Cần tìm gấp điện thoại di động - Page 9 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Thiết bị di động

Thread Tools
Old 23-03-2007, 23:09
tomraide's Avatar
tomraide tomraide is offline
Senior Member

Re: Cần tìm gấp điện thoại di động

Bác pckids nếu muốn chiêm ngưỡng + thưởng thức em SL thì alô cho tui hen,bảo đảm hữu danh hữu thực luôn ,hehehe ,tui ---> tomraide 0988189982!!!!
Reply With Quote
Old 24-03-2007, 09:02
pckids pckids is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by tomraide
Bác pckids nếu muốn chiêm ngưỡng + thưởng thức em SL thì alô cho tui hen,bảo đảm hữu danh hữu thực luôn ,hehehe ,tui ---> tomraide 0988189982!!!!
Hì hì Cảm ơn bác tomraide trước nhen. Cho hỏi bác ở Sài Gòn à? Làm phiền mọi người trên diễn đàn quá Mình là newbie mà
Reply With Quote
Old 24-03-2007, 21:06
tomraide's Avatar
Senior Member

Yeah ,tui là ng` Sài Gòn chính gốc luôn,bác ng` miền nào ??? Có gì đâu mà ngại,anh em giúp đỡ,giải thích + share dzới nhau thôi mà !!! Trước tui cũng là newbie như bác thôi,cũng được anh Linh,anh Minh,anh Dương và mấy bác trong này giúp đỡ n` lắm nên cũng có tí kiến thức. Alô cho tui hen,chủ nhật tui rảnh nè,uống cafê nói chuyện chơi !!!!
Reply With Quote
Old 25-03-2007, 08:05
SLmutmut's Avatar
SLmutmut SLmutmut is offline
Senior Member

Định không nói, nhưng ông nói giá trên trời quá tomraide ơi
Tui bán máy cũng nhiều rồi, con 2000 cũng có, hình như là có 2 con rồi thì phải (tui 1, nghĩa 1) ... giá cũng chỉ 800-900K gồm máy pin sạc ... chỉ cần tìm thêm thẻ nhớ 1G (300K), tai E737 (170K, VN ko kiếm ra loại jack vàng đâu, đừng có mơ, mà cái của Cupid ko biết là mạ hay là vàng sẵn nữa )

@all: giá máy mới 100% (máy, pin, sạc, jack 3.5mm ) chỉ 600K (test 1 tuần) và 700K (bảo hành 6 tháng) ... muốn tham khảo thì qua 5giay.com (bán) và sl4x.com (kỹ thuật, giao lưu) ... thêm mấy cái lặt vặt nữa thì tuỳ bạn hén. Ai muốn biết rõ thêm thì pm Yahoo tui. À, không phải tui bán nhé, vietdung và daculi bán thôi, Thân Chào
Reply With Quote
Old 25-03-2007, 11:48
tomraide's Avatar
Senior Member

Hhehehe,Việt Dũng và Daculi hiện tại ko có hàng,tui đặt dùm ông cậu tui 3 tuần rồi mà vẫn chưa có,chờ dài cổ luôn,tui chỉ muốn share dzới bác kid thôi,vẫn iu SL lắm,hiện tại nhà tui đang có 4 ng` xài thằng này ,tui 2 cái,bà dì 1 cái,ông cậu 1 cái,thằng em 1 cái.Ng` cần thì ko có,trong khi ng` có thì dư nên muốn share dzới bác kid thôi,giá đó là hữu nghị áh bác ( con 2000 mới hốt của Nghĩa 900k) , tui đâu nói tai nghe tui jack vàng đâu,của bác Cu Big jack vàng áh nhưng ko biết gốc hay sơn lại thôi, hehehe.Bán máy thì cũng cho tui tí j gọi là lời chứ ( ít thôi ) ,tui phải tốn bao nhiêu tiền đt + tiền xăng + tiền net mới mua được em ngon chứ bộ,SL thì n` nhưng hàng chất lượng thì phải kiếm n` mới ưng ý.Giá này là giá anh em dzới nhau thôi,nếu bác kids muốn thì tui share ,ko thì tui để ở nhà xài,đơn giản thôi !!!! Thứ 7 tuần sau off tui đi nữa,nghe bác Mút lâu rồi nhưng chưa gặp bao h !!!!
Reply With Quote
Old 26-03-2007, 10:46
SLmutmut's Avatar
SLmutmut SLmutmut is offline
Senior Member

wellcome
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules