Mở cuộc thi " VUA LOSER - LOSER KING" cúp Kiều Mai Tuấn lần thứ 1. - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™
Closed Thread

Thread Tools
Old 29-07-2018, 18:34
tatata13 tatata13 is offline
Senior Member

Mở cuộc thi " VUA LOSER - LOSER KING" cúp Kiều Mai Tuấn lần thứ 1.

Dạo này thấy nhiều ae lên voz than nghèo kể khổ, thất nghiệp, loser này nọ
Mình mạn phép mở cuộc thi ai loser nhất này cho các ae vào đây cùng nhau khổ dâm
Để dự thi, các thím hãy đăng bài chia sẻ hoàn cảnh của mình.
Thím nào được nhiều vote nhất từ mọi người sẽ giành chiến thắng.
Phần thưởng là cúp, quà và hiện vật từ nhà tài trợ kim cương của chương trình là Kiều Mai Tuấn Quận 4
Các thím hãy mạnh dạn tham gia nào

Danh sách các Mạnh Thường Quân ủng hộ thêm:

- bác T Bag ủng hộ giải nhất 500k
- bác Jella Trinh ủng hộ giải nhì 500k thẻ Viettel
- bác Zummery v1.00000000000003 ủng hộ 2 giải mỗi giải 100k
- bác chuyentinhduoimua2 ủng hộ 2 giải mỗi giải 100k
- bác chuym ủng hộ giải nhất 200k
- bác Elon ủng hộ giải nhất 100k, giải nhì+ ba mỗi giải 50k
- bác jetman ủng hộ giải nhất 100k
- bác hoanglich ủng hộ giải khuyến khích 100k
- bác thongbest ủng hộ giải nhất 50k, giải nhì+ ba mỗi giải 20k
- bác SogoKu_vn ủng hộ giải nhất 50k
- bác -votinh- ủng hộ giải nhì 50k
- bác netcafe2017 ủng hộ giải nhì 50k
- bác Thichclubbing ủng hộ giải nhất 50k
- bác perfectsexperformance ủng hộ 1 giải 50k
- bác The last true man in Voz ủng hộ 2 giải mỗi giải 20k
- bác borntobelvove ủng hộ 2 giải mỗi giải 20k
- bác -VoteBan- ủng hộ 2 giải mỗi giải 20k
- bác quangthai23092005 ủng hộ mỗi giải 10k

Cập nhật Bảng xếp hạng:

Quote:
Originally Posted by TK_VOZ_Forums View Post
42 tuổi, tóc bạc như ông cụ, lùn 1,6m, béo 60kg. Trong 20 năm đi làm từ ngày ra trường thì đa số là thất nghiệp, thời gian đi làm cực ít, toàn làm vớ vẩn, giờ làm bảo vệ lương 6 củ, nhưng má cầm thẻ, mỗi tháng phát cho 1 củ tiền ăn, đi bộ đi làm vì sợ tốn tiền đổ xăng. Đã lấy vợ, có 1 đứa con, sau 3 năm thì ly dị, con theo mẹ nó, giờ không biết sống đâu nữa rồi! Nhà ở chung với ông bà già, bà già cấm đoán đủ thứ, mua gì về là kêu sao mày tiêu pha toàn mua thứ vớ vẩn tốn tiền, nghe nhạc cấm nghe to, dù chỉ xài tai nghe. Đi đâu phải bẩm báo, 10h tối là phải về. Smartphone không có, xài cục gạch Nokia! Không bạn bè với ai, trừ đồng nghiệp khi đi làm! Thế đủ chuẩn loser chưa ae?
https://forums.voz.vn/showpost.php?p...3&postcount=30

Quote:
Originally Posted by online62017 View Post
Mẹ mang bầu tháng thứ 2. Thằng cha chết dẫm bỏ đi.

Mẹ về quê ngoài miền bắc sinh ra đặt tên là Nam, vì mang bầu trong sài gòn:(

Ngày sinh ra mưa gió thổi bão bùng. 4h sáng 4 ông bác rể, ruột  và 2 ông hàng xóm dùng cán khiêng mẹ đi vào trạm xá ( năm 1998 - Mậu Dần) Đẻ thường ko được. 1 ca cực khó. Bác sĩ nói cứ thế này thì sẽ chết cả 2 mẹ con. Giờ chỉ có mổ. 1 là cứu sống đứa bé. 2 là cứu người mẹ.  Ông ngoại mình nói: mổ cứu thằng bé !

May mắn kì diệu thay. Bác sĩ cứu sống cả 2 sinh mạng. 2 con người. Đó là ngày 9-5-1998 đời thủ tướng Phan Văn Khải năm thứ 2 âm lịch. Trong hoàn cảnh đất nước vừa thoát khỏi lệnh cấm vận của Mỹ.

Cuộc sống nơi mảnh đất chó ăn đá gà ăn sỏi. Quá khó khăn, quá giang nan, chông vênh,  ăn không đủ no. Mặc không đủ ấm. Điều kiện thiếu thốn vô cùng.

Bởi vậy người mẹ ở lại thêm 2 năm nuôi đứa con bé bỏng và cai sữa lúc thằng bé năm rưỡi tuổi bằng quả ớt sát vào vú. Huhu :'(

Sau đó  mẹ em đi miền nam. Năm em lên 5 tuổi mẹ em về. Em nhìn thấy sợ quá chạy vào nói với ông. Ông ơi có người lạ vào nhà !!!

Ông em nói là mẹ cháu đấy ! ( viết những dòng này em khóc mất ! Thật sự ). Lúc đó em ko dám chạy đến ôm mẹ em. Lạ lẫm lắm ! Mẹ em đi đến ôm em. Thì em chạy đi. Cho tới lúc ông em bảo là mẹ em. Em mới òa lên khóc. Mẹ bao lâu nay sao bỏ con mà đi. Có 2 mẹ con. Mẹ để mình con lại làm chi?? Mẹ mua cho em bộ quần áo mới. Đôi dép mới. Thay cho bộ quần áo cũ kĩ dính nhiều vết mũ. Thay cho đôi dép tổ ong rách tang tành phải dùng chỉ buộc lại.

Sau đó. Mẹ lại đi tiếp. Lúc mẹ đi. Em khóc kêu gào ghê lắm. Em sợ mẹ bỏ rơi lần nữa!

Chắc vì nhớ em. Mà 1 năm sau mẹ em nhờ chị gái( là bác ruột) đưa em vào cùng ở với mẹ em trong suốt quãng thời gian học cấp 1. Thời gian này đúng là quãng thời gian tuổi thơ đẹp đẽ, nhiều kỉ niệm nhất với em.

5 năm đó cũng có quen người đàn ông khác nhưng ko bền.

Lên cấp 2,3 em về quê học. Đúng là quãng thời gian ác mộng khủng khiếp với 1 đứa còn học như em. Nếu đã ra đời, va chạm thì em ko nói. Đằng này em bị bắt nạt chửi bới từ người trong nhà họ hàng đến xã hội.

Các bác thử nghĩ xem. 1 thằng bé học lớp 7 lớp 8. Bị cả dòng họ từ trẻ tới già. Chú bác, cậu mợ, rể dâu cả bà ngoại.  Ngồi vây xung quanh chửi rủa, mổ xẻ tật xấu của em.  Gặp các bác hoàn cảnh đó có chịu được không ? Hay lại nói mày làm gì sai mới bị thế?  Nếu ở với bố mẹ có sai thì cũng ko đến mức vậy! Chả qua là em ở với bà ngoại, ko có bố mẹ bên cạnh nên bị bắt nạt. Chứ việc em làm sai chắc chắn là có. Nhưng trong phạm vi sinh hoạt gia đình. Dĩ nhiên là em ko ăn trộm cắp. Tính em cũng thẳng thắn, rõ ràng lắm.

Suy cho cùng gia đình họ hàng đó cũng lắm thị phi, nhiều chuyện. Sống cay nghiệt, chỉ biết lôi cái xấu con em  người khác ra xỉ xỏ. Còn con mình thì tâng bốc suốt ngày.

Cấp 3. Lớp 10 sóng gió rất nhiều. Em bị stress thường xuyên, khó ăn mất ngủ.  Bi bệnh viêm họng viêm amidan, viêm phế quản, viêm xoang mạn tính, thời tiết thay đổi là cơ thể phản ứng. Rồi Cơ thể bị suy nhược. Bởi vậy tới giờ em vẫn m62, nặng 47kg. Cận 3.5 Lớp 11 em thuê phòng trọ trong thị trấn giá 200k/ tháng.

đầu lớp 12 em xin bảo lưu kết quả học tập 1 năm. 1 năm đi làm xong em bỏ luôn.

Đến giờ xin đi làm phỏng vấn 7,8 công ty. Họ đều nói là em ko phù hợp vì ko có bằng cấp 3. Mặc dù là em đáp ứng công việc được.

Đến giờ vẫn ở nhà trọ cùng bệnh tật. Lương đẹt tháng 3,4 triệu. Tương lai xa xăm mịt mờ. Ước mơ vẫn có. Em đã ước trở thành kĩ sư, nhà du hành vũ trụ rồi thầy giáo hoặc diễn viên. Nhưng giờ em chỉ ước tất cả mọi người ai cũng sống vui vẻ. Người già thì được tôn trọng. Trẻ em thì được dạy dỗ tử tế, chăm sóc.

Tình yêu thì hồi cấp 2 cấp 3 tán gái ok lắm. Nhắn tin qua mạng cũng ok. Em có thể nhận xét mình vậy. Nhưng ko dám tiến tới yêu ai. Có lẽ vì nghèo. Cuộc sống của em quá lèo tèo. Không thích ăn bánh xèo. Dù chiều tối vẫn băm bèo cho heo ăn.

Cứ mỗi lần em nghĩ về cuộc đời. Sống cùng mẹ 6 năm trời trong căn nhà lụp xụp ở Đồng Xoài. Tuy thiếu thốn nhưng lại cảm nhận hơi ấm từ mẹ.  Thời gian còn lại của cuộc đời thật đen tối, cay đắng nghiệt ngã xấu hổ, vết nhơ của cuộc đời.
https://forums.voz.vn/showpost.php?p...7&postcount=65

Quote:
Originally Posted by pmt0001 View Post
25t chưa ra trường, học hành chẳng ra đâu, vì cơ bản chán cái trường rẻ rách này. biết vậy lúc trước học cao đẳng cao thắng
đang đi làm thử việc lương 4 củ, thử việc 2 tháng, làm cho cty khuôn nhựa mà nó ki bo vl, làm hư chút là bị chửi, cảm thấy chán nản, công việc hiện tại chẳng thể nào phát triển lên cao được, vì mình làm công việc như của mấy thằng lao động phổ thông.
mới chia tay người yêu 1 tháng, ngại yêu vkl ra định tháng sau đi check cho biết mùi gái.
đang sài con dell rẻ 7559, con đt cùi bắp asus, chạy con xe ju fi 2017 đụng xe hoài nên nó nát giàn nhựa.
tính tình thì trầm, ngại giao tiếp, muốn kiếm gái nhưng thời đại này tìm đc 1 người hợp với mình khó quá, chờ tới 30 tuổi rồi tính sau.
hãy bầu chọn cho mình nhé

Quote:
Originally Posted by mrpoorbee View Post
32 tuổi, chưa 1 lần cầm tay gái, ko bạn bè, người thân.
Trình độ học hết cấp 2, ko có tiền theo học.
2 năm đi lang thang, ngủ nhờ ở bụi, quần áo chục năm ko có nổi một cái mới.
Bị suy tim, suy dinh dưỡng từ nhỏ, ko làm đc việc nặng.
Công việc hiện tại : gõ bàn phím linh tinh trên mạng, tháng gần 3 củ.
Trải qua 6 mối tình yêu đơn phương, và chưa 1 lần đc cầm tay đứa nào. Lần hạnh phúc nhất trong đời là đc đứng ngoài cửa, nhìn thấy người yêu mình yêu thương nhất đang phịch với 1 thằng khác. Và sau lần đó ốm liệt giường 1 tuần

Quote:
Originally Posted by Frank Freeman View Post
27 tuổi, có bằng đại học, bị tự kỷ, tai nghe không rõ, sức khỏe yếu, hay lơ đãng, hay quên. Đang vừa học vừa làm việc lương 3.5 củ nhưng chuẩn bị nghỉ và thất nghiệp. Tài sản có 2 con điện thoại cùi và chiếc dream lùn thái 5 củ

Quote:
Originally Posted by EverythingToMe View Post
Xin tự ứng cử.
- Cao 1m6 53 kg
- Thời cấp 3 loser học xếp thứ 43/45, bạn bè ít.
- Đi học đh học trường ghẻ, lớp toàn đực, sống đúng kiểu thanh niên hoi: Thích thì đi học, ko thì ở nhà cày game, xóc lọ, ra trường muộn 1 năm. Tất nhiên là đéo có gái rồi, điều làm mình phiền lòng nhất về thời sinh viên đó là ko có mối tình mini nào để mà nhớ về, thật đáng buồn
- Học xong thì đi bộ đội mất 2 năm. Về thì đã 25 và đéo có gì trong tay, số tiền ra quân được hơn chục củ thì mua cho em gái cái laptop cũ, mua cái xeomi, còn xe máy thì bố mẹ vay tiền mua cho con way rsx. May mắn vẫn kiếm đc việc làm.
- Đéo biết ăn diện, với suy nghĩ là đã lùn và xấu trai thì đắp vàng lên người vẫn xấu nên ăn mặc tẩm vl. Tóc thì luôn luôn ba phân chuẩn quân nhu.
- Tính tình hâm dở, nhút nhát, thiếu tự tin, giao tiếp kém, luôn sợ làm mất lòng người khác. Là cái gai trong mắt mọi người.
Tóm lại chả khác đéo gì người trong bao Bê li khốp.

Quote:
Originally Posted by tahnmik View Post
mình học cao đẳng CNTT
Nhờ xin xỏ nên cũng tốt nghiệp ra trường có được cái bằng cao đẳng
Nhưng quả thật mình ko biết gì về CNTT
Hồi đi học lười quá cúp suốt nên hầu như giờ mất căn bản về mọi thứ

Thành ra mình rất sợ đi làm vì sợ lộ cái mất căn bản ra
Gia đình cũng hối đi làm nhưng mình cứ lấy cớ để từ chối mãi
28 tuổi rồi vẫn sống nhờ tiền bố mẹ gửi
Chắc tính đi chạy Grab mà giờ trời đang mưa quá
Giờ cảm thấy bế tắc thật sự ...
Ko có hướng đi nào cho tương lai ...

Quote:
Originally Posted by Arachnidus Buddhalius View Post
Từ lớp 7->9, bị bắt nạt tới mức sang chấn tâm lý lâu dài về sau này, đôi lúc ban đêm vẫn mơ về thời đó, tới mức mỗi lần bật dậy là lại thấy vã mồ hôi
Năm lớp 9 mới gọi là đỉnh cao của mọi cơn ác mộng, mình dường như là thằng chống lại cả thế giới ấy, ông già chửi mình daily, mẹ mình chỉ biết khóc vì nghe ông già chửi (ông ấy chửi cả 2 mẹ con mình, chỉ vì cái lỗi lầm mẹ mình gây ra 2 năm trước với ông ấy (việc này là gì mình xin phép không kể))
Fast forward to năm 2011
Quãng thời gian 2011->2013 gần như (GẦN NHƯ NHÉ) là thiên đường với mình:Công việc ổn định, mọi thứ đều đi đúng hướng, mình không bị gọi là thằng ăn hại nữa, vẫn có những chuyện bực mình nhất định...Rồi đến giữa năm 2014 đến thời điểm hiện tại thì nó tụt xuống địa ngục...
Mình chứng kiến cảnh ông già chửi mẹ mình (tiếp tục trở lại), địt mẹ, nhiều lúc nghĩ chỉ muốn cầm dao xả chết mẹ ổng cho rồi. Mình đi tù cũng được, nhưng ai chửi mẹ mình thì đéo bao giờ mình chấp nhận (mà chửi đủ thứ:con đĩ, con chó cái, con lăng loàn, con ăn hại). Đã thế lại còn tìm đủ mọi cách gây khó dễ cho mẹ con mình...(cốt để mẹ con mình về lại cho ổng hành hạ)
Phải nói là mình học được nhiều từ mẹ:Tính kiên cường, ko ngại khó khăn của bả (Xách 2 đứa con ra khỏi nhà, tự bươn chải làm ăn, tự xây dựng lại thương hiệu, tự đứng trên đôi chân mình)...
Còn mình thì...
công việc chẳng ra sao, lương thì vẫn gần như ăn bám bả, cũng dịch báo kiếm thêm nhưng lương cũng vẫn cứ bèo nhèo, đt thì mới mất, xe thì cà tàng :(
SBD của mình là 0604 nhé cả nhà :(

Quote:
Originally Posted by namhai2vip View Post
Giới thiệu về bản thân :
Tên : Tuấn
Sinh năm : 1998
Chiều cao, cân nặng : 1m69,70kg
Hơi mập, diện mạo bình thường.
Sở thích : Nghe nhạc, đọc manga, hentai.
Ở nhà má nuôi nên thu nhập bản thân : 0đ/tháng.

Học Vấn :
Cấp 1 học lực khá giỏi, Cấp 2 học lực giỏi do nghe lời bà giáo : " lớp tụi em không thi đậu mấy trường top trong TP đâu ". Nghe xong không dám đăng kí nguyện vọng => điểm cao nhất trường => Không đỗ Bùi Thị Xuân với Minh Khai do không đăng kí nguyện vọng => rớt chuyên ( 3 môn kia đều tốt chỉ có chuyên là nát ) => rớt MĐC => Phải vào trường cấp 3 xét tuyển.
Thi Đại học vẫn không tự tin vào khả năng của mình => Xét tuyển FPT => Thi đậu tiên tiến UIT => Rút học bạ FPT mất n% tiền ( không rõ do má em rút )

Tình Cảm :
Không nói đến thời trẻ trâu cấp 2. Cấp 3 thương con bé kia. Nó cũng à à ừ ừ quen em, trong lúc quen được 3 tháng thì nó lại quen thằng khác ngay trong lớp => Bị cắm sừng, xong lên đại học ngày đầu thì con bé đấy bị thằng kia chia tay. Thấy vừa tội vừa thương.
Lên Đh năm 1, quen con bé cùng lớp, nó hơn em 3 tuổi. Cũng quen được mấy thằng rồi chia tay. Buồn, em nhờ bọn đực rựa thân trong lớp hỏi thì ra là em kém cỏi, không biết nói năng, hay nói tục <= cái này do tính em hay nói thẳng quá. Giờ năm 3, cũng có một chút định hướng cho sau này, chỉ mong có thể cung cấp cho mẹ, vợ và con tương lai 1 cuộc sống đầy đủ là được rồi, không mong gì nhiều.

Hiện tại :
Học vấn cũng hơn được vài bạn trong lớp do có một vài cert thêm.
Đã mất người người cha thân yêu do bị đột quỵ ở cơ quan. Ông ấy còn chưa kịp dạy cho em làm thế nào để thành 1 người đàn ông, 1 người cha, 1 người chồng như ông ấy.
Bạn bè thì cũng có lũ đực rựa trong lớp với vài đứa bạn cấp 3, thêm 1 con bé hay rủ mình đi ăn buổi tối cho vui thôi chứ cũng chẳng phải ghệ gộc gì.
Cuộc sống cô đơn, mong sau này có thể làm được gì đó để khi người ta nhắc đến là biết đến mình.

Em hành văn như lol vậy mong các bác đừng gạch đá. Nhân dịp có topic như thế này em viết mong có thể thanh thản hơn đôi chút và cho các bác thấy các bác vẫn hơn nhiều người.

Em cảm ơn các bác

Quote:
Originally Posted by LeftMargin View Post
26 tuổi. Gay nhưng sống trong cái vỏ bọc hoàn hảo trai thẳng, ko dám yêu nam vì sợ kì thị, nữ tỏ tình thì ko thể nhận lời. Sáng đi làm chiều về bạn ko rủ đi chơi thì ở nhà xem tv, tối ôm gối ngủ rồi sáng lại đi làm. Đôi lúc lại muốn kết thúc cuộc đời khốn nạn này nhưng thân xác này là của cha mẹ không thể làm như vậy. Và sẽ sống như vậy cả đời, chết đem theo bí mật xuống mồ, vợ thì ko thể lấy rồi...

Quote:
Originally Posted by th4ntinhyeu View Post
em là Nam, học đại học. 25 tuổi. đi làm nhà nước tháng 2 triệu nhưng làm ngu lên bị chửi như chó, vẫn cắm mặt làm. Độc thân từ bé đến bây giờ, làm bạn với 2 bàn tay. Không tình, không tiền. Bạn bè có 2,3 đứa, ít quan hệ với mọi người. Bị mọi người xem thường, khinh bỉ. Ngoài ra em còn bonus thêm cái xấu trai, mặt mụn, thối mồm, gù lưng. Đôi lúc có ý nghĩ tự tử cho rộng đất

Quote:
Originally Posted by wasabi9293 View Post

Mình 25 tuổi thất nghiệp được vài tháng cmnr. Vài tháng nay đi làm 3 chỗ, chỗ đầu làm 2 tuần chán nghỉ, chỗ thứ 2 và 3 đi làm chế độ vl quá được 2 ngày nghỉ. Nghỉ chỗ thứ 3 éo dám báo cáo với ông bà bô, thế là ngày nào cũng xách xe qua thư viện hà nội ngồi phát từ sáng đến chiều vác dái về. Gái gú éo có, nhát gái thâm niên 25 năm, tính tình ngại giao tiếp khó hoà nhập. Về gia đình thì cũng ko tệ quá nhưng cảm thấy hơi khó ở, cảm giác cô độc ko được thấu hiểu, hay bị áp đặt mà ko cảm nhận được tình cảm gia đình.

Mình xin tham gia tranh giải vào hạng mục Lesor, mã số của mình là 69, các bạn hãy upvote cho mình

Quote:
Originally Posted by dnminh152 View Post
Em 23 tuổi . trình độ lớp 8 học dở mê chơi game bỏ học,
Nghề nghiệp làm thuê gần nhà tháng 3,5M ăn cơm của mẹ, ở nhà mẹ.
tài sản : 1 Xe trộm chó 150, 1 bộ pc chơi game.
Đã từng quen xoạc được 1 em gái 16 tuổi hiện giờ thì vẫn ế.
Ngoại hình gầy 45kg cao 1m65
Bạn bè ít chỉ 2 người, giao tiếp kém, nhút nhát, nghiện quay tay ngày 3 nhái..
tương lai vô định....
Quote:
Originally Posted by bibandunghinh5s View Post
24t chưa đi làm bao giờ. Sống trợ cấp bố mẹ đều đều. Thực tập 1 ngày còn các ngày còn lại chơi. Lên zalo gạ các bé gái nói chuyện tầm bậy. 6 năm chưa ra trường sắp sang năm 7 rồi. 1m65 50kg. Mới cai quay tay đc 1 tuần rưỡi. Hãy vote cho tôi
Quote:
Originally Posted by SKTthuavicut253 View Post
21 tuổi chưa đi làm , suốt ngày bệnh tật. có mỗi 3 củ trong ngân hàng để mua game còn lại ăn bám .

Quote:
Originally Posted by rongqui View Post
Hầu như là thất nghiệp, sáng đánh giày, chiều phát tờ rơi dạo, sống với lũ bạn chó và nghiện thủ dâm. Bonus: nhát gái.
Quote:
Originally Posted by pigman View Post
28 tuổi, thất nghiệp, thất học, mắc chứng rối loạn lưỡng cực, trầm cảm, mất khả năng hòa nhập xã hôi, chưa bao giờ có gấu, ăn bám gia đình, tài sản có con wave tàu + 1 điện thoại iphone 4 CDMA không sim, bạn bè không có ai, suốt ngày lên voz chém gió, spam nhảm, chưa có ý định tự tử.

Quote:
Originally Posted by laozit View Post
tài sản con xe vision 2014 gđ mua cho, đt lenovo a6000 gần 4 năm sắp chầu trời, dàn pc 15 củ tự mua
3 năm học Trung cấp vứt xó hết chả có kiến thức để mà làm trong ngành, sau làm cn cho 1 kcn dc gần 1 năm mới nghỉ tháng 4 vừa rồi do quá hại sức
24t, 1m69, 57kg ( trước đi làm chưa tới 50kg mới tập gym dc gần 4 tháng )
24 năm chym chỉ dùng để đái, đéo biết mùi gái ra sao, sống thì chung 1 đại gđ nên đéo biết phòng riêng là gì, ngủ chung vs obg làm gì cũng ko thoải mái.
Hết học cấp 3 tới giờ cũng 6 năm ko có 1 ng` bạn nào, chưa hề biết đi uống cafe hay đi chơi vs bạn là gì, ngay cả người trong gđ ai rủ gì mình cũng né tránh
Mặt thì rỗ+thâm nói chuyện với ai cũng nhìn chổ khác ko dám nhìn thẳng mặt, rất tự ti nên chắc từ cái này nên tự mình sống khép kín, introvert chính hiệu, chả bao giờ bắt chuyện với ai. Cũng may còn một cái thú vui là hoạt động thể thao, rảnh thì xách xe đi bơi, đá banh, gần thì gym,workout hằng ngày.
Tài sản để dành còn ngót nghét chưa tới 10 củ, sau này chả biết làm ăn gì, sống ra sau đây
Quote:
Originally Posted by cuimucamdiecSAMA View Post
23 tuổi 1m76 81 kg, mắt lé tay run ngực ghẻ lở, mặt mụn đeo đít chai, trên răng dưới dái,rớt ĐH 2 lần lần thứ 3 may mắn vcl đậu được cao đẳng học xong 2 năm nghỉ cmn tiếp, gái gú đéo có, can đảm tán gái có thừa nhưng gái thường nói với bạn nó kiểu :" đm ghê quá mày ơi thằng đó vừa tỏ tình với tao, vcl da gà da vịt nổi hết lên rồi này..." .nghề nghiệp gõ capcha, cá độ ( toàn đặt cửa trên tỉ lệ kiểu ăn thì lời có 26k thua mất cmn 100k) sống 1 mình ở 1 căn chung cư rách nát, bị mọi người xa lánh vì bị người đời mặc định cho là tự kỉ , toàn là đi xe bus nhiều khi thằng tài thấy đứng có 1 mình éo thèm rước chạy cmnl, bình chọn cho em nhé

Quote:
Originally Posted by I was Lost View Post
hôi lớp 1, ăn trộm của bà bán tạp hoá cổng trường, bị bả tụt quần bêu xấu với bạn bè cả trường.

len lớp 7, trộm máy tính của bạn cùng lớp rồi bị bảo vệ bắt, bêu xấu trước cổng trường.

nhà cùng ông bà bố mẹ, nhưng mình bị nhốt vào 1 phòng riêng vì hở ra là ăn trộm.

trộm sách hướng dẫn về sinh học cơ thể từ thư viện trường rồi quay tay bắn vào giữa sách rồi nhét vào cặp của cô giáo dạy tiếng anh trẻ.

chộm tiền đủ các nơi, đi đâu cũng chỉ chăm chăm trộm tiền. Có đứa em sang nhà hàng xóm chơi, đc hàng xóm quý. Mình sang gọi nó về, tiện tay nhúp vài trăm nghìn trong tủ nhà đó.

thèn bạn xóm trên có cái sạc pin con thỏ, mình cũng nhúp về.
lớp 1. Học bán trú, nằm cạnh 2 bạn gái, hôm nào cũng thò tay vào nghịch bím 2 con bé đó.

bo nhà đi bụi, trốn học cúp nét, bắn thuốc lá, thuốc lào, bia rượu.

lớp 9 rủ được 2 con bé ăn chơi trong lớp đi uống rượu ốc, xong cả 3 đứa say mình kéo về nhà nghỉ gần đó rồi cuối cùng hai con vật mình ra phá trinh mình.

Lớn lên chìm đắm vào điện tử, trượt cấp 3, không có bằng tốt nhiệp nên phải đi làm chui. Trong năm đó mình đi nạo vét cống rãnh cùng mấy thằng quanh đó, chủ yếu vì được chúng nó cho tí đá để đập. Thời gian này ở SG mở nhiều cửa hàng tạp hoá đêm, mình cùng mấy anh em đeo balo rồi vào vơ vét đồ. Ăn xong chơi gam rồi đi trộm rồi ngủ rồi ăn rồi chơi gam. Cứ hết là lại tìm cửa hàng vào vét. Luc này trong người chả bao jo có hơn 50k nhung vẫn sống đc vài tháng.

1 hôm chị chủ nhà trọ hớ hênh cái quần mặc ở nhà, cộm cộm lên tí tiền, mình chôm đc, hít, muuif lồn chị thơm vl, mà túi quần còn thơm hơn. Hơn 6 chịu trong đo. mua dc dàn máy tính chơi gam ở nhà.

mua vè xong suong vl, ngày nao cũng mở máy chơi liem minh xong đêm xuông đi trom cua hang bach hoa. thời gina này quen 1 em sinh vien xinh vl nhung dit me hoá ra nó cắm sung minh. Dợt này thi lại tốt nghiep xong cp 3 rồi xin đi hoc cao dẳng, chinh thuc ra ha noi quyết dinh làm lại bản thân.

à mà chưa nói tới các thứ khác: sinh năm 93, lùn có 1m6 50kg, deo có nghề nghiệp, học hành bết bát, chuyên chửi nhau trên mạng, chim năm ngoái đo đc cương hết cỡ 5.5mm haha dit me
Quote:
Originally Posted by Tuananh95cf View Post
24 tuổi 1m63 49kg. mắt cận 5 độ. suy thận cấp độ 4. nghiện qwerty, 1 ngày 2 lần. không công ăn việc làm. bác sĩ bảo chỉ sống được vài ngày nữa thôi. các thím đã đủ vote cho em chưa

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

Quote:
Originally Posted by R.E.A.L.L.O.V.E View Post
24 tuổi lùn mét 6, từ bé sinh ra đã khổ, nhiều phát chết hụt, bệnh tật: viêm xoang mãn tính, thừa cân, viêm dây thần kinh thực vật, chột 1 bên mắt( thị lực 1/10), 1 bên ngón tay, 1 bên khớp chân, v.v... Số bị oan ngầm, toàn bị xung quanh chèn ép, bắt nạt, nói ko ai hiểu cho, Học xây dựng nhưng sức khỏe ko đi được công trình, làm hồ sơ sắp nửa năm chưa học chữ nào, học đại học mà đang bị 1 thằng cao đẳng khinh như chó đè ngửa bắt nạt. Cả nhà dồn ép, ko ai nhìn ra khổ ngầm của con. Tướng mạo xấu, kiếp này xuống trần thân kiếp rắn, đầu đội lệnh, ko được như người thường, phải ra hầu đồng. Cả nhà chửi thánh, 1 mình gánh tội thay, dự kiến loạn thêm chục năm nữa. Chưa yêu ai, chỉ xem sex, tối ngủ mơ hoa hậu. Từ lúc đẻ chỉ trong nhà, chưa được đi du lịch. Bác nào căn cao số nặng, căn quả, khổ oan ko nói được thì hãy vote em, em soi bói free cho

Gửi bằng vozFApp

Quote:
Originally Posted by amberv1 View Post
Em thì cũng không loser lắm , ít nhất cũng còn có công việc . Lương ở mức 5 củ
Năm nay em 19 tuổi ( 1999 ) , bỏ học cấp 3 giữa chừng ( lớp 10 lên 11 ) vì bà già nợ xã hội đen ( nói vậy cho ngắn gọn ) . Cuộc đời em vô vàng sóng gió khi bắt đầu lăn lộn ngoài đường giữa năm 2015 ( tầm tháng 7-8 gì đấy ) , ấy lúc đó cũng xác định tư tưởng là ăn loz rồi , thôi trôi tới đâu hay tới đó . Thấm thoát cũng 3 năm rồi . Giờ cũng ổn định mà cũng chẳng đâu vào đâu . Ít nhất vẫn tự hào về mình , có căn nhà chung cư bà già để lại còn có chỗ mà chui rúc , tự trả góp con xe sirius 24 củ , 2 con pc ( tầm 15tr mà cũng bay luôn rồi do bài bạc ) có 1 con iphone ( 8 củ ) để làm việc . Quần áo , dày dép , wax , mọi thứ vẫn tay mình làm ra nên cũng chẳng ai nói gì được . Quan trọng là mình có chí tiến thủ hay không thôi , chứ cứ than thở rồi cũng dậm chân tại chỗ . , cuộc sống của mỗi người đều có đường đi riêng cho mình , cứ nổ lực ngày hôm nay để nghĩ cho ngày mai . Cũng có vài mối tình vắt vai rồi cũng trở về kỷ niệm . Ít nhất mình cũng học được một bài học về cuộc sống , em cũng tư tưởng xác định lại đi học cấp 3 rồi vào cao đẳng cntt rồi làm coder ( bây giờ thì chắc chưa được ) . Thôi , em phải cơm, áo, gạo , tiền tiếp đây

Cuộc sống cho ta những sóng gió
Ta biến những sóng gió thành sự kiên cường

Quote:
Originally Posted by kizth1234 View Post
Biết là không bằng nhiều chú, bác lesor trong đây nhưng con vẫn muốn vô kể để được vote. 19t, chưa làm được gì cho đời. Tháng kiếm không nổi 1 đồng. Đang đi học. Mỗi tháng tốn tiền của U 3 củ. Hở van tim 2 lá. Tương lai mịt mù chưa biết đi về đâu. Ngại gái, ngại tiếp xúc kể cả bạn bè luôn. Lí do là nghèo đếch muốn yêu. Đếch muốn có cả bạn luôn. Em xin hết
Quote:
Originally Posted by Luckylukevn View Post
Sơ lược ít về bản thân:
- Năm nay 29t chưa từng cầm tay một bạn gái nào, thèm dc hôn con gái vô cùng nhg chỉ là mơ vì bạn bè quá ít đi :(
- Cao 1m72 nặng 85kg, hơi béo lại chẳng đẹp trai...Học ngành Ngoại ngữ nhưng lại có tính hướng nội vô cùng...Suốt ngày quanh quẩn trong nhà, chỉ mở dịch vụ làm tại gia nên đâu có đi đâu
- Thu nhập bản thân của mình (dưới quê) tầm 5tr/tháng, may cái dc ở với mommy nên ko lo ăn ở
Đối với mình thì lý do trở nên loser là vì quá cô đơn, một số thím khác có lẽ là vì sự nghiệp chưa yên ổn...blaz blaz các kiểu...Nói chung là nhìn lên trên chả bằng ai, xuống dưới chả ai bằng mình
Quote:
Originally Posted by nguoingongcho View Post
Cao 1m74 squat 90 deadlift 125 bench 75 mà vẫn gầy 55kg ,chả biết làm gì ngoài tập gym r về nghe nhạc xem phim chơi game .Tài sản có mỗi redmi note 4 và máy tính i5 gtx 750.
Sn 95 cũng đi làm dc 3-4 chỗ nhưng chán lại bỏ ở nhà ăn bám vì thấy lđ phổ thông ko có tương lai,sắp đi học cao đẳng nghề điện công nghiệp ko biết tương lai ra sao.Gấu cũng chưa có và chắc chẳng bao giờ có vì mình ko đẹp trai nhà giàu.
Quote:
Originally Posted by tripletap View Post
35t bệnh tiểu đường từ năm 15t giờ đang suy thận giai đoạn 2, muốn chết nhưng ông trời đéo cho, quan hệ xã hội ko có, lý tưởng ko, ước mơ càng ko, đang chạy grab và ở nhà cùng ace sau khi ông già mất, sắp bị đuổi khỏi nhà...
Tạm thế đã
Quote:
Originally Posted by Fap_al0ne View Post
Năm nhất trượt 3 môn, bị cảnh cáo ngay kì 1 dù học trường bình thường chứ k phải top. :(

Quote:
Originally Posted by huydaika13 View Post
31t
bị DAO,
tóc bạc,
sắp chết
còn trinh
bị liệt dương
k bạn bè
bị bệnh nên ngu học k zô nên mù chữ
Quote:
Originally Posted by senkkt View Post
28t thất nghiệp, ở nhà ăn bám dù thấy chỗ nào tuyển cũng nộp hs nhưng ko dc nhân, chỗ nhận làm thì 1 là cv tay chân ko phù hợp với sức khỏe, ko thì cũng gặp chủ chó má, thu nhập chủ yếu dựa vào bán ít đồ trên shopee . ko dám có người yêu tử tế sợ cưới về ko nuôi nổi, chỉ có em người yêu cũ, chả biết tương lai sẽ ra sao. vì nó có chồng con
Quote:
Originally Posted by thuythu.popeye View Post
1m65, công việc dậm chân tại chỗ, nghèo éo giám lấy vk, yêu toàn con xấu, bị vài ba loại bệnh mãn tính, mẹ thì bị tim chạy chữa quanh năm tốn kém, ny đòi cưới mà éo giám lấy nó, éo có bạn thân thực sự :(

Quote:
Originally Posted by Thèm Người Yêu View Post
Đang nợ 100 củ chã biết trả khi nào,chủ nợ thì dí tận đít...cũng do WC đã biến 1 người tháng dư 10 củ thành 1 con nợ trốn chui nhũi :(
Giờ chã biết kiếm đường nào trả cho người ta.Cảm thấy Loser chính hiệu
Quote:
Originally Posted by em moi bi di dao View Post
27 tuổi. 1m7, 55kg. Mắt cận ~4 độ, tóc cứ hơi tý là bết dù gội thường xuyên
Suy thận năm 21 tuổi giờ đã ghép thận, giờ uống thuốc nhiều tác dụng phụ nhiều đau lưng, viêm amidan, giãn tĩnh mạch chân, mụn nhọt, đã thế còn mắc thêm trầm cảm,... đủ thứ bệnh. Đau cả thân thể và cả tâm :(
Không có bạn bè. Đi làm cả ngày tối về quanh quẩn xó nhà. Từ nhỏ giờ được cầm tay gái mỗi 1 lần, cầm xong về bảo chỉ làm bạn :(. Chưa được hôn, chưa bóp vú, với chưa được nhìn cái lol gái nó ngang dọc thế nào
Bạn bè không có + trầm cảm + suốt ngày nhốt mình ở nhà nên giờ đi ra ngoài xã hội giao tiếp kém hơn so với ngày xưa ngu ngu ngơ ngơ, đầu nảy số chậm, mặc dù ngày xưa đã kém lắm rồi
Được hơn đa số các lesor là công việc ổn định, biết cách chi tiêu nên chả bao giờ phải lo nghĩ về tiền bạc
Quote:
Originally Posted by truongthinh112 View Post
Đọc thấy nhiều anh em sao hoàn cảnh cũng đơn chiếc vl, thôi tui cũng viết chút ích góp vui với anh em. Truyện hoàn toàn thật 100% mình kể về cuộc đời mình. MÌnh năm nay 30t
Từ lúc sinh ra cho đến năm 7 tuổi thì t cũng có một tuổi thơ đẹp và êm đềm đều như bao đứa trẻ khác, nhà mình thuộc dạng khá giả luôn là đằng khác. Cho đến năm lớp 2 thì sóng gió cuộc đời bắt đầu ập đến, mọi chuyện bắt đầu từ đây. :(
- Nhà cô mình xây lên vào năm 1998 thì mình qua chơi, thời này mình cũng được 7 tuổi hơn. Tụ tập anh em trong xóm chia phe đánh cầu lông nhưng vì thời đó nghèo nên chỉ có mỗi 2 cây vợt mà lại 6 anh em. 2 Thằng lớn nhất trong đám thì mỗi thằng 1 cây, mình thì nhỏ hơn nên chỉ lụm đất ném. Từ 2 bên gò đất những cục đá bay vèo vèo hết bên này rồi qua bên kia. Cái gì đến thì nó cũng đến, 1 viên đạn lạc bay thẳng vào mắt trái của mình :(.
-Khi đó thì mình chỉ kịp nghe 1 tiếng " Bóc" thì mình ngồi thụp người xuống. Choáng và không biết gì cả, tận bây giờ mình cũng k nhớ là ai bế mình về nhà. Mình chỉ nhớ là hôm đó mình được cậu mình chở mình thẳng vào Bệnh viện Tỉnh.
- Khoảng 1 tgian rất lâu mới có bác sĩ đến hỏi thăm tình hình mình như thế nào và lúc đó có 1 y tá đến và tiêm thẳng vào mí trên mắt của mình. Lúc đó nó kêu mình nhập viện nhưng phải đóng viện phí trước thì mới được. Cậu mình lúc đó không mang theo nhiều tiền nên đã phải nhờ đến xe cấp cứu đưa thẳng mình lên BV mắt TP. HCM
- Khoảng tgian mình nằm viện mắt thì cũng được nữa năm, được cha mình chăm sóc tận tình. Lúc này mình thương ông lắm nhưng khoảng tgian đó mình cũng k biết là mẹ mình và cha mình đã và đang đưa đơn li dị nhau. Vì cha mình hay cờ bạc và đổ cá ngựa. Mình nể ông già mình và ổng từng bảo với mình" Chơi là phải giỏi còn không giỏi thì đừng chơi". Và cái gì đến cũng phải đến. Chơi giỏi thì có người còn giỏi hơn ===> Nhà bán và chia tài sản
- Khoảng tgian sau mình ở với mẹ thì 1 lần nữa mình phải nhập viện vì tai nạn xe cộ năm mình 10 tuổi. Cái gidong xe đâm thẳng vào mắt mình, tiếp tục là mắt trái nhưng lần này thì nặng hơn, máu me đầy mặt và lại 1 lần nữa phải vào BV mắt TP. HCM nằm tiếp. Khoảng tgian này chỉ có mẹ mình chăm sóc mình thôi
.
- Tới năm cấp 2 thì mình chẳng học hành gì vào lớp toàn gây sự vs nằm ngủ nhưng cũng lò mò học hết cấp 2 với bằng cấp trung bình. Cấp 3 mình bị lưu ban năm lóp 10 sau đó mình cũng ráng học lại một năm nữa nhưng cũng chẳng vào đâu với đâu. Tgian sau này mình đi làm NET cho ông anh mình cũng được khoảng 5 năm. Quen được 1 đứa ăn chơi và sau này là vợ mình. Khoảng tgian mình đi làm cho ông anh mình thì mình quản lý vụ tiền bạc. Có lẽ vì đó mà vợ mình nó đã lợi dụng lòng tin của mình mà ôm tiền đi. Tiền thì cũng đã đền đủ cho anh mình, nhưng giờ mình chẳng dám nhìn mặt ổng nữa.
Nhưng bây giờ cũng ly dị rồi cuộc đời mình cũng na ná ông nằm #1 vì lo nghĩ nhiều nên đầu cũng bạc trắng , cũng có 1 bé gái gần 3 tuổi. Vợ mình nó ẵm con đi đâu thì giờ mình cũng chả biết. Chỉ biết là nó đã gầy cho mình 1 mớ nợ và lấy của nhà khoảng gần 40tr bỏ đi. Đến ngày 1/8 này mình với nó ra tòa ly hôn. Mong là nó dắt con theo vì mình nhớ con bé lắm. Nhớ muốn khóc luôn vậy đó :(

- Lúc đi làm net thì có thằng em nó làm chung chơi cũng thâm tình lắm, chuyện gì mình cũng giúp đỡ nó. Nhưng thật sự tốt với người khác quá thành ra hại bản thân mình lúc nào không hay. Nó chơi banh và đổ nợ . Số nợ khoảng bao nhiêu thì mình k biết được nhưng vì nghĩ tình anh em nên đã vay cho nó khoảng 60tr. Nó 45tr và vợ mình 15tr. GIờ thì mình ôm thêm 1 mớ nợ cho con vợ và cả thằng chết bằm đó . Đóng được 6 tháng thì đến tháng thứ 7 kiệt sức vì thất nghiệp. Đã 5 tháng rồi quịt ngân hàng nên cũng k biết ra sao. Thôi thì cứ ra sao thì mặc kệ, đến đâu hay đến đó.
- Hiện tại cuộc sống mình nó nhạt, phải nói là qua nhạt vì nghề nghiệp thì không, sức khỏe cũng không, hồi xưa nặng 60kg giờ chỉ còn có 50kg, thất nghiệp từ hồi tháng 3 đến bây giờ, mình có nộp hồ sơ xin việc vài nơi nhưng vẫn bật vô âm tín. Hôm concung.com nó có gọi phỏng vấn nhưng bị trượt. Và bây giờ đang sống nhờ xin tiền bà già và cũng thật sự mất niềm tin vào đàn bà, cuộc sống nữa.
Quote:
Originally Posted by 115191 View Post
28 tuổi, còn zin,bạn bè còn k có, đừng nói đến b gái. Hồi cấp 1 đã muốn leo lên cột điện nhảy xuống, dhs giờ vẫn còn thở. Gia đình có cũng như k, đéo ai quan tâm đến mình và mình cũng đéo quan tâm đến ai. Sáng dậy đi làm với hy vọng có con xe nào đi qua húc phát chết luôn, tối về ôm cái PC đến lúc đi ngủ. Nếu có 1 điều ước thì t chỉ ước t chưa từng tồn tại.
Quote:
Originally Posted by ha_banned View Post
Mình ko dám nhận là 1 loser king nhưng vẫn là 1 loser thực thụ. Ngoại hình ko nổi trội. Ngại giao tiếp và thiếu tự tin đặc biệt khi gặp gái thế nên đến giờ vẫn chưa trải qua mối tình nào. Cảm thấy bản thân là 1 con người nhạt nhẽo chẳng biết gì ngoài game.

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums
Quote:
Originally Posted by iwobi4125 View Post
Mình hiện nay 26 tuổi ,cưới vợ được gần 2 năm và chưa có con.Mình có ngoại hình khá đẹp trai và có một người vợ xinh xắn. Thế nhưng ,ngày hôm kia quả thực là ngày mà mình nổi giận nhất trên đời,vì vợ mình đã quan hệ tình cảm với người đàn ông khác . Trước sự việc đó xảy ra ,mình đã tình cờ đọc được tin nhắn lạ trong điện thoại cô ta : " Em ơi ! Anh cô đơn quá,anh muốn gặp em " .Đọc tin nhắn đó mà khiến mình chao đảo đầu óc ,sốc nặng .
Lúc đó,cô ta đang tắm cho nên mình đã cố gắng kìm nén lại để có thể phanh thui bản thân cô ta. Lúc đó cô ta ra ngoài và cầm chiếc điện thoại lên. Cô ta đọc được tin nhắn và đã ăn mặc gọn gàng trong lúc mình giả vờ dọn dẹp xung quanh. Thấy cô ta ăn mặc như đi chơi với bạn ,mình giả vờ hỏi cô ta đi đâu thì cô ta nói rằng em đi chơi với bạn tí. Mình chắc chắn cô ta nói dối mình để đi đến với thằng kia cho nên mình đã theo dõi cô ta .Các bác có biết cảm giác của mình lúc theo dõi cô ta vào một khu n2 không ? Lúc đó ,mình đã chứng kiến cô ta và người đàn ông khác trên giường âu ếm với nhau. Không thể tin vào mắt mình ,mình đã xông vào phòng rồi tát cho cô ta 4 phát và đấm cho thằng đàn ông kia vài phát .
Mình bắt vợ và thằng kia giải thích rồi mình kéo vợ về nhà. Lúc đó là buổi trưa , về nhà rồi mình đạp cô ta xuống sàn nhà rồi cầm cái chổi quét nhà vụt tới tấp vào người cô ta. Cơn nổi điên của mình đã khiến mình không kiềm chế được, mình đã đạp và đấm cô ta nhiều lần ,tát tới tấp ,đấm cô ta và còn đá cô ta ra khỏi đường .Lúc đó ,có rất nhiều người đi đường qua lại ,và háng xóm thấy thế mà đứng lại chứng kiến cảnh mình đánh vợ. Có nhiều người can ngăn mình nhưng mình đã nổi điên cuồng cho nên mình đã vụt vài lần vào họ. Thấy thế , họ cũng không dám căn ngăn nữa. Thế là mình vẫn xông vào đánh vợ ,vừa đánh vừa chửi bới cô ta . Cô ta gần như ngất xỉu cho nên có vài người chạc tuổi mình xông vào can ngăn, Mình cũng thôi đánh rồi có vài bạn gái chạc tuổi mình ,một số bạn gái đang học cao đẳng ,đại học cắp sách dìu cô ta lên . Mình lấy điện thoại gọi điên cho bên nhà vợ để đưa cô ta về. Mình không muốn cô ta ở trong nhà mình nữa. Khoảng một lúc sau ,bố mẹ cô ta đến thấy cô ta bị đánh mà hỏi ,khóc và mình đã nói mọi chuyện cô ta đã quan hệ với người đàn ông kia với họ. Hôm đó , bố mẹ mình cũng đến nhà mình mà nói chuyện với mình. Mình thật sự rất bực cho nên mình đã quyết định với bố mẹ rằng mình sẽ li hôn cô ta . Bố mẹ mình khuyên mình chưa làm thế vội. Ngày hôm đó ,bố mẹ cô ta cũng đưa cô ta sang nhà mình để xin lỗi ,lúc đó cô ta cứ khóc mà không nói lên lời , bố mẹ cô ta thì nói chuyện với mình về chuyện đó .Nhưng mình kiên quyết không tha lỗi cô ta . Đã 2 ngày trôi qua ,mình không còn muốn ngủ cùng với một thân thể bị bôi nhọ bởi bàn tay người đàn ông kia. Chính vì thế ,giờ đây mình đã lên voz muốn tâm sự với các bác .Giờ đây ,mình cũng không biết phải làm như thế nào cho đúng ? Mình vẫn còn ám ảnh chuyện này:(
Mình phải làm gì đây các bác:(

Quote:
Originally Posted by spark135 View Post
30t, phí 2 năm vào học đh hoa sen mà chả ra cái giống ôn j, đi nvca may mắn đậu biên chế, đi học 2 năm về làm gặp ngay thằng sếp làm ăn như đầu buuồi, làm sai cái j thì đổ thừa mình cái đó. Tình cảm cũng chán bỏ mie, quen 1 đứa tính cưới, tự nhiên đòi đi trả ơn btrai cũ, mình mù quáng nghe theo, cuối cùng thằng kia cũng bỏ nó mà đi quen con khác, quen lại con này ngay lúc ba nó bệnh, mình hết lòng giúp đỡ nó chăm sóc ba nó, cuối cùng nó kêu đưa ba nó ra bắc ở 1 tháng (nó đi có 1 tuần thôi nhưng nói mình 1 tháng, trong tgian đó nó quen thằng nhỏ hơn nó 4t) mình phát hiện ra, đi hỏi nó kêu thằng kia bít nhẫn nhịn hơn mình, nhục nhã . giờ đang quen 1 người khác nhưng gđ k cho cưới, kêu xăm mình là k đàng hoàng, ra đời k dám giới thiệu mình làm j, đi đâu cũng bị nghe ngta chửi ca bẩn ca dơ
Quote:
Originally Posted by huydaika13 View Post
cao m75, 55kg gầy nhõng nhẽo, khi còn là sv năm 2 bkdn thì mình ở ktx, lúc này mới ra game kiếm thế nên cày lấy cày để, chơi game thâu đêm, sáng mệt quá ngủ nên k tới lớp luôn, thế là cuối kì rớt 10/20 tín chỉ, nhỏ giờ mình có đá bóng đâu, thế đéo nào lại đăng kí học thể dục là đá bóng, thế là không đạt 2 năm, năm 3,4 phải đi học lại 3 cái thể dục
Quote:
Originally Posted by rongqui View Post
18 tuổi, ko có điện thoại, giấy tờ bị ông bà già giữ, đi học từ bé đến lớn chưa bao giờ được tiền ăn quà, thậm chí bây giờ biến mất giữa cuộc đời cũng ko ai biết, trong trường thì chơi thể thao lẹt đẹt, học hành cũng chả bằng ai, tai ko nghe rõ, mắt bị cận, tiền sử hen suyễn, viêm họng theo mùa, mặt mũi xấu trai dù cao 1m8, da đen mà bụng phệ, nhát gái, nghiện thủ dâm, hoàn cảnh gia đình bình thường, bản thân ham ăn nhưng biếng làm, thích chơi gái nhưng sợ bản thân xuất tinh sớm. Ai thương xót cho xin 1 vote !!! Ngàn lần biết ơn.
Quote:
Originally Posted by A_chau View Post
22 tuổi, đang học đùng phát bị động kinh
Kể từ đó đéo học được gì
Trí nhớ thua bà lão 80 tuổi
Không đi xe máy được
Không được tắm biển
Đi làm cũng đéo ai dám nhận
Thuốc chống động kinh vừa mắc vừa giúp mất trí nhớ
Bây giờ có đứa con gái nào chịu quen một thằng động kinh ko?
Ba má già 60t đi làm nuôi thằng con 22t loser đéo làm được gì hở ra bất tỉnh dựt dựt
Ăn cơm lâu lâu làm bể tô
Nói chung phế toàn tập
Quote:
Originally Posted by thằng cha mài View Post
28 tuổi

kiếm ra tiền khá khá (có tháng lời hơn 50 củ) nhưng bản thân mãi đéo có gì

lùn 1m56, mặt mụn rỗ, mập bụng phệ. quen con gấu cũng xinh nhưng lắm mồm, hay vòi tiền mua đồ. gấu 1 đời chồng (chồng chết 2012), làm công nhân ở cty giày, lương đủ trả tiền trọ

có nhà 3 tấm ở sg nhưng ko hợp ông bà già nên thuê phòng ở riêng, tivi điện nước tủ lạnh máy lạnh máy giặt đầy đủ

nghiện rượu (ngày 11-12 lon bia mới chịu được), mỗi tháng tốn 5-8 triệu tiền bia

tiền kiếm dễ nên xài dễ, ko biết để dành, sáng kiếm được 700k-800k tối đến ko còn 1 cắc. bida, đánh bài, ăn nhậu trôi đi hết

đời trôi qua trong vô vọng, ko biết bao giờ mới dứt được cảnh nghiện ngập hoang tàn này
Quote:
Originally Posted by shelladvance143 View Post
Mình 28 tuổi, cao 165cm, mặt mụn, da xấu, mắt trái lé, làm nhà nước lương 3 củ.
Cả cuộc đời mình tính đến thời điểm này chưa làm được cái gì cho nó ra hồn:
+ Cấp 2 thi tạch trường công.
+ Cấp 3 học hành bết bát, cuối cùng vào 1 trường Đại học dân lập.
+ Ra trường đi làm chỗ nào cũng bị ghét, cơ bản mình xấu + giao tiếp kém chả biết nói chuyện gì.
+ Công việc hiện tại thì nhàm chán, lương thấp, cơ hôi thăng tiến = 0, bị chửi như chó mỗi ngày , nhưng vẫn không dám nghỉ vì nghỉ thì chả biết làm việc gì mà sống.
+ Bạn bè ít, ngày không đi làm chỉ trốn trong phòng ôm Lap, không dám đi giao tiếp với ai vì mặc cảm Loser.
Bonus thêm là 28 tuổi mà Chưa từng có 1 mối tình vắt vai, gái nó thấy mặt mình là nó chạy hết rồi.
Bình chọn cho mình nhé.

Last edited by tatata13; 09-08-2018 at 09:07.
Old 29-07-2018, 18:36
Tre trau Exciter's Avatar
Tre trau Exciter Tre trau Exciter is offline
Senior Member

đức
MI6's Avatar
MI6 MI6 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by tatata13 View Post
Mình mạn phép mở cuộc thi ai loser nhất này cho các ae vào đây cùng nhau khổ dâm
Phần thưởng là cúp, quà và hiện vật từ nhà tài trợ kim cương của chương trình là Kiều Mai Tuấn Quận 4

Nếu nó thắng cuộc thì loser, thì nó đã là winner. Mà winner thì k đc xem là loser sao tham dự đc

Sent from Massage Windy using vozFApp
chimkugay's Avatar
chimkugay chimkugay is online now
Senior Member

Nếu như tao đạt giải nhất loser thì tao sẽ bớt loser hơn thằng giải nhỉ, vậy rút cục thằng nào mới là king of loser ???
bibandunghinh5s bibandunghinh5s is offline
Senior Member

24t chưa đi làm bao giờ. Sống trợ cấp bố mẹ đều đều. Thực tập 1 ngày còn các ngày còn lại chơi. Lên zalo gạ các bé gái nói chuyện tầm bậy. 6 năm chưa ra trường sắp sang năm 7 rồi. 1m65 50kg. Mới cai quay tay đc 1 tuần rưỡi. Hãy vote cho tôi
iiiloveyou's Avatar
iiiloveyou iiiloveyou is offline
Member

Quote:
Originally Posted by tatata13 View Post
Đức.

Gửi từ Thiên Địa Hội bằng vozFApp
Old 29-07-2018, 18:39
com4343 com4343 is offline
K.I.A

25tuổi,làm nhà nước, mảng dịch vụ, 1 tháng nghỉ 1 ngày. Làm 7h đến 19h
Lương cứng (đã trừ thuế) 5tr2
Lương ngoài giờ: 7tr2
Thưởng các ngày lễ: Tùy tháng
Đang Fa, sống cùng ba mẹ, sổ tiết kiệm 340tr. Dự tính cuối năm thành 450tr.
Đang cảm thấy loser....
Hết
Old 29-07-2018, 18:40
Digsby's Avatar
Digsby Digsby is offline
Senior Member

trc up ảnh tuấn lên, mà nó mò ra FB mình với sdt
nhắn mes với gọi điện đe dọa mới ghê chứ
làm mình sợ quá delete acc FB, vứt cả sim
Old 29-07-2018, 18:42
AnhSinhVien93 AnhSinhVien93 is offline
Senior Member

Nhớ đợt tết có ông nào spam bài đăng hình chiếc xe wave rồi than từ trước tết đến tận mùng 10, thi cái này có mà ẵm cúp
Old 29-07-2018, 18:43
phuthuyteen's Avatar
phuthuyteen phuthuyteen is offline
Đã tốn tiền

Chả có tiền, chả có quyền, chả có nghề nghiệp, ăn xin ngã 3 chợ. Thành quả Cả đời này mới chỉ được địt có mỗi mẹ thằng thớt. Cảm thấy thua kém anh em, loser
Closed Thread

Thread Tools

Posting Rules