạ.

Giờ em phải đi vay nóng 70 triệu đây, run quá
Reply With Quote
Old 28-01-2019, 00:05
NewOcer's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Ôi trời, em lấy SDT anh đưa gọi vô là SDT đội SBC TPHCM là sao anh

https://m.facebook.com/story.php?sto...88940057848079

Anh tên Lâm Hiếu Long hả anh

Anh troll em nhiệt quá

Cuối năm anh còn dùng nick cờ lôn cho em cú lừa

Last edited by NewOcer; 28-01-2019 at 00:09.
Reply With Quote
Old 28-01-2019, 00:23
Member

Quote:
Ôi trời, em lấy SDT anh đưa gọi vô là SDT đội SBC TPHCM là sao anh

https://m.facebook.com/story.php?sto...88940057848079

Anh tên Lâm Hiếu Long hả anh

Anh troll em nhiệt quá

Cuối năm anh còn dùng nick cờ lôn cho em cú lừa
nãy giờ tôi chưa nhận đc cuộc gọi nào cả. còn sđt đó ko phải của Long, số đó tôi dùng làm hotline cho đội
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules