Báo danh những ai hóng Red Dead Redemption 2 lên PC - Page 51 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Games > Thảo luận chung

Thread Tools
Old 05-11-2018, 22:08
laibiK.I.A laibiK.I.A is offline
Senior Member

Thôi đi ông ơi, ông lẳng lặng mà lượn đi chứ càng vào cãi thì người ta càng cười vào mặt ông thôi lol. Tôi trung lập đọc cái post của ông cũng hiểu theo hướng 60 fps drop 3 fps còn 57 mẹ rồi, còn bao biện game đang mượt ổn định cái đéo gì. Cứ cho là có ý như thế đi thì lần sau viết cho rõ ràng vào nhá Bị nói khích phải xin tiền mẹ mua ps 4 thôi mà khoe gear rồi đòi gạ kèo là thấy trẻ trâu vl, grow up

Last edited by laibiK.I.A; 05-11-2018 at 22:10.
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:19
RuaConHamChoi RuaConHamChoi is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by laibiK.I.A View Post
Thôi đi ông ơi, ông lẳng lặng mà lượn đi chứ càng vào cãi thì người ta càng cười vào mặt ông thôi lol. Tôi trung lập đọc cái post của ông cũng hiểu theo hướng 60 fps drop 3 fps còn 57 mẹ rồi, còn bao biện game đang mượt ổn định cái đéo gì. Cứ cho là có ý như thế đi thì lần sau viết cho rõ ràng vào nhá Bị nói khích phải xin tiền mẹ mua ps 4 thôi mà khoe gear rồi đòi gạ kèo là thấy trẻ trâu vl, grow up
Ông ngu đâu phải cũng bắt người khác ngu theo?
Có bác trên chơi PUBG cũng khẳng định drop xuống 5X FPS là nhận biết được ngay.
Vào xem thằng RIP113 chơi PUBG, hỏi nó xem đang ổn định nó drop xuống 57 FPS nó có nhận biết được không?
Trung lập cái đéo gì. Ở đây đéo có thể loại nào trung lập cả. Thớt này mục đích gây war mà.
Tại em thích địt vợ của những thằng xạo lồng, cho sau này nó bớt xạo lồng thôi. Thế có gì sai?
Em set kèo là chơi thật. Bác thích kèo gì em tiếp bác luôn?
Em chỉ chờ nó khích để được đái vào mặt bọn xạo lồng đéo có danh dự đó.

Last edited by RuaConHamChoi; 05-11-2018 at 22:23.
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:21
laibiK.I.A laibiK.I.A is offline
Senior Member

Ờ ờ .
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:24
toila6congau's Avatar
toila6congau toila6congau is offline
Senior Member

Đấy biết ngay nó bắt đầu lại bôi ra là ko phải ý là 60fps tụt xuống 57fps đấy . Bám vào chính cái t đưa ra ko thấy lố à? Đỉnh cao của mặt dày rồi =))))))

“Ý là pubg” =)))
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:26
toila6congau's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by bach_hoang_son View Post
Nhìn doanh thu của mobile trên tổng doanh thu toàn ngành game kìa, ko sớm thì muộn mobile sẽ thành master race thôi. Rồi sẽ đến một ngày chơi Zelda vuốt vuôt, chơi GoW vuốt vuốt, chơi Halo vuốt vuốt, chơi CS cũng vuốt vuốt
Tương lai là VR AR, vuốt cái mông
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:33
K.I.A

Quote:
Originally Posted by toila6congau View Post
Đấy biết ngay nó bắt đầu lại bôi ra là ko phải ý là 60fps tụt xuống 57fps đấy . Bám vào chính cái t đưa ra ko thấy lố à? Đỉnh cao của mặt dày rồi =))))))

“Ý là pubg” =)))
Vậy theo bác thì không tính game PUBG đúng không?
Những post gần đó em cũng đề cập đến game PUBG hay CSGO mà. Tại quen chơi game bắn súng.
Vậy đề cập đến ý khác nhé. BÁC KHẲNG ĐỊNH EM TOÀN CHƠI GAME CRACK.
Giờ mình set kèo nếu em chứng minh em đang chơi game bản quyền trên Ubi vs Steam (800 giờ chơi 1 game của Ubi). Có bác Rên làm chứng em mua game của bác ấy.

Nếu em show ra được bằng chứng em có chơi game bản quyền (game chơi hơn 800 giờ chứ không phải mới mua để đối phó) thì bác đưa vợ bác cho em địt.
Nếu em không show được thì em mất 100 triệu cho bác.

Chơi không bác? Dân PS4 ngại gì vết bẩn?
Nếu bác dám chơi thì em show sổ tiết kiệm của em lên để chứng mình em có 100 triệu để chung bác. Bác show giấy đăng ký kết hôn vs căn cước của 2 vợ chồng bác lên đây.

EM LÀ EM ĐÉO THÍCH KIỂU THANH NIÊN SỐNG ẢO, SÁNG CHẠY GRAB TỐI VÀO HÀNG NET CHÉM GIÓ. CHƠI LÀ TIỀN TƯƠI THÓC THẬT.
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:41
toila6congau's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by RuaConHamChoi View Post
Vậy theo bác thì không tính game PUBG đúng không?
Những post gần đó em cũng đề cập đến game PUBG hay CSGO mà. Tại quen chơi game bắn súng.
Vậy đề cập đến ý khác nhé. BÁC KHẲNG ĐỊNH EM TOÀN CHƠI GAME CRACK.
Giờ mình set kèo nếu em chứng minh em đang chơi game bản quyền trên Ubi vs Steam (800 giờ chơi 1 game của Ubi). Có bác Rên làm chứng em mua game của bác ấy.

Nếu em show ra được bằng chứng em có chơi game bản quyền (game chơi hơn 800 giờ chứ không phải mới mua để đối phó) thì bác đưa vợ bác cho em địt.
Nếu em không show được thì em mất 100 triệu cho bác.

Chơi không bác? Dân PS4 ngại gì vết bẩn?
Nếu bác dám chơi thì em show sổ tiết kiệm của em lên để chứng mình em có 100 triệu để chung bác. Bác show giấy đăng ký kết hôn vs căn cước của 2 vợ chồng bác lên đây.

EM LÀ EM ĐÉO THÍCH KIỂU THANH NIÊN SỐNG ẢO, SÁNG CHẠY GRAB TỐI VÀO HÀNG NET CHÉM GIÓ. CHƠI LÀ TIỀN TƯƠI THÓC THẬT.
Nhìn cái post thấy thương vl. Tôi tưởng ông làm căng nâng bi quan điểm cơ chứ xuôi xuôi kiểu này cũng thương

Nói thẳng luôn nếu chơi game bắn súng PC màn 144hz chả ai lấy con số 57fps như chú ra để nói về sự ko ổn định đâu. Biết vì sao ko? Vì tầm 70 80 là 1 nửa của 144hz cận mấy cái màn 75hz rồi, nó chả khác gì 60 cả và sự khác biệt thấy rõ rệt khi đang chơi game vượt 144hz trên màn 144hz luôn. Thực tế nó là vậy và csgo thường là dưới 100fps là thường bị kêu input lag rồi.

Thứ 2 là đọc cách nói chuyện trong cái thread về hóng RDR2 là biết là đang khoe tụt 3fps em master race thấy khó chịu, ban đầu định châm biếm nhưng ai ngờ bị xoáy vào thì đi giải thích tổ lái.

Bám vào cái t vẽ ra làm gì cho người ta cười cho =)))) còn cãi cố đẹp mặt chưa?

Hay giờ ý chú là đang so RDR2 , crysis 3 nọ kia với csgo, pubg?
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 22:59
K.I.A

Quote:
Nhìn cái post thấy thương vl. Tôi tưởng ông làm căng nâng bi quan điểm cơ chứ xuôi xuôi kiểu này cũng thương

Nói thẳng luôn nếu chơi game bắn súng PC màn 144hz chả ai lấy con số 57fps như chú ra để nói về sự ko ổn định đâu. Biết vì sao ko? Vì tầm 70 80 là 1 nửa của 144hz cận mấy cái màn 75hz rồi, nó chả khác gì 60 cả và sự khác biệt thấy rõ rệt khi đang chơi game vượt 144hz trên màn 144hz luôn. Thực tế nó là vậy và csgo thường là dưới 100fps là thường bị kêu input lag rồi.

Thứ 2 là đọc cách nói chuyện trong cái thread về hóng RDR2 là biết là đang khoe tụt 3fps em master race thấy khó chịu, ban đầu định châm biếm nhưng ai ngờ bị xoáy vào thì đi giải thích tổ lái.

Bám vào cái t vẽ ra làm gì cho người ta cười cho =)))) còn cãi cố đẹp mặt chưa?

Hay giờ ý chú là đang so RDR2 , crysis 3 nọ kia với csgo, pubg?
Em chỉ nói bác đừng nhét chữ vào mồm người khác?
Em nói sụt 3 FPS chỗ nào? Bác quote hộ cái?
Em nghèo nên chỉ chơi màn Dell 60 Hz thôi. Bắn PUBG miễn trên 6X FPS không sao. Nhưng chỉ cần drop xuống 57 FPS là cảm nhận được rồi.
Và chắc chắn nhiều bác chơi PUBG cũng cảm thấy như vậy. Vậy thì sai chỗ đéo nào?
Cũng muốn set kèo vụ này. Nhưng vụ 5X FPS này hơi khó set vì nó tùy thuộc vào cảm nhận của mỗi người. Như người mắt lác thì 3X FPS vs 6X FPS nó cũng chẳng khác mẹ gì nhau. Và quan trọng là ai làm trọng tài trung lập được.

Thôi set kèo chơi game crack nha bác? Vụ này dễ set hơn vì có bằng chứng rõ ràng. Bác cũng giống lão Xì Gà, tự khẳng định em toàn chơi game crack.

Set không bác? Tối rảnh để cày event game mà cứ chém gió mãi mất thời gian. Cứ set kèo cho nhanh, gọn, lẹ. Kẻ thắng là chân lý.

Last edited by RuaConHamChoi; 05-11-2018 at 23:02.
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 23:05
toila6congau's Avatar
Senior Member

^ quào
Reply With Quote
Old 05-11-2018, 23:08
K.I.A

Quote:
^ quào
Set kèo đi bác.
Đang thèm địt vợ của những bác xạo lồng.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules