Chia tay rồi, bạn có thái độ thế nào với người yêu cũ? - Page 43 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > Điểm báo

Thread Tools
Old 09-11-2019, 16:36
WENBIE's Avatar
WENBIE WENBIE is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by sieu_ban_lui View Post
Nhạc Linh San à thằng già?
Đm bớt spam mấy cái emo, tốn tài nguyên
Ko biết tắt hehe
Vợ nó xem phim tàu thế là đặt theo phim đó chứ
Giống xưa người ta đặt tên San Ốc, San U. Ngày nay có San San
Reply With Quote
Old 09-11-2019, 16:39
Red_Leo Red_Leo is offline
K.I.A

mỉm cười, gật đầu chào hỏi khi gặp, một ánh mắt tự tin tôi nhìn em chỉ như người qua đường.

mọi thứ trong cuộc đời tôi vẫn tiếp diễn, tôi vẫn sống để thỏa mãn bản thân mình, tôi sống để trải nghiệm cuộc đời mình bằng những màu sắc vui tuơi.

lúc ta bên nhau em trách tôi vì sao luôn xuề xòa, cả ngày áo cộc quần cá rô đớp, đầu tóc bù xù râu ria luộm thuộm. chuyện chúng ta rồi cũng chấm dứt vì không thể từ bỏ cái tôi bản thân và chấp nhận những cái xấu của đối phương.

nhưng em nào biết, tôi yêu em chỉ như 1 trải nghiệm, nếu em đồng hành cùng tôi chỉ sau 1 năm đấy là mọi chuyện sẽ khác. tôi hoàn toàn có thể làm bất kì những gì để em vui nhưng tôi sẽ không làm khi tôi chưa để em trải qua sự đồng cảm, lửa thử vàng, tìm thấy tình yêu bền bỉ thật phải tới khi người ấy có chấp nhận con người chúng ta dù ở bất kì giai đoạn nào.

bạn tôi từng tuyên bố phá sản và sạt nghiệp nhưng nó vẫn có một cô gái luốn dõi sát theo, để bây giờ mọi thứ mà cô ấy có là cái điều hiển nhiên.

em không trải qua quãng thời gian thử thách, tới khi gặp lại tôi em trách tôi tại sao ngày đấy lại không như bây giờ, hiện tại em lấy chồng sính con. chồng em cũng từ 1 công tử thành gã bụng phệ với cái việc đi uống rượu xong đá phò rồi kệ mẹ em, em nhắn tin kể nể với tôi, em tưởng rằng tôi còn 1 chút gì đấy vấn vuơng.

nhưng em à, hiện tại, thời điểm này. ở ngoài kia có hàng loạt cô gái trẻ và xinh đẹp hơn em, em đã là lứa thứ 2 mà vẫn luôn cái suy nghĩ mơ mộng chưa tỉnh ngủ đấy, đời em vẫn thiệt. vì em ngu
Reply With Quote
Old 09-11-2019, 17:01
vnpcb's Avatar
vnpcb vnpcb is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by huyle9 View Post
T với gấu cũ chia tay nhưng thỉnh thoảng vẫn ngủ với nhau như bt
Đến hôm nó báo tháng sau nó cưới , vẫn ngủ với nhau bt . Đến hôm 3 hôm nữa thì cưới vẫn làm 1 shot ở nhà để xe .
2 đứa rẻ rách, tưởng thế là hay.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules