Tư vấn mua điện thoại bàn - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Thiết bị di động

Thread Tools
Old 28-01-2007, 10:30
Sinbad Sinbad is offline
Senior Member

Tư vấn mua điện thoại bàn

Mình đang cần mua 1 điện thoại để bàn, yêu cầu hãng Panasonic, có chức năng hiện số gọi đi, gọi đến, nhớ danh bạ ... Mọi người tư vấn xem nên mua ở đâu thì giá cả hợp lý, chất lượng đảm bảo, ở Hà nội nhé. Cảm ơn nhiều.
Reply With Quote
Old 29-01-2007, 10:25
online123 online123 is offline
Member

Bác ra Showroom của TID trên đường Ngô Thì Nhậm sát quán bia Malt(gần ngã tư cắt Hòa Mã)hoặc ra của hàng công ty TID (cũng như ở Ngô Thì Nhậm thôi) trên đường Hòa Mã, tôi ko nhớ số nhà. Ngoài ra bác có thể đến Cty Vân Chung (có webssite: www.vctel.com)ở Đặng Tiến Đông, hoặc cửa hàng của Vân chungở phố Tây Sơn gần chân cầu vượt (chưa qua cầu nhé), ở bêb trái nếu đi từ Ô chợ Dừa xuống. Đấy là 2 đại lý chính thức của Panasonic, hàng được, giá cũng tương đối. Bác vào website của nó mà tham khảo. Tôi vừa mua 1 con kéo dài có hiện số, 2 máy con rời tháng trước. Mà bác ko thich thì ra chợ Đồng Xuân có đủ các loại máy luôn, chất lượng thì cũng đủ kiểu, potay.
Reply With Quote
Old 29-01-2007, 18:20
Sinbad Sinbad is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by online123
Bác ra Showroom của TID trên đường Ngô Thì Nhậm sát quán bia Malt(gần ngã tư cắt Hòa Mã)hoặc ra của hàng công ty TID (cũng như ở Ngô Thì Nhậm thôi) trên đường Hòa Mã, tôi ko nhớ số nhà. Ngoài ra bác có thể đến Cty Vân Chung (có webssite: www.vctel.com)ở Đặng Tiến Đông, hoặc cửa hàng của Vân chungở phố Tây Sơn gần chân cầu vượt (chưa qua cầu nhé), ở bêb trái nếu đi từ Ô chợ Dừa xuống. Đấy là 2 đại lý chính thức của Panasonic, hàng được, giá cũng tương đối. Bác vào website của nó mà tham khảo. Tôi vừa mua 1 con kéo dài có hiện số, 2 máy con rời tháng trước. Mà bác ko thich thì ra chợ Đồng Xuân có đủ các loại máy luôn, chất lượng thì cũng đủ kiểu, potay.
Cảm ơn bác nhiều, tôi sẽ ra mấy chỗ đó xem sao.
Reply With Quote
Old 31-01-2007, 01:52
ntbang ntbang is offline
Junior Member

Còn mình ở SG thì phải đi đâu kịếm mua đây ,xin chỉ giúp dùm ...
Reply With Quote
Old 31-01-2007, 22:22
gaza's Avatar
gaza gaza is offline
Đã tốn tiền

ở HN thì ra 319 phố vọng đi, đủ loại đt luôn, trên trời dưới biển có hết, nhưng nếu cần xịn thì nói rõ là xịn và mặc cả ít thôi vì ở đây toàn bán buôn kèm thêm bán lẻ mà. cần phụ kiện linh kiện di động ra đây cũng có hết, tui toàn mua ở đây rồi lừa bọn bạn được giá lắm, hé hé
Reply With Quote
Old 02-02-2007, 05:20
everything4u everything4u is offline
K.I.A

ra chợ lớn mà mua. Đủ loại
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules