2.
Notices

Closed Thread

Thread Tools
Old 05-12-2019, 22:09
Kale . Kale . is offline
K.I.A
Re: Đề nghị admin - smod nào xử lý thành viên dangkhoa27187 lừa đảo, quảng cáo sai sự thật !

Anh vtalinh không xử lý được thằng lừa đảo này hả anh. Nó liên tục quảng cáo sai sự thật là mật ong nó chữa được 100% hp dạ dày trong khi k có gì chứng minh cả thế thì khác gì lừa đảo tren voz này
Old 05-12-2019, 23:20
susu_0202's Avatar
susu_0202 susu_0202 is offline
Junior Member
Re: Đề nghị admin - smod nào xử lý thành viên dangkhoa27187 lừa đảo, quảng cáo sai sự thật !

Quote:
Originally Posted by Kale . View Post
Anh vtalinh không xử lý được thằng lừa đảo này hả anh. Nó liên tục quảng cáo sai sự thật là mật ong nó chữa được 100% hp dạ dày trong khi k có gì chứng minh cả thế thì khác gì lừa đảo tren voz này
Chắc anh vtalinh đang bận hoặc xem xét lại thôi
Mà dangkhoa nó cũng im ỉm qua nay rồi
Tha nó đi mai phen
Old 05-12-2019, 23:54
banhcanhcaloc banhcanhcaloc is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by susu_0202 View Post
Chắc anh vtalinh đang bận hoặc xem xét lại thôi
Mà dangkhoa nó cũng im ỉm qua nay rồi
Tha nó đi mai phen

nó mới quăng cái hình này lên, ai biết nó lấy thông tin gì từ mem rồi
Old 06-12-2019, 00:22
vtalinh's Avatar
vtalinh vtalinh is offline
(◕‿◕✿)

Quote:
Originally Posted by Kale . View Post
À tôi chưa từ chối, đang bận đi kiếm cơm bỏ vào mồm, nếu anh sắp chết thì gọi 114, 113, gọi công an vào cho nhanh nhé, gọi tôi là sai mẹ rồi.

Cái giọng này của anh đay nghiến quá, tôi không thích xử luôn ngay đấy, bực cứ chụp full nội dung đi khắp cái internet mà chửi.

Còn muốn moi ra từng chữ một, từng nick một, ít có nick nào trong đây còn sáng lắm.
Old 06-12-2019, 00:31
vtalinh's Avatar
vtalinh vtalinh is offline
(◕‿◕✿)

22h tối post cái giọng đéo tôn trọng ai cả, vậy đừng mong người ta tôn trọng mình.
Old 06-12-2019, 01:34
anhduy900 anhduy900 is offline
Member

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
Các anh em chỉ cần vào 3 topic này, nhìn thời gian lập, tên nick, là biết tại sao thằng này vào hẳn F3 cay cú
Anh chờ đi dàn clone của anh sẽ bay nhanh thôi
Lượn vài topic, topic quái nào cũng vài cái nick quen thuộc công kích, tôi cũng chán chả muốn nói
Tình cờ qua đây, thấy cái này . Nói thẳng ra đây là clone của mình . Hồi xưa mình lập để lên nói nhảm chuyện showbit đùa vui với anh em thôi, giai đoạn 2012 đó có 1 số topic nói nhảm chắc ae còn nhớ . Sau mình đi làm thì cũng ko đăng nhập vào hay lên nói nhảm nữa .Khi voz khóa đăng kí thì mình có cho kha khá 1 số người trên fb. Còn 3 nick kia là tối đó mình say mình log nói nhảm cho anh em vui thôi, sai thì mod ban 3 acc đó , sai thì mình chịu cũng ko ý kiến gì . Hôm nay thấy mod bảo mình có liên quan gì đến chuyện tố cáo mod gì thì mình cũng bó tay ^^ . Mod check đc IP mà ,cứ check mấy acc spam nhảm trước đó, hay máy acc ý kiến chuyện buôn bán hay gì gì đó với mod có trùng IP mình ko là biết mà ^^ . Đôi lời gửi đến mod, còn 3 acc kia mình nhảm thì bị ban mình ko ý kiến gì cả

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp
Old 06-12-2019, 01:37
anhduy900 anhduy900 is offline
Member

Nên mod kiểm tra lại thông tin hộ mình nhé :( . 3 nick kia mình spam nhảm mình sai mình chịu . Chứ mình có ý kiến ý cò chi đâu,mà kéo mình vô cái chuyện tố cáo hay đấu tố gì Mod.Và mình cũng lập đúng 3 topic tối hôm đó do xỉn thôi,nội dung nói thẳng ra là mình copy mấy cái chuyện bựa bên gamevn, mod sreach mẫu chuyện là sẽ ra là của minh lốc xoáy và đồng bọn bên gvn. Mấy cái tên nick mà ca sĩ diễn viên là của mình, còn nick tên bt thì ko phải, jd 2012 là của mình,còn sau đó thì hổng phải , tại sau đó bận đi mần hết trẻ trâu để lập clone nữa :(. Còn mod có ban hết thì mình cũng chịu :( . Nhưng có mấy nick mình cho mấy bạn trên group voz.vn. Nên mod đừng ban mấy nick đó tội người ta , vì ko làm gì tại mình mà luyên lụy. Mình có thể gửi hình log chat messenger mấy acc mình tặng người ta .

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

Last edited by anhduy900; 06-12-2019 at 01:52.
Old 06-12-2019, 02:23
Kale . Kale . is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by vtalinh View Post
22h tối post cái giọng đéo tôn trọng ai cả, vậy đừng mong người ta tôn trọng mình.
Là sao tôi k hiểu ??? Tôi gọi anh là "Anh vtalinh" sao k tôn trong ????

Còn thằng kia rõ ràng lừa đảo ?? Tôi vẫn "ĐÉO" hiểu anh vtalinh nói k tôn trọng là như thế nào luôn
Old 06-12-2019, 02:37
Kale . Kale . is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by vtalinh View Post
À tôi chưa từ chối, đang bận đi kiếm cơm bỏ vào mồm, nếu anh sắp chết thì gọi 114, 113, gọi công an vào cho nhanh nhé, gọi tôi là sai mẹ rồi.

Cái giọng này của anh đay nghiến quá, tôi không thích xử luôn ngay đấy, bực cứ chụp full nội dung đi khắp cái internet mà chửi.

Còn muốn moi ra từng chữ một, từng nick một, ít có nick nào trong đây còn sáng lắm.

À à tôi thì thấy việc lớn việc nhỏ trong đây anh xử lý là đa số nên tôi gọi anh thôi, chứ admin hay smod diễn đàn này tôi thật sự không biết ai là ai đâu anh.

Lẽ ra tôi viết là :"Vụ này anh (mod) vtalinh xử lý được không anh ? (Câu hỏi bt như bao câu hỏi khác) thì có lẽ anh dễ hiểu hơn. Chứ không phải tôi ra lệnh. Hay trách anh sao anh k xử lý. Vì như nói ở trên tôi k biết chức vụ hay cấp bậc anh ở voz này ntn? Có đủ thẩm quyền không?...

Còn thằng kia nó quảng cáo láo, lừa đảo chữa bệnh trên diễn đàn này nên tôi tố cáo ở đây thôi anh ơi. Chứ ngoài chỗ này tôi còn biết đi tố cáo ở đâu.

Còn anh có xử lý hay không. Có quyền xử lý hay không... thì thật sự tôi "ĐÉO BIẾT" được anh ạ.

Ps : tôi hay nhấn mạnh vấn đề như 1 sự khẳng định = "ĐÉO" chứ không có ý không tôn trọng. Mong anh thông cảm. Anh cũng sử dụng chữ đéo hi vọng anh k trách tôi

Last edited by Kale .; 06-12-2019 at 03:35.
Old 06-12-2019, 04:26
gabcom gabcom is offline
K.I.A

Tao không ưa gì thằng Khoa hay thằng Xít Ta Linh nhưng mà cái giọng bố đời của thằng Kale như vậy tao cũng ghét.
Kiểu tư thù cá nhân chứ không phải vì lợi ích chung của cộng đồng. Trong khi đa số đã bỏ qua cho thằng Khoa sau khi nó bị cách chức thì thằng Kale và nhóm clones cứ dí tận diệt tuyệt kiểu thù giết cha địt chị.
Closed Thread

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules