Có lẽ mình đã quyết định, đến với người mình có khả năng với tới - Page 5 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 28-01-2019, 11:50
theeson's Avatar
theeson theeson is offline
Member

Re: Có lẽ mình đã quyết định, đến với người mình có khả năng với tới

Hóng update của bác, hay đây

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4X bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 28-01-2019, 12:09
nongdansach's Avatar
nongdansach nongdansach is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by rongdaen View Post
Nhắc tới nyc thì nó chả không vui

Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp
Haizz. Kiểu nhát nhát, ít nói ấy thím. Quen nhau tháng rồi mà toàn mình nói và hỏi gì trả lời ấy. Rất ít khi kể chuyện

Gửi từ HTC 10 Evo bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 01-02-2019, 23:02
nongdansach's Avatar
Senior Member

Tối nay 2 đứa đi BigC chơi. Mãi hơn 8h mới đến. Chờ và ăn xong cái bánh 9h đi vòng vòng thử nước hoa với mấy đôi giày (định mai mua cho thằng cháu). 9h30 mới xuống siêu thị BigC để mua đồ mà đông vãi. Hỏi mua gì cứ ậm ờ. Thôi quay về.
Đi nửa đường em chủ hỏi anh biết khu đô thị ĐX không? Có thích vào đấy hóng gió không 10h10 đến 10h25 nói ít mà chân tay hoạt động nhiều. Cơ bản nói về tương lai một chút, hỏi thích con trai hay gái má, hôm nay mặc mỗi cái áo khoác mỏng ngồi ghế đá lạnh vãi. Lúc đi về em mới bảo định mua đồ Tết tặng cho nhà anh

Tết em phải trực với chị ở chỗ làm @@ 7 ngày nữa

À, cái em mình nói ở trên có thể mình tán đổ đc. Nhưng chắc dừng lại, chiều nay lúc trên đường về em có bảo lên Trường ngắm đồ xả xì chét. Mình bảo hay anh đi cùng, chưa đồng ý nhưng có ý đồng ý rồi. Rồi mình bảo luôn. Mà xả xì chét đi một mình cho đỡ vướng Thú thực chiều nay người phê phê, say say do mấy ngày vừa rồi uống kháng sinh nên cũng không muốn đi.

Reply With Quote
Old 05-02-2019, 21:57
hiepkhachhanh27160110 hiepkhachhanh27160110 is offline
Senior Member

giống như đọc câu chuyện từ loser thành winner thế nhỉ
Reply With Quote
Old 12-02-2019, 22:37
nongdansach's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by hiepkhachhanh27160110 View Post
giống như đọc câu chuyện từ loser thành winner thế nhỉẢnh
Winner gì bác em kia thường thường mà.

Tối vừa đi ăn với em ấy rồi đi dạo. Xong vào chỗ khuất và ít người ngồi tâm sự.

Ở đó, lần đầu tiên mình nói "N, anh yêu em". Lần đầu tiên em cho mình hôn toàn thân. Có cơ hội đút vào nhưng mình không làm, thực sự muốn làm rồi nhưng đã hứa đến khi em đồng ý mới làm.
Gạ em về nhà hoặc đi chơi với bà chị ho không đc.

Em phải đi trực Tết nên 30 không đi xem bắn pháo hoa cùng mình được. Hôm ấy sang bên em chơi, bảo 10p đúng 10 về

Lại nói hôm ấy, về nhà tự nhiên có tin nhắn của em kế toán trả lời tin nhắn từ chiều. Mình rủ em ấy đi xem bắn pháo hoa mà em ấy đồng ý. Hic! Lúc đi khó nói chuyện thật. Tự nhiên lại có ý định tán em ấy. Nhưng có lẽ hôm nay câu trả lời của mình là em kia rồi.

Trả lời tin nhắn của em ấy đã

Reply With Quote
Old 12-02-2019, 23:54
hieunguyen1312's Avatar
hieunguyen1312 hieunguyen1312 is offline
Senior Member

Nông dân có khác, nhiều mối thế.
Chẳng bù cho mình, nửa đời người mới có 2 mối tình vắt vai. FA 8 năm liền, sau ngứa chân ngứa tay đi tán gái xem còn khả năng tán hay không, kết quả là sau hơn chục ngày từ khi làm quen thì đối tượng cao 1.65m, da trắng, mặt xinh, dáng chuẩn, mỗi tội ngực hơi lép, ngoan hiền, con 1 chính thức đổ. Vài hôm sau, đi làm về muộn thế là tạt luôn qua, tay không bắt giặc vào thẳng nhà nói chuyện với các cụ nhà bên kia, các cụ nhìn mặt mũi, cách nói chuyện xong quý như quý bác Hồ.
2 tháng sau bị chó cắn phải đi tiêm phòng 5 mũi, rồi lại tông vào con chó, lại thêm vụ gia đình a trai lục đục. Chán nản và kiệt sức thế là nghỉ việc và cũng giải tán luôn, khỏi yêu đương gì hết. Chính thức tái FA đã gần 2 năm.
Tết này về quê bị họ hàng nói chuyện vợ con nhiều quá đau hết đầu. Mà càng đau đầu khi không biết tìm mối để tán bằng cách nào. Trong khi đi làm công trường ở tận miền tây, mà các cụ lại không muốn cho lấy gái miền nam.

Sent from Coco Island using vozFApp
Reply With Quote
Old 14-02-2019, 19:11
nongdansach's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by hieunguyen1312 View Post
Nông dân có khác, nhiều mối thế.
Chẳng bù cho mình, nửa đời người mới có 2 mối tình vắt vai. FA 8 năm liền, sau ngứa chân ngứa tay đi tán gái xem còn khả năng tán hay không, kết quả là sau hơn chục ngày từ khi làm quen thì đối tượng cao 1.65m, da trắng, mặt xinh, dáng chuẩn, mỗi tội ngực hơi lép, ngoan hiền, con 1 chính thức đổ. Vài hôm sau, đi làm về muộn thế là tạt luôn qua, tay không bắt giặc vào thẳng nhà nói chuyện với các cụ nhà bên kia, các cụ nhìn mặt mũi, cách nói chuyện xong quý như quý bác Hồ.
2 tháng sau bị chó cắn phải đi tiêm phòng 5 mũi, rồi lại tông vào con chó, lại thêm vụ gia đình a trai lục đục. Chán nản và kiệt sức thế là nghỉ việc và cũng giải tán luôn, khỏi yêu đương gì hết. Chính thức tái FA đã gần 2 năm.
Tết này về quê bị họ hàng nói chuyện vợ con nhiều quá đau hết đầu. Mà càng đau đầu khi không biết tìm mối để tán bằng cách nào. Trong khi đi làm công trường ở tận miền tây, mà các cụ lại không muốn cho lấy gái miền nam.

Sent from Coco Island using vozFApp
Nông dân là vì tôi là nông dân chính gốc ấy

Thì tôi quen trên Zalo đấy. Tự nhiên có gấu rồi cảm giác tán 2 em kế toán chỗ làm có thể đc mới hãm 2 em kia hơn gấu hiện tại

Reply With Quote
Old 15-02-2019, 13:52
tamart's Avatar
tamart tamart is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by nongdansach View Post

Thì tôi quen trên Zalo đấy. Tự nhiên có gấu rồi cảm giác tán 2 em kế toán chỗ làm có thể đc mới hãm 2 em kia hơn gấu hiện tại

thì cứ tán luôn 3 em. hốt đc em nào thì hốt
Reply With Quote
Old 15-02-2019, 16:44
pomps's Avatar
pomps pomps is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by nongdansach View Post

Thì có gấu vào rồi con người nó tự tin hơn, bớt cảm giác loser hơn một chút. Hạ được 1 đứa rồi thì nghĩ mình tán đứa éo nào cũng là muỗi
Reply With Quote
Old 15-02-2019, 22:50
nongdansach's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by tamart View Post
thì cứ tán luôn 3 em. hốt đc em nào thì hốt
2 em còn lại cùng cty một em làm mối cho em còn lại, em đó thì đêm 30 đi xem bắn pháo hoa cùng mình cái em làm mối mấy ngày hôm nay nt chém gió chuyện trên giời dưới biển. Sáng nay vừa tặng em nó đủ các con giáp để tham gia nhận thưởng Zalo luôn.

Quote:
Originally Posted by pomps View Post
Thì có gấu vào rồi con người nó tự tin hơn, bớt cảm giác loser hơn một chút. Hạ được 1 đứa rồi thì nghĩ mình tán đứa éo nào cũng là muỗi
Chỉ ngon hơn gấu mình thôi, chứ Vozer chê liền.

Mà em mình dẫn link trong page 1 chuẩn bị cưới Không biết là bộ đội hay công an. Hình như Công an.

Last edited by nongdansach; 15-02-2019 at 22:57.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules