[Hỏi] giá đất đăng trên website có thật không? - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 17-03-2019, 19:07
thuthuatpc.fibo.us thuthuatpc.fibo.us is online now
Junior Member

[Hỏi] giá đất đăng trên website có thật không?

Chào các bác, mình thấy trên các website bất động sản có đăng nhiều lô ở Tân Phú hoặc Q8 tầm khoảng 65-70 m2 mà giá tầm dưới 1 tỉ, cam kết sổ hồng riêng đầy đủ các kiểu. Bác nào có kinh nghiệm có thể giải thích giúp mình giá trên có thiệt không, có vấn đề gì không? Cảm ơn các bác nhiều.

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 19:12
rauxanh19's Avatar
rauxanh19 rauxanh19 is online now
Member

Re: [Hỏi] giá đất đăng trên website có thật không?

Quote:
Originally Posted by thuthuatpc.fibo.us View Post
Chào các bác, mình thấy trên các website bất động sản có đăng nhiều lô ở Tân Phú hoặc Q8 tầm khoảng 65-70 m2 mà giá tầm dưới 1 tỉ, cam kết sổ hồng riêng đầy đủ các kiểu. Bác nào có kinh nghiệm có thể giải thích giúp mình giá trên có thiệt không, có vấn đề gì không? Cảm ơn các bác nhiều.

Thím gọi điện hỏi đc thì đi xem có gì mà sợ

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 19:13
CandySM CandySM is offline
Member

Nó điện dụ bạn đi tới tham dự cái lể ra mắt dự án rồi bạn sẻ dc giới thiệu các dự án ở hóc bà tó long an, đồng nai. Lừa gà cả lủ. Hiện tại giá đất thấp nhất đã 60tr/m2 rồi bạn tự tính nhé
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 19:15
Junior Member

Quote:
Originally Posted by rauxanh19 View Post
Thím gọi điện hỏi đc thì đi xem có gì mà sợ
Em cũng gọi thử rồi bác, thấy khẳng định chắc nịch các kiểu. Em lại không có tí gì kinh nghiệm, sợ dính trap nên hỏi các bác đi trước.

Reply With Quote
Old 17-03-2019, 19:17
whybanme's Avatar
whybanme whybanme is offline
Senior Member

Vl, Bình Chánh khúc khỉ ho cò gáy hay Cần Giờ ngập mặn may ra còn giá 1 tỷ được 50m2, nó định cho mày đi du lịch Vũng Tàu, LOng Thành, Long An đấy
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 19:17
Junior Member

Quote:
Originally Posted by CandySM View Post
Nó điện dụ bạn đi tới tham dự cái lể ra mắt dự án rồi bạn sẻ dc giới thiệu các dự án ở hóc bà tó long an, đồng nai. Lừa gà cả lủ. Hiện tại giá đất thấp nhất đã 60tr/m2 rồi bạn tự tính nhé
Thím bị rồi ạ, em cũng nghi nghi. Em nghĩ giá đất SG cũng từ vài chục trở lên. Cảm ơn thím.

Reply With Quote
Old 17-03-2019, 19:19
DJRapDance's Avatar
DJRapDance DJRapDance is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by CandySM View Post
Bác này nói chuẩn nè, mình đã từng dính . Gọi điện thì nó xác nhận như đúng r, xong hẹn đi coi liền thì nó bảo bận này kia r hẹn ngày chủ nhật gặp ở đâu đó, tới đó xong nó kêu mình chạy lên 1 chỗ gần đó (chỗ tập kết của bọn nó), lên tới đó thì thấy cả đoàn xe 7 chỗ, 1 đàn xe và 1 đống người đi coi đất (k bít ng đi coi thiệt hay chim mồi của bọn nó nữa). Xong nó sẽ chở bạn tới cái hóc bà tó khỉ ho cò gáy có dựng rạp sẵn và quảng cáo cái dự án chỗ đó chứ méo phải cái chỗ nó đăng trên web . Thấy là bít gặp bọn k ra gì r nên mặc kệ nó nói gì nói mình cũng bỏ ngoài tai và ngồi chờ tới líc chuyến xe về, làm mất thời gian cả buổi sáng

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 20:47
Junior Member

Quote:
Originally Posted by whybanme View Post
Vl, Bình Chánh khúc khỉ ho cò gáy hay Cần Giờ ngập mặn may ra còn giá 1 tỷ được 50m2, nó định cho mày đi du lịch Vũng Tàu, LOng Thành, Long An đấy
Chắc thiệt vậy, mà du lịch cỡ đó thì thôi em về quê mua đất còn gần hơn. Cảm ơn thím

Reply With Quote
Old 17-03-2019, 20:52
Junior Member

Quote:
Originally Posted by DJRapDance View Post
Bác này nói chuẩn nè, mình đã từng dính . Gọi điện thì nó xác nhận như đúng r, xong hẹn đi coi liền thì nó bảo bận này kia r hẹn ngày chủ nhật gặp ở đâu đó, tới đó xong nó kêu mình chạy lên 1 chỗ gần đó (chỗ tập kết của bọn nó), lên tới đó thì thấy cả đoàn xe 7 chỗ, 1 đàn xe và 1 đống người đi coi đất (k bít ng đi coi thiệt hay chim mồi của bọn nó nữa). Xong nó sẽ chở bạn tới cái hóc bà tó khỉ ho cò gáy có dựng rạp sẵn và quảng cáo cái dự án chỗ đó chứ méo phải cái chỗ nó đăng trên web . Thấy là bít gặp bọn k ra gì r nên mặc kệ nó nói gì nói mình cũng bỏ ngoài tai và ngồi chờ tới líc chuyến xe về, làm mất thời gian cả buổi sáng
Cảm ơn thím, xém tí nữa là em thấy mình như gà :-(

Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules