Thảo Luận 800k cho thái độ phục vụ loa.com.vn và không bao giờ quay lại - Page 2 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Multimedia

Thread Tools
Old 08-08-2016, 19:43
prettylife.1505 prettylife.1505 is offline
Senior Member

Re: 800k cho thái độ phục vụ loa.com.vn và không bao giờ quay lại

lúc ng ta đến thì sao không giải quyết cho êm, đợi mang lên đây rôi mới vào bla bla xin lỗi, Nếu ng đi hd không biết voz, và cũng không có cái voz này, thì thử hỏi bao nhiêu ng ngậm ức. Mua cũng vài thứ ở svhouse Trần Minh Quyền, nhưng may là chưa đi bh, chứ k cũng không biết ntn. Lo là chăm sóc khách hàng đi. Người mua dc cái tai nghe đắt thì họ đã có cảm nhận và tư duy rôi.
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 19:56
minolta.clone1 minolta.clone1 is offline
K.I.A

Né luôn svhouse ra có hơn ko

Sent from my iPhone 4S using vozForums
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 20:49
kenshire kenshire is offline
Senior Member

Một sự bất tin, vạn sự bất tín.
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 20:50
ThaiTuShangv02 ThaiTuShangv02 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by knight271 View Post
Trước tiên mình xin thay mặt SVHouse 116 Trần Minh Quyền xin lỗi bạn vì để bạn có những phiền phức không mong muốn này. Mình xin giải thích 1 số mục như sau :
1. Trước hết về phần tai nghe khi pair bluetooth vào điện thoại của bạn xuất hiện 1 tên tai nghe mới vì tình trạng tai nghe của bạn khi gửi bảo hành bên mình bị chết mạch nguồn bên mình đã thay 1 bộ mạch nguồn mới hoàn toàn mới nên việc tai nghe khi thay xong không nhớ thiết bị của bạn là việc đương nhiên nên bạn vui lòng pair lại như lúc đầu giúp mình.
2. Về phần pad tai của bạn thì thực sự là bên mình không hề đụng chạm để xảy ra tình trạng bong chóc như bạn thấy, cũng do 1 phần do bên mình khi nhận bảo hành tai nghe không bàn giao kỹ càng tình trạng tai nghe của bạn nên bên mình có giải quyết đổi mới 1 cặp pad tai mới hoàn toàn cho bạn nhưng do lúc đó bạn cảm thấy không hài lòng và muốn trả tiền thì bây giờ bên mình vẫn sẽ giải quyết cho bạn như ban đầu đã trình bày là đổi mới 1 cặp pad tai cho bạn và bạn có thể đến SVHouse để nhận lại số tiên bạn đã thanh toán.
3. Còn việc người giải quyết vấn đề này lúc sáng gây cho bạn khó chịu về thái độ thì có thể việc này làm ảnh hưởng đến việc bạn muốn thanh toán tiền cặp pad tai thì 1 lần nữa mình xin thay mặt SVHouse 116 Trần Minh Quyền gửi lời xin lỗi đến bạn và bên mình sẽ khắc phục việc này.
Thân
Mình đi bảo hành nhiều chỗ và nhiều hãng, khẳng định lỗi 100% ở SVHouse.
Vì sao?
Vì khi nhận bảo hành thì nhân viên nhận bảo hành phải ghi tình trạng sản phẩm rõ ràng ngay trên phiếu bảo hành, ví dụ xước 1 vết bên tai phải, pad trái bị chó cạp nham nhở, tai nghe hơi trầy xước, sạc pin ko vô... Còn ko ghi gì là mặc định sản phẩm hình thức còn như mới, chứ éo phải bắt khách hàng phải chụp hình selfie với sản phẩm để làm tin đâu.
Trả lời trên 1 diễn đàn như voz mà trả lời kiểu đối phó thế này thì tẩy chay là đúng rồi, quá thất vọng với SVHouse
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 22:27
chagekuter chagekuter is offline
Đã tốn tiền

E cũng chuẩn bị né ! ==

Sent from my iPad mini 4 using vozForums
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 23:10
Kyle Mark Kyle Mark is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by chagekuter View Post
E cũng chuẩn bị né ! ==

Sent from my iPad mini 4 using vozForums
Bác là cái bác hình như chuẩn bị hốt con ATH-M50x đúng ko
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 23:13
hadjred hadjred is offline
K.I.A

=)) support thế này thì từ sau cứ cạch mặt bọn SVHouse này ra, trước cũng mê lắm mà cuối cùng được ông anh cho lại dàn loa, xui xui lại vào ăn hành bỏ mẹ
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 23:17
faceyourfear faceyourfear is offline
Member

Bên svhouse đã trả lời như vậy thì tôi ko còn gì để nói. Như các bạn có comment bên trên đã đủ ý.

Không muốn lôi lên facebook vụ này (trang fanpage của loa.com.vn và trang cá nhân) đơn giản là muốn nghe 1 cuộc gọi sau tất cả để xin lỗi cũng ko có, tất cả đúng như bác congsona4, rep cho có

Quote:
Originally Posted by congsona4 View Post
lại kiểu rep cho có =))
bác đen thôi eheh đỏ thì quên đi cơ mà bỏ ra 6 củ 3 mua con tai nghe để rồi dc súp pót như vậy cũng bực
Sau việc này thì khẳng định 100% khi upgrade DAC hay cần về các thiết bị ngoại vi như headphone + speaker thì tôi sẽ chọn chỗ khác.
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 23:24
prettylife.1505 prettylife.1505 is offline
Senior Member

khách hàng svhouse k phải vozer không, nên cũng không ảnh hưởng j mấy đâu, chỉ là mong sau vụ này, svhouse có cách chân thành hơn trong việc hổ trợ sau mua hàng thôi.
Reply With Quote
Old 08-08-2016, 23:58
vietthang911 vietthang911 is offline
Senior Member

Khách onl trong vOz ko lớn, nhưng cũng ko phải ít. Từng đi mua hàng svhouse ở HN và chứng kiến thái độ đối với ng mua hàng và ng đi bảo hành khác nhau.
Đối với hệ thống lớn như svhouse thì việc đồng nhất chất lượng sản phẩm và thái độ pvụ cần nâng cao để chuyên nghiệp hơn. Hoặc có khi chính bản thân chủ svhouse như vậy thì chả trách đc nhân viên.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules