V-Moda Fanclub - Inspired in Italy, Styled in Hollywood :beauty: - Page 2 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Multimedia

Thread Tools
Old 14-08-2013, 22:08
legend_cheater's Avatar
legend_cheater legend_cheater is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by nick_cao_cap View Post
Thank bác, thế thì chắc là em bị chống chỉ định rồi. Vậy là Vdoma chỉ có lợi thế về "trong tầm giá" thôi đúng không bác? Âm thanh thì không biết thế nào chứ cái thiết kế em thấy như trẻ trâu ấy
Lợi thế của hãng là chất lượng âm thanh tốt, thiết kế thời trang cùng chất lượng built thuộc hàng "khủng" cũng như lượng phụ kiện nhiều, đa dạng và khả năng tuỳ biến với các miếng ốp (shield) có thể tháo rời và thiết kế riêng theo yêu cầu của người sử dụng.

So vs các hãng khác chất âm của V-Moda không được tốt bằng bởi hãng nhắm tới đối tượng người dùng phổ thông nhưng khác các hãng tai nghe thời trang khác như Beats hay Skullcandy, V-Moda luôn cố gắng phát triển tối đa chất lượng âm thanh song song vs thiết kế để có thể làm hài lòng các audiophile khó tính.

Mẹ đọc lại thấy mình viết hay quá có khi tý stick lên luôn
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:11
zxcvbasdfg zxcvbasdfg is offline
K.I.A

Quote:
Thank bác, thế thì chắc là em bị chống chỉ định rồi. Vậy là Vdoma chỉ có lợi thế về "trong tầm giá" thôi đúng không bác? Âm thanh thì không biết thế nào chứ cái thiết kế em thấy như trẻ trâu ấy
Cũng có thể nói là như vậy nếu người nghe hợp với chất âm của nó.
Thiết kế thì theo mình thì không phải theo kiểu trẻ trâu quá ....về kiểu dáng cũng như chất lượng build mình tin qua hết mấy con beats, soul cùng tầm, V80 thiết kế nam tính, bóng bẩy,đẹp mắt, khá thời trang,gọn nhẹ và cực bền, bạn vặn headband thoải mái, đem ra đường khè gái ok lắm
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:15
nick_cao_cap's Avatar
nick_cao_cap nick_cao_cap is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by legend_cheater View Post
Lợi thế của hãng là chất lượng âm thanh tốt, thiết kế thời trang cùng chất lượng built thuộc hàng "khủng" cũng như lượng phụ kiện nhiều, đa dạng và khả năng tuỳ biến với các miếng ốp (shield) có thể tháo rời và thiết kế riêng theo yêu cầu của người sử dụng.

So vs các hãng khác chất âm của V-Moda không được tốt bằng bởi hãng nhắm tới đối tượng người dùng phổ thông nhưng khác các hãng tai nghe thời trang khác như Beats hay Skullcandy, V-Moda luôn cố gắng phát triển tối đa chất lượng âm thanh song song vs thiết kế để có thể làm hài lòng các audiophile khó tính.

Mẹ đọc lại thấy mình viết hay quá có khi tý stick lên luôn
Quote:
Originally Posted by zxcvbasdfg View Post
Cũng có thể nói là như vậy nếu người nghe hợp với chất âm của nó.
Thiết kế thì theo mình thì không phải theo kiểu trẻ trâu quá ....về kiểu dáng cũng như chất lượng build mình tin qua hết mấy con beats, soul cùng tầm, V80 thiết kế nam tính, bóng bẩy,đẹp mắt, khá thời trang,gọn nhẹ và cực bền, bạn vặn headband thoải mái, đem ra đường khè gái ok lắm
Các bác PR ác quá, em nghe mà tò mò, muốn thử rồi đấy Mà có thật là Italia Design không các bác
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:26
K.I.A

Quote:
Các bác PR ác quá, em nghe mà tò mò, muốn thử rồi đấy Mà có thật là Italia Design không các bác
Lấy cảm hứng từ italy,lắp ráp tại TQ (ghi trên vỏ hộp V80)
Đâu có pr gì,là thiệt đó, rảnh mình sẽ viết chi tiết con V80......
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:27
nick_cao_cap's Avatar
nick_cao_cap nick_cao_cap is offline
Senior Member

Quote:
Lấy cảm hứng từ italy,lắp ráp tại TQ (ghi trên vỏ hộp V80)
Đâu có pr gì,là thiệt đó, rảnh mình sẽ viết chi tiết con V80......
Oke, hóng review của bác.
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:34
Whose Whose is offline
Senior Member

Quote:
Oke, hóng review của bác.
Giờ mới biết hàng ngon lại một lần nữa từ bác kia =))
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:50
iStyle Shop iStyle Shop is offline
Senior Member

Hồi xưa có win đc cái tai nghe V-moda trên 5giay nhưng chắc em win giá rẽ quá hay sao ấy nên chủ topic lật kèo. Giờ nghe đến V-moda em lại nhớ tới vụ đấy. Tức thật

http://www.5giay.vn/cac-dau-gia-da-k...1-20122-a.html
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 22:53
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Whose View Post
Giờ mới biết hàng ngon lại một lần nữa từ bác kia =))
Hình như bác ấy không chơi tai nghe, mua về để buôn hay sao ấy bác ạ, mà toàn bán giá ngon..................
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 23:02
Whose Whose is offline
Senior Member

Quote:
Hình như bác ấy không chơi tai nghe, mua về để buôn hay sao ấy bác ạ, mà toàn bán giá ngon..................
Chắc thế, lần nào cũng là moda với con chuột ss . Chắc ...mà thôi, có hàng ngon cho ae dc r. bác nhanh tay đấy
mà cũng tốt, k có lúa để ng` khác hốt nhanh mình k thấy đỡ tức hơn đợt trước treo mãi
Reply With Quote
Old 14-08-2013, 23:11
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Whose View Post
Chắc thế, lần nào cũng là moda với con chuột ss . Chắc ...mà thôi, có hàng ngon cho ae dc r. bác nhanh tay đấy
mà cũng tốt, k có lúa để ng` khác hốt nhanh mình k thấy đỡ tức hơn đợt trước treo mãi
Dự bạn đầu mình mua con này đổi gió vui chút, cũng để biết thêm về vmoda chứ không có ý định dùng lâu dài vì thỏa mãn với mấy con hiện tại rồi, cơ mà mua về mới thấy dân tình đồn không sai....chắc khi nào hết tiền phải thanh khoản mua lại con V80 cắm chay nghe cũng được
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules