Ben thật là vãi....... - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 09-09-2007, 10:01
HNguyen HNguyen is offline
K.I.A

Ben thật là vãi.......

Chương trình liên kết 5 công ty thông báo là có anh Ben, website của anh ý cũng thông báo thế, nhưng anh em chúng ta đừng có hòng mua được như đã thông báo. Thật là thích thú anh em ạ.
Anh ý chỉ giảm giá nếu mua cả case của anh ý, còn anh ý chẳng biết chương trình nào như đã thông báo đâu anh em ạ. Kiểu làm ăn không bao giờ khá lên được.
Reply With Quote
Old 09-09-2007, 12:12
CuongNT's Avatar
CuongNT CuongNT is offline
Senior Member

Re: Ben thật là vãi.......

Nếu thế thì hơi chán nhỉ! nhưng Ben khá đấy chứ, sao bro lại bảo kô khá lên đc!
Reply With Quote
Old 09-09-2007, 12:33
Kuang2's Avatar
Kuang2 Kuang2 is offline
Dẫn đao tự cung ...

kiểu này phải cử người đi check mới được, ai xung phong đi cùng mình thì dơ cái chân lên cái nhỉ
Reply With Quote
Old 09-09-2007, 14:25
HNguyen HNguyen is offline
K.I.A

Mình đến Ben Thái Hà hỏi mua E2140 thì được thông báo "anh cộng thêm 15$ vào giá niêm yết", mình hỏi lại chương trình "Liên kết" là sao, họ nói rằng chỉ thực hiện giảm giá nếu mua cả bộ, mình nghĩ nếu mua cả bộ của họ thì 4 công ty kia để làm gì thì không thấy họ nói gì cả, mình sang Mai Hoàng bên kia đường hỏi nếu chỉ mua HDD có giảm 7% không họ bảo đương nhiên là có, và còn được giảm 3% nữa nếu mua trên 2 loại linh kiện, mấy anh bảo mình cứ sang Ben đề nghị lại. Mình không quay lại mà đến tận Nguyễn Khánh Toàn thì ở đây họ còn không biết chương trình "Kiên kết 5 công ty" là gì, họ bảo chỉ có Loa gì được giảm giá thôi và đề nghị mình xem chi tiết "chương trình khuyến mại Loa trên Website". Mình đến thêm Phúc Anh gần nhà nữa thì chưa cần hỏi họ đã cho mình biết được giảm 10% nếu mua mainboard, tất nhiên không phải mua thêm gì còn nếu mua cả máy thì tặng thêm vài thứ nữa.
Nếu anh Kuang2 muốn thì ngay chiều nay em có thể đi luôn cùng anh được, vậy mà quảng cáo cứ như thật.
Reply With Quote
Old 09-09-2007, 19:52
com930's Avatar
com930 com930 is offline
Senior Member

Hờ hờ, em ít tin vào cái quảng cáo bán thuốc dạo í lắm.
Chiều nay em mới múc 1 cái Access Point của LinkSys ở đấy (Thái Hà), nhân tiện xin chị bán hàng cái Driver của Webcam Colorvis, trời ạ chạy vòng vòng hết phòng này đến phòng khác mà không có cái máy nào "rỗi" hay có ổ CD để Copy nhờ nữa. Cuối cùng thì về tay không. Hu hu...
Reply With Quote
Old 09-09-2007, 19:55
isa's Avatar
isa isa is offline
Hồng Sơn

Trước giờ chỉ có HDD là mua ở VN còn mấy thứ khác thì có chuyển phát nhanh hoặc bạn bè mang tới tận nhà, tội gì phải chen chúc vào mấy cái chỗ kia cho khổ.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules