[Rủ rê] Langrisser Mobile. Top game siêu phẩm chiến thuật - Page 140 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Games > Thảo luận chung

Thread Tools
Old 20-06-2019, 12:11
cudamsteel cudamsteel is offline
Senior Member

Re: [Rủ rê] Langrisser Mobile. Top game siêu phẩm chiến thuật

Quote:
Originally Posted by longaaa1993 View Post
có bác ơi, team em ko có elwin, team light thì chỉ có mỗi freya là buff fac được thôi, có con chó mà ko up nên lvl của nó mới 50
bác chụp e cái ảnh team bác được ko, bác phải có ngựa để clear lính, một tank để chống chịu, lewin phá buff và đánh, rồi 2 con buff là oke trong đó bắt buộc phải có sophia để regen cái chiêu roar của lewin, bác clear lính sao đến turn 6 gặp được rồng là đúng thời gian, bác canh rồng nó đánh theo thứ tự nữa, với lại bác cho lewin tính turn mà dispel buff của nó, đừng cho bao giờ nó có được buff atk, con rồng này chỉ mạnh khi có buff atk thôi chứ dispel được nó yếu nhớt à
Reply With Quote
Old 20-06-2019, 12:50
longaaa1993's Avatar
longaaa1993 longaaa1993 is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by cudamsteel View Post
bác chụp e cái ảnh team bác được ko, bác phải có ngựa để clear lính, một tank để chống chịu, lewin phá buff và đánh, rồi 2 con buff là oke trong đó bắt buộc phải có sophia để regen cái chiêu roar của lewin, bác clear lính sao đến turn 6 gặp được rồng là đúng thời gian, bác canh rồng nó đánh theo thứ tự nữa, với lại bác cho lewin tính turn mà dispel buff của nó, đừng cho bao giờ nó có được buff atk, con rồng này chỉ mạnh khi có buff atk thôi chứ dispel được nó yếu nhớt à

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
shophia thì mới lvl 50 nhưng chắc cố đấm ăn xôi cũng đc, mỗi tội em không có con ngựa nào mạnh hết có mỗi con soya thôi. Thường thì em mix team light với glory cho map này và để cherie đi càn đám loi nhoi kia, cơ mà bọn lewin chân ngắn quá chạy mãi mới tới đc con rồng
Reply With Quote
Old 20-06-2019, 13:58
Senior Member

Quote:

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
shophia thì mới lvl 50 nhưng chắc cố đấm ăn xôi cũng đc, mỗi tội em không có con ngựa nào mạnh hết có mỗi con soya thôi. Thường thì em mix team light với glory cho map này và để cherie đi càn đám loi nhoi kia, cơ mà bọn lewin chân ngắn quá chạy mãi mới tới đc con rồng
được dư sức, team bác ngon mà lewin em mới có 3 sao thôi, đội hình bác sẽ là lewin (comand deff (nếu chịu được rồng chưởng thì ko cần), battle cry, roar), freyza(buff fac, passive 1 block, passive heavy), sophia ( buff 1, buff 3, rewind), tiaris (con này em chưa có nhưng sẽ là buff 3, buff attack, buff 1) và chieri (cơ bản), khi con rồng bị dispel atk turn sau nó chưởng 3 hero áp sát của bác có ai bị die ko, nếu die thì phải build lại đồ cho bác, còn ko die là qua được, còn về pk với rồng bác cứ xếp đội hình như trên hình của em, jessica sẽ thay bằng tiaris, diehate thay bằng cherie, jugler thay bằng freyza
về đánh rồng, bác sẽ đánh theo thứ tự sau:
+ turn 1 lewin đánh thường trước, freyza đứng yên, cherie đánh, sophia buff 3, tiaris đứng yên.
+ turn 2 (rồng chưởng +buff, tiaris buff 3) lewin đánh roar, ..., cherie đánh, sophia rewind).
+ turn 3 (sophia buff 3), lewin đánh thường,..., cherie đánh, tiaris buff 1
+ turn 4 (tiaris buff) lewin đánh roar,... cherie đánh, sophia buff 1
.... cứ nhịp nhàng vậy, bác canh làm sao để dành roar phá buff nó sẽ được 2 turn free, rewind ta sẽ có 4 turn free, 1 turn hên xui, nếu hên có tiếp 2 turn free, như vậy sẽ là 7, 8 turn free, dame lewin bác nếu đủ cấp sách vở thì thông số phải được 370 atk + đồ nữa, vào buff fac chém rồng phải được 27k máu crit và thường tầm 17k máu.
Reply With Quote
Old 20-06-2019, 14:23
longaaa1993's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by cudamsteel View Post
được dư sức, team bác ngon mà lewin em mới có 3 sao thôi, đội hình bác sẽ là lewin (comand deff (nếu chịu được rồng chưởng thì ko cần), battle cry, roar), freyza(buff fac, passive 1 block, passive heavy), sophia ( buff 1, buff 3, rewind), tiaris (con này em chưa có nhưng sẽ là buff 3, buff attack, buff 1) và chieri (cơ bản), khi con rồng bị dispel atk turn sau nó chưởng 3 hero áp sát của bác có ai bị die ko, nếu die thì phải build lại đồ cho bác, còn ko die là qua được, còn về pk với rồng bác cứ xếp đội hình như trên hình của em, jessica sẽ thay bằng tiaris, diehate thay bằng cherie, jugler thay bằng freyza
về đánh rồng, bác sẽ đánh theo thứ tự sau:
+ turn 1 lewin đánh thường trước, freyza đứng yên, cherie đánh, sophia buff 3, tiaris đứng yên.
+ turn 2 (rồng chưởng +buff, tiaris buff 3) lewin đánh roar, ..., cherie đánh, sophia rewind).
+ turn 3 (sophia buff 3), lewin đánh thường,..., cherie đánh, tiaris buff 1
+ turn 4 (tiaris buff) lewin đánh roar,... cherie đánh, sophia buff 1
.... cứ nhịp nhàng vậy, bác canh làm sao để dành roar phá buff nó sẽ được 2 turn free, rewind ta sẽ có 4 turn free, 1 turn hên xui, nếu hên có tiếp 2 turn free, như vậy sẽ là 7, 8 turn free, dame lewin bác nếu đủ cấp sách vở thì thông số phải được 370 atk + đồ nữa, vào buff fac chém rồng phải được 27k máu crit và thường tầm 17k máu.
thanks bác, con lewin của em dmg rồng có tiaris nữa cũng phải hơn 30k, mà chắc tại em không căn dispel con rồng nên gần cuối turn nó chưởng chết sạch, để thứ 7 đánh lại
Reply With Quote
Old 20-06-2019, 17:06
Leblanc123's Avatar
Leblanc123 Leblanc123 is offline
Đã tốn tiền

Princess full AOE

https://youtu.be/_gI2-g3wdps
Reply With Quote
Old 22-06-2019, 06:34
Senior Member

hôm nay xem phim đêm, trời sáng tính đi ngủ thấy còn 50 cái bánh mì thế là vào goddes phát rồi đi ngủ, ai zè nó lại hợp lý vãi ahihi
Reply With Quote
Old 22-06-2019, 08:41
hoidabunko hoidabunko is offline
Senior Member

Chuẩn bị có bản sea, anh em có về lập nghiệp lại không? Đang phân vân vì bỏ team princess tốn bao công nuôi nấng, nhưng srv global thiệt không hợp với mình. 9h họp giao bang ngay giờ join battle, tối thì thức không nổi do có con nhỏ...
Đang phân vân quá.

Sent from Xiaomi POCOPHONE F1 using vozFApp
Reply With Quote
Old 22-06-2019, 09:31
longaaa1993's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by hoidabunko View Post
Chuẩn bị có bản sea, anh em có về lập nghiệp lại không? Đang phân vân vì bỏ team princess tốn bao công nuôi nấng, nhưng srv global thiệt không hợp với mình. 9h họp giao bang ngay giờ join battle, tối thì thức không nổi do có con nhỏ...
Đang phân vân quá.
Ảnh

Mình cũng muốn về để lấy lại nhân phẩm, chứ ở global nhân phẩm thấp quá

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 22-06-2019, 09:46
hoidabunko hoidabunko is offline
Senior Member

Quote:
Mình cũng muốn về để lấy lại nhân phẩm, chứ ở global nhân phẩm thấp quá

Nhân phẩm mình cũng thấp nhưng bù lại ulti của mình mạnh. Team công chúa không thiếu ai:luna,shef,angelia,lana,liana,tiaris,trái cây,tank ledin.

Reply With Quote
Old 22-06-2019, 10:35
longaaa1993's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by hoidabunko View Post
Nhân phẩm mình cũng thấp nhưng bù lại ulti của mình mạnh. Team công chúa không thiếu ai:luna,shef,angelia,lana,liana,tiaris,trái cây,tank ledin.

Mình bị khổ cái toàn ra bọn đi lạc banner, mấy banner gần đây chả ra được con nào đúng banner cả

Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules