Lỡ đạp rách váy cô dâu trong đám cưới, bị tổng sỉ vả trước mặt gấu nhục nhã quá :sosad: - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 31-12-2015, 11:19
natuan1488 natuan1488 is offline
Senior Member

Lỡ đạp rách váy cô dâu trong đám cưới, bị tổng sỉ vả trước mặt gấu nhục nhã quá :sosad:

Hic hic em buồn quá chắc tự tử chứ sống không được nữa rồi

Tối qua em đang đi làm thì gấu gọi điện, hẹn xong giờ làm đi ăn đám cưới bạn gấu cho vui. Em mới bảo "ủa anh có quen gì bạn em đâu đi ăn người ta cười cho đấy" thì gấu lại dỗi, nói là giờ em không đi á gấu cũng chả thèm đi nữa. Lâu lâu mới có một đám hai đứa đi chung bỏ thêm tiền vào rồi tự sướng up instagram cho thiên hạ gato chơi

Nể gấu và lâu rồi từ khi lên phó phòng em cũng chưa được đi ăn tiệc, nên thôi xong giờ làm em về chải chuốt vuốt keo các kiểu, ra đầu ngõ thuê bộ vest Tây nữa. Người em cao 1m78 nên mặc vest nhìn thanh lịch và thời thượng lắm. Chở gấu đi mà người ta cứ nhìn nhìn ra chiều gato hay sao ấy.

Đám cưới ở nhà hàng thì nó có cái xích đu trước cửa để mọi người ngồi chụp ảnh, em vừa ngồi vào thì bố mẹ chú rể lấy lý do là để người già ngồi nên đuổi khéo em ra, chứ em biết thừa là do em đẹp trai hơn chú rể nhiều lần họ sợ mất mặt hay sao ấy Mọi người ngồi vô bàn đầy đủ thì cô dâu chú rể tiến vào từ cửa trước, công nhận là chú rể xấu nhưng nhà giàu nên lấy vợ xinh vãi loàn luôn Bàn em ngồi 10 người ăn uống no say, em với gấu chả quen ai cả nên mặc sức gắp. Mấy đồ ngon ngon đồ em gắp cho em với gấu hết: Đùi gà, bít tết các kiểu. Đám kia cứ ngơ ra em mặc kệ, ăn no cái đã

Gấu ghé tai em bảo: "Anh ơi anh hát hay thì lên hát bài chúc mừng cô dâu chú rể đi, nhớ bảo là bạn trai em"

Sẵn hơi rượu em hôn cô ấy cái "Chụt" rồi lên giành mic hát luôn bài: "Anh sẽ vì em làm cha thằng bé..". Hát xong lúc đi xuống, cô dâu chú rể đứng gần đó tiện tay em cầm ly vang lại chúc mừng luôn. Chú rể đứng đến vai em à. Em soi xuống còn lấy hẳn cả 2 vếu cô dâu độn lên sau lớp áo mút cơ mà

Chuyện chẳng có gì để nói nếu như lúc đó em cụng ly xong vòng tay ôm cô dâu chú rế rồi quay đi, ko hiểu sao giày em nó dẫm lên váy cô dâu mà mũi giày nhọn nó mắc luôn vào mớ hoa ren ấy. Em vừa bước đi thì nghe một tiếng "Xoẹt..Rẹt ttttt". Bởi vì hội trường ồn ào nên cứ nghĩ ai làm rách khăn lau cơ, em lại càng bước nhanh thì tiếng "Roẹt" càng kéo dài Sau lưng em vang lên tiếng: "Á, á" thánh thót. Em quay người lại thì đứng hình luôn các bác ạ

Cô dâu xinh đẹp đã bị giày của em kéo rách hết nửa cái váy, phần thân trên còn nguyên vẹn nhưng phần dưới rách hẳn 1 đường dài, đang chụm chân lấy tay che sịp. Bởi vì nó độn quá nên phần áo trên khá rộng theo vết rách tuột xuống, thành ra che được ở dưới thì ở trên bị lộ hết nửa bầu ngực căng tròn có cả ti màu hồng trên nền bra mỏng nữa, lớp áo mút bị lột ra không che chắn gì được cả trông thê thảm lắm Cô dâu cứ một tay đặt vào tam giác che sịp, tay kia vòng qua ngực che vếu, phần vai trắng nõn với đùi nữa cứ lấp ló em liếc qua thôi mà kích thích lắm nhưng ở vào hoàn cảnh đó nên ko dám nghĩ bậy nhiều, chú rể hoảng quá chạy lấy cái khăn trải bàn quấn cho cô dâu thì bị vấp ngã sóng xoài. Ly rượu bay lên văng ra xa hình như rơi trúng bà nào đang ngồi gần đó. Mọi người ồ lên rồi nhìn em với 2 đứa nó trố cả mắt. Bố mẹ cô dâu chạy ra chửi em: "Đm mày phá đám vậy". Xong cả họ hàng nhà nó xúm lại che cho cô dâu rồi đồng thanh sỉ vả em các kiểu. Gấu em chứng kiến toàn bộ sợ quá trốn ra trước. Em bị đuổi ra ngay sau đó

Giờ ra đường cứ sợ bị họ hàng nó xử lý, em quê quá ko biết phải làm sao cả, chưa bao giờ gặp xui xẻo như vậy các bác ạ. Gấu còn giận em ko thèm liên lạc từ hôm qua đến giờ nữa. huhu
Reply With Quote
Old 31-12-2015, 11:20
demlanhlung demlanhlung is offline
Senior Member

.
Reply With Quote
Old 31-12-2015, 11:21
quocla82's Avatar
quocla82 quocla82 is offline
Senior Member

chào mừng anh natuan đã trở lại
Reply With Quote