[vOz] Hội anh em chơi Summoners War - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Games > Thảo luận chung

Thread Tools
Old 04-08-2015, 11:45
setlong14's Avatar
setlong14 setlong14 is offline
Đã tốn tiền

[vOz] Hội anh em chơi Summoners War

Thím nào đi ngang qua có lòng hảo tâm thì vote 5* dùm mình thread này.

Group facebook cùng nhau thảo luận và trao đổi kinh nghiệm cho anh em mới chơi:
https://www.facebook.com/SWVN1102/

Đây là 1 trang web hướng dẫn các bạn mới chơi game bằng tiếng Việt khá bổ ích. Mời các bạn tham khảo:
https://onclan.com/tip/19-luu-y-quan...sCTYsW4zkbbctP

Còn đây là trang web hướng dẫn thông tin về game khá đầy đủ bằng tiếng Anh. Nếu các thím có trình English cao thì có thể tham khảo:
https://vozforums.com/showpost.php?p...ostcount=12953

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG PHẦN MỀM SWFARM VÀ RUNE OPTIMIZER:
https://vozforums.com/showpost.php?p...ostcount=12911

CÁC BƯỚC TIẾP THEO SAU KHI NHẬP MÔN
https://vozforums.com/showpost.php?p...ostcount=13040

KINH NGHIỆM TỪ NGƯỜI CHƠI
Quote:
Originally Posted by genie_87 View Post
Bro có chơi từ đầu k, team giant đầu tiên k có bernard vs shannon nó lại k gõ cho thối mồm, bernar buff tốc trừ giáp trừ damg, shannon buff khiên slow, gắn miss, 2 con key cho tất cả newbie

Fuse thêm 3z, vero, tìm dc con bella, lên con kona 35 thế là đủ team cơ bản lắm r, farm giant rồi đúc rune đi muôn nơi

Các bạn chưa có mons xịn cứ làm như sau
- Kiếm farmer thật tít: best là alicia, sau tới lushen, vớ vẩn thì có lapis, raoq
- Train map thật tít: đừng ham cái faimon nhé, m farm bàn heyden lú 12s đây, nó nhanh đến độ hết cả 1s mà max, chỉ tốn en thôi. chênh nhau vài exp nhưng tốc độ quyết định tất cả
- Lên 6 đủ các em: 3z, bernard, shannon, bella, vero(chưa có thì lên kona cũng được)
- Team 5 con đấy kéo toa tẹt ga, đi giant 10 thoải mái với rune +12 5s
Khi nào các bạn đủ 5 con đấy 6s max 40, thì m bàn tiếp chuyện,vero k quá thần thánh,kona cũng k hề kém tí nào

Mục tiêu là giant 10, toa normal xa nhất có thể, bernar, bella lắp swift, 3z, shannon, lắp despair

Có thể clear toa normal mà k cần con 5nat nào cả, yên tâm

Bảo cần thì k phải, k cần cũng k phải, cân đối lượng devil, devil mới là thứ thiếu thốn, nên tiết kiệm, quan điểm cá nhân là skill 1 k cần max
Quote:
Originally Posted by MrSpecial1 View Post
Hôm nay rảnh, mình chia sẻ lại 1 số 2, 3* cần cho newbie (sau này dùng đến late game luôn)
1. 2*:
- Colleen: late game dùng đi r5, LB10, 1 số tầng đặc biệt của TOAH nếu k có các con key cơ bản)
- Konayami: late game dùng đi r5, AO, RTA
- Shannon: dùng ban đầu rất tốt để đi dungeon (nhất là GB10) và 1 số thứ linh tinh khác (late game k dùng, nên để 5* max 35 sau này làm food)
- Tarq: Newbie chưa dùng đc con này, dùng late game farm DB10.

2. 3*:
- Belladeon: Con này với newbie mình khuyên là kiếm ngay đầu tiên có thể, heal rất tốt và xài đi đến late game luôn
- Bernard: Con này hiện h k phải kiếm nữa mà làm quest xong nó cho luôn (awe sẵn). Dùng đi GB10 ban đầu... dùng đến late game luôn.
- Teon: Con này game hệ thống cho, giữ lại nhé, sau này nó kết hợp với Konayami làm nhiều trò hay lắm (trong WO, RTA, AO)
- Darion: Con này có cũng được, k có k sao, dùng đầu game cũng tạm, late game dùng đi R5
- Basalt: Con này chỉ sum đc từ dl (nếu sum được giữ lại ok ngon)
- Tharain: Cũng như Basalt (có giữ sau này đi TOAH)
- Mantura: Cũng như Basalt, Tharain (sau này là 1 trong những con key đi TOAH, AO dị...)
- Yaku, Lyn (chỉ co từ dl), Copper, Bulldozer, Tractor, Khali, Talc, Sin... sau này khỏe rồi tự khác biết dùng những con này vào đâu...

//Tiếp theo là fuse baretta (3z), veromos (vero), sigmarus (sig) nhanh nhất có thể.

Team GB10 hiệu quả từ 5 cái tên mình bôi đỏ ý: Sig (L), vero, bernard, bella, shannon
ôm đây 2 tháng nhé...

Chúc các bạn chơi game vui...!
Quote:
Originally Posted by supperspy01 View Post
Hướng dẫn lựa chọn team raid về cơ bản thì:
-fire: full dmg, càng nhiều aoe càng tốt để phá bomb minion, tất nhiên phải có healer.
-wind: ưu tiên các thể loại healer theo lượt như perna, luôn đảm bảo heal full hp cho team để loại bỏ hiệu ứng điện giật.
-water: ưu tiên spd càng nhanh càng tốt, lượt đánh càng nhiều thì sẽ nhanh chóng loại bỏ hiệu ứng đóng băng mất máu.
-dark: ưu tiên multi hit, boss bị đánh số hit càng nhiều thì càng nhanh mở khóa cho pet bị block.
-light: chưa rõ cái khiên của nó lắm cơ mà max dmg, dmg càng to càng nhanh phá khiên nó.
Quote:
Originally Posted by [L]iberty View Post
thấy nhiều bác hỏi quá nên thôi làm cái bài hướng dẫn cơ bản cho các bác
I. VÀI THÔNG TIN CẦN LƯU Ý
1. Game này hệ thống random của nó rất bá đạo, quyết định mọi thứ từ pet đến rune (giống item/đồ/vũ khí... của các game khác), hên thì max ngon, tiết kiệm thời gian, công sức và cả tiền bạc nếu có, xui thì max nhọ, làm con đường trâu cày 1 tí rồi cũng đỡ khổ (như em)
2. Rune rất quan trọng, hơn cả pet nhiều, có rune ngon thì pet ko ngon cũng thành bá đạo, rune có 6 slot trong đó slot 2-4-6 là quan trọng nhất và chỉ xài rune cộng chỉ số % như %HP ATK CRR CRD DEF... trong đó slot 2 sẽ có opt + SPD số còn slot 1-3-5 như kiểu accessories, sẽ chú trọng đến các dòng phụ (còn gọi là sub opt). Và rune % luôn cao hơn rune + số ví dụ 6% HP luôn ngon hơn + 250 HP, riêng SPD thì ko có %
3. Sau rune thì đến pet và skill pet, skill level càng cao thì càng ngon, có 2 cách nâng skill cho pet là (1) dùng pet cùng tên cùng hệ hoặc khác hệ up cho nó (ví dụ dùng pixie các hệ water/fire để up skill cho pixie hệ wind) (2) là dùng devil mon con này rất hiếm 1 tuần chỉ mua dc 1 lần (dùng điểm Thanh danh/Glory khi đánh Arena/Đấu trường để mua) (CHÚ Ý: ko dùng devil mon cho các pet 2-3*, thậm chí là 4*, tốt nhất là cất hết đi có gì lên đây hỏi)
4. Pet sẽ có phân cấp từ 1-5* trong đó nói chung 5* là bá nhất, vip nhất và hiếm nhất, tiếp theo là 4* > 3* > 2*, ở đây ta dùng đủ loại từ 2* trở lên, sẽ có nhiều pet ngon, nên giữ lại:
+ 2*: pixie wind, garuda water, warbear wind, vagabond light...
+ 3*: cái này thì nhiều hơn: inugami fire, inugami light, , beaman light, penguin knight wind, griffon wind, griffon fire....
+ 4*: có nhiều con 4* mà nó bá như 5* vậy, gọi là 4* hot trong đó: joker wind, sky dancer wind, vampire fire, rakasha fire... nói chung cứ có 4* thì up lên đây hỏi đã (và sum dc pet 4* trở lên sẽ có sét giật màu xanh khi sum = crystal và mystic scroll/giấy vàng nha)
5. Lên lv quái và up quái: hiện tại max ở game này là 6* (max level 40) level và số sao càng cao thì các chỉ số càng cao, muốn up con nào lên 3* thì train nó lên max lv 2* (20) rồi cho ăn (gọi là lẩu) 2 con 2* lv1 (bấm vào tiến hóa), muốn up con nào lên 4* thì nó max lv 3* (25) rồi cho ăn 3 con 3* lv1....
TIPs game này có thêm 1 loại pet rất xinh xắn là rainbowmon, con này chỉ dùng làm nguyên liệu để up sao thôi nhé drop ra thường là max lv của 2* hoặc 3* hoặc 4* (con 4* 1 tuần mua dc 1 con ở shop guild) => cho nó ăn các con cùng sao lv1 để tiến hóa thêm 1 cấp nữa rồi mới làm nguyên liệu nha
6. Ở bên trên mình có nhắc đến crystal, thì ở game này có 2 loại tiền tệ, là crystal (màu đỏ) và mana (màu xanh). 2 thứ này ta đều kiếm dc tuy nhiêu crystal thì khan hiếm hơn rất nhiều (có thể nạp dc) nên sử dụng tiết kiệm, chủ yếu là để refill energy để đi map/farm.... hoặc sum quái... còn mana thì dùng để up rune & up quái....
7. Awaken pet: hay còn gọi là Thức tỉnh, cái này sẽ dùng các nguyên liệu khi farm ở các sảnh các hệ xuất hiện mỗi ngày trong tuần và sảnh magic (hall of magic và hall of water....) Pet sau khi Awaken sẽ thay tên và nâng cấp chỉ số cũng như có thêm skill rất bá ví dụ Magic Knight Water => Lapis, Sky Dancer Wind => Chasun, Pixie Wind => Shannon, Griffon Wind => Bernard, Inugami Light => Belladeon (gọi tắt là Bella), Inugami Fire => Raoq...)
to be continue...
Quote:
OK, cái bên trên là thông tin cơ bản, tiếp theo sẽ là:
II. CHIẾN LƯỢC VÀ BUILD TEAM CHO GAME
1. Đầu tiên vào game làm các bước hướng dẫn cơ bản, đánh các map sẽ dc cho con 4* là Magic Knight Water (Lapis) con này cũng tạm ổn trong quá trình farm map, cố gắng vào các channel nước ngoài add friend loạn lên và chat câu thần chú: pls accept me, i need your help to clear map, thanks all là tụi nó sẽ giúp đỡ - mình có thể mượn pet của họ (mạnh hơn) để clear dc map khó.
Trong quá trình này thì cứ nâng rune dần, lắp cho lapis đi map cao nhất có thể, sum unknown scroll (gọi là gvs) xem có ra con 2-3* nào ngon trong list trên ko để giữ lại, nếu ra dc luôn raoq (inugami fire) thì êm luôn cứ đưa team đi dần dần cho nó lên lv, up max 4* lv30
Cố gắng mượn pet clear dc faimon sẽ có quà nha
2. Khi đi các map cao hơn cũng sẽ dc tặng quà, là rune 3*, 4*... nâng các rune đó lên +9 tùy theo tình hình mana để vượt map, cho lapis lên 5* để có thể kéo dc map 1 faimon volcano, ăn nằm ở map này bao h ra raoq thì thôi (nếu sum dc 4* - 5* ngon thì lên đây hỏi nha, còn ko thì cứ chờ raoq thôi) up nó lên 5* và up skill (dùng inugami) => Raoq là 1 pet kéo map ngon, dùng con này gọi là farmer để kéo các pet khác lên lv, lên sao...
3. Tìm và xây dựng team cơ bản gồm: Raoq, Bernard, Shannon, Collen (Harpu 2* Fire - pet buff máu), Konamiya, nhớ cho tụi nó lên max 4* hết, hằng ngày nhớ làm hết quest, có team này lv ổn ổn thì đi hết các map cuối sẽ dc tặng 1 set 5* tím, thì chọn Fatal (Chí tử) nha, set này +35% ATK và chỉ số rất ngon, đeo hết cho Lapis hoặc Raoq hoặc pet nào farmer xịn hơn, up max 12-15 cho các rune 2-4-6 nếu có thể, 1-3-5 up +9 dc rồi, giàu thì +12
4. Rồi, đã có farmer ngon, farm ở map hard faimon (chỉ farm map 1) kéo các pet khác lên 5* hết, tiến tới up con farmer đó lên 6* (nhớ làm đủ nhiệm vụ hằng ngày nha)
Tới đây thì xin vào 1 guild nào đó, yếu yếu farm point để hít điểm warguild. Chú ý mua đủ 1 Devilmon (shop Arena) và 1 Rainbowmon 4* (shop Guild) hàng tuần nha
5. Build team đi giant: vào ngày chủ nhật sẽ là sảnh Hall of Light, cố gắng đi các kênh tìm cho bằng dc đứa nào nó đánh ra hầm Inugami Light (bella), add friend nó và farm đủ 40 mảnh con này, đây là pet support, buff máu hữu dụng nhất game, cho bọn support đeo full rune energy HP HP HP (slot 2-4-6) cũng dc kể cả Shannon, còn Bernard thì đeo rune Swift Energy
6. Sau khi có Bella thì bạn cũng sum dc kha khá rồi, tiến tới fuse con 3z / Baretta (Sylph Fire 4*) nếu chưa sum dc. Fuse xong 3z thì tiếp tới là Veromos (Ifrit Dark 5*)
=> đã build xong team cơ bản để đi muôn nơi, trong đó đầu tiên là đi Giant để kiếm rune, tiếp tới là ToA (Trial of cái gì đó) mục tiêu là clear và auto dc giant 7, sau đó kiếm rune & thay rune dần dần:
3z: đeo despair energy SPD HP HP (hoặc SPD HP/DEF DEF/HP), về sau mid game là Despair Focus SPD HP HP/ACC (chú ý ACC tầm 55% là OK, thấp hơn cũng ko sao, từ từ nó sẽ lên)
Vero: đeo swift energy SPD HP HP tiến tới Violent Focus SPD HP HP
Bella: Swift Energy SPD/HP HP HP tiến tới Violent Focus SPD HP HP
Farmer: đỏ thì ko nói, đen thì cứ xài raoq đi, đóng cho nó Fatal Blade ATK CR/CD ATK hoặc cứ giữ bộ Fatal lúc clear Chikura 5* + hẳn 15 cũng ngon lắm
Bernard: Swift Energy SPD HP HP tiến tới Swift Focus SPD HP HP
Shannon: full Energy tiến tới Despair Energy/Focus HP HP HP hoặc SPD HP HP
Đến đoạn này thì các bạn chủ yếu là farm giant để kiếm rune xịn, ngon up lên và cho dàn pet cơ bản bên trên lên 6*, đi auto giant 8 và nhảy thẳng lên giant 10 (ko cần auto farm giant 9) thì chắc ko cần hướng dẫn nhiều nữa sau này chỉ là build team đi Dragon, đi Raid tiến tới cuối cùng là Arena thôi nhỉ
//EDIT: buồn ngủ rồi các bác thông cảm các bác nhớ là KO LẨU PET 4* GỐC và KO DÙNG DEVILMON LINH TINH nha, các bác build team Giant 10 xong lên thêm vài pet nữa là cũng đủ clear dc ToA rồi, cái này mỗi tháng đi dc 1 lần, có 100 tầng, đây là nơi cho rất nhiều crystal, devilmon, rainbowmon, legend scroll
Các bác khá khá rồi thì vào guild dc war, có điểm thì sau khi mua xong rainbowmon sẽ mua tiếp cái Ifrit point nha, đủ điểm sẽ dc sum các hệ Ifrit, và 3 hệ con nào cũng ngon cả, ngoài ra game cũng cho phép các bác sở hữu pet 5* xịn từ fuse, trong đó có Sigmarius, Kata, Panda... đều là các pet rất ngon và hữu dụng
BUILD TEAM RAID: Auto dc giant 10 khoảng 1 tháng thì các bác có kha khá rune ngon, lúc này ta bắt đầu build team raid, cố gắng build thẳng dc raid 3 thì tốt, đây là nơi drop các loại đá mài để tăng sức mạnh cho rune và nhiều phần thưởng khác
Quote:
List pet 4* ngon nhất tạm tạm chứ ko nhớ hết
- Hệ Dark/Light: ko nói nhiều cứ 3* là cất hết nhiều con ngon nhiều con dở nhưng biết đâu bất ngờ dc buff
Hwadam nó là 5* trá hình chứ 4* cái gì, thèm nó nhỏ dãi
- Hệ Wind:
+ Chasun: Best Healer
+ Lushen: Nuker hạng nặng với skill 3 bỏ qua def
+ Woochi: ToA rất là ngon
+ Briand: Reviver hàng hịn, tank trâu...
- Hệ Fire:
+ Verde: kéo turn vô đối
+ Hwa: boss nằm im nhé
+ Chloe: buff bất tử, miễn hiệu ứng cặp với Katarina = GG team
+ Lisa: Hotgirl đi raid
+ Khmun: nghe nói cũng rất là bá
- Water:
+ Galleon: Def break AOE
+ Orion: kéo bar, hoặc vô cùng mất dạy với skill 1
+ Tyron: support hoặc semi nuke ở arena, 3 skill đều ngon miễn chê
+ Gildong: cũng là hotboy đi ToA, cặp với spectra = Stun AOE
Những điều thú vị nên biết
Quote:
1. Bomb nổ xuyên qua hug của Chandra / Rahul
2. Despair ko chịu ảnh hưởng của acc/res
3. Despair có thể gây stun ở các hit tiếp theo chứ ko phải chỉ có hit đầu với những skill có % đánh thêm phát nữa .. ví dụ tyron skill1 đeo despair..
4. Một vài pet như hwa, zaiross, ethna, tesa v.v.. có thể gây -bar / rs cd / stun / oblivious v.v.. kể cả khi bị glancing
5. Khiên theo lv như của acasis: 150HP/lv
6. Một vài pet như Ai cập Queen hay Polar Queen wind thì gây sleep / xoá buff debuff ko thể RES (ko cần acc)
7. Despair chỉ có thể stun với các skill gây dmg
8. Bạn có thể thoát khỏi stun của bomb nổ nếu bạn build crit cao và lúc sắp nổ bấm auto.. (xuất hiện màn hình quay chậm pet bạn múa thì ko bị stun chỉ bị bomb nổ)
9. khi up skill thì %harmful effect sẽ dc CỘNG DỒN, còn %healing sẽ cộng thêm % vào lượng đã có..
10. angelmon lv15 khi ăn dc 19k exp, awake lên ăn dc 29k.. king angel thì gấp đôi..
11. Bernard (wind griffon) là con pet khốn nạn nhất game - theo ý kiến của thằng viết
12. khi awake pet dc cộng thêm 1 spd trừ những con awake lên có thêm 15spd
13. Khi 2 Leo cùng xuất hiện thì con spd chậm sẽ giới hạn spd của pet khác.. con nhanh hơn ko bị ảnh hưởng
14. Violent rune:
22% ko fai là tỷ lệ có thêm extra turn
22% là tỷ lệ có thêm ĐÚNG 1 extra turn
15. cột atk bar vẫn tiếp tục chạy vượt quá 100% (chi tiết xem link bài viết atk bar bên dưới)
16. Khi có mặt Leo thì Leo sẽ đi đầu, rồi theo thứ tự pet nào có tổng spd cao nhất sẽ đi tiếp theo
17. Crushing hit cộng thêm 30% dmg
Glancing hit giảm đi 30% dmg
18. Khi đánh kị hệ bạn có 50% dính glancing, đồng thời %Crit giảm 15%.. nếu thoát dc 50% đó thì tỷ lệ đánh ra normal hit hay crit phụ thuộc vào %crit còn lại của bạn..
19. critdmg = nor.dmg + (nor.dmg x%critdmg)
20. Rune số 4 critdmg luôn cho dmg to nhất so với các rune4 khác..
21.skill 2 của Delphoi rs cooldown: chia làm 2 trường hợp. Có 1 skill bị reset cooltime hoặc tất cả skill đều bị reset.
22. Eladriel có invi hồi sinh ko mất máu
23. Trúng độc chết hwadam ko bảo kê
24. Praha /Mặt Rách có immu skill3 ko bị sleep/stun
25. Một số pet như Eshir có thể onehit theomars
26. Những skill gây debuff ko gây dmg thì chỉ bị ảnh hưởng bởi acc/res trừ 1 vài con đặc biệt ở mục 6
27. Kungfu dark skill3 có thể chọn 1 mục tiêu để đá
28. Skill3 của rồng wind ko thể bị reset
29. Veromos bị dính dot đến turn sẽ bị trừ dmg dot trc khi hồi máu
30. Khi qua mỗi stage thì cooldown -1 và máu hồi 20% trừ sd
31. Rina chỉ bật khiên nếu hit cuối crit với skill multihit (skill thêm lượt kiểu tyron ko nằm trong số này)
32. Skill team up (gọi bọn / chó đàn) thì những pet tham gia đều dc -1 cooldown
33. Anavel / Nicky heal ko bị ảnh hưởng bởi -atk debuff
34. Perna dính dot chết thì vẫn hs nhưng ko dc đánh
35. Rune Vampire ko hút dc máu với những skill dmg scale theo HP địch
36. Verdehile là con pet ko nên max skill2 khi build support
37. Mọi skill Leader đều tính chỉ số gốc
38. Fami là pet duy nhất có lead tăng critdmg
39. Skill cân bằng HP ko bị ảnh hưởng bởi khiên, invi, hug, cấm heal
40. Bạn có thể mua nhiều daily pack bằng cách xoá game đi cài lại rồi đánh 1 trận 5en
41. Nếu đang bị dính bomb mà dùng michelle heal thì bomb tăng 1 turn
42. Nếu last hit mấy con có passive phản dmg thì hit đó và những hit sau ko bị phản dmg
43. Rất ít acc có con Fairy nước sau 1 tuần chơi
44. Sau khi up lv tăng dmg skill:
dmg = nor.dmg + (nor.dmg x%tăng) + (nor.dmg x%critdmg)
45. Rune1 ko có op phụ def%
Rune3 ko có op phụ atk%
46. Bạn có thể xây chồng vài cái nhà lên nhau để tiết kiệm diện tích

Last edited by setlong14; 20-06-2017 at 10:38.
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:46
setlong14's Avatar
Đã tốn tiền

Re: [Khoe] Có thím nào chơi SUMMONERS WAR thì bơi vào đây

Thím nào đi ngang qua có lòng hảo tâm thì vote 5* dùm mình thread này.

The Bomb team:
https://www.facebook.com/groups/Summ...9755597117486/

Lich10:
https://www.facebook.com/groups/Summ...7135294046183/

Bài viết về Acc/Res:
https://www.facebook.com/groups/Summ...2110295882017/

Bài viết về Crit% / Critdmg:
https://www.facebook.com/groups/Summ...4349202324793/

Bài viết về Atk bar:
https://www.facebook.com/groups/Summ...2766635816383/

Bài viết về cách tính spd khi build team:
https://www.facebook.com/groups/Summ...1249051301474/

Thành quả chơi ko nạp tiền sau 12 tháng của mình đây ạ. Có thể Auto Dragon B10, Giant B10
Thích game này vì quái vật đẹp, dễ thương, có thể tự thiết kế cho mình đảo quái vật, game khá cân bằng vì dựa trên may mắn là chủ yếu, nạp tiền nhiều chưa chắc đã ngon
Thích nhất cảm giác hồi hợp lúc summon quái ra sét vàng và úp rune +15. Đau tim vãi ra
Nhớ như in hồi summon được con wind chimera 5 sao gốc đầu tiên đã nhảy lên hét ầm trời cả nhà
và cũng đôi khi muốn thắt cổ tự vẫn khi úp rune 6 sao rơi vào dòng chỉ số như shit

Tình cờ mình thấy cũng có nhiều vozer chơi Summoners War. Thôi mình tạo thớt để anh em có chỗ bàn luận và giải trí chia sẻ kinh nghiệm. Nhường sân chơi lại cho các thím đấy
Lâu lâu cập nhật tình hình nếu ko anh em lại quên mình he he

TOA 100 ngon ơ nhé! Thím Long mập làm được chưa?

Last edited by setlong14; 24-09-2016 at 22:08.
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:49
racism racism is offline
Member

tại sao phải mua nick chơi nhỉ, có hết rồi thì chơi xíu là chán thấy mồ. game chả có hệ thống trade.

mà ông bán tận 11tr thì có khùng mới mua
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:49
Franky88 Franky88 is offline
Member

vãi cả bán hàng, cú tưởng chia sẻ game gì đó hay hay
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:52
nicky8000's Avatar
nicky8000 nicky8000 is offline
Đã tốn tiền

Đã /!\ .
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:55
setlong14's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by racism View Post
tại sao phải mua nick chơi nhỉ, có hết rồi thì chơi xíu là chán thấy mồ. game chả có hệ thống trade.

mà ông bán tận 11tr thì có khùng mới mua
Uhm. Mình hy vọng sẽ có thằng khùng ấy mà. Thằng nào đam mê game mà chả tưng tửng.
Những người có nhu cầu đua top thì sẽ mua những nick ngon còn hơn là phải cày mất nhiều thời gian. Thật ra mình đang bán acc mình ở forum nước ngoài. Đăng ở đây mình cũng chả có hy vọng là dc chú vozer nào mua cả

Last edited by setlong14; 04-08-2015 at 11:57.
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:55
severav's Avatar
severav severav is offline
Senior Member

appstore bị gì ý, e k tải đc
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:58
killer174's Avatar
killer174 killer174 is offline
Đã tốn tiền

mình summon ngay con katarina, đệt mẹ đen vcl =)). H` chỉ mong sum dc verde với chasun thôi
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 11:59
supperspy01's Avatar
supperspy01 supperspy01 is offline
Đã tốn tiền

Game ko trade được nên nếu có full 6* thì nhanh chán lắm, cày từ từ vui hơn, đang lv 38, chưa có pet nào lên 6* cả, đang cày pet để fusion mấy con 5* gốc.
Reply With Quote
Old 04-08-2015, 12:02
setlong14's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by killer174 View Post
mình summon ngay con katarina, đệt mẹ đen vcl =)). H` chỉ mong sum dc verde với chasun thôi
Đen cho thím vãi nhưng ít ra cũng đỡ mất công tìm nguyên liệu fusion. Mất cả 1,5 tháng chứ ít gì. Verde là cốt lõi nếu muốn lên rank cao. Chasun thì ngày xưa ngon vãi ra sánh ngang với con water archangel 5 sao buff thần thánh. Nhưng sau đó bị sửa lại kém ngon rồi
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules