[tâm sự] e có fai là thg ích kỷ - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 14-07-2011, 13:17
!!layhon!! !!layhon!! is offline
Junior Member

[tâm sự] e có fai là thg ích kỷ

hi các bác, hiện h e đang rất là lung tung. nhóm e là những đã từng luyện thi đai học với nhau và chơi thân voi nhau cũng dc 3 năm nay rồi. trong nhóm e và bé kia wen nhau. cũng dc gần 2 năm. bọn e rất là y nhau, chiện ko có j nói nếu như trong nhóm có thg hoc chung lớp với bạn e... thg này nó cứ cà khịa bạn e hoài (nghe ban e kể no nc rất là ... mún gạch vào mặt :gạch nhung bạn e cung nghĩ là bạn bè chơi thân lại hoc cùng lớp nen cung chả để j, những e thi dĩ nhiên đã đề fòng nên cũng có dặn dò gấu.
sáng nay thi gấu bảo la thg xhit đó lại rủ gấu về we nhà thg đó chơi (chỉ ru 1 mình gấu e, ko hế cho e bít, mặc dù no bít e và gấu đang yêu nhau). nhưng diều đáng nói là con gấu e lại nghĩ là sẽ đi với thg xhit kia "wtf"... éo mẹ nghĩ tới lại tức điên máu. ko hiểu gấu nhà e nghi cái wai j lại ok đi với nó, còn thg xhit kia cũng ko bít tai sao lai rủ gấu e đi riêng (tsb nó)
e thì e rất là thưong gấu, e cũng nghĩ là gấu cũng thế, nhưng mà thật tình là ko hỉu nổi con gấu nó đang nghĩ j mà lai ok đi với thg kia.
thks các bác đã đọc. e cũng chỉ mun lên đây nói ra cho đỡ tức, cung sẽ ko nói với bất kì ai trong đám bạn này về những j e dang nghĩ, kể cả gấu.

Last edited by !!layhon!!; 14-07-2011 at 13:34.
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:21
neyul888's Avatar
neyul888 neyul888 is offline
Junior Member

Re: [tâm sự] e có fai là thg ích kỷ

đá phăng ngay con gấu, mợ nó mình cũng ghét mấy cái thể loại không chịu giữ mình khi đã có người yêu
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:26
copynoob copynoob is offline
Junior Member

Có những việc giữa chúng nó mà bạn không biết.
Cẩn thận vẫn hơn.

Thế gấu bảo ok về quê à? Cứ cho về, chả sao cả.
Giữ trái tym mới khó, giữ người làm ccm gì.
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:28
JesseChu JesseChu is offline
K.I.A

thế ẻm hiện đang danh chính ngôn thuận là gấu của bạn ah,hay là cái kiểu tình trong như đã mà chưa nói ra .
bạn nói ró tình hình ae còn biết đường mà ném gạch nó hay ném gạch bạn .
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:29
subria's Avatar
subria subria is offline
Member

Bao giờ edit chữ + dấu hẳn hoi thì đọc
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:31
!!layhon!! !!layhon!! is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by JesseChu View Post
thế ẻm hiện đang danh chính ngôn thuận là gấu của bạn ah,hay là cái kiểu tình trong như đã mà chưa nói ra .
bạn nói ró tình hình ae còn biết đường mà ném gạch nó hay ném gạch bạn .
đã chính thức, cả nhóm đã bít đã đãi tiệc ra mắt , đã wa lại nhà 2 bên cung ko ai fan đối j thậm chí còn thân thiết nữa ... tham chí đã xh. e thi se nghĩ tuong lai se là cùng 1 nhà rồi
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:33
concoc31102 concoc31102 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by !!layhon!! View Post
hi các bác, hiện h e dang rất là lung tung. nhóm e là những đã từng luyện thi đai học voi nhau và chơi thân voi nhau cung dc 3 năm nay rồi. trong nhom e và bé kia wen nhau. cung dc gần 2 năm. bọn e rat la y nhau, chiện ko có j nói nếu như trong nhóm có thg hoc chung lớp với bạn e... thg này nó cứ cà khịa bạn e hoài (nghe ban e kể no nc rất là ... mun gạch vào mặt :gạch nhung bạn e cung nghĩ là bạn bè chơi thân lại hoc cùng lớp nen cung chả để j, nhung e thi di nhiên đã đề fòng nên cũng có dặn dò gấu.
sáng nay thi gấu bảo la thg xhit đó lại rủ gấu về we nhà thg đó chơi (chỉ ru 1 mình gấu e, ko hế cho e bít, mặc dù no bít e và gấu đang yêu nhau). nhưng diều đáng nói là con gấu e lại nghĩ là sẽ đi với thg xhit kia "wtf"... éo mẹ nghĩ tới lại tức điên máu. ko hiểu gấu nhà e nghi cái wai j lại ok di với no, còn thg xhit kia cung ko bit tai sao lai rủ gấu e đi riêng (tsb nó)
e thì e rat la thưong gấu, e cung nghĩ là gấu cũng thế, nhung mà that tình là ko hiu nổi con gấu no dang nghĩ j mà lai ok di với thg kia.
thks các bác đã đọc. e cung chỉ mun lên đây noi ra cho đỡ tức, cung sẽ ko nói với bất kì ai trong đám bạn này về những j e dang nghĩ, kể cả gấu.
Gấu bác nó ham của lạ rồi
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:37
DJDoctor's Avatar
DJDoctor DJDoctor is offline
Senior Member

lôi nó về nhà mà dạy bảo. tơn tơn thế là kô dc
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:43
JesseChu JesseChu is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by !!layhon!! View Post
đã chính thức, cả nhóm đã bít đã đãi tiệc ra mắt , đã wa lại nhà 2 bên cung ko ai fan đối j thậm chí còn thân thiết nữa ... tham chí đã xh. e thi se nghĩ tuong lai se là cùng 1 nhà rồi
thế thì phải lôi về dạy bảo rồi .làm sao bf để gf đi với 1 thằng khác về quê trong khi biết rõ thằng kia tòm tem gf mình chứ.
hãy thể hiện bạn là 1 thằng đàn ông và biết ghen đê,phải khẳng định chủ quyền của mình . không đến lúc mất gf lúc nào không biết.
Reply With Quote
Old 14-07-2011, 13:46
proudmore's Avatar
proudmore proudmore is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by JesseChu View Post
thế thì phải lôi về dạy bảo rồi .làm sao bf để gf đi với 1 thằng khác về quê trong khi biết rõ thằng kia tòm tem gf mình chứ.
hãy thể hiện bạn là 1 thằng đàn ông và biết ghen đê,phải khẳng định chủ quyền của mình . không đến lúc mất gf lúc nào không biết.
+1 1 là phò 2 là đừng có làm trò bác ạ, đơn giản chỉ thế th (hn tâm trạng qá nên cũng nóng máy)
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules