2.
Notices

Thread Tools
Old 30-10-2019, 20:06
chelsea.no1-victory.18 chelsea.no1-victory.18 is offline
Senior Member
Re: Chán vì mẹ thích đi nuôi chó mèo hoang.

đéo cho tiền nữa, bảo tiền làm ra khó khăn, bà thích thì bà tự bỏ tiền ra mà cho, người già đầu óc nó có vấn đề phải chịu thôi
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 20:18
tonyduongspk tonyduongspk is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by chelsea.no1-victory.18 View Post
đéo cho tiền nữa, bảo tiền làm ra khó khăn, bà thích thì bà tự bỏ tiền ra mà cho, người già đầu óc nó có vấn đề phải chịu thôi
Ngày mình vào đại học, ba mẹ cầm giấy tờ nhà cho mình đi học.
Mình đi học thì thảnh thơi, còn ba mẹ ở nhà làm từ 4h sáng tới 9~10h đêm trả nợ ngân hàng. Giờ sao mình mở miệng nói vậy dc.
Ngày ba mình bị ung thư, mình vét sạch tiền tích lũy cho ba mình chữa bệnh , còn vay mượn thêm ( ung thư tốn kém thì mấy bác bik rồi)
Mình đâu thể nói kệ ba, chết đi cho đỡ tốn kém ah.
Nhà mình ba mẹ em gái ăn rau dưa, mình ra tiệm ăn tôm cua cũng nuốt đâu có trôi.
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 20:24
XH-CT XH-CT is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by tonyduongspk View Post
Ngày mình vào đại học, ba mẹ cầm giấy tờ nhà cho mình đi học.
Mình đi học thì thảnh thơi, còn ba mẹ ở nhà làm từ 4h sáng tới 9~10h đêm trả nợ ngân hàng. Giờ sao mình mở miệng nói vậy dc.
Ngày ba mình bị ung thư, mình vét sạch tiền tích lũy cho ba mình chữa bệnh , còn vay mượn thêm ( ung thư tốn kém thì mấy bác bik rồi)
Mình đâu thể nói kệ ba, chết đi cho đỡ tốn kém ah.
Nhà mình ba mẹ em gái ăn rau dưa, mình ra tiệm ăn tôm cua cũng nuốt đâu có trôi.
ngày đấy obg thím vay bao nhiêu tiền cho thím đi học, giờ đi vay 1 cục rồi gửi lại để mẹ thím xoay xở đi, rồi tự thím đi làm trả nợ khoản đấy
chứ kiểu cho tiền hàng tháng mẹ thím ko biết được thím đang khó khăn kiểu gì đâu
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 20:28
gagalovegood's Avatar
gagalovegood gagalovegood is offline
Senior Member

Từ thiện thì tốt, nhưng phải lựa tài chính mà làm. @@ Mẹ thớt tốt đó nhưng suy nghĩ chưa tới nơi.
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 20:33
xuankhanhh xuankhanhh is online now
Đã tốn tiền
Re: Page 7 - Chán vì mẹ thích đi nuôi chó mèo hoang.

bác thử nhờ mấy nhóm cứu trợ chó mèo họ đăng bài giùm kêu gọi mọi người donate cho mẹ bác đi
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 20:43
taothichthe1207 taothichthe1207 is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by SKT T1 Wolf View Post
Ừ thì ông bà già mày tiêu đéo cần đếm, nhưng tiêu xong bị mày chửi như chó chứ gì

Thứ mất dạy như mày có khi mẹ mày ước lúc trước đẻ ra cái trứng đem chiên ăn cho xong

Mà nói thật cái thằng ranh con như mày thì tiền ăn còn đéo đủ, lấy đâu ra cho ổng bả tiêu mà đéo cần đếm hả cháu, chọc cười chú mày à
Ông bà già tao tiêu cái gì cũng chính đáng, chứ đâu óc cứt như ông bà già mày tiêu ngu như lợn, chửi ủng mả lên là đúng
Ông bà già tao đẻ tao ra, biết lo cho tao, chứ cái loại bố mẹ mày đẻ ra xong kể cái công đẻ, đéo mẹ cái loại đấy đéo bằng con vật
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 20:51
SKT T1 Wolf's Avatar
SKT T1 Wolf SKT T1 Wolf is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by taothichthe1207 View Post
Ông bà già tao tiêu cái gì cũng chính đáng, chứ đâu óc cứt như ông bà già mày tiêu ngu như lợn, chửi ủng mả lên là đúng
Ông bà già tao đẻ tao ra, biết lo cho tao, chứ cái loại bố mẹ mày đẻ ra xong kể cái công đẻ, đéo mẹ cái loại đấy đéo bằng con vật
Ừ thì tiêu chính đáng, nhưng tiêu xong lại bị mày chửi như con chó chứ gì

Tao mà là thằng cha mày thì đã bóp mũi hoặc vứt mẹ mày vào sọt rác rồi chứ nuôi mày làm gì để rồi bị mày chửi " đẻ xong kể công đẻ "
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 21:04
twosu9x's Avatar
twosu9x twosu9x is offline
Member

thím thử làm 1 kênh về mẹ thím, quay clip ghi lại cho mẹ để kêu gọi cộng đồng người donate, người góp đồ ăn
Mình nghĩ nó dc lan rộng thì chẳng mấy chốc đàn mèo ko những có chủ mà mẹ thím cũng bớt tiền đồ ăn đi
Old 30-10-2019, 21:06
1buocdive 1buocdive is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by taothichthe1207 View Post
Quote:
Originally Posted by SKT T1 Wolf View Post
Ừ thì tiêu chính đáng, nhưng tiêu xong lại bị mày chửi như con chó chứ gì

Tao mà là thằng cha mày thì đã bóp mũi hoặc vứt mẹ mày vào sọt rác rồi chứ nuôi mày làm gì để rồi bị mày chửi " đẻ xong kể công đẻ "
Chửi nhau inbox nhau 2 ông ơi. Cuộc sống thớt mệt mỏi vào voz tâm sự mà gặp 2 ông cũng điên mẹ người
Reply With Quote
Old 30-10-2019, 21:14
clonespam1 clonespam1 is offline
Đã tốn tiền

Kiếm việc đi bạn tôi, bảo bà già thích làm youtube không hoặc nhờ có ai trong đó như kiểu khương dừa các thứ họ quay đời sống dân. Tôi ngoài này hay xem mấy cái đó. Chúc gia đình khoẻ
Reply With Quote

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules