2.
Notices

Thread Tools
Old Yesterday, 12:49
Tieu ca Tieu ca is offline
Junior Member
Re: [Sắp] Chuẩn bị cho câu chuyện về cuộc đời tôi

Quote:
Originally Posted by Ring_rung_reng View Post
Xin phép tem này
Xin phép nhưng ko cho có đc ko?
Reply With Quote
Old Yesterday, 22:46
Ring_rung_reng Ring_rung_reng is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by Tieu ca View Post
Xin phép nhưng ko cho có đc ko?
Vẫn tem bình thường nhé
Reply With Quote
Old Today, 08:13
lime123 lime123 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by jinrakal View Post
Thật tình thì em cũng suy nghĩ mấy hôm nay..cộng thêm việc corona giới nghiêm toàn quốc nên em cũng có thời gian qua next voz r lặn lội mà xem xét..
Thím tiennaive nói đúng phóc cái mà em lo..đó chính là facebook..em sợ cái đó nhất..đám Long lờ kể cả con Ly lép cũng suốt ngày lên đó..kể cả thằng củi nhỏ vs 2 con bé cũng có facebook luôn r..
Em lo dữ lắm..lỡ lộ ra thì chết..bao nhiêu thứ em rv ở đây..lộ ra thì cả nhà em cũng chao đảo theo..r có khi ảnh hưởng cả gđ của đám th long..
Các thím vs em thì sao cũng đc..nhưng thế hệ đi sau có ý thức đc như các thím đâu..ng ta lùng mò là coi như chết cả đám..cả đám vịt con r đến bả..chưa kể báo chí r lùm xùm cả lên..
thôi thì voz còn sống ngày nào thì em sống vs các thím ngày đó..còn next voz thì nếu tình hình ổn định hơn trong tương lai thì em sẽ suy nghĩ..
Em và đám long lờ..đám vịt con và vịt mẹ sẽ vẫn luôn ở trong tim các thím nếu các thím dành tình cảm cho tụi em..
Em vẫn sẽ viết..em vẫn tiếp tục những review khi voz ra đi..nó sẽ nằm trong word và các thím sẽ đc đọc khi next voz ổn định hơn..
Như Bảo cợ nói cũng đúng..k thể trách các admin đc..họ cần 1 nơi để quảng cáo và kiếm tiền duy trì ổn định diễn đàn..các thím cũng cần 1 sân chơi mới mẻ hơn..
Voz..tinhte..otofun..3 ông hoàng của công nghệ..theo em biết là vậy..
Dù có thế nào thì em vẫn giữ những lời góp ý chân thành của các thím tận sâu trong lòng..những lời động viên..những câu chửi thề..
Từ lúc em trở về sau chuyến đi mỹ chữa bệnh..em luôn review với 1 lòng biết ơn..biết ơn vì các thím vẫn nhớ đến em..biết ơn vì các thím vẫn theo em trong suốt thời gian qua..
Lời cảm ơn thì chắc các thím k cần đâu..nên em chỉ biết cố gắng rv mọi lúc em rảnh rỗi..em thể hiện qua những rv gấp đôi bình thường..nói nhiều hơn..viết nhiều hơn..
Em cũng đã gần 30 rồi..từ cái lúc em còn chật vật bon chen đủ thứ nghề..thì các thím vẫn luôn bên cạnh em..
Có thím lúc trc là học sinh còn bây giờ sắp ra trường..
Có thím từ 1 thằng k có việc làm giờ cũng đã sắp làm cha..
Có thím từ 1 đứa nhóc cấp 2 giờ cũng đã sắp tốt nghiệp..
6 năm..
Không dài nhưng cũng k dễ dàng đối vs 1 người ngồi cặm cụi viết nhật kí hằng ngày..
Em là 1 thằng nhà quê..thô kệch cọc cằn chẳng giỏi viết lách..nhưng nhờ voz..nhờ các thím..giờ em đã ăn nói chỉnh chu hơn..ngôn từ khi rv cũng nhẹ nhàng chau chuốt hơn..
Em cư xử có tốt đc như giờ cũng nhờ những quote chửi..những góp ý của các thím mà giúp cho..
Em có làm việc giỏi như giờ..cũng nhờ các thím góp ý phân tích thiệt hơn để em còn thay đổi và nhớ những kinh nghiệm..
Bởi vì thế từng quote của các thím sẽ luôn là bài học cho em..
Dù em có là ai đi chăng nữa..em vẫn sẽ nhớ kĩ em là 1 thằng như thế nào khi chập chững vào voz..và anh em ở voz đã giúp em trưởng thành ntn..
Cũng dài r..em còn tranh thủ gõ rv..voz còn sống 1 ngày thì ngày đó em vẫn còn rv..đây là sự biết ơn..k phải là nghĩa vụ..
Em xin cảm ơn các admin đã tạo 1 sân chơi cho anh em vozer như em vào trải lòng..
Em xin cảm ơn các thím..dù cũ hay mới..lời cảm ơn từ tận đáy lòng em..
Em tuột quần ra r đây..em yêu các thím..
Địt con mẹ cái loz..văn hoá thì có mà vỡ mồm à..ở trên văn hoá r ở dưới phải tục..anh em vozer mà thấy em văn hoá lại cười vào mặt em bây giờ..đcm cc..
em rất cảm ơn những tình cảm anh bỏ vào các review, nếu một ngày voz chính thức đóng cửa, em sẽ hóng đến cái ngày mà tất cả ae sinh hoạt ở thread này một lần nữa hội tụ ở 1 voz tân ổn định, và hi vọng ngày đó không có các thằng khùng thằng điên đi lùng info

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules