Hội Chinese phone (Xiaomi, Meizu, Huawei...) - Thảo luận, hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm, kết nối bạn bè :D - Page 4055 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Thiết bị di động

Thread Tools
Old 06-01-2019, 19:11
sluogn's Avatar
sluogn sluogn is offline
Senior Member

Re: Hội Chinese phone (Xiaomi, Meizu, Huawei...) - Thảo luận, hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm, kết nối bạn bè :D

mình thích cảm giác vô Bar nghe nhạc đùng đùng, bass đập vô tức ngực đã
thời trẻ trâu nhậu vô xong là nguyên đám vô Bar quẩy giờ già mẹ nó rồi
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 19:20
loyal_296's Avatar
loyal_296 loyal_296 is offline
Senior Member

Re: Hội Chinese phone (Xiaomi, Meizu, Huawei...) - Thảo luận, hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm, kết nối bạn bè :D

^ đấy tau nói có sai bao giờ

Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 19:26
verylove verylove is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by loyal_296 View Post
Có tật giật mình . Để loa lên ngực cho nó thình thịch như trong đó. . Ngày trước còn ham hố, sau 2,3 đợt uống rượu ngày nào về hôm sau cũng nhức đầu, khô rát họng thì bỏ méo đi nữa. Rượu trong bar toàn fake , đi pub uống beer sướng hơn đỡ thành phần phức tạp

Quote:
Originally Posted by sluogn View Post
mình thích cảm giác vô Bar nghe nhạc đùng đùng, bass đập vô tức ngực đã
thời trẻ trâu nhậu vô xong là nguyên đám vô Bar quẩy giờ già mẹ nó rồi
Bar chỗ mấy thím ko biết ntn chỗ mình h chán lắm vì nhà quê ko ah. Mà mấy thím biết thanh niên thôn thì ntn rồi đó
Nói chug thời còn đi bar mình thích nhất năm lớp 7 đến lớp 10. Lớp 7-8 đi ké còn 9-10 tự đi vs gái zui vcl. Nghĩ lại nhớ thời đó thiệt. Pồ vs con bạn mình 2 con rủ nhau đi đánh bài nói kiếm tiền tối dẫn mình đi bar còn mình thì đi nhậu....ôi còn thời có khác hết thời....haizzz

Sent from my iPad using vozForums
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 19:28
laplace's Avatar
laplace laplace is online now
Senior Member

Có ông anh xã hội hồi trẻ cũng thích bar bủng, sau lấy vợ đóng bộ loa 1 tỷ 2 để trong nhà. Mỗi lần đến chơi đều nghe thử, đòi vặn to tí. Ổng bảo mày mở trên 25 thì nó thổi bay mẹ mày ra cửa

Sent using vozFApp
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 19:34
loyal_296's Avatar
loyal_296 loyal_296 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by verylove View Post
Bar chỗ mấy thím ko biết ntn chỗ mình h chán lắm vì nhà quê ko ah. Mà mấy thím biết thanh niên thôn thì ntn rồi đó
Nói chug thời còn đi bar mình thích nhất năm lớp 7 đến lớp 10. Lớp 7-8 đi ké còn 9-10 tự đi vs gái zui vcl. Nghĩ lại nhớ thời đó thiệt. Pồ vs con bạn mình 2 con rủ nhau đi đánh bài nói kiếm tiền tối dẫn mình đi bar còn mình thì đi nhậu....ôi còn thời có khác hết thời....haizzz

Vl lớp 7, lớp 8 đi bar , lớp 7 lớp 8 mình còn chơi bắn bi, nhảy cao, bắn súng bi, súng pháo. Lên lớp 12 ms biết yêu. Thật là vcl

Reply With Quote
Old 06-01-2019, 19:46
TTTTTTTT's Avatar
TTTTTTTT TTTTTTTT is online now
Senior Member

Bar pub chưa đi bao h

Bao h nó sale cái sim vina 1 năm nhỉ các táo

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 19:59
Bmaster's Avatar
Bmaster Bmaster is online now
Senior Member

Quote:

Có nói quá ko người anh em? Lớp 7 lớp 8 mà nó cho vào bar á
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 20:12
verylove verylove is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by TTTTTTTT View Post
Bar pub chưa đi bao h

Bao h nó sale cái sim vina 1 năm nhỉ các táo

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp
Thím canh shopee thôi. Mà sale cũg ko rẻ thôi thím mua mẹ cho nhanh
Nên đi thử bar đi thím. Nói chug đàn ôg cái j cũg nên thử cho biết ( trừ cần cỏ ma tuý đá ke....)
Quote:
Originally Posted by laplace View Post
Có ông anh xã hội hồi trẻ cũng thích bar bủng, sau lấy vợ đóng bộ loa 1 tỷ 2 để trong nhà. Mỗi lần đến chơi đều nghe thử, đòi vặn to tí. Ổng bảo mày mở trên 25 thì nó thổi bay mẹ mày ra cửa

Sent using vozFApp
Quote:
Originally Posted by loyal_296 View Post
Vl lớp 7, lớp 8 đi bar , lớp 7 lớp 8 mình còn chơi bắn bi, nhảy cao, bắn súng bi, súng pháo. Lên lớp 12 ms biết yêu. Thật là vcl

Quote:
Originally Posted by Bmaster View Post
Có nói quá ko người anh em? Lớp 7 lớp 8 mà nó cho vào bar á
Ko có chém gió nha thím. Lớp 7-8 đi đc vài lần và đi ké ko phải tự túc , đi theo thằg a họ vs bạn nó , bạn nó là thằg lớn rồi bede , mình vẫn còn nhớ lần đầu uốg rượu fa coca thơm vs ngọt quá uốg nhìu về ói từa lưa . Còn lớp 9-10 thì có pồ đi nhậu đi kara rồi bar là bthuog....hồi nhỏ mình hay đú lắm. Hihi. Thành ra ham chơi ko học nên h là loser nè :(

Reply With Quote
Old 06-01-2019, 20:21
sluogn's Avatar
sluogn sluogn is offline
Senior Member

Last edited by sluogn; 07-01-2019 at 07:39.
Reply With Quote
Old 06-01-2019, 20:26
Bmaster's Avatar
Bmaster Bmaster is online now
Senior Member

Quote:

Ko có chém gió nha thím. Lớp 7-8 đi đc vài lần và đi ké ko phải tự túc , đi theo thằg a họ vs bạn nó , bạn nó là thằg lớn rồi bede , mình vẫn còn nhớ lần đầu uốg rượu fa coca thơm vs ngọt quá uốg nhìu về ói từa lưa . Còn lớp 9-10 thì có pồ đi nhậu đi kara rồi bar là bthuog....hồi nhỏ mình hay đú lắm. Hihi. Thành ra ham chơi ko học nên h là loser nè :(

Sao mình nhớ mấy lần vào Đông Dương & Hoàng Gia ở HP nó có cho trẻ con vào đâu nhỉ
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules