Du học hai năm trở về em đã yêu người khác và lừa dối cả gia đình anh - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 05-12-2015, 11:41
natuan1488 natuan1488 is offline
Senior Member

Du học hai năm trở về em đã yêu người khác và lừa dối cả gia đình anh

Chỉ mới hai năm trời thôi mà em nỡ làm như vậy sao em?
Cứ mỗi lần lên mạng đọc các chuyện tan vỡ, chưa bao giờ mình nghĩ rồi đây mình cũng phải trải qua như vậy các bác ạ. Không ngờ nó đến nhanh quá, vội vã quá.

Yêu nhau ba năm trời chứ ít ỏi gì, trước khi lên máy bay qua nơi xứ người mình và em còn ôm nhau khóc, hứa hẹn 2 năm sau mình trở về bọn mình sẽ cưới nhau. Cuộc sống nơi đất khách lắm bon chen và thiếu đi tiếng nói quê hương, thiếu vắng tình thương của gia đình, của người yêu và thiếu cả mùi hương của bông hoa lan em có thói quen thi thoảng cài trên tóc. Mỗi lần đi xem phim mình hay giả vờ ngủ gật để úp mặt vào mái tóc của em rồi bị em đánh

Suốt quãng thời gian hai năm đó, tối nào mình và em cũng trò chuyện, mình ít giao tiếp với người ngoài, chỉ chú tâm đến việc học và làm sao để có kết quả tốt trở về nhận công việc tương xứng với em, chăm lo cho em. Những cuốn lịch gỗ mình tự làm rồi gửi về tặng em, em đều mang đi tặng lại cho thằng đó rồi bảo là chính tay em làm. Một mặt em đối xử với mình như một cô vợ sắp cưới chờ chồng, thi thoảng còn gửi ảnh nude để khiêu khích mình. Một mặt em tán thằng trưởng phòng của em rồi đi chơi với nó, rồi qua nhà mình mượn tiền để sắm sửa chăm sóc nó lúc nó bị bệnh. Em đối xử với mình như vậy đấy mặc dù mình chưa bao giờ làm em buồn hay cảm thấy thiếu tốn tiền bạc vật chất.

Hai năm trời đi xa, nỗi nhớ em thiết tha và nhiều ko thể tả. Ngày mình trở về cũng là ngày mình bắt gặp em với thằng kia đang ôm nhau rời khỏi cơ quan em. Mình chạy tới chết sững trước bộ mặt vui vẻ của hai người. Thằng kia nhìn mình như kiểu thằng mọi rệp nào đó đang khóc trước mặt em, còn em thì lảng tránh vì bất ngờ trước sự trở về ko báo trước của mình. Mình đã đấm thằng kia thật mạnh, và rời đi ngay sau đó mặc dù em chạy theo xin giải thích Ừ thì giải thích gì nữa khi phòng trọ của em còn quần áo của thằng đó treo đầy phòng. Cái phòng tay mình thuê cho em, mua khóa cửa cho em, em ko ngờ mình trở về tìm em mà lại thấy một cái ổ dâm đãng toàn đồ chơi tình dục đâu nhỉ? Tìm em ở phòng ko đc, đến cơ quan thì em lại cùng thằng khốn đó khiến mình đau như vậy. Thôi em ơi mình có duyên ko có phận, anh ở xa em ở gần nên chuyện ngày xưa xem như gió thổi mây bay đi em. Cuộc đời mình rồi sẽ còn có người con gái khác, chúc em hạnh phúc. Người mình từng yêu rất nhiều những đã phản bội mình vì nhục dục tầm thường.
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 11:43
mrmon_killer mrmon_killer is offline
Senior Member

lại một người nữa
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 11:45
tinhlagi87777's Avatar
tinhlagi87777 tinhlagi87777 is offline
Đã tốn tiền

Ko nghe câu :" du học 10 năm em chờ, nghĩa vụ 2 năm em lờ anh luôn " hả, cái đó chỉ mấy đứa con gái ham tiền ham danh . Con gấu thím như vậy là tốt đó
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 11:52
thanhdat1941 thanhdat1941 is offline
K.I.A

Tốt nhất là đéo chờ bố con thằng nào cả. Đi về tìm con nào ngon nghẻ ngoan mà cưới. Đời thiếu đéo j gái mà đau khỏ. Chung tình như thớt là quý cơ mà ngu
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 11:54
TaiSaoLaiBanNickToi's Avatar
TaiSaoLaiBanNickToi TaiSaoLaiBanNickToi is online now
Senior Member

#ngungthudam
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 11:55
khamphacd khamphacd is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by natuan1488 View Post
Chỉ mới hai năm trời thôi mà em nỡ làm như vậy sao em?
Cứ mỗi lần lên mạng đọc các chuyện tan vỡ, chưa bao giờ mình nghĩ rồi đây mình cũng phải trải qua như vậy các bác ạ. Không ngờ nó đến nhanh quá, vội vã quá.

Yêu nhau ba năm trời chứ ít ỏi gì, trước khi lên máy bay qua nơi xứ người mình và em còn ôm nhau khóc, hứa hẹn 2 năm sau mình trở về bọn mình sẽ cưới nhau. Cuộc sống nơi đất khách lắm bon chen và thiếu đi tiếng nói quê hương, thiếu vắng tình thương của gia đình, của người yêu và thiếu cả mùi hương của bông hoa lan em có thói quen thi thoảng cài trên tóc. Mỗi lần đi xem phim mình hay giả vờ ngủ gật để úp mặt vào mái tóc của em rồi bị em đánh

Suốt quãng thời gian hai năm đó, tối nào mình và em cũng trò chuyện, mình ít giao tiếp với người ngoài, chỉ chú tâm đến việc học và làm sao để có kết quả tốt trở về nhận công việc tương xứng với em, chăm lo cho em. Những cuốn lịch gỗ mình tự làm rồi gửi về tặng em, em đều mang đi tặng lại cho thằng đó rồi bảo là chính tay em làm. Một mặt em đối xử với mình như một cô vợ sắp cưới chờ chồng, thi thoảng còn gửi ảnh nude để khiêu khích mình. Một mặt em tán thằng trưởng phòng của em rồi đi chơi với nó, rồi qua nhà mình mượn tiền để sắm sửa chăm sóc nó lúc nó bị bệnh. Em đối xử với mình như vậy đấy mặc dù mình chưa bao giờ làm em buồn hay cảm thấy thiếu tốn tiền bạc vật chất.

Hai năm trời đi xa, nỗi nhớ em thiết tha và nhiều ko thể tả. Ngày mình trở về cũng là ngày mình bắt gặp em với thằng kia đang ôm nhau rời khỏi cơ quan em. Mình chạy tới chết sững trước bộ mặt vui vẻ của hai người. Thằng kia nhìn mình như kiểu thằng mọi rệp nào đó đang khóc trước mặt em, còn em thì lảng tránh vì bất ngờ trước sự trở về ko báo trước của mình. Mình đã đấm thằng kia thật mạnh, và rời đi ngay sau đó mặc dù em chạy theo xin giải thích Ừ thì giải thích gì nữa khi phòng trọ của em còn quần áo của thằng đó treo đầy phòng. Cái phòng tay mình thuê cho em, mua khóa cửa cho em, em ko ngờ mình trở về tìm em mà lại thấy một cái ổ dâm đãng toàn đồ chơi tình dục đâu nhỉ? Tìm em ở phòng ko đc, đến cơ quan thì em lại cùng thằng khốn đó khiến mình đau như vậy. Thôi em ơi mình có duyên ko có phận, anh ở xa em ở gần nên chuyện ngày xưa xem như gió thổi mây bay đi em. Cuộc đời mình rồi sẽ còn có người con gái khác, chúc em hạnh phúc. Người mình từng yêu rất nhiều những đã phản bội mình vì nhục dục tầm thường.
Loại đàn bà này thớt đừng bận tâm, hãy cảm ơn cô ta vì cô ta đã ra khỏi cuộc đời thím vĩnh viễn, còn hơn sau này cưới về lại bị cấm sừng thì lúc đó còn nhục hơn với gia đình với tổ tông. rồi thím sẽ tìm thấy người con gái thích hợp thôi. Hãy nhắn tin cảm ơn cô ta, rồi cắt đứt mọi quan hệ đi.
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 11:59
niithanoi1's Avatar
niithanoi1 niithanoi1 is offline
Junior Member

t đọc đc ở đâu rồi ấy. t thề luôn. thằng thớt lấy cc ở đâu thì ghi nguồn vào.
P/s: thanh niên vc
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 12:01
leudiembaodauten leudiembaodauten is offline
K.I.A

Quote:
Cái phòng tay mình thuê cho em, mua khóa cửa cho em, em ko ngờ mình trở về tìm em mà lại thấy một cái ổ dâm đãng toàn đồ chơi tình dục đâu nhỉ?
Chia buồn với thím. Mong thím bỏ thời gian review thêm cái ổ này.
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 12:01
HIVdaika's Avatar
HIVdaika HIVdaika is offline
Đã tốn tiền

Location: Cuối chân đồi, có giàn thiên lý và ngồi bên cạnh hảo Song Nhi

Mod không ban thằng này đi. Ngày nào cũng bịa chuyện đăng lên vậy.
Reply With Quote
Old 05-12-2015, 12:06
Eminem99999's Avatar
Eminem99999 Eminem99999 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Cách đây một tháng em có chở gấu đi ăn khuya, sau khi làm hai cốc bia tê tê, gái ngồi sau ôm nên phê phê và bọn em lê la khắp néo đường thành phố trong sự hả hê của một thằng có gấu trước bao cặp mắt ganh tị của bọn FA bần nông tội nghiệp
Có lẽ vì gấu em mặc quần ngắn quá nên mấy thằng đi cạnh cứ soi soi. Gấu mới đập đập vào lưng em bảo là "anh ơi ngại quá nó nhìn nãy h" Em mặc kệ bọn ranh đó, còn cố tình vòng tay qua đặt lên đùi gấu rồi cứ thế một tay vê ga, một tay sờ đùi. Bọn kia có vẻ tức tối lắm nên cố gắng lấn làn chạy vượt lên xe em. Được khoảng 2km thì sắp tới đèn đỏ, thấy tín hiệu đèn vàng em rồ ga phóng vút qua khi đèn đỏ vừa chớm 1s. Bên phải em có một thằng lao tới thấy vậy nó thắng gấp, chiếc xe của nó xìa bánh và lao xéo vô lề đường với tiếng kêo "kéttttt" rõ to. Em loạng choạng nhưng do cứng tay nên ko bị té, gấu ngồi sau ôm chặt cứng còn những người đi đường thì dạt hết qua một bên. Biết gặp chuyện chẳng lành vì cái xe kia đâm vào vỉa hè đổ nghiêng, thằng kia thì nằm bất động nên em chạy thẳng một mạch về nhà luôn. Sợ teo cả ass các bác ạ

Chuyện sẽ chẳng có gì nếu tối qua máy em có số lạ gọi nhỡ mấy lần. Em cầm máy gọi lại thì đầu kia im lặng một lúc, rồi sau đó từ tốn hỏi ngược em với cái giọng rất kháy:

- Anh là anh T phải ko?
- Ơ đúng rồi ai đấy?
Nó lại im lặng, rồi khoảng 5s sau nó gằn giọng:
- Có nhớ tháng trước anh đâm em té lăn ra đường đi cấp cứu ko?
Chết mẹ, em giật đứng hình nên giọng hơi run:
- Bạn là ai vậy, sao bạn biết mình vậy?
Vấn cái giọng rất đều và kháy tai đó nó mới lai rai mớm cho em sợ, rồi hẹn em ra cafe đầu ngõ. Nó bảo em ko ra thì nó cho e đi tù luôn vì bố nó làm giám độc bệnh viện xác định cho nó ít thương tật là toi em. Em thì ko đủ kiến thức pháp luật với lại mình sai rõ ràng nên rất sợ, đành ra gặp nó, định đền cho nó tiền viện phí + sửa xe. Ai dè ra tới nơi nó đã ngồi đó với 4-5 thằng bặm trợn lắm
Nó bảo:
- Anh gọi con người yêu anh ra đây mình cùng nói chuyện, hôm đó có mặt nó nữa.
Em đành y lời, gọi gấu em ra. Khổ cái gấu em nó thích mặc quần ngắn, nó ra ngồi mà đùi với mông cứ lồ lộ mấy thằng dog kia cứ nhìn em ức lắm nhưng đang kèo dưới nên ko dám bật.
Sau nó nhìn gấu chán liền quay qua bảo em:
- Giờ anh thích sao? Đâm người ta chấn thương lá lách, nứt xương đòn rồi bỏ chạy. Giờ anh thích đi mấy tháng?
Em với gấu nhìn nhau rồi đành xuống nước năn nỉ nó đủ kiểu, xin bồi thường. Ai dè sẵn tay nó bê ghế ngồi cạnh em với gấu, rồi thả tay đặt lên đùi gấu em luôn mới vl Em vừa nhổm dậy thì 2 thằng to cao đã lao tới gì em xuống. Quán cà phê có mấy đứa nhân viên thấy vậy còn lùi lùi bỏ đi đù má bọn nó

Rồi nó săm soi gấu em, nó sờ đùi rồi bóp bóp xong đưa tay lên bụng gấu. Nó cứ vừa cười đểu vừa mân mê cái tay rồi vuốt lên ngực. Tới đây thì gấu em sợ quá rơi nước mắt con em điên lắm mà hai thằng kia to quá em ko làm gì được, bất lực

Nó đưa tay lên ngực gấu em rồi ấn ấn, xong bảo em là cho nó vui vẻ với gấu em thì nó sẽ bỏ qua chuyện này. Gấu em chửi nó thì nó bóp mồm gấu rồi vuốt má, bảo là " Từ từ rồi mình sẽ tâm sự, đừng nóng". Hành gấu em chán chê xong nó gọi đám bồng bọn ra về, bảo em với gấu suy nghĩ đi. Hoặc là hai bên cùng vui, hoặc là em đi tù còn gấu bị bắt cóc rồi chưa biết chuyện gì sẽ xảy ra.

Hic. Em hoang mang quá, giờ ko biết làm sao cả, bất lực quá
Thằng mặt lờ chuyên lập thớt nhảm đây mà
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules