Phỏng vấn vui về cơn đau bụng khi ở trường :)) - Page 31 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 14-05-2016, 02:39
Hoa.minzy's Avatar
Hoa.minzy Hoa.minzy is online now
Senior Member

Hồi lớp 12 sáng ăn cgì mà đau bụng vlều ,c.giác như nào thì các bác trên tả rõ rồi mà trưa phải ở lại trường để chiều học tiếp thể dục. Thế là trưa hôm đấy ghé tạm luôn hàng net giả vờ chơi một lúc xong đi ,mà hôm đó đau bụng đi hơi nhiêuc ,nhà vs hàng đấy cũng hơi cùi đi xong giật nước rồi ra chơi tiếp ,lúc sau thấy bà chủ hàng net ra bảo ông chủ là nhà v.sinh bị tắc ,xong mình trả tiền rồi lượn về luôn
Reply With Quote
Old 14-05-2016, 03:29
ancomchua ancomchua is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by KoDoThey View Post
Hồi cấp 2 đau bụng vào nvs. Đúng giờ ra chơi, đang tuôn trào sảng khoái thì bọn khóa trên chui vào hút thuốc, xong thấy có ng đang ... thế là nó bảo đếm đến 3, không ra nó dội nước vào. Báo hại mình vội vàng chùi xong kéo quần lên. Ra ngoài chúng nó cười ầm lên. ĐM chúng mày nhé
học trường nào đấy ? Trưng vương à. tao cũng đứng cùng hội hút thuốc dội nc đấy đấy mà tao chỉ nhìn với cười thôi
Reply With Quote
Old 14-05-2016, 03:45
mutsutakashi's Avatar
mutsutakashi mutsutakashi is offline
Senior Member

Thấy mấy bác toàn hết giấy thì dùng tiền hay tất nhỉ trường học đầy giấy mà lo gì, em toàn xé vở ra dùng, viết rồi cũng xé

Có vụ bác nào đang đi bị bọn nó dọa đổ nước trên thì nhọ vãi gặp em thì em cứ ngồi đấy, đổ nước xong khô máu luôn quá ỉa đái mà cũng dám làm phiền thì đừng hỏi
Reply With Quote
Old 14-05-2016, 03:52
anhemsano3 anhemsano3 is offline
Junior Member

Hồi lớp 8 em có bị 1 vụ nhớ mãi, hôm đó từ sáng đi học bụng đã âm ỉ đau. Lên lớp ngồi học thì bụng em nó cứ trướng hơi, em phải cố nhịn đến khi ra chơi kiếm chỗ vắng vẻ âm thầm xả khí để bọn bạn ko biết. Đến tiết 3 là tiết thể dục, khí trong bụng em lại căng đầy, chả biết ở đâu mà lắm thế. Nghĩ bụng ra tập trung xếp hàng rồi báo cáo thầy giáo xin nghỉ tập chứ bụng dạ thế này chạy nhảy sao nổi. Vừa ôm bụng lết ra sân đã nghe tiếng thầy giáo giõng giạc: " Cả lớp chú ý, 4 hàng ngang tập hợp " đứa nào đứa đấy nháo nhác xếp vị trí, thầy hô tiếp: " Nhìn phải thẳng, các bạn ở sau dóng theo ngực bạn tổ trưởng đứng đầu thì hàng mới thẳng được ". Đột nhiên thằng H tổ 3 thốt lên: "Thưa thầy ngực bạn Y tổ em cứ phồng phồng nên bọn em dóng mãi vẫn ko thẳng hàng được". Lớp em cười ồ lên. Tình huống hài hước không báo trước ấy làm em đang nhăn nhó tột cùng cũng phải bật cười. Báo hại cái lỗ ass đang kìm nén khối không khí sục sôi trong bụng cũng nở bung theo luôn. Cảm giác như chưa bao giờ em đánh rắm vang dội như thế. Cả lớp em được combo thêm 1 trận cười nghiêng ngả phá tan đội hình. Đứa hả hê đứa bịt mũi xua tay, ngại nhất bọn con gái cũng ôm nhau cười làm em mặt đỏ tía tai đứng chết lặng. Ngay cả thầy giáo cũng phải nở nụ cười rạng rỡ đến hết cỡ. Khi hơi rắm bay đi hết, cả lớp cũng dần ngớt xôn xao. Em lấy hết trấn tĩnh phân trần và xin thầy cho nghỉ. Lúc này thầy giáo em lấy lại bình tĩnh nói: " Được rồi, thế là đủ biết cậu có đau bụng thật, tôi cho về lớp nghỉ. Còn cậu H tôi sẽ cho vào sổ đầu bài vì tội nhố nhăng. Lớp trưởng tập hợp lại lớp đi ". Thế là em lê bước chân vào lớp, nhịn nhục đến tận cuối buổi học

Last edited by anhemsano3; 14-05-2016 at 03:57.
Reply With Quote
Old 14-05-2016, 22:52
NTKKNT NTKKNT is offline
Junior Member

có một lần hồi cấp 3 em đi học quên ko ỉa,mọi khi toàn dậy ỉa rồi mới đi học.Thế là ra trường mắc quá mà WC thì bẩn,thế là em lẻn vào Wc của hiệu trưởng sạch sẽ thoáng mát có vòi xịt đoàng hoàng.Xong xuôi em đi ra và ko thèm xả nước :v
Reply With Quote
Old 16-05-2016, 10:43
duchuy1993's Avatar
duchuy1993 duchuy1993 is offline
Đã tốn tiền

đào mộ
Reply With Quote
Old 16-05-2016, 10:52
Usernamee Usernamee is offline
K.I.A

Hài vcl
Reply With Quote
Old 16-05-2016, 10:57
ba_gia_bat_gian_diep's Avatar
ba_gia_bat_gian_diep ba_gia_bat_gian_diep is offline
Senior Member

năm lớp 12, gần về rồi thì bùn ị không chịu đc, xin cô về quê ơi là quê, cô bảo còn có 15' ngồi thêm tí nữa vẫn nhất quyết về dù bảo vệ đóng cửa, thằng bạn đằng sau bồi thêm câu: "cô cho bạn xin tờ giấy...........thông hành", móa, nghe đến từ giấy mà e xém ngất, huhuhuhu nghĩ lại xấu hổ quá đi =.,= lên đại học có con bạn đi học trung tâm, nhịn về đến cổng tè dầm luôn =))
Reply With Quote
Old 16-05-2016, 11:00
Lee Qri's Avatar
Lee Qri Lee Qri is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by LastStand View Post
Mọe làm mình nhớ lại hồi cấp 2 ngồi học tiết phụ đạo mà bỗng nhiên đau bụng đ thể thở được. Gồng hết máu dồn vào cơ háng để đóng lũ mà thấy không ăn thua đành chạy lên xin thầy cho về nhà May sao lão thấy mặt mình xanh đét toát mồ hôi cũng đoán ra đc chút nào nên cho về luôn. Fuk, ngồi xe bus 40 phút đường từ Lò Đúc qua cái Kim Ngưu rồi về đến chỗ Đại La đường hồi đấy max xóc lại còn tắc cứng Cảm giác như sống ở địa ngục trần gian!. Cơ đít hãm phanh ko biết bao nhiêu lần, mấy quả chót dạ nhiễu ra 1 ít mà may ý chí nó kìm giữ lại cho mình cái tự trọng ko phóng uế ra giữa xe Về đến nhà đ thấy có ai ở nhà, lao vào phòng vệ sinh như con thiêu thân. Mà ĐKM lúc đó nghĩ trên đời thiết kế ra cái quần làm đ** gì mà cởi khó vãi cả ** vậy . Vội vội vàng vàng tay tụt quần, tay với cái bệ xí, chân nhích như con robot. Loắng ngoắng thế đ nào vướng quần ngã đập cụ trán vào bệ xí xỉu luôn Tầm tiếng sau tỉnh lại cứt dái vãi tung tóe quanh người , đầu thì móp cụ 1 góc đau ko rên nổi 1 tiếng, năm dài phải 15 phút giữa đống cứt mới có sức ngồi dậy. Chiều gđ về hỏi han mà đ dám nói sự thật đau lòng . Từ đấy trở đi, đi đâu làm gì túi cũng có 1 tệp giấy vệ sinh dắt đít
Chết cười cơ mà gần nhà nhau đây.
Reply With Quote
Old 16-05-2016, 11:05
abcxyzmmrtz abcxyzmmrtz is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Wise Blue View Post
hồi tiểu học làm 1 bãi ngay tại lớp, phải ngồi đợi người nhà lên cởi quần ra bọc báo lại đi về, cũng may từ đó đến cuối năm đóe đứa nào chọc,
chọc để thím ỉa vào mồm chúng nó à
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules