Thảo Luận Cần hỏi gấp - Ai đã từng mua loa tại SVHOUSE cho mình hỏi về giá cả ??? - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Multimedia
Closed Thread

Thread Tools
Old 25-11-2011, 18:18
D.Linh9's Avatar
D.Linh9 D.Linh9 is offline
Đã tốn tiền

Location: Andu - Mercedes-Benz Việt Nam - 11 Phạm Hùng - Từ Liêm - Hà Nội

Cần hỏi gấp - Ai đã từng mua loa tại SVHOUSE cho mình hỏi về giá cả ???

Mai mình đi mua loa ở SVHOUSE rồi. Cần anh em tư vấn về giá cả.

Cụ thể là mình đang kết con loa này: Edifier HCS2330B

Giá trên web: 2.721.000 VNĐ

Mình đọc 1 số bài review cũng như thảo luận về loa mua tại SVHOUSE thì mình thấy giá mua loa rẻ hơn giá trên web. Nếu mình ko nhầm thì bạn nào đó có nói là rẻ hơn khoảng 10-15% tùy sản phẩm.

Anh em nào đã từng mua + có kinh nghiệm mua loa tại SVHOUSE cho mình hỏi giá rẻ nhất mà có thể mua được con loa trên kia là bn ạ. Mình SV mặc cả được đồng nào hay đồng đấy rồi

Mong anh em nhiệt tình tư vấn. Mình ở HN
Old 25-11-2011, 19:48
ngoc341's Avatar
ngoc341 ngoc341 is offline
Đã tốn tiền

Ban nen can nhac khi mua loa tai day, co the vao f17 cua voz xem thai do banhang cua ho.
Old 25-11-2011, 21:39
Moscow's Avatar
Moscow Moscow is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by D.Linh9 View Post
Mai mình đi mua loa ở SVHOUSE rồi. Cần anh em tư vấn về giá cả.

Cụ thể là mình đang kết con loa này: Edifier HCS2330B

Giá trên web: 2.721.000 VNĐ

Mình đọc 1 số bài review cũng như thảo luận về loa mua tại SVHOUSE thì mình thấy giá mua loa rẻ hơn giá trên web. Nếu mình ko nhầm thì bạn nào đó có nói là rẻ hơn khoảng 10-15% tùy sản phẩm.

Anh em nào đã từng mua + có kinh nghiệm mua loa tại SVHOUSE cho mình hỏi giá rẻ nhất mà có thể mua được con loa trên kia là bn ạ. Mình SV mặc cả được đồng nào hay đồng đấy rồi

Mong anh em nhiệt tình tư vấn. Mình ở HN
Góp ý chân tình là đừng nên mua hàng ở địa chỉ này, bán hàng lởm và dịch vụ quá tệ
Old 25-11-2011, 23:00
thanhdungvt's Avatar
thanhdungvt thanhdungvt is offline
Member

ơ thế thì trong tphcm mua ở đâu hả mấy anh. tết này định rước em z623 về. cho em cái địa chỉ để mua trong tp với ah
Old 26-11-2011, 03:55
BAKABON BAKABON is offline
K.I.A

Location: Chỗ nào không có troller thì mình ở , ghét troller lắm

up lên cho mọi người giúp
Old 26-11-2011, 08:06
yaya207's Avatar
yaya207 yaya207 is offline
Senior Member

mình thấy mua hàng điện tử yếu tố may mắn cũng nhiều lắm, ở HN bạn qua senshop coi đi, hàng từ svhouse nhưng giá rẻ hơn kha khá đấy
Old 26-11-2011, 09:18
senshop.com.vn's Avatar
senshop.com.vn senshop.com.vn is offline
Senior Member

Loa Edifier bạn qua shop mình nghe thử nhé. đảm bảo giá tốt
Old 26-11-2011, 09:32
bluesight bluesight is offline
Senior Member

ko bít mấy bro bên F17 gặp phải chiện gì hay chỉ là truyền thống "đốt lửa thêm mớ dầu" của f17 mình mua vài bộ bên SVhouse HCM, lên toàn vào khoảng 12h-1h (giờ nghỉ trưa), nhân viên cho thử từng cặp loa, mở trang chủ cho mình xem giá từng loại, test đủ tư thế. mình đem ipod lên thử, có anh lấy HD5 ra cho mình test, có người xách lap ra cắm nghe (bảo là cho mình nghe đủ source cho biết). mình ko biết như thế nào mới đủ nhiệt tình nữa, hay là SVhouse HN thái độ ko tốt.

đã mua 2 cặp loa, 1 cặp HCS2330B lên test tè le xong về, kêu nhân viên ship tận nhà (cách vài con đường, chừng 2-3km, ko đem tiền nên bảo họ ship), ship đến lúc trời mưa, nv vẫn nhiệt tình. 1 bộ S330 lên nghe xong ôm về luôn. chưa tính tai nghe (mua 2-3 cái gì đó, lần nào lên cũng test 5-7 cái) giá mình mua đc trừ 20% giá web

mình gặp sao thì nói vậy thôi, thái độ nv có thể thay đổi tùy "thời tiết", f17 nhà ta hay chơi "bu đánh hội đồng" dù ko biết có bao nhiêu người đã thật sự bước vào cái SVhouse store

còn các retailer như senshop, XV, tamk ... thì khỏi bàn đúng nghĩa khách hàng là thượng đế
Old 26-11-2011, 09:36
dungudong's Avatar
dungudong dungudong is offline
Member

Quote:
Originally Posted by bluesight View Post
ko bít mấy bro bên F17 gặp phải chiện gì hay chỉ là truyền thống "đốt lửa thêm mớ dầu" của f17 mình mua vài bộ bên SVhouse HCM, lên toàn vào khoảng 12h-1h (giờ nghỉ trưa), nhân viên cho thử từng cặp loa, mở trang chủ cho mình xem giá từng loại, test đủ tư thế. mình đem ipod lên thử, có anh lấy HD5 ra cho mình test, có người xách lap ra cắm nghe (bảo là cho mình nghe đủ source cho biết). mình ko biết như thế nào mới đủ nhiệt tình nữa, hay là SVhouse HN thái độ ko tốt.

đã mua 2 cặp loa, 1 cặp HCS2330B lên test tè le xong về, kêu nhân viên ship tận nhà (cách vài con đường, chừng 2-3km, ko đem tiền nên bảo họ ship), ship đến lúc trời mưa, nv vẫn nhiệt tình. 1 bộ S330 lên nghe xong ôm về luôn. chưa tính tai nghe (mua 2-3 cái gì đó, lần nào lên cũng test 5-7 cái) giá mình mua đc trừ 20% giá web

mình gặp sao thì nói vậy thôi, thái độ nv có thể thay đổi tùy "thời tiết", f17 nhà ta hay chơi "bu đánh hội đồng" dù ko biết có bao nhiêu người đã thật sự bước vào cái SVhouse store

còn các retailer như senshop, XV, tamk ... thì khỏi bàn đúng nghĩa khách hàng là thượng đế
Thì nhiệt tình như vậy mới rước hàng đi lãnh tiền về được chứ. Tiễn được của nợ đó xong thì coi như hết. Đợi khi loa bạn trục trặc thì biết thế nào là nhiệt tình liền.
Kiểu bảo hành của SVH mà voz phản ánh thì mình có công nhận, nhưng chất lượng hàng ở đây mà bạn trên bảo kém là xạo l rồi.
Old 26-11-2011, 09:38
vietchampion's Avatar
vietchampion vietchampion is offline
Member

SVhouse vừa dính quả bể phốt nóng hổi xong bác mua ở đấy làm cái gì
Closed Thread

Thread Tools

Posting Rules