(rv) yêu gái 1 đời chồng - Page 33 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 07-04-2018, 18:51
thanglc2020's Avatar
thanglc2020 thanglc2020 is offline
Đã tốn tiền

Lên nào
Reply With Quote
Old 14-04-2018, 07:42
phongtran_07 phongtran_07 is offline
Member

Bị chê chap lung tung nên thớt drop rồi
Reply With Quote
Old 16-04-2018, 01:06
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

mất ngủ không biết các thím còn nhớ em không nhỉ
Reply With Quote
Old 16-04-2018, 01:13
ntv_qn94's Avatar
ntv_qn94 ntv_qn94 is offline
Senior Member

Nhớ thì nhớ cơ mà mất ngủ thì rv cho anh em đọc đi thím ơi...
Reply With Quote
Old 19-04-2018, 22:39
lenthiendang99's Avatar
lenthiendang99 lenthiendang99 is offline
Junior Member

Dạo này em đi làm với gặp nhiều chuyện linh tinh quá, lên k rv được, nhiều lúc áp lực căng thẳng lắm. Các thím đừng đòi thông hay gạch đá em. Thôi làm cái rv hôm qua luôn cho nóng. Chứ thời gian qua e cũng gặp nhiều biến cố, lúc nào rảnh e kể cho các thím sau
Mấy ngày nay bị gái giận dỗi, cũng đã giải thích xuôi xuôi rồi nhưng vẫn ít nói chuyện lắm. Các thím làm công ty, công sở cho e hỏi phát có phải gái công sở rất kiểu đong đưa phải không, kể cả gái có chồng hay chưa chồng cũng thế. Không biết ở chỗ làm các thím sao, chứ môi trường làm việc của e đa số là gái, nói chuyện rất kiểu à ơi, đụng chạm nắm tay trêu đùa là chuyện rất bình thường. em có cảm giác thích là nhích được luôn. Hay e đang bị thả thính nhỉ, mà đa số các vụ ngoại tình toàn là dân công sở. trước chưa đi làm thì không biết, chứ giờ làm môi trường đó e mới hiểu được, có thím nào thấy giống em không. Đó là lý do e đang gặp rắc rối với gái công ty. Dù e là thanh niên cứng, nhưng nhiều lúc cũng phải mềm các thím à.
Đang ngồi ăn trưa chém gió với mấy em, tự nhiên thấy gái nhà e gọi. Thấy lạ lạ vì gái đang dỗi, đành ra ngoài nghe chứ ngồi đó mấy con quỷ ở công ty nói chen vào vì vỡ mồm. gái công ty độ nhây và bựa thì thôi rồi
E: gọi anh có việc gì thế
Gái: bố mẹ bảo, tối qua ăn cơm đấy
À e chính thức được gia đình gái chấp nhận như con rể rồi nhé, còn nhà e thì bố e biết thôi chứ chưa có dám nói với mẹ em, cũng ăn cơm nhà gái mấy lần rồi, lên không có gì lạ nữa.
E: có việc gì thế?
Gái: ai biết, thế nhé
Không kịp để e nói gì, gái cúp máy luôn. Cũng chả gọi lại nữa để tối hàn gắn luôn 1 thể.trời đánh tránh miếng ăn vào ăn cơm chém gió với chị em tiếp. mà giờ thời tiết bắt đầu nóng rồi các chị em ăn mặc rất chi là mát mẻ làm em cực kỳ đau mắt, nhiều cái nó cứ đập vào mắt thôi. Toàn phải niệm thần chú gái nhà ngon hơn, gái nhà ngon hơn.
Bình thường e làm đến 6h30 mới về hôm nay nhà gái mời ăn cơm thôi cũng xin xếp về sớm 4:30 về, chỗ quen biết lên cũng dễ thôi nhưng vẫn bị trừ lương cuối tháng nhé, chấm công vân tay mà. mà định mệnh cái chấm công vân tay cc đi làm sớm thì éo bao giờ được thêm tiền mà đi muộn hay về sớm kể cả 1 phút thôi cũng bị trừ tiền nhé. Lúc xem bảng lương chỉ muốn đập mẹ cái máy chấm công ra.
Qua nhà gái cũng quen rồi, lên cũng không cần câu lệ, em éo mua gì sang nhé, đỡ tốn tiền. thời buổi kinh tế đói kém mà cái éo j cũng tăng, tiết kiệm được cái gì hay cái đó, thỉnh thoảng lại được mang về nữa chứ. Đúng là được ăn được nói, được gói mang về luôn. Đến thì thấy mẹ gái đang bán hàng, phi vào sân thì thấy bố gái đang tắm cho chó, ông bố vợ mới được ai cho con chó ngao bé đẹp phết mấy lần hỏi xin mà ông éo cho mới đau, đang tính hôm nào không có ai ở nhà sang bắt trộm hehe. Nhiều khi cũng cảm thấy ghen tị với chó, các cụ có câu sướng như chó éo sai tí nào. Chỉ ăn rồi lăn ra ngủ, ngày có khi tắm 2,3 lần, mà ăn lại ngon nữa, đút tận mồm có khi nó còn kiêu éo chịu ăn luôn. Nghĩ mà ứa hết nước mắt nhớ lại cái thời sinh viên cuối tháng ăn cơm chan nước mắt, có khí còn hết gạo nấu cơm luôn ý mà giờ chó ăn thịt bò, thịt gà, trứng lộn mà không thèm ăn…. định mệnh cuộc đời.
E: cháu chào chú, chú tăm cho chó ạ
Bố vợ: N à? Về rồi à vào nhà đi chú tắm cho gấu(tên con chó nhé)xong đã
Coi con rể không bằng chó sao? Chả nhẽ dỗi bỏ về nhưng thôi được cái quen rồi lên ở lại chứ như thằng khác nó về ngay rồi.
E: vâng, thôi cháu đứng ngoài chơi cho mát
Vào nhà 1 mình nói chuyện với ma à, éo thấy gái đâu?
Bố vợ: nay về sớm thế
E: dạ cháu xin về sớm chút
Bố vợ: công việc thế nào, vẫn ổn chứ
E: dạ cũng bình thường ạ( chỉ bị đau mắt thôi)
Bla..bla………… 1 lúc thì gái đi chợ về
Gái: anh ạ
E: uk mới đi chợ về à
Gái: vâng ạ
Vẫn kiểu dỗi lên gái vào nhà luôn, bình thường là em chạy vào giúp gái nấu ăn rồi đấy. nhưng em là người nghe lời bố vợ bảo là đàn ông con trai ai lại làm mấy cái bếp núc, không có ai nấu ra quán lo gì. Đó là lúc ông đang phê pha chém gió thế, chứ em cũng không rõ sau hôm đó ông bị nhịn mấy bữa nữa. chém gió với ông 1 lúc, thì ông lên nhà coi quán cho bà mẹ vợ xuống nấu ăn
Mẹ vợ: mày mới về à
Mẹ vợ toàn gọi em là mày thôi
E: cháu mới về qua đây luôn
Mẹ vợ: ra đây tao bảo cái này
Éo biết bảo cái gì chả nhẽ cho tiền sao?
Mẹ vợ: mày với cái T có chuyện gì à?
E: đâu có gì đâu?
Mẹ vợ: còn cãi nhìn mặt nó lúc nào cũng xị ra là tao biết ngay
E: mấy chuyện linh tinh thôi ạ
Mẹ vợ : con với chả cái nhìn mặt nó tao khỏi muốn ăn luôn, mày làm sao thì làm cho cái mặt nó tươi tỉnh lên cái
E: vâng tí cháu nói chuyện với T
Bà mẹ vợ đi vào nấu ăn em thì ngồi ngoài sân nghịch dt, mè nghe văng vẳng
Mẹ vợ: thôi mày ra kia, chứ cho mày nấu chắc chó cũng chả thèm ăn
1 tí thì thấy gái ra ngoài, với gương mặt cực kỳ thốn
E: T ra đây anh bảo
Gái éo thèm nói gì, nhưng vẫn ra. Không ra thì phải chấn chỉnh ngay
E: sao mặt cứ xị ra thế
Gái: đâu vẫn bình thường à
E: thế mà bình thường à, vẫn giận chuyện đó à, a giải thích rồi mà
Gái: quên rồi
E: khổ quá, a có làm gì đâu
Gái: ai biết có làm j k?
E: vậy thôi mai a nghỉ việc nhé
Gái: tùy
Thấy cay cay với cái thái độ này rồi, chả nhẽ vả cho trận. thôi đang ở nhà gái đánh gái cả nhà gái hội đồng em chắc chết
E: giờ nói đi a phải làm sao
Gái: anh muốn làm gì thì làm, em có quản anh đâu
E: thôi mà, a có làm j có lỗi với e đâu, e cứ thế này a cũng thấy khó chịu, bố mẹ em cũng thế
Gái: thế thì về đi ai bắt ở đây
Như các thím thì các thím về hay ở. Em thì em mai viết tiếp chứ gái bắt e gọi video zalo rồi mai em viết tiếp vậy. Dầu ăn hay gạch đá em nhận hết
Reply With Quote
Old 19-04-2018, 22:45
Middle Fingerrr Middle Fingerrr is offline
Junior Member

"thế về đi ai bắt ở đây" :: :: ::
Reply With Quote
Old 19-04-2018, 23:11
thanhdong000 thanhdong000 is offline
Junior Member

mồm nói thế thôi, cụ mà về có mà gái nó cho rịn.

Được gửi từ iPhone 5s - vozForums
Reply With Quote
Old 20-04-2018, 01:18
ngocloiX ngocloiX is offline
Junior Member

Mai đâu có thấy gì đâu. Thớt viết ngắn thế

Sent from Samsung SM-G930K using vozFApp
Reply With Quote
Old 20-04-2018, 10:17
verylove verylove is offline
K.I.A

Gái côg sở vl lắm. Toàn thứ đog đưa. Còn có ngoại tình hay ko mình chưa gặp chưa biết.

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 20-04-2018, 11:04
karatos karatos is online now
Member

Giữ mình đi bác ơi.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules