(rv) yêu gái 1 đời chồng - Page 93 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 08-01-2019, 18:23
Ggg123 Ggg123 is offline
Member

[Sorry thím và các bác, mình thử cmt xem được không.]

Reply With Quote
Old 08-01-2019, 18:24
Ggg123 Ggg123 is offline
Member

[Sorry thím thớt và các bác, e thử cmt xem được không.]

Last edited by Ggg123; 09-01-2019 at 09:41.
Reply With Quote
Old 09-01-2019, 09:08
K49 K49 is offline
Junior Member

Đọc truyện bác hay quá, lâu lắm e mới lại đọc voz. K phiền nếu bác viết thêm chap về Quỳnh đc không, e rất thích tình yêu thời sinh viên, ngây thơ, trong sáng, không vụ lợi.
Reply With Quote
Old 09-01-2019, 10:10
verylove verylove is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by K49 View Post
Đọc truyện bác hay quá, lâu lắm e mới lại đọc voz. K phiền nếu bác viết thêm chap về Quỳnh đc không, e rất thích tình yêu thời sinh viên, ngây thơ, trong sáng, không vụ lợi.
Sv ngoài ăn ngủ chịch chawec ko còn j. Kkk

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 09-01-2019, 10:24
tudeza tudeza is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by lenthiendang99 View Post
thanh niên yếu đuối
Tôi 2 nhóc rồi nhé, thanh niên j` nữa

Quote:
rv đầu năm 01-01-2019 giờ em đã là chồng người ta
...
Em đang đếm ngược những ngày độc thân còn lại. cuộc đời bước sắp bước sang trang mới
Chúc mừng ông và gia đình, chúc vk ck ông luôn vui vẻ, hp.
Reply With Quote
Old 09-01-2019, 12:03
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by K49 View Post
Bác lại nhắc đến những thổn thức trong em, tưởng chừng đã quên. Em không biết đối diện với Quỳnh sao nữa. Mọi chuyện diễn ra nhanh quá. Em sẽ mời cô ấy đến dự đám cưới, không biết cô ấy có đến không? Em vẫn mong Quỳnh sẽ đến chúc phúc cho vk ck em. Những điều dang dở chưa làm được, những hẹn ước không thành, cùng nhau đi qua thằng trầm, khó khăn nhưng cuối cùng thì cũng không đi chung 1 con đường nữa. Nếu có cơ hội anh vẫn sẽ nói yêu em 1 lần nữa “Quỳnh cún”. Ngày mai là xã hội công nhận em và Thu lên duyên vk ck. Chắc tối nay gọi cho Quỳnh 1 lần để xin lỗi à không cảm ơn cô ấy vì tất cả, vì lỗi thì em nhiều quá, xin lỗi có mà cả ngày không hết. Những hy sinh tuổi thanh xuân của Quỳnh em luôn trân trọng

Được gửi từ casio fx 6vn plus - vozForums
Reply With Quote
Old 09-01-2019, 12:34
caozinzin413's Avatar
caozinzin413 caozinzin413 is offline
Junior Member

Quote:
Bác lại nhắc đến những thổn thức trong em, tưởng chừng đã quên. Em không biết đối diện với Quỳnh sao nữa. Mọi chuyện diễn ra nhanh quá. Em sẽ mời cô ấy đến dự đám cưới, không biết cô ấy có đến không? Em vẫn mong Quỳnh sẽ đến chúc phúc cho vk ck em. Những điều dang dở chưa làm được, những hẹn ước không thành, cùng nhau đi qua thằng trầm, khó khăn nhưng cuối cùng thì cũng không đi chung 1 con đường nữa. Nếu có cơ hội anh vẫn sẽ nói yêu em 1 lần nữa “Quỳnh cún”. Ngày mai là xã hội công nhận em và Thu lên duyên vk ck. Chắc tối nay gọi cho Quỳnh 1 lần để xin lỗi à không cảm ơn cô ấy vì tất cả, vì lỗi thì em nhiều quá, xin lỗi có mà cả ngày không hết. Những hy sinh tuổi thanh xuân của Quỳnh em luôn trân trọng

Bác review vụ gọi điện cho e Quỳnh đi.
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:02
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

Mai em đi rồi đường đi sẽ vắng một người
Mai em đi rồi mình anh bước đi lẻ loi
Đường dài em bước bây giờ một mình em bước
Không anh kề bên em có buồn không.

Bên kia bầu trời giờ đang nắng hay đang mưa
Bên kia bầu trời giờ em đã yên giấc chưa
Gửi vào trong gió những vui buồn mình ngày đó
Gửi vào trong gió chiếc hôn của anh.

Người ơi anh thấy nhớ em
Đôi tay anh muốn ôm em
Và em có nhớ anh không
Em có muốn ôm anh không.

Từng đêm ai ở bên em
Từng đêm có ai chuyện trò
Có ai bên em lúc vui
Hay ôm em những lúc buồn.

Reply With Quote
Old 10-01-2019, 00:22
anhnang1704's Avatar
anhnang1704 anhnang1704 is offline
Junior Member

"Kìa màn đêm hiu hắt mang tên em quay về trong kí ức của anh qua thời gian.."
Cuộc sống mà thớt.Thôi thì nhớ thương để lại theo thời gian. Chuyện cũ nên cho qua. Mời hay ko thì em nghĩ Quỳnh cũng ko đến đâu.
Cuối cùng, mai thớt có vợ rồi. Chúc mừng thớt. Nếu là em thì em đang ôm vợ ngủ tít mù =333

Gửi từ Samsung SM-G610F bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 10-01-2019, 10:37
tudeza tudeza is offline
Junior Member

Quote:

Mà ông kể Thu nghe về Quỳnh chưa? Nếu ông định mời Quỳnh về đám cưới thì nên kể Thu nghe trước nhé. Vì với tính cách của Quỳnh chẳng biết cô ấy sẽ làm j trong đám cưới của ông đâu . Nói trước để Thu có thể hiểu đc hành động của Quỳnh và cũng là thể hiện sự tôn trọng của ông với tình cảm của cả 2 cô gái, 1 người là ký ức đẹp, và 1 người là cả tương lai.
Một lần nữa chúc ông hp bên Thu, cô gái mà nhiều ae vozer yêu mến , ty mà nhiều người hâm mộ.
Chắc up cái ảnh đăng ký kết hôn cho ae vào chúc mừng cái nhỉ
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules