Có lẽ mình đã quyết định, đến với người mình có khả năng với tới - Page 3 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 19-01-2019, 05:45
mitanit2's Avatar
mitanit2 mitanit2 is offline
Senior Member

Re: Có lẽ mình đã quyết định, đến với người mình có khả năng với tới

Mình cũng yếu này, ahihi
Reply With Quote
Old 19-01-2019, 06:59
**Doremon**'s Avatar
**Doremon** **Doremon** is offline
Senior Member

Chúc mừng bác nhé, em nói thật kiếm mấy cô hợp tính, ngoan, nhẹ nhàng mà yêu, chứ đâm đầu vào mấy con xinh mà tính hay cau có khó chịu thì chả thà ở vậy còn hơn ( con gái xinh mà tính tình ổn thì khó kiếm và khó với lắm), em cũng như bác và ko biết bao h mới có ny

Sent from 0xFF using vozFApp
Reply With Quote
Old 19-01-2019, 07:07
sadubaibet's Avatar
sadubaibet sadubaibet is offline
Member

Quote:
Originally Posted by muatranglong90123 View Post
Có nhà cho thuê vậy là thím có ít nhất 2 cái nhà. Với công việc ổn định nữa thì gái 7-8 điểm xếp hàng thím chọn ấy nhỉ, sao lại phải loanh quanh mấy em 3-4 điểm chi thím ?
Thôi đi ông ơi, gái 7 8 đ nó nhìn ngoại hình, có chịu chơi ko thì nó mới để ý, ko lẽ kêu thớt bán bớt cái nhà tán mấy e 7 8 đ
Reply With Quote
Old 19-01-2019, 07:16
vietlamdownload vietlamdownload is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by nongdansach View Post
Già trâu loser. Nhớ lại thớt hồi giữa năm. Kết quả không như ý. Sau này nhiều vụ giới thiệu đều từ chối. Cuối năm vừa rồi biết đến thả thính, kết đôi, và tìm quanh đây trên Zalo lên lọ mọ online tự kiếm bạn gái và để tâm sự. Được đến đâu hay đến đó.

https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7226165&page=12

Tình cờ gặp 1 em gái. Ngoại hình chắc vozer khác chấm 3-4 điểm. Tính cách: nhút nhát, ít nói, thật thà, dễ dãi, ... Công việc thì cũng không có gì đặc biệt. Nhưng ảnh đại diện trên Zalo lại thu hút mình ôm con chó.

Nhắn tin trao đổi thì bạn kia cũng nói mình như vậy. Tự nhiên thấy tò mò. Hôm đầu gặp hơi thất vọng. Ngồi cả buổi ở quán trà sữa lúc nào cũng có cảm giác em ấy sợ và ngại. Hỏi thì trả lời, không thôi xấu hơn ảnh đại diện. Ban đầu cũng định thôi, nhưng qua cách nói chuyện cảm giác thương em ấy thế nào ấy các thím ạ. Trong lúc ấy mình cũng tán tỉnh 1 em kế toán ở cty. Hơn em này nhiều, độ khó cũng hơn đến giờ vẫn nhắn tin nhưng giảm rồi. Có lẽ mình đã có quyết định của mình.

Lí do: mình yếu sinh lý, đã nói thẳng với em ấy, lương cũng thấp, cuốc sống hiện giờ dư cũng ổn do có thu nhập từ cho thuê nhà. Nói chung để sống bình thường thì không khó.

Tạm thời để đây. Mai viết tiếp tí tâm sự các bác ạ. Có lẽ sắp tới phải tự tin và kiếm thêm tiền từ các việc khác nữa. T10 vừa rồi vừa nghỉ việc nhẹ lương tương đương (hơn một chút) công việc bốc vác bây giờ. Lúc em hỏi anh không tích lũy đc gì à? Mình bảo không mà ngượng quá các thím ạ

Gửi từ HTC 10 Evo bằng vozFApp
Kể tiếp đi thím, mình 30 và năm nay ráng cưới vk nè
Reply With Quote
Đang tải...
Old 19-01-2019, 07:21
haitrang307 haitrang307 is offline
Đã tốn tiền

Đúng bạn ạ. Chọn ng phù hợp với mình. Ai cũng muốn với cao nhưng tìm ng phù hợp với mình mới lâu bền dc.
Reply With Quote
Old 19-01-2019, 07:30
verylove verylove is offline
Senior Member

Gạ địt côg khai vcl. Chưa j bảo ysl. Quấy rối tình dục

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 19-01-2019, 14:50
rongdaen's Avatar
rongdaen rongdaen is offline
Member

Nông dân bẩn ăn rau sạch vẫn hơm nông dân sạch nhưng ăn phải rau bẩn

Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 19-01-2019, 17:49
nongdansach's Avatar
nongdansach nongdansach is offline
Senior Member

Già trâu loser. Nhớ lại thớt hồi giữa năm. Kết quả không như ý. Sau này nhiều vụ giới thiệu đều từ chối. Cuối năm vừa rồi biết đến thả thính, kết đôi, và tìm quanh đây trên Zalo lên lọ mọ online tự kiếm bạn gái và để tâm sự. Được đến đâu hay đến đó.

https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7226165&page=12

Tình cờ gặp 1 em gái. Ngoại hình chắc vozer khác chấm 3-4 điểm. Tính cách: nhút nhát, ít nói, thật thà, dễ dãi, ... Công việc thì cũng không có gì đặc biệt. Nhưng ảnh đại diện trên Zalo lại thu hút mình ôm con chó.

Nhắn tin trao đổi thì bạn kia cũng nói mình như vậy. Tự nhiên thấy tò mò. Hôm đầu gặp hơi thất vọng. Ngồi cả buổi ở quán trà sữa lúc nào cũng có cảm giác em ấy sợ và ngại. Hỏi thì trả lời, không thôi xấu hơn ảnh đại diện. Ban đầu cũng định thôi, nhưng qua cách nói chuyện cảm giác thương em ấy thế nào ấy các thím ạ. Trong lúc ấy mình cũng tán tỉnh 1 em kế toán ở cty. Hơn em này nhiều, độ khó cũng hơn đến giờ vẫn nhắn tin nhưng giảm rồi. Có lẽ mình đã có quyết định của mình.

Lí do: mình yếu sinh lý, đã nói thẳng với em ấy, lương cũng thấp, cuốc sống hiện giờ dư cũng ổn do có thu nhập từ cho thuê nhà. Nói chung để sống bình thường thì không khó.

Tạm thời để đây. Mai viết tiếp tí tâm sự các bác ạ. Có lẽ sắp tới phải tự tin và kiếm thêm tiền từ các việc khác nữa. T10 vừa rồi vừa nghỉ việc nhẹ lương tương đương (hơn một chút) công việc bốc vác bây giờ. Lúc em hỏi anh không tích lũy đc gì à? Mình bảo không mà ngượng quá các thím ạ

Edit 1:

Giới thiệu qua một chút: Già trâu 33 tuổi. Chán cảnh làm nông dân, cán bộ nông nghiệp thuộc Chi cục BVTV Hà Nội lương 2.67 không lậu (gắn với cái tên). Cái này mình nói rồi chỉ nhắc lại. Làm thêm đc 2 củ nữa. Tính ra việc nhàn vì tất cả chỉ làm 6x6= 36 tiếng.
Cao 1m65, năng 53.5, thể lực yếu, giờ đi làm bốc vác còn 49.5 kg.
Hôm qua còn bị chửi sao nghỉ việc kia đi làm bốc vác. Có ăn có học đàng hoàng lúc đi làm nhàn quá đâm chán, cũng chẳng có cơ thăng tiến gì. Tính xin vào Vincom làm nhưng thử việc mấy ngày đúng đợt nắng, yếu không chịu đc. Lúc xin nghỉ cũng tính có 2 hướng: 1 là làm kĩ thuật bên cây xanh (cv làm 5 năm trước) nhưng sau đợt thử việc ở Vincom sợ xanh mắt. Hướng 2 tính mở quán phô tô và bán văn phòng phẩm, ở nhà phụ mẹ bán hàng nữa nếu ế khách photo nhà có cửa hàng gạo + chè thuốc nhỏ. Nhưng tự nhiên gặp em nhân sự chỗ làm bây giờ cầm thông báo tuyển bốc vác mình thì lên ubnd xã đưa thông hướng dẫn phòng trừ sâu bệnh, chém gió lúc chờ đứa thông tin thì em nói chỗ em có 3 cô kế toán chưa chồng hôm nhận việc gặp 1 em chạy qua chạy lại chỗ mình đứng chờ tự nhiên thích luôn (à, đội kiểm kê kho và cửa hàng có 4 (-1 mới lấy chồng) em chưa chồng sn 96 rất ngon

Nói về em kia, nói chung cũng dễ thương, theo mình thì không xấu lắm nhưng giao tiếp xã hội ít nên có vẻ nhút nhát và không muốn phấn đấu. Học xong ra trường làm cho người nhà luôn, công việc chuyên môn cũng ít va chạm và vì thế nên chưa từng có người yêu. Lúc đầu quen trên Zalo cũng nói chưa muốn lập gia đình, lí do: còn lo cho gia đình, bố mẹ em mất rồi, mình chưa tiện mất khi nào, nhà còn chị lớn và em út chưa chồng, có anh trai là có vợ. Đi làm về toàn phải trông cháu. Quê Ninh Bình nhưng mua nhà ở gần chỗ mình (10 phút đi xe máy).

Hôn nay rủ đi chơi tiếp nhưng em ốm, tối qua cũng có nói là mệt rồi, t5 vừa rồi em về quê, bị say xe.

Haizz, với tính cách tự ti của em chắc tán không cẩn thận cũng hỏng.

Tí viết tiếp các hôm gặp để các thím đánh giá. Giờ đi cắt tóc cái

Reply With Quote
Old 19-01-2019, 19:25
nongdansach's Avatar
nongdansach nongdansach is offline
Senior Member

Công việc làm thêm cũ

Reply With Quote
Old 20-01-2019, 02:50