2.
Notices

Closed Thread

Thread Tools
Old 29-10-2014, 00:10
mrbinahmrbin mrbinahmrbin is offline
Senior Member
Re: [Tư Vấn] Giày chạy bộ

bác nào mua asics gel DS trainer 18 chưa cho em ý kiến con này về chạy bộ (fit vs bền) đôi giày chạy cũ của em nát quá rồi mà vừa được giới thiệu em này giá khoảng 1,3 củ khoai
Old 01-11-2014, 19:38
AlanPauly AlanPauly is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by mrbinahmrbin View Post
bác nào mua asics gel DS trainer 18 chưa cho em ý kiến con này về chạy bộ (fit vs bền) đôi giày chạy cũ của em nát quá rồi mà vừa được giới thiệu em này giá khoảng 1,3 củ khoai
Ơ giày có chữ trainer e tưởng là để training thôi chứ
Old 02-11-2014, 21:21
Senior Member

Quote:
Originally Posted by AlanPauly View Post
Ơ giày có chữ trainer e tưởng là để training thôi chứ
Cảm ơn bác, em hơi lăn tăn nên có lên trang này đọc qua runningshoesguru về asics-ds-trainer-18-review
Thấy review cũng tạm ổn . Chỉ có điều thấy cũng nhiều người kêu đế giày không bền và cũng không quá bảo vệ chân nhưng cũng không đáng ngại lắm vì 1 tuần em chạy không nhiều
Old 02-11-2014, 23:49
Senior Member

Quote:
Cảm ơn bác, em hơi lăn tăn nên có lên trang này đọc qua runningshoesguru về asics-ds-trainer-18-review
Thấy review cũng tạm ổn . Chỉ có điều thấy cũng nhiều người kêu đế giày không bền và cũng không quá bảo vệ chân nhưng cũng không đáng ngại lắm vì 1 tuần em chạy không nhiều
Thực ra bác cứ inbox hỏi ông mycloud trong đây. Ông ấy khá giỏi và rành về vụ giày chạy bộ. Tư vấn tốt và kiến thức ngon
Old 03-11-2014, 09:44
gadichoi gadichoi is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Có chữ Trainer thì bác dùng trong phòng gym thôi(k chạy nhé) hoặc tập như kiểu Insanity ấy.

Chạy thì mua Gel Nimbus hoặc ít tiền thì GT2000
Old 03-11-2014, 14:34
bvn_em's Avatar
bvn_em bvn_em is offline
Đã tốn tiền

mình rình múc rẻ được 1 con Gel nimbus 16,từ hôm ấy là cảm giác thích thích chạy,giờ cũng duy trì được tuần 2 lần chạy máy rồi,công nhận đi êm thật
http://chizz.vn - http://facebook.com/chizzvn
Old 03-11-2014, 16:01
mycloud's Avatar
mycloud mycloud is offline
Senior Member

Quote:
Thực ra bác cứ inbox hỏi ông mycloud trong đây. Ông ấy khá giỏi và rành về vụ giày chạy bộ. Tư vấn tốt và kiến thức ngon
Đó là ngày xửa ngày xưa rồi, giờ mình toàn đi sandal arch support và giày da nội thôi.

VN mình thì có group thankingiay thì phải, còn bên NN thì có các trang review nước ngoài. Mình lấy thông tin cũng từ mấy trang NN là chính. Tư vấn là để giúp các bạn không bị bộ phận marketing "chém gió thành thần" của các hãng thôi miên rồi mua hớ thôi.
Những ai chưa bao giờ đi, chưa bao giờ sống qua nhiều nơi, sống qua những ngày mưa ngày nắng trên bao nhiêu vùng đất khác nhau, chưa bao giờ nhìn sâu vào bên sau của con người thì hẳn mới còn đua đòi vào những hời hợt nhạt nhẽo của đời sống được.
Old 03-11-2014, 17:46
Senior Member

Quote:
Quote:
Originally Posted by gadichoi View Post
Có chữ Trainer thì bác dùng trong phòng gym thôi(k chạy nhé) hoặc tập như kiểu Insanity ấy.

Chạy thì mua Gel Nimbus hoặc ít tiền thì GT2000
Quote:
Originally Posted by mycloud View Post
Đó là ngày xửa ngày xưa rồi, giờ mình toàn đi sandal arch support và giày da nội thôi.

VN mình thì có group thankingiay thì phải, còn bên NN thì có các trang review nước ngoài. Mình lấy thông tin cũng từ mấy trang NN là chính. Tư vấn là để giúp các bạn không bị bộ phận marketing "chém gió thành thần" của các hãng thôi miên rồi mua hớ thôi.
Cảm ơn các bác tư vấn. Em đọc qua trên runningshoesguru thấy có ông dùng để chạy nên cũng hơi thắc mắc chút. Thôi thì nghe lời các bác lùng mấy shop vnxk mấy con Numbus vs GT2k vậy
Old 05-11-2014, 11:47
Senior Member

Các bác có ý kiến gì về giày Fila k ạ? Thấy độ đẹp cũng gần bằng Nike,das mà giá coi bộ rẻ hơn
Quote:
Originally Posted by mycloud View Post

Đã + tín dụng cho checker số 1 thớt này. Klq cơ mà nhìn sign bác em k muốn mua giày nữa

Last edited by AlanPauly; 05-11-2014 at 11:52.
Old 05-11-2014, 13:40
titannaron18's Avatar
titannaron18 titannaron18 is online now
Đã tốn tiền

Đang có dư một con addias xách chân từ japan về mà hơi nhỏ, có thím nào giao lưu với mình không? Cần size 27.5 theo chuẩn japan
Lần đầu em quen cái dân Kr. Nó lừa em 3 lần liên tục luôn.
Quote:
Originally Posted by dnphu View Post
Chắc ý thằng thớt là Kripton, ký hiệu trong bảng tuần hoàn hóa học là Kr, tra bảng đi là biế em nó mang mã số 36, mà 36 là biển số xe ở..... :go:
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules