[Tự truyện-Có hình] Chị quản lý dễ thương - Page 307 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 09-02-2013, 09:49
AK_LIV AK_LIV is offline
Junior Member

chừng nào có truyện mới zị thớt???
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 09:51
ban 1 acc lap 2 acc ban 1 acc lap 2 acc is offline
Member

Quote:
Originally Posted by viet.hoang View Post
Chapter 45: the thuocla555 's lost chapter

Em tưởng đêm cuối gặp Hồ Ly là đã kết thúc tất cả rồi.
Hôm đó em đang đi kiếm ít đồ cho đứa bé sắp chào đời. Đi siêu âm thì bác sĩ bảo đó là một bé trai rất kháu các thím ợ. Em đang vi vu trên đường,gió mát trăng thanh nên lòng em lâng lâng,em liền nghêu nga mấy bài hát: "trong không gian thật tiên lãng,hút thuốc...lào nghệ an...". Đọan rồi có một cô gái đi kon attila tới gần em rồi tấp vào lề đường,em cũng dừng tạm xe. Cô gái này hỏi đường tới quận Thủ Đức.
-Có phải là T đó ko?
Em chơi vs Hồ Ly,nên nghe giọng là em nhận ra nó ngay,mặc dầu cô gái này bịt khẩu trang kín mít,đội mũ bảo hiểm.
-Nói gì đi em,thầy chắc chắn đó là em,giọng nói đó ko lẫn vào đâu được.
Cô gái im lìm ko nói gì,rồi cởi khẩu trang ra.
Em thề là em ko bao giờ quên được khuôn mặt ấy,nụ cười ấy.
Trước mắt em là một khuôn mặt trắng dã,đôi mắt đen kịt và khô khốc như muốn nứt tóac ra. Trên khuôn mặt ấy có hai vệt rạch dài qua miệng,máu từ vệt rạch cứ tuôn ra,chảy dài xuống dưới.Em nhìn kinh hãi lắm mấy thím ợ,hình như...đây ko phải là người trên cõi đời này. Rồi cô gái bắt đầu mỉm cười. Nụ cười ấy khqeíên em như muốn nổ tung não ra,được tẩy não để ko bao giờ thấy nó nữa. Một nụ cười cực kỳ ma quái,nụ cười của sứ giả địa ngục,như muốn kéo tất cả vào trong. Rồi cô gái bắt đầu mở miệng nói,gió lạnh bắt đầu toả ra cuốn lấy em...
Creepypasta detected.
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:13
viet_vip viet_vip is offline
Junior Member

Chúc thím hạnh phúc cùng lacoste, nhưng mà nói chung tránh xa chị L ra, bà này dâm lắm. Ngứa chân ngứa tay là gọi thím ra làm tí đấy.
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:14
vuongtube vuongtube is offline
Member

1 kết thúc hơi hụt hẫng, em mong chờ 1 cái kết khác cơ, nhưng tiếc là vì nó là chuyện đc kể lại nên có lẽ cái kết đã đc định trước rồi
truyện của thím công nhận là như là chuyện kiếm hiệp với thím là nhân vật nam chính quây quanh là các mỹ nữ
quả thật thì em còn muốn đọc truyện của thím dài dài, từ giờ mất đi thói quen vào thread này để check chap mới rồi, thấy buồn buồn sao ý
đọc truyện của thớt em lấy đc rất nhiều kinh nghiệm, tuổi thớt cũng same same tuổi em, cùng lắm chênh 1 tuổi là cùng nên truyện rất gần, giống e ở chỗ là đi đến đâu cũng có gái thik
mong thím thỉnh thoảng vào update thông tin của chị L, công chúa và Hồ Ly cho anh em nhé, ý e là update giờ họ đang làm j` chứ ko phải info cá nhân
thêm là cá nhân e đồng ý với thím là giờ chưa phải lúc để có baby đâu ạ, 22t với con trai là quá sớm cho việc có baby nhất là khi thím còn đang đi học
thi thoảng nhớ qua chỗ chị L nhé thím, như thím nói thì chị L là người phụ nữ rất cuồng nhiệt, có nhiều về nhu cầu sinh lý, như vậy nếu thím ko qua thì e sợ chị L sẽ tìm người khác mất, mà e chỉ cho phép chị L XH với thím(và em)thôi, hihi
Chúc thớt năm mới vui vẻ

cùng chém gió: http://www.facebook.com/chiquanlydethuong
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:39
sirtuanvfu sirtuanvfu is offline
Junior Member

từ nay hết ngóng thớt rồi, buồn quá.
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:41
mysticboytt's Avatar
mysticboytt mysticboytt is offline
Member

Kết thúc sớm để đón tết à thím.Thấy kết thúc hơi có gì đột xuất quá.Nấn ná thêm tầm 10 chap nữa thì đẹp
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:42
WhyAlwaysBeMe.ver3 WhyAlwaysBeMe.ver3 is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by vuongtube View Post
1 kết thúc hơi hụt hẫng, em mong chờ 1 cái kết khác cơ, nhưng tiếc là vì nó là chuyện đc kể lại nên có lẽ cái kết đã đc định trước rồi
truyện của thím công nhận là như là chuyện kiếm hiệp với thím là nhân vật nam chính quây quanh là các mỹ nữ
quả thật thì em còn muốn đọc truyện của thím dài dài, từ giờ mất đi thói quen vào thread này để check chap mới rồi, thấy buồn buồn sao ý
đọc truyện của thớt em lấy đc rất nhiều kinh nghiệm, tuổi thớt cũng same same tuổi em, cùng lắm chênh 1 tuổi là cùng nên truyện rất gần, giống e ở chỗ là đi đến đâu cũng có gái thik
mong thím thỉnh thoảng vào update thông tin của chị L, công chúa và Hồ Ly cho anh em nhé, ý e là update giờ họ đang làm j` chứ ko phải info cá nhân
thêm là cá nhân e đồng ý với thím là giờ chưa phải lúc để có baby đâu ạ, 22t với con trai là quá sớm cho việc có baby nhất là khi thím còn đang đi học
thi thoảng nhớ qua chỗ chị L nhé thím, như thím nói thì chị L là người phụ nữ rất cuồng nhiệt, có nhiều về nhu cầu sinh lý, như vậy nếu thím ko qua thì e sợ chị L sẽ tìm người khác mất, mà e chỉ cho phép chị L XH với thím(và em)thôi, hihi
Chúc thớt năm mới vui vẻ

]
cho thím này
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:50
lonely_FAver0.1 lonely_FAver0.1 is offline
Junior Member

Ơ sao nói có con rồi mà sao trong truyện lại sẩy thai
Ai thông hộ em cái
Reply With Quote
Old 09-02-2013, 10:54
vuongtube vuongtube is offline