[ Hỏi ] Về Card âm thanh - Page 8 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Multimedia

Thread Tools
Old 20-06-2010, 16:03
ngocdiennhan's Avatar
ngocdiennhan ngocdiennhan is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by dangnguyeen View Post
Chú sn 85 hử, nói năng ngô ngọng thế. Anh hơn chú nửa giáp đấy. Anh cũng đếch thèm dạy khôn cho chú nữa, thằng ku mod đì anh xóa topic của a là đủ rồi.
thằng ku này vui tính ghê
Reply With Quote
Old 20-06-2010, 16:39
henryngo84's Avatar
henryngo84 henryngo84 is offline
Senior Member

Em xin có vài lời xin tâm sự với bác dangnguyen nhé. Bác cứ câm mõm đi thì người ta cũng chẳng gọi là bác câm đâu. Cái giọng nói chuyện như bác anh em ở đây chỉ coi như tiếng chó bị dại sủa bậy bạ thôi. Bác càng nói em thấy càng thối quá chịu không nổi. Cái trình của bác chỉ như con ếch ngồi đáy giếng mà cứ chửi bới những người đang ở ngoài cái giếng của bác là ngu si. Bác gọi ai là cậu là chú? Ở đây vài người đáng tuổi cha chú của bác đấy, bác ăn nói cho cẩn thận chút mà tốt nhất là câm luôn thì tốt hơn. Bác biến mất thì môi trường box này càng trong sạch. Bác cứ về tự sướng với cái giếng cạn của bác đi nhé. Còn bác rãnh quá thì để em send cho bác vài bài em rip từ album đĩa gốc ra để bác so sánh giữa lossless và 64kbs nó khác nhau như thế nào nhé. Mà em sợ là có khi bác lại nói là giống nhau luôn thì mất công em bỏ công sức ra làm. Thôi em nói dài dòng mất hay. Em xin lỗi anh chị em bà con cô bác nếu em có mạo phạm nhé chứ em thấy khó chịu quá nên phải lên tiếng thôi.
Có khi bác dangnguyen sẽ nổi tiếng hơn em thắm tây vang bóng một thời quá

Last edited by henryngo84; 20-06-2010 at 16:42.
Reply With Quote
Old 20-06-2010, 16:58
NCQ's Avatar
NCQ NCQ is offline
Mod cũ

Các ban ko cần nóng, đối đáp lại phí lời, bạn đó tớ liệt vào thành phần theo dõi rồi .

Nói chung là ứ bỏ qua cho lành các bạn à

Thôi quay về chủ đề topic hỏi nhé.
Reply With Quote
Old 20-06-2010, 18:03
dangnguyeen's Avatar
dangnguyeen dangnguyeen is offline
Senior Member

Ờ sr mọi người nhé, mình ân hận quá, mình ân hận vì những gì đã làm. Ân hận vì đã làm tổn thương tâm hồn những cậu nhóc mới lớn đang say trong "âm nhạc". Tớ đi vùi đầu vào lòng gái để chết đây.

Thỉnh thoảng có sp Tàu nào mới tớ lại xin phép được vào đọc review nhé. Xin lỗi một lần nữa, lời xin lỗi muộn màng.
Reply With Quote
Old 20-06-2010, 20:15
boyhalloween's Avatar
boyhalloween boyhalloween is offline
Senior Member

Quote:
Ờ sr mọi người nhé, mình ân hận quá, mình ân hận vì những gì đã làm. Ân hận vì đã làm tổn thương tâm hồn những cậu nhóc mới lớn đang say trong "âm nhạc". Tớ đi vùi đầu vào lòng gái để chết đây.

Thỉnh thoảng có sp Tàu nào mới tớ lại xin phép được vào đọc review nhé. Xin lỗi một lần nữa, lời xin lỗi muộn màng.
Khối anh được hồi xuân =))
Reply With Quote
Old 20-06-2010, 20:29
pinetree pinetree is offline
Đã tốn tiền

thôi đừng chửi bro dangnguyeen nữa... tội nghiệp
Reply With Quote
Old 06-07-2010, 09:58
J7ackson J7ackson is offline
Junior Member

Quote:

Vãi \./ ông này, độ ngang với ba gai của ông xứng đáng được dựng tượng đài cho trẻ con nó đái !
Reply With Quote
Old 06-07-2010, 10:37
pesgta's Avatar
pesgta pesgta is offline
Senior Member

Chém ghê quá, tha cho bác ấy đi mà
Reply With Quote
Old 07-07-2010, 12:51
slaughter slaughter is offline
Senior Member

Quote:

Khặc khặc, ngoài chuyện bạn "oánh giá" nhạc nén mp3 ngang ngửa nhạc CD ra thì các vấn đề khác có vẻ hay đấy. Các tâm hồn đang say trong "âm nhạc" với những từ ngữ vãi hàng kiểu như: trung trầm, âm trường, âm hình, sound stage rồi thì căng nẩy, mẩy hạt vv... và ...vv chắc máu cũng lên não nhiều khi gặp dangnguyen.

PS: ngoài ra ai chửi dangnguyen với vụ hàng Tàu thì cũng nên xem lại kiến thức mình trước, câu cửa miệng của mấy chàng là "về nhà xem các đồ tiêu dùng xem có cái nào không phải Made in China" nghe nhiều thấy thật thiếu não. Các sản phẩm thương hiệu đàng hoàng thì dù có gia công ở Tàu cũng khác, không thể đánh đồng với hàng thương hiệu Tàu 100% như kiểu sound SQ hay Moli gì đó.....
Chừng nào phân biệt hàng gia công theo tiêu chuẩn của hãng với hàng của Trung Hoa Anh Hùng hẵng đi chửi người khác.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules