Xin cho hỏi tại sao thớt Khởi nghĩa Lam Sơn - dấu son trong lịch sử giữ nước của dân tộc lại bị khóa? - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Đại sảnh > Thắc mắc & Góp ý

Thread Tools
Old 22-02-2019, 18:03
atlas07 atlas07 is offline
K.I.A

Xin cho hỏi tại sao thớt Khởi nghĩa Lam Sơn - dấu son trong lịch sử giữ nước của dân tộc lại bị khóa?

Câu hỏi như trên, thớt không vi phạm nội quy không có chửi bậy tổ lái sao lại bị khóa?
Link đây:
https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7511140
Reply With Quote
Old 22-02-2019, 18:59
mrg mrg is offline
Đã tốn tiền

Re: Xin cho hỏi tại sao thớt Khởi nghĩa Lam Sơn - dấu son trong lịch sử giữ nước của dân tộc lại bị khóa?

Mình nghĩ bạn nên qua bên lichsuvn mà bàn luận với con gà wiwi và hội bàn đào bên đó thì tốt hơn là ở voz này. Dù sao mấy bạn bên đó cũng 8x nên có chửi cũng lịch sự hơn ở đây. Và forum này vốn dĩ là bàn về kỹ thuật, không phải là forum lịch sử.
Reply With Quote
Old 22-02-2019, 19:04
Nguyennguyen0719 Nguyennguyen0719 is offline
K.I.A

Re: Xin cho hỏi tại sao thớt Khởi nghĩa Lam Sơn - dấu son trong lịch sử giữ nước của dân tộc lại bị khóa?

Quote:
Originally Posted by mrg View Post
Mình nghĩ bạn nên qua bên lichsuvn mà bàn luận với con gà wiwi và hội bàn đào bên đó thì tốt hơn là ở voz này. Dù sao mấy bạn bên đó cũng 8x nên có chửi cũng lịch sự hơn ở đây. Và forum này vốn dĩ là bàn về kỹ thuật, không phải là forum lịch sử.
Nói thật, em lúc ngày đầu chơi voz em còn nghĩ forum này của trẻ trâu hay lesor bác ạ. do không thấybàn về kỹ thuật hay công nghệ, thấy các vozer cứ chửi nhau suốt.
Sau 1 thời gian, mới biết voz là diễn đàn công nghệ số 1 Việt Nam đấy.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules