2.

Thread Tools
Old 02-04-2020, 19:08
V0Zsupport's Avatar
V0Zsupport V0Zsupport is offline
Senior Member
Re: [Skincare] Dành cho các bạn Nam muốn điệu chút chút <3

Quote:
Originally Posted by quangvuvtvn View Post
Cho mình hỏi máy rửa mặt foreo luna mini 2 có thực sự tốt k nhỉ, rửa bằng máy có giảm mụn ko.
thấy rung yếu, chạy đc 1 phut tự tắt nhiều lúc muốn cà lâu hơn phải bấm lại bất tiện
Anh tính trầm, ngại giao tiếp, ít nói, trước cũng định mua con chó về cho nó đỡ quạnh, nhưng lại ngại chăm, thôi thì cưới vợ vui tính cũng được, ít ra là có thể thay mình nói chuyện với hàng xóm, mà lại đỡ phải cho ăn, thi thoảng dắt ra công viên như chó.
Reply With Quote
Old 29-04-2020, 13:49
ctfore ctfore is offline
Senior Member
Re: Mặc [Skincare] Dành cho các bạn Nam muốn điệu chút chút <3

Quote:
Originally Posted by NinjaRuaz View Post
Chai ở giữa là chai gì á bác. Bác xài bộ này đến giờ thấy thế nào cho em review với Mà em nghe nói chai Inisfree all in one esense kia là thay thế cho tất cả các bước rồi, chỉ cần dùng SRM là xong ko cần dưỡng ẩm nữa
Mình chơi next voz rồi nên ít vào đây. Với cả mình trả lời bạn bên next voz luôn rồi thì phải.

Quote:
Originally Posted by chip101 View Post
vào nhà nghỉ cũng coi như tăng tiêu dùng, tạo việc làm ---> thúc đẩy nền kinh tế phát triển......nên vào, nên vào:shame:
Reply With Quote
Old 05-05-2020, 12:19
Xuytuyn Xuytuyn is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by V0Zsupport View Post
thấy rung yếu, chạy đc 1 phut tự tắt nhiều lúc muốn cà lâu hơn phải bấm lại bất tiện
Mua phải hàng fake mẹ rồi bạn ơi.
Rung ko hề yếu, tôi chà mãi nó có tự tắt đâu. Hết mụn thì còn tuỳ nhưng rửa sạch hơn dùng tay nhiều
Reply With Quote
Old 09-05-2020, 15:31
[YOLO]'s Avatar
[YOLO] [YOLO] is offline
Member

Hi các bác, em mới nhập môn món này, còn hơi gà mờ em cần tư vấn chút ạ, em có dùng 1 tuýp inisfree xanh lá, cơ mà dạo này chuyển nhà không mang theo nên không dùng nữa.

Không biết phải do nguồn nước mới không mà da em mọc khá khá mụn bọc và mụn ẩn nên nhờ các bác hỗ trợ em nên dùng loại nào ạ

Ngoài ra em cần làm sáng da nữa tiện nhờ các bác hướng dẫn luôn các bước như thế nào và giờ làm ngồi chảo chuốt thì hợp lý ạ, many thanks

Sent from Xiaomi Redmi 5 Plus using vozFApp
Reply With Quote
Old 10-05-2020, 21:18
nchkg879176 nchkg879176 is offline
Member

Quote:
Originally Posted by [YOLO] View Post
Hi các bác, em mới nhập môn món này, còn hơi gà mờ em cần tư vấn chút ạ, em có dùng 1 tuýp inisfree xanh lá, cơ mà dạo này chuyển nhà không mang theo nên không dùng nữa.

Không biết phải do nguồn nước mới không mà da em mọc khá khá mụn bọc và mụn ẩn nên nhờ các bác hỗ trợ em nên dùng loại nào ạ

Ngoài ra em cần làm sáng da nữa tiện nhờ các bác hướng dẫn luôn các bước như thế nào và giờ làm ngồi chảo chuốt thì hợp lý ạ, many thanks

Sent from Xiaomi Redmi 5 Plus using vozFApp
Qua Next voz đi bác, bên đó có nhiều chuyên gia lắm
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules