Mini Review : Joystick Xterminator Dual Control - Lái máy bay ư??? Thật đơn giản!!! - Page 4 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Đại sảnh > Review sản phẩm

Thread Tools
Old 11-07-2008, 10:53
thangcuoc007's Avatar
thangcuoc007 thangcuoc007 is offline
Senior Member

Re: Mini Review : Joystick Xterminator Dual Control - Lái máy bay ư??? Thật đơn giản!

Quote:
Originally Posted by flatvoz
cho hỏi Flight Simulation X chạy trên vista 64 đc ko !
chắc được đó bro
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 13:24
tuangom tuangom is offline
Member

Re: Mini Review : Joystick Xterminator Dual Control - Lái máy bay ư??? Thật đơn giản!

Quote:
Originally Posted by isa
Cái này là cổng Com chuẩn mới mà =))

dùng gì khen đấy, hài vãi đái, sao ko nói thẳng ra là ko mua được loại tốt hơn đi =))
ừ bro lắm tiền thì cứ đồ nào đắt tiền nhất thì mua ! còn những ai ít tiền phải cân nhắc mua đồ thôi !
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 18:24
isa's Avatar
isa isa is offline
Hồng Sơn

Quote:
Originally Posted by tuangom
ừ bro lắm tiền thì cứ đồ nào đắt tiền nhất thì mua ! còn những ai ít tiền phải cân nhắc mua đồ thôi !
nhảm
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 22:16
Hoàng_Gầy's Avatar
Hoàng_Gầy Hoàng_Gầy is offline
Senior Member

Re: Mini Review : Joystick Xterminator Dual Control - Lái máy bay ư??? Thật đơn giản!!!

Quote:
Originally Posted by moi'tapchoi
X52 thieu' j cần nhiêu cái.. giá 149$ đặt 2 tuần có hàng.. Xsoft nhé.. Nhập về bán trầy trật dc vài bộ chán ko muốn bán nữa..
nói thật chứ trước em liên lạc với bên anh cả tháng hỏi saitek mà chị nhân viên nhất quyết"bên mình ko bán và không nhận ship hàng saitek"

giờ anh confirm rùi PM em giá con joystick saitek cyborg evo với nhé anh

FSX bật max settings đẹp có thể ~ FS2004+addons thôi,nhưng mà về khoản máy móc thì nó ngốn gấp mấy lần
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 22:27
ductien's Avatar
ductien ductien is offline
Cá thể vOz duy nhất thuộc sách đỏ

Re: Mini Review : Joystick Xterminator Dual Control - Lái máy bay ư??? Thật đơn giản!!!

Quote:
Originally Posted by moi'tapchoi
X52 thieu' j cần nhiêu cái.. giá 149$ đặt 2 tuần có hàng.. Xsoft nhé.. Nhập về bán trầy trật dc vài bộ chán ko muốn bán nữa..
nên h anh Công Xsoft với bên Toàn Hưng kết hợp khuyến mãi và bán sản phẩm này cùng HIS HD4850
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 22:30
Hoàng_Gầy's Avatar
Hoàng_Gầy Hoàng_Gầy is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by ductien
nên h anh Công Xsoft với bên Toàn Hưng kết hợp khuyến mãi và bán sản phẩm này cùng HIS HD4850
dạ?? khuyến mãi X52 kèm theo HD4850??
cho em đặt 1 con HD4850 mai qua lấy nhé nhớ khuyến mãi X52 đó,ko thì
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 22:38
dieuanhmong dieuanhmong is offline
Senior Member

em này em cũng có,từ hồi năm 2004,chơi hay lém.con này vẫn giữ giá từ hồi đó,hồi trc là khoảng gần 400nghìn.em chơi con này với Topgun thì bắn rất tuyệt vời.con tay này thì chỉ chơi game máy bay thui,chơi loại khác thì chịu,khó chơi lắm.cuối cùng vì ko thích chơi game loại máy bay nữa nên đã sang tên cho anh huce_vl rùi .ai mua con này là hợp lý đó.ngay khi em nhìn thấy con này lần đầu tiên là thích ngay,dáng nó to,cầm rất sướng.kể ra con này có thêm rung thì ko còn đối thủ.cái này nếu ko để trên bàn đc thì có thể để trên đùi vì nó có 1 khoảng lõm lên trên,các anh xem ảnh thì thấy,kết cấu rất vững chắc ko sợ bị trượt đâu.nhìn con này mà quay sang nhìn mấy con Logitech thấy nó nhỏ quá,ko có cảm giác giống tay lái máy bay thật.
Reply With Quote
Old 11-07-2008, 23:41
xuantam's Avatar
xuantam xuantam is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Hoàng_Gầy
FSX bật max settings đẹp có thể ~ FS2004+addons thôi,nhưng mà về khoản máy móc thì nó ngốn gấp mấy lần
tại Core 2 Duo Wolfdale giờ vẫn quá yếu với FSX

ai coi quảng cáo FSX thấy đẹp thế nào chứ chơi mà ko có addon thì cũng xấu mù, chả khác gì FS2004 cả, đc mỗi khoản mặt nước nhìn long lanh hơn chút

Quote:
Originally Posted by dieuanhmong
cái này nếu ko để trên bàn đc thì có thể để trên đùi vì nó có 1 khoảng lõm lên trên,các anh xem ảnh thì thấy,kết cấu rất vững chắc ko sợ bị trượt đâu.nhìn con này mà quay sang nhìn mấy con Logitech thấy nó nhỏ quá,ko có cảm giác giống tay lái máy bay thật.
mình chơi toàn để trên đùi, để bàn khó chịu lắm

Last edited by xuantam; 11-07-2008 at 23:44.
Reply With Quote
Old 12-07-2008, 22:44
thangcuoc007's Avatar
thangcuoc007 thangcuoc007 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by xuantam
tại Core 2 Duo Wolfdale giờ vẫn quá yếu với FSX

ai coi quảng cáo FSX thấy đẹp thế nào chứ chơi mà ko có addon thì cũng xấu mù, chả khác gì FS2004 cả, đc mỗi khoản mặt nước nhìn long lanh hơn chút

mình chơi toàn để trên đùi, để bàn khó chịu lắm
bác lái military mà , mấy con đó toàn lấy đùi kẹp joy , còn bên aviation thì có airbus , đang nghía con này
Reply With Quote
Old 13-07-2008, 03:23
nneo's Avatar
nneo nneo is offline
Senior Member

hãng gravis sau khi được kensington mua lại thì ko còn thấy tung tích đâu nữa
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules