(MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,... - Page 195 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Các sản phẩm Apple

Thread Tools
Old 12-03-2019, 15:26
quangdung.bkc's Avatar
quangdung.bkc quangdung.bkc is offline
Senior Member

Re: (MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

Quote:
Originally Posted by oread359 View Post
Em đang xài con iphone X và củ sạc đi kèm
Thấy các video nói dùng củ sạc 29W của macbook giá 1tr4.
Các bác cho em ý kiến về việc nên dùng hay không, nếu có thì mua ở đâu, cách check củ sạc đó như thế nào, nếu ko thì dùng cục náo để thay thể được ạ
Đó là sạc nhanh bác nhé ! Nếu ko yên tâm ở bên ngoài thì vào FPT cho nhanh bác nhé !
Quote:
Originally Posted by superprince View Post
Mình được đổi máy mới tinh rồi nhé bác
Chúc mừng bác nhé !
Reply With Quote
Old 13-03-2019, 08:16
oread359's Avatar
oread359 oread359 is offline
Member

Re: (MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

Quote:
Originally Posted by quangdung.bkc View Post
Đó là sạc nhanh bác nhé ! Nếu ko yên tâm ở bên ngoài thì vào FPT cho nhanh bác nhé !

Chúc mừng bác nhé !
Thanks bác nhé
Reply With Quote
Old 13-03-2019, 20:13
yoolooo yoolooo is offline
Senior Member

mình mới mua 1 con x new seal hàng tgdd, xài 1 tuần rùi thấy oke ko có vấn đề gì cả, nhưng search trên mạng thấy có mấy người bị sọc xanh trên màn ấy nên lo không biết cái này có hay xảy ra đối với màn của ip x không hay máy bị rớt thì mới bị.
với lại bây giờ mình có nên đi dán cường lực không? tránh rơi rớt dễ bị hỏng màn + xui thì bị sọc, dán thì có xài được 3d touch với lướt có còn mượt nữa không?
mặt sau mình thấy có trò ép thêm 1 mặt kính lên nữa
Reply With Quote
Old 14-03-2019, 16:16
quangdung.bkc's Avatar
quangdung.bkc quangdung.bkc is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by yoolooo View Post
mình mới mua 1 con x new seal hàng tgdd, xài 1 tuần rùi thấy oke ko có vấn đề gì cả, nhưng search trên mạng thấy có mấy người bị sọc xanh trên màn ấy nên lo không biết cái này có hay xảy ra đối với màn của ip x không hay máy bị rớt thì mới bị.
với lại bây giờ mình có nên đi dán cường lực không? tránh rơi rớt dễ bị hỏng màn + xui thì bị sọc, dán thì có xài được 3d touch với lướt có còn mượt nữa không?
mặt sau mình thấy có trò ép thêm 1 mặt kính lên nữa
X lỗi màn là bệnh ngành rồi bạn nhé ! Ko rơi vỡ vẫn bị như thường, quên ko dặn bạn mua xong thì thắp cho nó nén nhang, kaka. Trêu thôi, bạn nên dán cường lực full màn, ốp các kiểu để hạn chế rủi ro khi rơi hay va chạm mạnh.
Reply With Quote
Old 15-03-2019, 12:40
canguvang1098 canguvang1098 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by quangdung.bkc View Post
X lỗi màn là bệnh ngành rồi bạn nhé ! Ko rơi vỡ vẫn bị như thường, quên ko dặn bạn mua xong thì thắp cho nó nén nhang, kaka. Trêu thôi, bạn nên dán cường lực full màn, ốp các kiểu để hạn chế rủi ro khi rơi hay va chạm mạnh.
Bác ơi bác cho em hỏi có phần mềm nào fake ip tốt mà miễn phí trên mac OS không ợhic
Reply With Quote
Old 15-03-2019, 16:14
DoFz DoFz is offline
Senior Member

cho mình hỏi bên safari có extension nào thay đổi css của page như stylish của chrome không?

Đăng từ next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.
Reply With Quote
Old 15-03-2019, 18:14
NamVu_HP NamVu_HP is offline
Member

Các bác cho em hỏi nút home của ipad gen 6 2018 là nút vật lý giống iphone 6 hay là nút home force touch như iphone 7,8 ạ?
Reply With Quote
Old 15-03-2019, 22:28
bdhcm bdhcm is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by NamVu_HP View Post
Các bác cho em hỏi nút home của ipad gen 6 2018 là nút vật lý giống iphone 6 hay là nút home force touch như iphone 7,8 ạ?
hình như vật lí
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 00:33
Leopold123 Leopold123 is offline
Senior Member

Tầm dưới 10 triệu mua dc con mac air nào ổn ko, tại mình chỉ cần 1 con gọn nhẹ xài dc word excel, powerpoint , youtube để đi present với khách hàng thôi chứ ko game hay design gì cả
Reply With Quote
Old 17-03-2019, 09:28
yoolooo yoolooo is offline
Senior Member

Anh em nào đã từng trải nghiệm khả năng chống nước của ip x rùi cho mình xin tí trải nghiệm với, dù biết thực tế thì phần lớn sẽ phụ thuộc vào hên xui thôi
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules