Các vấn đề liên quan mod dangkhoa - Page 5 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Đại sảnh > Thắc mắc & Góp ý

Thread Tools
Old 03-12-2019, 04:51
2_0_1_4 2_0_1_4 is offline
Senior Member

thằng não tàn này trc là smod luôn à? voz h xuống cấp vãi
hôm bữa nói nó lên cơn dại nó KIA mình mấy tháng vì "chụp mũ"
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 05:44
banhcanhcaloc banhcanhcaloc is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by dangkhoa27187 View Post
What anh ở đội cổ động nào đây, anh nói cảm động quá, anh làm tôi thấy tội lỗi đầy mình muốn ban chính mình luôn đây này
M sai roi xl 1 lời ng ta tha cho. Vẫn còn cố chấp thì đời còn nát lắm. Quả báo cho m. T nói với m roi, t cũng làm mod nên t hiểu nhưng thực sự t thấy lạ khi m lớn tuổi như vậy rồi mà cư xư như thằng trẻ trâu. Đó là những lời t nói với m ngay ben topic cua t.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 07:20
eddy eddy is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by banhcanhcaloc View Post
M sai roi xl 1 lời ng ta tha cho. Vẫn còn cố chấp thì đời còn nát lắm. Quả báo cho m. T nói với m roi, t cũng làm mod nên t hiểu nhưng thực sự t thấy lạ khi m lớn tuổi như vậy rồi mà cư xư như thằng trẻ trâu. Đó là những lời t nói với m ngay ben topic cua t.
Làm sao mà tha được cho cái hành vi vi phạm pháp luật này hả bác ?

Số điện thoại người ta verify với diễn đàn để xác thực thành viên , tức là người ta cung cấp có mục đích sử dụng , cung cấp cho cá nhân đại diện diễn đàn VOZ về mặt pháp lý.

Chứ anh ko thể click vào profile (dùng chức năng quản lý của diễn đàn) và thấy số , anh bốc máy lên anh gọi vì mục đích cá nhân của anh

Đây là lạm quyền !
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 07:33
kupo1513's Avatar
kupo1513 kupo1513 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by hotblade View Post
Vậy là bạn xác nhận đã tra cứu thông tin của mình bất hợp pháp khi chưa được sự đồng ý của mình, đúng chưa?
Bạn lấy văn bản nào xác nhận khi bạn làm mod thì anh Trung cấp cho bạn quyền tra cứu và quấy rối bất cứ sdt nào được đăng ký trong database????
Hành vi của bạn là vi phạm pháp luật rồi nhé, có là 1 chuyện, còn sử dụng là 1 chuyện khác, nếu không thì việc gì vtalinh phải unset global bạn?
Việc tới đây là kết thúc nếu như bạn không đưa ra được thêm bất kỳ info nào bổ sung, mình mong bạn vtalinh vẫn tiếp tục unset bạn, cám ơn bạn linh vì đã can thiệp, may mà mình lên group khóc chứ không thì bạn 1 tay che trời rồi
Thuê luật sư tôi ủng hộ thím 2 card 500k
Nói dông dài làm mẹ gì
Reply With Quote
Đang tải...
Old 03-12-2019, 07:48
thanhduy296 thanhduy296 is offline
Junior Member

Không hiểu tiêu chuẩn để làm mod voz là gì. Bán hàng nói chuyện chả khác gì bọn thực dưỡng, khi bị yêu cầu đưa bằng chứng thì bảo tự đi mà chứng minh, cãi quanh co, không đưa ra được luận điểm chắc chắn, xác thực. Lợi dụng chức quyền, ăn cắp thông tin cá nhân.

via vozForums for iPhone
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 08:01
EmCee's Avatar
EmCee EmCee is offline
Member

mod vtalinh quyền lực vậy sao haha, hâm mộ-
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 08:26
I'm Zero's Avatar
I'm Zero I'm Zero is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by thanhduy296 View Post
Không hiểu tiêu chuẩn để làm mod voz là gì. Bán hàng nói chuyện chả khác gì bọn thực dưỡng, khi bị yêu cầu đưa bằng chứng thì bảo tự đi mà chứng minh, cãi quanh co, không đưa ra được luận điểm chắc chắn, xác thực. Lợi dụng chức quyền, ăn cắp thông tin cá nhân.

via vozForums for iPhone
Thêm ulti cãi nhau không lại thì ban xong chụp mũ những người ngược dòng là clone nữa
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 08:31
tmk1207 tmk1207 is offline
Senior Member

Location: Thỉnh thoảng tớ cũng biết dịu dàng .................

Ông "dangkhoa" kia kêu là tìm được = cách ông kia public số điện thoại, thì giờ ông "dangkhoa" tìm lại theo đúng kiểu public kia là ông kia hết chầy cối ngay có gì đâu. À quên cách tìm này thì bọn tôi (tức member bình thường) hoàn toàn có thể làm theo cách của ông để móc ra sdt dc nhé.

Nhưng ông cứ nhây mãi thì ông là thằng thiệt thôi. Và giờ ông đuối rồi

Last edited by tmk1207; 03-12-2019 at 08:40.
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 08:35
I'm Zero's Avatar
I'm Zero I'm Zero is offline
Senior Member

Quote:
Haiz thông tin số điện thoại của bạn hoàn toàn là thứ public,
Khi ng ta dán sdt ng ta trên tường, quăng quật rao bán trên 4rum thì nó là public, còn khi ng ta dùng số đó đăng ký dịch vụ của a, a lấy sdt đó đem ra sử dụng với mục đích riêng thì là xâm phạm đời tư rồi a ạ. Có nhiêu đó mà không phân biệt dc nữa, mod đéo gì mà ngu thế này
Reply With Quote
Old 03-12-2019, 08:40
lunkon's Avatar
lunkon lunkon is online now
Senior Member

Quote:
Haiz thông tin số điện thoại của bạn hoàn toàn là thứ public, không có gì là bí mật riêng tư cả bạn à. Mình không trộm đọc tin nhắn của bạn, cũng không sử dụng số điện thoại của bạn đăng lên mạng.
Thậm chí bạn còn cho người ta số để kiếm tiền bằng momo, có quái gì đâu mà nghe cứ như bí mật quốc gia vậy
Mình không thích vòng vo nên cứ nói thẳng luôn là thấy trong profile nên gọi check, thế thôi.
Anh nên nhớ, nếu tôi bán hàng lừa đảo, thì dù tôi là mem cũng cần xóa thớt, ban vĩnh viễn, bạn nói 1 là unset tôi, hoặc 2 là xóa thớt bán hàng, thế chẳng phải là smod thì không được lừa đảo, còn mem thì được ?
Tranh luận với 1 người như anh mà nói chuyện được lâu thế tôi cũng tự thấy mình rảnh quá rồi
Bằng chứng thím kia public sđt đâu, m show ra tao xem nào? dùng sđt để đăng ký dịch vụ trực tuyến nào đấy ko gọi là pulic nha thằng ngu.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules