[HOT] Hướng dẫn bug x2 exp 9d dzogame nè !!! - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 08-08-2012, 03:20
Ghai Ghai is offline
Senior Member

[HOT] Hướng dẫn bug x2 exp 9d dzogame nè !!!

Code:
http://forum.dzogame.com/9d/showthread.php?13776-HOT-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-bug-x2-exp-9d-dzogame-n%C3%A8-!!!
Quote:
---xxx---
Đầu tiên mình xin gởi lời cảm ơn chân thành tới cộng đồng game thủ 9D VN-ZOOM đặc biệt là bạn bodoiduy vì đã chịu hợp tác, share cho mình cai bug này để mình share tới các bạn.( Mình phải hẹn giờ thức để topic này tồn tại đc lâu hơn dự tính ...)
Tiện đây có 1 vài bạn thắc mắc với mình vì sao mấy bạn kia up lv kinh vãi linh hồn ra thế, mình cũng giải đáp luôn tất cả các bạn ấy đều tận dụng bug này từ lúc mở sever tới giờ, mình test thử chưa tới 50p là có ngay 12 cục x2 exp để xài siêng siêng chạy tằm vài h là có hàng trăm cục rồi... ( dzogame bán 1 cục 30 phút 7.500 VND đấy nhé ko phải ít đâu )
---xxx---
Lưu ý: 1 account xài chung rương đồ...
- Đầu tiên các bạn tạo nick clone trong acc chính acc nào mà cần xài x2 exp đó, rồi đánh lên lv 3 để có nhiệm vụ nhận x2 exp tại NPC Tô Cát Tường ở thôn thường trúc n.

- Đánh mấy con bệnh hoạn này để hoàn thành nv.

- Sau Khi hoàn thành nv có cục exp trong túi thì các bạn cứ làm giống y như mình chụp trong hình, hiện giờ mình thấy những đứa chơi 9d zô mà ko biết làm mấy cái này đa số là thành phần chậm hiểu, chậm tiêu, trẻ trâu, ko biết suy nghĩ cái nào đúng cái nào sai nên nói nhìu các bạn cũng ko hiêu các bạn cứ nhìn theo hình mà làm cho de.

- Click đúp vào cái túi cho nó hiện lên thế này rồi để im ko nhấn gì cả, lẩm nhẩm đếm tới 5 rồi kết hợp nhấn vào chữ sắp xếp >>>> nhấn enter liền...

*** Việc còn lại là vào acc chính và hưởng thủ thôi !!!
Các bạn có thể bug item này lên mình xài 8 cái con nuker mình train giai đoạn đầu bá đạo sever luôn 1 ngày nữa là lên 3hoa rồi, dzo bất tài chả làm gì đc tụi mình đâu các bạn cứ tranh thủ bug nhiu nhìu vào n.

Last edited by Ghai; 08-08-2012 at 03:38.
Reply With Quote
Old 08-08-2012, 03:50
langtucon's Avatar
langtucon langtucon is offline
Member

Re: [HOT] Hướng dẫn bug x2 exp 9d dzogame nè !!!

bạn làm gì thế
Reply With Quote
Old 09-08-2012, 14:29
Don't_touch_myhand Don't_touch_myhand is offline
K.I.A

Re: [HOT] Hướng dẫn bug x2 exp 9d dzogame nè !!!

Cậu Làm Gì Thế
cái này nghe nói rồi DZO đang fix thì phải, không bug được nữa đâu, dù sao cũng thank vì share kinh nghiệm
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules