Giới thiệu một số cặp loa hay gắn vào dàn MINI - Page 3 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Multimedia

Thread Tools
Old 16-09-2009, 13:41
langtugiangho langtugiangho is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by linh99992001 View Post
Cám ơn bác nhà cũng có loa mini rồi , bắt chước đú theo anh em chơi loa mini cho vui :d. Em cũng mới mua em này cắm nghe liu riu nghe cũng đc lắm chỉ tiếc ko đẹp bằng livepool

con loa bác Linh lạ nhỉ, treb lại để phía dưới, sao mấy bác kiếm toàn được loa hiếm
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 14:27
nhmols's Avatar
nhmols nhmols is offline
Senior Member

mấy bạn nào mún kiếm mấy cái loa của NHMOLS thì cứ GOOGLE cái model là ra liền à.

Mới làm thêm cặp chân cho đẹp phòng

Quote:
vậy ngày CN được k anh, giờ nào cũng được, hú là em qua liền, dd em 0937.668.991
CN thường anh cũng hay lu bu rùi em ơi, về nhà vợ rùi.

Last edited by nhmols; 16-09-2009 at 14:38.
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 16:23
Blaze's Avatar
Blaze Blaze is online now
Đã tốn tiền

Bộ Pana này nhìn quen quen ta?
ông rảnh chụp cái Tannoy lên cho anh em coi nó là model gì?
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 16:24
Blaze's Avatar
Blaze Blaze is online now
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by nhmols View Post

NHMOLS đang mơ ước bộ trên nhưng giá còn khá cao và cũng chẳng biết dàn MINI kéo nổi hai cái này không nữa. Ai dùng rùi cho NHMOLS ý kiến.
Bộ trên hình không nên mua vì đã thay nhún loa rồi, nhìn ghê quá.
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 19:41
Senior Member

Quote:
Originally Posted by micr_tg2004 View Post
Dàn V7 đánh với D-102ACM quá good rồi , thua D-202a 1 tí , mà phải người quen ko
đúng roài, người quen nè, con ACM gắn dàn mini Sony nghe k hợp, k bít phải dàn yếu hay do con loa

Quote:
Originally Posted by Nhoxanh View Post
Vũ đi thì ới anh 1 câu nha em
Anh Minh bận ngày CN roài anh ơi. Chắc sáng thứ 7 nghỉ làm qua nhà ảnh ngồi nghe nhạc ....
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 22:27
micr_tg2004's Avatar
micr_tg2004 micr_tg2004 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by langtugiangho View Post
đúng roài, người quen nè, con ACM gắn dàn mini Sony nghe k hợp, k bít phải dàn yếu hay do con loa

Bro rãnh thì mang cái 102ACM qua nhà mình đi , mình tìm dc cái remote Onkyo , chỉnh bass cho cái thớt 185 nghe phê luôn . Dàn Sony nào vậy , thích thì đổi cũng dc
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 22:28
qiang qiang is offline
Senior Member

- Chả hiểu các B định phối ghép với cái giàn mini làm gì. Cho dù có khá hơn cũng chỉ hơn chút đỉnh thôi. vì giàn mini thì nhà sản xuất đã tính toán phối ghép giữa loa và amply chuẩn rồi. còn phải lăn tăn gì nữa.
- Mua đánh mấy kon loa của bác nhmol kia, thì cứ kiếm mấy kon âmply đánh với nó cho hợp thì hay hơn gấp nhiều lần so với nối vào giàn mini.
- Mong bác nhmol mở một thead mới giới thiệu những loa của B phối ghép với âmply nào hợp nhất thì hay hơn là tư vấn nối với giàn mini bác à
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 22:57
tuan0103's Avatar
tuan0103 tuan0103 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by qiang View Post
- Chả hiểu các B định phối ghép với cái giàn mini làm gì. Cho dù có khá hơn cũng chỉ hơn chút đỉnh thôi. vì giàn mini thì nhà sản xuất đã tính toán phối ghép giữa loa và amply chuẩn rồi. còn phải lăn tăn gì nữa.
- Mua đánh mấy kon loa của bác nhmol kia, thì cứ kiếm mấy kon âmply đánh với nó cho hợp thì hay hơn gấp nhiều lần so với nối vào giàn mini.
- Mong bác nhmol mở một thead mới giới thiệu những loa của B phối ghép với âmply nào hợp nhất thì hay hơn là tư vấn nối với giàn mini bác à
Bác nói chuẩn đấy. Em nghĩ dàn mini nó đã tính toán hết rồi lên phối ghép với loa khác cũng chẳng cải thiện chất âm là mấy , phối ghé ông nọ cắm cằm bà kia có khi lại dở hơi biết bơi hơn, Theo em giàn mini thì cứ lên để loa theo dàn nghe hay hơn chứ phối ghép làm gì mất thời gian mà chẳng cải thiện chất âm là mấy
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 23:14
Senior Member

Quote:
Originally Posted by qiang View Post
Quote:
Originally Posted by tuan0103 View Post
Bác nói chuẩn đấy. Em nghĩ dàn mini nó đã tính toán hết rồi lên phối ghép với loa khác cũng chẳng cải thiện chất âm là mấy , phối ghé ông nọ cắm cằm bà kia có khi lại dở hơi biết bơi hơn, Theo em giàn mini thì cứ lên để loa theo dàn nghe hay hơn chứ phối ghép làm gì mất thời gian mà chẳng cải thiện chất âm là mấy
Vâng em cũng biết thế bác ạh, nhưng khổ nỗi mới chơi k biết amply nào được, hỏi bên vnav thì các bác ấy chẳng đếm xỉa gì đến mấy cái loa cùi của mình nên cũng đang ghép thí thôi.
Reply With Quote
Old 16-09-2009, 23:41
tuan0103's Avatar
tuan0103 tuan0103 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by langtugiangho View Post
Vâng em cũng biết thế bác ạh, nhưng khổ nỗi mới chơi k biết amply nào được, hỏi bên vnav thì các bác ấy chẳng đếm xỉa gì đến mấy cái loa cùi của mình nên cũng đang ghép thí thôi.
Bác sang bên vnav hỏi mấy bộ dàn mini cỏ này các bác bên đó ko biết đâu vì bên đó chỉ toàn dân dụng với đồ hiend thôi. Với lại mấy bộ dàn mini này phối ghép làm gì cho mệt đầu, trước em còn mất cả tiền dây loa với lại đĩa xịn cơ về nhà nghe chẳng cải thiện là mấy thế là đành vứt xó hết vì ông bô ở nhà cũng chẳng hợp cái thể loại nhạc này từ đó đến giờ toàn đi mua đĩa chợ 5k cái về nghe ok phết
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules