Người yêu vừa thú nhận chuyện quá khứ! - Page 3 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 10-01-2019, 00:22
thanit thanit is offline
K.I.A

Re: Người yêu vừa thú nhận chuyện quá khứ!

Con nào chả thế, toàn phịch cả chục thằng rồi nhưng mới quen thì em chưa ịt anh nào, được thời gian thì em mới ịt có 1 anh thôi mà...Quan trọng gì,ko lẽ mới đầu em nó đã chơi phủ đầu cho thím quả ngày xưa em ịt anh A, hì hục bú cu anh B, dạng háng cho cục thịt anh C thụt hay lăn lộn 360 kiểu với anh D rồi..Nghĩ thoáng lên thím
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:22
conmuangangqua161012 conmuangangqua161012 is offline
K.I.A

Chỉ có anh đấy là xuất thôi, còn 5 anh không xuất nên em không tính

Gửi từ HUAWEI LDN-LX2 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:23
TinFeeling's Avatar
TinFeeling TinFeeling is offline
Member

Quote:
Originally Posted by thanit View Post
Con nào chả thế, toàn phịch cả chục thằng rồi nhưng mới quen thì em chưa ịt anh nào, được thời gian thì em mới ịt có 1 anh thôi mà...Quan trọng gì,ko lẽ mới đầu em nó đã chơi phủ đầu cho thím quả ngày xưa em ịt anh A, hì hục bú cu anh B, dạng háng cho cục thịt anh C thụt hay lăn lộn 360 kiểu với anh D rồi..Nghĩ thoáng lên thím
Quen chơi thì không nói làm gì, đằng này e khá nghiêm tục, bỏ thì cũng được thôi, nhưng mà hơi khó chịu 1 tí.
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:24
Scutcheons's Avatar
Scutcheons Scutcheons is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by TinFeeling View Post
Nó vừa thú nhận với em nó từng ngủ với nyc, trong khi lúc mới quen nó bảo e là không có gì hết. Các bác đừng bảo e cổ hủ quan trọng trinh tiết, trinh tiết không quan trọng nhưng em ghét bị dắt mũi!! Giờ e không biết làm như nào cho vuông!
Thế lúc vừa quen mà nó lại bảo ngay thì thím chẳng bê dái chạy xa 10 mét à
Lúc mới làm quen gái thím có huỵch toẹt ra từng ngủ với bao nhiêu con không
Thím thấy bỏ qua được thì bỏ qua, mà vẫn giữ trong lòng thì thôi tốt nhất nghỉ. Chuyện chẳng có gì cũng xét nét thì sau này khó sống lắm

Sent from Xperia Z5 using vozFApp
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:26
dandan_pz9 dandan_pz9 is offline
Senior Member

Re: Page 2 - Người yêu vừa thú nhận chuyện quá khứ!

Quote:
Bác gợi ý cho e 1 cái lý do để bỏ qua cho nó được không? Từ nhỏ tới lớn ghét nhất bị dắt mũi
Dắt mũi? Đầu óc bác có bị làm sao ko. Khi mới quen 1 người mới ko ai tự nhiên khoe lung tung mình đã thế này thế kia cả. Nhất là chuyện này nhạy cảm. Mới yêu chắc gì đã đi đc đến đâu. Khoe ra xong chia tay bác lại bêu rếu e nó thì sao. Nên việc e ấy giấu thời gian đầu chuyện nhạy cảm đấy là hoàn toàn bình thường. Nếu là con nào mới yêu đã khoe hết ra e đã từng chịch toang toác ra rồi thì con đấy mới là não phẳng có vấn đề đấy

Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:26
Nup_lum_can_trom's Avatar
Nup_lum_can_trom Nup_lum_can_trom is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by ctw_god View Post
Em theo phe hiện đại. Quan trọng gì cái màn thịt thím ơi. Cái chính là em nó có yêu thương thím hiện tại hay ko thôi. Còn nói thật, thím ko chấp nhận nyc mất trinh thì nên ct sớm, đừng để sau này đụng chuyện rồi lôi ra chì chiết. Tội cho cô ấy lắm.

Được gửi từ mầm non của Đảng - vozForums
Tội cái mội lol . dm có mỗi cái lol ko giữ đc thì giữ làm sao dc hạnh phúc gia đình

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:29
quangvietdung quangvietdung is offline
K.I.A

Quote:
Nó vừa thú nhận với em nó từng ngủ với nyc, trong khi lúc mới quen nó bảo e là không có gì hết. Các bác đừng bảo e cổ hủ quan trọng trinh tiết, trinh tiết không quan trọng nhưng em ghét bị dắt mũi!! Giờ e không biết làm như nào cho vuông!
Bảo nó xét nghiệm xem có adn thằng kia trên não không đã rồi tính tiếp. Xác suất tầm 5x% thôi.

https://khamphamai.com/phu-nu-luu-gi...-tinh-duc.2281
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:36
Dduyanh_1996's Avatar
Dduyanh_1996 Dduyanh_1996 is offline
Member

Quote:
Tội cái mội lol . dm có mỗi cái lol ko giữ đc thì giữ làm sao dc hạnh phúc gia đình interalimginteralimg
Thế ông có giữ đc buồi dái khỏi lông nhông chịch dạo ko mà đòi hỏi?

Sent from my iPad using vozForums
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:42
jupiter138 jupiter138 is offline
Senior Member

thôi bỏ đi
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:42
Ga Ga Ga's Avatar
Ga Ga Ga Ga Ga Ga is offline
Đã tốn tiền

Re: Page 2 - Người yêu vừa thú nhận chuyện quá khứ!

Quote:
Originally Posted by dandan_pz9 View Post
Dắt mũi? Đầu óc bác có bị làm sao ko. Khi mới quen 1 người mới ko ai tự nhiên khoe lung tung mình đã thế này thế kia cả. Nhất là chuyện này nhạy cảm. Mới yêu chắc gì đã đi đc đến đâu. Khoe ra xong chia tay bác lại bêu rếu e nó thì sao. Nên việc e ấy giấu thời gian đầu chuyện nhạy cảm đấy là hoàn toàn bình thường. Nếu là con nào mới yêu đã khoe hết ra e đã từng chịch toang toác ra rồi thì con đấy mới là não phẳng có vấn đề đấy

Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums
Đúng rồi.
Đồng ya là nói dối thì không tốt. Tuy nhiên phải xem lại lí do em ấy nói như vậy.
Nếu là em ấy chủ động nói chưa từng hự hự, thì rõ là có ý lừa.
Nếu là ông thớt hỏi, hay khômg trực tiếp hỏi mà tỏ ý thăm dò, thì là ông thớt quá vô duyên, em ấy buộc phải nói dối thôi, buộc phải bảo vệ bản thân mình trước vì biết đâu thớt là đồ mồm loa.
Dù sao đi nữa, em ấy đã quyết định lại nói thật. Nếu còn yêu thì ông thớt cũng nên xác định là phải bao dung, bỏ qua. Còn nếu không đủ bao dung thì chia cmn tay thôi. Huề làng.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules