[Tâm sự] Tối nay em đi tỏ tình với gái ạ! - Page 29 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 12-11-2019, 22:40
daogiahieu daogiahieu is online now
Senior Member

Re: [Tâm sự] Tối nay em đi tỏ tình với gái ạ!

Bác chủ đang ko vui đi làm mấy chuyện thú vị hơn để vơi đi nỗi buồn là đúng rồi mà bác . Chứ ngồi nhà tự kỉ càng buồn có được gì đâu, lần đi chơi sapa này biết đâu lại làm quen thêm được cô bé nào đó.
Lần đầu tán gái lúc nào chả khó khăn, anh em ném đá nhiều cũng đương nhiên. Nhưng mình nghĩ bác chủ đừng nản, 2-3 tháng sau quên tình cũ rồi quen thêm 1-2 người nữa tán tiếp ngại gì.
Reply With Quote
Old 01-12-2019, 15:22
malong001 malong001 is offline
Junior Member

Thớt đéo ngon = những thằng khác nên nó đéo thích thôi. Giờ lo mà trau dồi bản thân đi, vừa có tiền vừa có ngoại hình xem. Đến lúc cưa đc em khác ngon hơn là quên ngay con này. T đảm bảo thay đổi bản thân khó gấp trăm lần cưa gái ngon. Năng lực và kỹ năng sẽ theo m đến hết đời, còn gái ngon thì lúc nào cũng có nhé.
Reply With Quote
Old 01-12-2019, 19:16
SMPFallen SMPFallen is offline
Junior Member

Đọc tin nhắn thì thấy thớt giống mình ngày xưa. Kiểu mình tưởng như mình thích người ta thì người ta cũng thích mình ấy, với lại mình thấy thớt có một chút áp đặt.
Chuyện tình cảm thì không thể áp đặt được. Cái gì đến nó đến, cái gì của mình thì chắc chắn của mình.
Thôi thì khuyên thớt lần sau có tán ai khác thì nhẹ nhàng mà quan tâm, đừng nói nhiều quá, nhắn tin ít thôi, ra ngoài trò chuyện nhiều hơn.
Cũng đừng tỏ tình khi ko chắc thành công. Tỏ tình thì tỏ với con nào nó thích chết mê chết mệt với thớt ấy. Chứ gái hay đi chơi, hay nhắn tin với thớt ko có nghĩa là nó cũng thích thớt đâu.

Rồi tỏ tình mà gái hẹn ngày trả lời, cho em thêm thời gian suy nghĩ, hiện em chưa muốn yêu... bla bla thì dẹp luôn đi, những câu tl đó đều fail cả.
Mà nếu fail cũng đừng nên nhắn cả wall of text như thế, gái nó sẽ khinh đó. Nhắn ít ít kiểu cảm ơn em thời gian đã qua thôi

Thanh niên đang mông lung ko biết gái có bật đèn xanh ko chia sẻ
Reply With Quote
Old 02-12-2019, 13:23
nova2202 nova2202 is offline
K.I.A

tỏ tình là trend cách đây 10 năm,
Còn bjo yêu thì, 1.đi ăn, 2.xem phim 3. vô khách sạn. 4 làm người tình. 5. làm vợ.
Hoặc: 1. đi xem film 2.đi ăn, 3.đi hotel. 4 làm tình 5. làm người yêu. 6. ctay làm ngtinh
)
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules