2.
Notices

Thread Tools
Old 19-04-2017, 09:29
cloneteneogi3 cloneteneogi3 is offline
K.I.A
Re: Những người kì lạ nhất mà các thím từng gặp trong đời...

Quote:
Originally Posted by vanhuy 1984 View Post
thì thằng kia nó củng nhat như ông, nó củng éo ra nên éo biết là ông củng éo ra, và nó sợ ông

nhớ hời còn học cấp 2 ra tiệm net chơi , tự dưng có thằng kế bên khều hỏi , ê năm nay là năm bao nhiêu

có thằng bạn nó củng hơi kỳ và lạ, có sở thích đi phá đò vào lúc trời mưa .
cái lũ mắc dạy, nhà nó ở gần sông à mà ra phá đò nhà người ta, nó bắt được đạp chết mẹ n
Reply With Quote
Old 19-04-2017, 09:34
Shikamaru Huhuhu's Avatar
Shikamaru Huhuhu Shikamaru Huhuhu is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Canh Cua View Post
Trước ở chung trọ với 1 thằng quê Khánh Hòa, đẹp trai, thông minh, nói chuyện khéo vl, gái bu như kiến, toàn em ngon, thậm chí mấy em còn tự nguyện về phòng trọ nấu cho, thế là mình đc ké , cứ mình đi làm là gái tới, đéo biết có chịch ko vì mình cũng chả hỏi.
Thằng này làm giáo viên dạy tính nhanh gì đó, có mẹo nên tính nhanh vl, toàn dạy con nhà khá nên nó kiếm ăn rất đc. Thằng này siêng nấu nướng vl, và đặc biệt là sáng nó hay nấu cho gái đến ăn, xong ăn xong đi rửa chén luôn . Gái thì thích hắn nhiều mà hắn chọn đc 1 em học tiếng nhật để du học, cao ráo ngon lắm, cơ mà theo kiểu quen cho vui, chả quan tâm mẹ gì, kiểu như dửng dưng vậy ấy. Sau đó chia tay, hình như do thằng này chia tay vì ko thích, mình cũng ko để ý lắm, sau đó con kia hay nhắn tin hỏi mình này kia thì mới biết thằng này chủ động chia tay.
Mình có về quê nhà hắn 1 lần, mẹ hắn đơn thân nuôi 2 chị em, chị lớn hắn cũng lại đơn thân nuôi con, thấy buồn lắm, đc cái nhà tình cảm, ai cũng dễ thương , về quê nó dẫn đi từ nội ngoại đủ cả, lên núi đi suối khắp cái vùng Vạn Ninh nhà nó.
Bẵng 1 thời gian mình chuyển chỗ trọ, nó thì về quê làm giáo làm, lâu ko liên lạc.
Mới đây lên fb thấy nó đi tu!!!! Vào làm sư sãi trong chùa, đầu trọc lóc, mặc áo sườn xám , tự dưng thấy sao ấy, ko hiểu lý do nó đi tu là gì nữa
Nhiêuf khi thấy có người rất lạ

Sent from my SM-G935A using vozForums
CHẮC LÀ NÓ CHỊCH NHIỀU EM QUÁ NÊN CẢM THẤY CÓ LỖI
Tình huống suýt vào vừa rồi mày thấy rồi đấy, nó chọc sang cánh từ vị trí đó, thằng Tuấn Anh ko làm đc gì bọn nó, biết thủ với tranh chấp đéo đâu.
Reply With Quote
Old 19-04-2017, 09:42
pisago1's Avatar
pisago1 pisago1 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Shikamaru Huhuhu View Post
CHẮC LÀ NÓ CHỊCH NHIỀU EM QUÁ NÊN CẢM THẤY CÓ LỖI
Khi mà sự hưởng thụ đã hết, thì nơi tịnh tâm là nơi con người thèm thuồng
ĐT * 0938-253-026 * Email : [email protected]
Reply With Quote
Old 20-04-2017, 16:22
nhocworm90 nhocworm90 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by tantrokiniem View Post
Đm , đến h nghĩ lại câu chuyện này cũng còn thấy rùng minh, đây chắc là vụ lạ nhất trên đời của mình.

Đợt đó con gấu 1st rủ đi coi bói với đám bán , cả bầy nữ , mỗi mình Nam. Tới nhà bà thầy bói trên đường Bà Huyện Thanh Quan , cả đám nữ lên lầu coi bói , còn mình ngồi dưới nhà với con gái bà thầy bói.

Con bé này thì đang ẵm con , chắc vài tháng tuổi , nhà bà ấy có nuôi 2 con chó , dữ vkl , lúc đầu mới nghe tiếng xe là nó sủa vang dội.

Mình ngồi dưới đất , lấy điện thoại ra chơi game , lâu lâu ngước nhìn con bé ấy 1 cái , nó cứ ngồi ôm con nó , đầu gật lên gật xuống, lúc thì lắc trái lắc phải như kiểu mấy đứa cắn kẹo mà nghe nhạc sàn hay Metal ấy ..

Đang yên đang lành thì nó nhìn vô cái bếp nó gàn giọng : Đừng có quậy , nhà có khách.

ĐM lúc đó da gà da vịt con mẹ gì nó nổi lên hết , đéo dám ngóc đầu lên nhìn nó hay nhìn xung quanh luôn. Xong rồi một lát nó nhìn ra cửa nó nói : đang coi bói rồi , không có rảnh , mai tới đi.

Vấn đề ở chỗ là 2 con chó nó dell sủa 1 tiếng nào cũng như mình dell nghe 1 tiếng bước chân nào. VKL ...Ngồi teo hết cả 1 cơ số thứ

Lần sau con bồ nó rủ đi coi lại chỗ đó là bàn ra luôn ..
Bà già nó dặn nó làm thế để tạo lòng tin khách hàng, kiếm thêm tiền mua sữa cho cháu thôi chứ có gì đâu
Reply With Quote
Old 20-04-2017, 17:13
roya249 roya249 is offline
Member

Không thể rõ ràng hơn

Quote:
Originally Posted by Wowy Rapper View Post
Mới đây thôi ) Chủ động rủ đi nhà nghỉ nhưng đéo cho nện. Chỉ có nằm sờ mó, nắn bóp. Sáng hôm sau dậy mặt lạnh tanh. Con bé dậy đi làm nt : Ngủ ngon nhé.... Vài ngày sau say good bye
Old 23-04-2017, 23:14
Lucil125 Lucil125 is offline
Senior Member

up
hóng truyện
Reply With Quote
Old 23-04-2017, 23:31
rcon2023 rcon2023 is offline
Member

1. Anh " hòa " tôi với người anh này như 2 anh em trong 1 nhà, như 2 mà một.! rồi bổng một ngày ảnh mất tích, tôi cố gắng tìm nhưng ko gặp =(. và tới giờ không ai nghe tin tức gì của anh ấy nữa
2. người anh em " tốt " gần đây trong chổ làm,! có thể nói người đó là hình mẫu của em! . tận tâm với công việc và ko than vãn 1 lời nào.! và rất thân với em nữa. rồi 1 ngày đẹp trời anh ấy nghĩ việc. ! rồi lại mất tích ko liên lạc được :v
Reply With Quote
Old 23-04-2017, 23:35
tieulong_001 tieulong_001 is offline
Đã tốn tiền

Ông cụ ở gần nhà bị cụt 1 tay và hư 1 mắt. Ngày ổng chết xong dc vài hôm gia đình gọi đám thợ hồ tới xây mả. Tới nơi thấy có 1 con chim đậu ngay trên mả ông đó, đuổi thế nào thì một lát cũng bay lại chỗ cũ. Nguyên đám thợ để ý là con chim cũng bị hư 1 mắt nên đồ là ông cụ về. Làm lễ cúng bái xong con chim mới chịu bay đi. Câu chuyện này nguyên đám thợ hồ trong xóm tham gia làm mả hôm đó đều kể vậy.

Ông cụ khác đang minh mẫn, cụ bà chết, ổng cũng tiếp khách, lo liệu chu đáo. Đi chôn bà cụ về xong ông cụ lú lẩn luôn tới giờ, ko còn nhận ra người quen hay con cháu gì nữa.
CPU: Core i7-8700 V3 3.2GHz * VGA: MSI GTX 1660 OC 6G * Main: Gigabyte B360M Aorus Pro * SSD: SamSung EVO 850 256GB * HDD: Western Digital 5TB * PSU: Andyson M5 550W * Ram: Corsair Vengeance 2 X 8GB DDR4 bus 2666 * Case: D-Shield V2
Reply With Quote
Old 23-04-2017, 23:50
saokhongthayhoiam? saokhongthayhoiam? is offline
Senior Member

kì lạ thì cũng có, như hnay chẳng hạn tự nhiên có cml inb gạ chịch mà sợ trap nên thôi
Reply With Quote
Old 23-04-2017, 23:56
tieulong_001 tieulong_001 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by saokhongthayhoiam? View Post
kì lạ thì cũng có, như hnay chẳng hạn tự nhiên có cml inb gạ chịch mà sợ trap nên thôi
Nó thấy bạn bê đê ko có khả năng chịch nên mới chọc vậy đó
CPU: Core i7-8700 V3 3.2GHz * VGA: MSI GTX 1660 OC 6G * Main: Gigabyte B360M Aorus Pro * SSD: SamSung EVO 850 256GB * HDD: Western Digital 5TB * PSU: Andyson M5 550W * Ram: Corsair Vengeance 2 X 8GB DDR4 bus 2666 * Case: D-Shield V2
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules