[Vô hồn] Vô tình thấy Nyc hôn nhau với Nym sau 1 tháng chia tay - Page 3 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 11-09-2018, 15:36
Toujou Aya's Avatar
Toujou Aya Toujou Aya is offline
Junior Member

Re: [Vô hồn] Vô tình thấy Nyc hôn nhau với Nym sau 1 tháng chia tay

Chúng ta chỉ buồn khi chúng ta yêu thật thôi, vun đắp kì vọng rồi k đi đến đâu. Còn nếu coi là cuộc chơi sẽ khác. Mỗi con người 1 lựa chọn, t cũng bàng hoàng đéo thể hiểu nổi yêu gần 2 năm tính chuyện xa xôi rồi đúng cái đi tập ... về cò quay rồi chia tay. 1 tuần sau ex đã đi du lịch với trai lạ... dkm đéo thể tin được.
Reply With Quote
Old 11-09-2018, 20:27
Zkfi Zkfi is offline
Senior Member

Sorry các bác, từ hôm lập topic đến giờ em chẳng buồn làm gì cả, cứ nghĩ topic mình sẽ trôi vì nó cũng tựa tựa như bao nhiêu topic khác trên voz, không ngờ lại được nhìu bác động viên thế này. Chân thành cảm ơn các bác Đọc từng cmt cũng thấy nhẹ nhõm được phần nào.

Quote:
Originally Posted by doikhongtinai View Post
T nằm vùng đây. Cứ có thớt nào chuyện chia tay này nọ là lại mò vô hóng. Đơn giản vì t cũng bị như thế. Và 2 đứa nó cũng sắp cưới rồi. 3 năm đã là khó khăn và chủ thớt 6 năm thì chắc chắn càng không dễ dàng rồi. D
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Yêu từ thời sinh viên, trải qua bao thăng trầm, gấu đến vs mình lúc chưa có gì nên mình cũng rất trân trọng. Cứ nghĩ sẽ chẳng bao giờ chia tay vì cũng đã tính đến chuyện cưới xin. Ấy vậy mà đến phút cuối vẫn tạch Lòng dạ đàn bà méo ai đỡ đc
Quote:
Originally Posted by rongdaen View Post
Yêu bạn chán nên nó đã thay lòng đổi dạ chịch choạc với thg khác rồi chia tay chứ sao Giờ việc cần làm là đi xét nghiệm HIV

Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp
Hè hè bác cứ troll mình
Quote:
Originally Posted by aloaloaloha View Post
Mạnh mẽ lên nào cô gái ! ) ai cũng phải trải qua cảm giác như vậy mà !!!!!
Cũng đã tưởng tượng nếu mình chia tay thì sẽ như thế nào. Lúc bạn thân mình chia tay mối tình 8 năm của nó, mình cũng an ủi động viên như đúng rồi, bảo đéo có gì phải buồn cả. Thế mà tới lượt mình lên dĩa thì tự kỷ còn hơn nó đúng là có lý thuyết suông cỡ nào, đọc nhiều tâm sự cỡ nào cũng ko = 1 lần trải nghiệm thực tế
Quote:
Originally Posted by totuandu2 View Post
xác định chia tay rồi thì khuyên thật là nên thôi đi thớt, bớt nghĩ lại, tìm một mối quan tâm khác mà theo đuổi
Khổ lắm bác, mình học IT môi trường làm việc đã ít gái. Muốn tìm 1 mối quan hệ mới cũng khó vl ra. Ngày trước còn sinh viên hay đi chơi với đám bạn dây mơ rễ má mới tiếp xúc được với nhiều người. Nay bạn bè mỗi người 1 nơi, đứa có vợ có chồng, tập hợp nhậu nhẹt với nhau 1 năm 2 3 lần đã là zui rồi
Quote:
Originally Posted by bachden1 View Post
Em ở Hà Nội không, anh có em gái năm nay 22, 23 tuổi này, xinh lắm, anh giới thiệu cho
Hè hè cảm ơn lòng thành của bác nhưng tiếc là em ở HCM
Quote:
Originally Posted by hoangchithang View Post
Giống hệt tôi cả time lẫn hoàn cảnh, cũng đc hoen 2 năm rồi vẫn chơi vẫn cười đời vẫn đẹp
Chắc 2 năm sau em cũng sẽ vui như bác
Quote:
Originally Posted by Mr.Eddies View Post
Đau một lần rồi thôi thớt à. Giờ quan trọng nhất là không được ở một mình hay rảnh rỗi. Kiếm việc để làm cho mình bận rộn lên, rủ bạn bè đi chơi ăn nhậu. Vượt qua time này ông nhìn lại chuyện đó cũng sẽ thấy bình thường chứ chả có mẹ gì to tát
Công nhận lúc đi làm thì còn đỡ vì có không khí, đông vui. Mỗi lần về phòng nằm 1 mình là lòng đau hơn hoạn. Nghĩ vẫn vơ méo làm đc gì.
Reply With Quote
Old 11-09-2018, 20:32
Zkfi Zkfi is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by 1minh_chaytron View Post
đọc tít tưởng gẫu cũ của thím hôn gấu mới của thím
Bác có khiếu hài hước vãi linh hồn nếu là tình huống này chắc em cũng cười nhẹ cho qua chứ ko chạnh lòng như giờ
Quote:
Originally Posted by caubengheo901 View Post
Quên đi thớt vui vẻ lên nào

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
Trước thằng bạn chia tay. mình cũng hay nói câu này. Có điều wên méo đc mà vui cũng ko xong. Giống như bị cảm xúc chi phối dù ý thức mình biết cũng ko điều khiển được. Đang cố tìm cái gì giết thời gian vào mỗi tối. Cũng may còn thằng bạn rủ đá FO4 nên cũng đỡ
Quote:
Originally Posted by bachden View Post
Làm việc, kiếm tiền, đi chơi. Phần còn lại thời gian xử lý

Được gửi từ noname00 - vozForums
Hè hè, đôi khi mình cũng có suy nghĩ ích kỷ mong thời gian khiến cho tụi kia sớm chia tay luôn để người này hiểu nỗi đau người kia. Cảm thấy tội lỗi quá các bác.
Chia tay mình thì buồn bã méo làm đc gì, còn nó thì hạnh phúc vui vẻ bên người mới ngay lập tức nên cũng cay và gato vãi
Quote:
Originally Posted by mrbingo View Post
công nhận đau vkl luôn :/
Nỗi đau méo ai miêu tả được, phải yêu sâu đậm thật lòng thì mới thấy thốn.
Quote:
Originally Posted by realisreal View Post
đau,
nhưng quan trọng là méo có tư cách gì mà giãy
rứa càng đau hơn =]]
Hì hì, mình chọn cách im lặng chịu đau chứ méo dám làm gì.
Quote:
Originally Posted by verylove View Post
Lúc trc m ctay vs ng iu wen 5 năm ( chính xác là trai gái bị nó bắt tại trận ) đứg cmn hình lun xog đành wen con khác cho đỡ bùn. Thím kiếm con khác wen đi
Có ai khác để quen thì mình quen rồi
Quote:
Originally Posted by ceballos124 View Post
Hôn nhau là cái đéo gì, đây mới chia tay 1 tuần nó đã dắt trai về nhà ngủ r cơ )
Quote:
Originally Posted by sophan_it View Post
M cũng quen nhau đc 7 năm, thấy tụi nó vô ks với nhau đây
2 bác này bắt tay nhau được rồi đó
Mà hình như đứa con gái nào cũng zị thì phải Chia tay xong nó dạn dĩ hẳn lên. Lúc mình wen nó khó chết bà. mất 3 tháng mới dám nắm tay, 6 tháng mới có nụ hôn đầu mà còn lén lút
Quote:
Originally Posted by Willpower View Post
Mềnh hiểu cảm giác của thếm. Thôi cứ từ từ gặm nhấm nỗi đau và dành thời gian tự lo cho bản thân tốt đẹp hơn, cái vẹo gì nó cũng qua thôi, sống vô tâm như này cũng được.
Không biết động lực sau chia tay của các bác là gì nhỉ
Quote:
Originally Posted by holao09 View Post
Người thương đến mấy cũng sẽ đến ngày, .... ngày chúng ta là người dưng.
Vì đâu ai chỉ yêu mãi một người, điều vĩnh viễn ko có em ơi.
Ký ức đâu giữ được người, đâu ai nhớ ai suốt đời, nước mắt hôm nay có rơi, cũng ko vì nhau nữa rồi .... 1119357
Nghe bài rồi người thương cũng hóa người dưng thấy chạnh lòng vãi
Quote:
Originally Posted by mr.phantom View Post
Đã trải qua đây, tuy không tận mắt thấy mà chỉ nghe kể lại. Hơn 1 năm rồi vẫn còn vấn vương
Chưa có người mới hay sao mà còn vấn vương bác

Quote:
Originally Posted by Vaithieuthanhha.v1 View Post
Ra ngoài và thôi ủ dột sẽ thấy đời đẹp hơn
Về nhà vs ng thân sẽ thấy nhẹ nhõm hơn đó thớt
Bữa giờ mình cũng đã xin nghỉ phép về quê nên cũng thấy nhẹ nhàng hơn nhiều. Đúng là không đâu bằng nhà mình cả. Đôi khi cũng muốn về quê ở luôn nhưng công việc ko cho phép
Quote:
Originally Posted by Toujou Aya View Post
Chúng ta chỉ buồn khi chúng ta yêu thật thôi, vun đắp kì vọng rồi k đi đến đâu. Còn nếu coi là cuộc chơi sẽ khác. Mỗi con người 1 lựa chọn, t cũng bàng hoàng đéo thể hiểu nổi yêu gần 2 năm tính chuyện xa xôi rồi đúng cái đi tập ... về cò quay rồi chia tay. 1 tuần sau ex đã đi du lịch với trai lạ... dkm đéo thể tin được.
Ẹc nhìn nick bác này lại nhớ đến ichigo, mình cũng thuộc phe Aya để rồi cái kết khiến mình méo bao giờ muốn đọc lại lần 2
Reply With Quote
Old 11-09-2018, 20:34
Zkfi Zkfi is offline
Senior Member

Voz giới hạn tin nhắn nên mình ko quote chung vào 1 comment hết được nên phải chia ra
Hè hè tại mình cũng rãnh rỗi quá nên rep từng người như là cảm ơn những lời động viên của các bác. Chứ ko muốn đá topic này lên.
Ai thấy thì cũng để nó chìm xuống giúp mình nhé. Mình sợ nằm vùng lắm. Vì trước mặt tụi bạn thì mình vẫn tỏ ra ko có gì kiểu chia tay thôi mà có mẹ gì đâu mà buồn. Tụi nó mà biết mình ủy mị kiểu này chắc nó chọc cho đến nhục
Reply With Quote
Old 13-09-2018, 12:29
N-H-O-C N-H-O-C is offline
Junior Member

Để dành tiền rồi đi phượt dài ngày đi bạn, mình thấy anh Tiến Đạt làm thế
Reply With Quote
Old 13-09-2018, 14:20
soap000's Avatar
soap000 soap000 is offline
Senior Member

vài giây nữa thôi....người về lại được không
dm tụi bạn rủ đi phượt Đà Lạt cũng chính là nơi mình với nyc từng lên
Reply With Quote
Old 13-09-2018, 14:41
badboy90vt's Avatar
badboy90vt badboy90vt is offline
Junior Member

Vãi lol tít làm e tưởng nyc của thớt nó chơi les với nym của thím :v
Reply With Quote
Old 13-09-2018, 15:58
Nvidia_GTX_1080 Nvidia_GTX_1080 is offline
Senior Member

đồng cảm với thớt,
trước thằng bạn bị vậy mình cũng kêu chia tay mịa đi, có gì đâu mà phải tiếc

Xong đến lượt mình, giận nhau 1 tháng mà em nó đã nhắn tin thâu đêm và đi chơi với người khác, đau lắm! đau lắm! đau lắm!

giờ em cứ nói cho em 1 cơ hội, xong tôi cứ dây dưa nói chung không được dứt khoát như ngày thường, đúng là dô hoàn cảnh mới biết lý thuyết suông khác xa thực tế!

Có gi ib chia sẽ vượt qua nỗi đau này ^^
Reply With Quote
Old 13-09-2018, 16:02
soap000's Avatar
soap000 soap000 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Nvidia_GTX_1080 View Post
đồng cảm với thớt,
trước thằng bạn bị vậy mình cũng kêu chia tay mịa đi, có gì đâu mà phải tiếc

Xong đến lượt mình, giận nhau 1 tháng mà em nó đã nhắn tin thâu đêm và đi chơi với người khác, đau lắm! đau lắm! đau lắm!

giờ em cứ nói cho em 1 cơ hội, xong tôi cứ dây dưa nói chung không được dứt khoát như ngày thường, đúng là dô hoàn cảnh mới biết lý thuyết suông khác xa thực tế!

Có gi ib chia sẽ vượt qua nỗi đau này ^^
Buồn chán vl, ông thớt còn vô tình mình thì kiểu ép buộc chứng kiến, đau éo tả nỗi dc. Thiếu điều sau đêm đó muốn tự sát mẹ cho rồi. Đã 8 tháng rồi vẫn chưa khỏi ám ảnh

Gửi từ Sony XPERIA XZ1 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 13-09-2018, 16:21
elninobh elninobh is offline
Senior Member

tưởng gì , tự tử là xong thôi mà, dễ ợt
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules