[Tư vấn] con bạn bị thằng bồ ịch có bầu rồi bỏ - Page 16 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 01-01-2019, 13:35
federer2508's Avatar
federer2508 federer2508 is offline
Senior Member

Re: [Tư vấn] con bạn bị thằng bồ ịch có bầu rồi bỏ

Quote:
Originally Posted by mrtaix View Post

Giờ còn nói mồm ai tin đéo phải dễ mà vu khống
Đúng rồi, chỉ sợ nó k xuất hiện chứ xuất hiện đã may, lật kèo này sang nó dễ ợt, ADN 1 nốt nhạc. Mấy ông bảo cứ tránh xa ra là hèn. Bạn mình đành rằng ngu nhưng bạn bè cần nhau vì khó khăn mà
Reply With Quote
Old 01-01-2019, 14:10
vozXH's Avatar
vozXH vozXH is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by federer2508 View Post
Đúng rồi, chỉ sợ nó k xuất hiện chứ xuất hiện đã may, lật kèo này sang nó dễ ợt, ADN 1 nốt nhạc. Mấy ông bảo cứ tránh xa ra là hèn. Bạn mình đành rằng ngu nhưng bạn bè cần nhau vì khó khăn mà
))) 1 like
Reply With Quote
Old 01-01-2019, 16:37
khimatcho khimatcho is offline
Junior Member

tội con gái người ta, mịa, không có ý định cưới thì cứ đeo bao mà quất!
Reply With Quote
Old 01-01-2019, 16:42
royal9999ussx5 royal9999ussx5 is online now
Senior Member

Thớt cố gắng động viên bạn thớt nhé, dũng cảm vượt qua khó khăn trước mắt chứ đừng bỏ con nhé...
Reply With Quote
Old 02-01-2019, 08:43
DKA790GX_Platinum's Avatar
DKA790GX_Platinum DKA790GX_Platinum is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by lovekutex View Post
Bác công tác tư tưởng liên tục trong vài tháng nhé, vì thời điểm này bạn bác dễ nhạy cảm lắm.
Đồng quan điểm vs bạn này, như các ý kiến phía trên. Thím động viên, hỏi han - động viên tinh thần bạn gái kia. Giúp đỡ nhưng vẫn có khoảng cách đúng mực, chân thành. Bởi lúc này có lẽ chỉ có thím là ng chia sẻ dc vs Cô gái ấy. Có đ.kiện thế nào thì giúp thế ấy.
Vì thấy bảo ở xa, tuy nhiên nếu là mình sẽ sắp xếp time gần nhất để xuống tận nơi thăm ngta xem thế nào. Chỗ ở, ăn uống, sk. Thím đi cùng ng.y thì tốt - tiện cả việc rõ ràng mối q.hệ bạn bè - phụ nữ nc chia sẻ hỏi han sẽ dễ hơn.
Sắp sinh nên chắc chắn sẽ cần 1 khoản tiền phòng thân, Cô gái kia chắc đi làm vài tháng đây r nghỉ...hãy giúp trong khả năng k.tế của mình. Đừng để ngta thấy bị cô đơn, ko ng thân bên cạnh.
Reply With Quote
Old 02-01-2019, 08:51
lovekutex lovekutex is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by DKA790GX_Platinum View Post
Đồng quan điểm vs bạn này, như các ý kiến phía trên. Thím động viên, hỏi han - động viên tinh thần bạn gái kia. Giúp đỡ nhưng vẫn có khoảng cách đúng mực, chân thành. Bởi lúc này có lẽ chỉ có thím là ng chia sẻ dc vs Cô gái ấy. Có đ.kiện thế nào thì giúp thế ấy.
Vì thấy bảo ở xa, tuy nhiên nếu là mình sẽ sắp xếp time gần nhất để xuống tận nơi thăm ngta xem thế nào. Chỗ ở, ăn uống, sk. Thím đi cùng ng.y thì tốt - tiện cả việc rõ ràng mối q.hệ bạn bè - phụ nữ nc chia sẻ hỏi han sẽ dễ hơn.
Sắp sinh nên chắc chắn sẽ cần 1 khoản tiền phòng thân, Cô gái kia chắc đi làm vài tháng đây r nghỉ...hãy giúp trong khả năng k.tế của mình. Đừng để ngta thấy bị cô đơn, ko ng thân bên cạnh.
Mình cũng định viết như bạn đấy
Reply With Quote
Old 02-01-2019, 08:52
Ha Gia Kinh's Avatar
Ha Gia Kinh Ha Gia Kinh is offline
Senior Member

Tổ cha nó, thanh niên chơi dơ thiệt.

Ráng bên cạnh động viên vào thớt ơi, phụ nữ bầu bì tâm trạng không tốt dễ sinh biến lắm
Reply With Quote
Old 02-01-2019, 09:06
realisreal realisreal is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Bongxila View Post
Kệ cmn đi .rảnh quá đi lo việc của nó. Lúc địt nhau có rủ thớt ko?
vote mạnh cho thím
closed thớt
Reply With Quote
Old 21-01-2019, 10:38
rongdaen rongdaen is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by congabbk View Post
Em có con bạn học cùng đại học quen nhau đến giờ cũng hơn chục năm rồi, 2 đứa chơi với nhau cũng chỉ gọi là bình thường hơi thân thân. Về tình cảm của em với nó thì e khẳng định là ở mức tình bạn nhé.
Nó quen thằng kia đến bây giờ là được 1 năm. 2 đứa nó quen nhau 3 tháng thì yêu, trong lúc yêu thì bọn nó thịt nhau lúc nào e cũng chịu,bt thì em với nó cũng ít nói chuyện. Lâu lâu hỏi thăm nhau thôi nhưng cách đây 4 tháng thì tự nhiên thấy nó bắt chuyện với em rồi có ý là mời cưới. Em mới hỏi gài thì hóa ra em nó có bầu, có ý định cưới. 1 tuần sau e có chuyến ctac về hn, gặp em nó nói chuyện trực tiếp thì thấy nó mơ mộng vcd, có bầu rồi mong thằng kia cưới chứ giờ công ăn việc làm đủ cả rồi, thằng kia cũng hợp tuổi, bla bla, nó kể ra cả tá lý do để cưới.
Em mới hỏi thế ý thằng kia thế nào?
Nó bảo thằng kia nó cần thời gian để suy nghĩ vl suy nghĩ.em trêu nó Không biết lúc bắn vào trong nó có suy nghĩ không =))
1 tháng sau, tự nhiên thấy nó im im, ý mời cưới mà giờ lại im trong khi có bầu, k cưới luôn đi chờ bụng to ra chắc, em bắt chuyện với nó trêu bảo: cưới quên t à.
Nó: t chưa cưới, thằng kia vẫn xin thời gian suy nghĩ =))
Em:Ôi vl 2 3 tháng rồi còn chưa quyết, không quyết đi đến lúc đéo cưới chết cmm.
Nó mới kể bảo bố mẹ thằng kia không tham gia,tùy thằng kia. thằng kia thì đéo muốn cưới, có làm kiểu gì thằng kia cũng k cưới.
Thằng kia thì ở qn, con này thì làm hn. Tháng 2 đứa gặp nhau 1 2 lần. Từ lúc biết tin con này có bầu nó đéo thèm gặp nữa. Thằng này cũng cắt đứt liên lạc luôn lần cuối nó chỉ nói lại là mang đi bỏ, hoặc nếu muốn giữ thì nó đưa tiền nuôi con chứ nó không cưới.
2 đứa dây dưa nhau, bỏ k bỏ cưới k cưới.Nó chửa đến tháng thứ 3, người biết duy nhất là em, nó và thằng ịch nó.
Về vấn đề nó nói với em vì từ lúc đi học đh, nó có mỗi em nó coi là thân, hay nói chuyện chứ nó cũng k có nhiều bạn bè,1 mình đi học đh, tự lo tiền ăn học, bố mẹ nó gửi được đúng 2 tháng đầu khi mới nhập học còn đâu nó tự lo tất, con bé tự đi làm tự đi học, sống 1 mình ở nơi đất khách, nó cũng có vài đứa bạn nhưng thấy chơi 1 thời gian rồi thôi. e thì quen em từ lâu cũng như e giúp nó nhiều nên nó cũng bảo tin tưởng mỗi e, nhưng tuyệt đối em và nó không có t.c nhé. yêu được 1 thằng hết c3 thì bỏ. Đh không yêu ai, học xong đi làm 3 năm thì quen thằng này.
Bố mẹ nó thì cãi chửi nhau suốt, em khuyên nó bảo nói chuyện này với bme, rồi bảo 2 ông bà đến nhà thằng kia nói chuyện.
Thảm kịch vl, bố nó từ luôn bảo k nhận nó với con nó nếu k cưới xin đàng hoàng, mẹ nó thì bảo thôi k cần gặp có đẻ ra thì về mẹ nó nuôi.
Còn thằng bồ ịch nó thì mất con mẹ nó hút, nhà cũng không về, liên lạc cũng không được, em thấy thằng đấy nhục vl.
Giờ nó cũng có bầu 4 5 tháng, bụng bắt đầu hiện rõ rồi, bố thì đéo nhận con, gia đình thằng kia thì bảo không tham gia, cần thì đến nhà gia đình thằng kia mà ở, thằng bồ thì mất hút quyết định k cưới. Hôm qua nói chuyện, con bé xác định đẻ rồi tự nuôi 1 mình. Rồi nhờ mẹ về hn chăm chứ nó cũng không về nhà vì bố nó k nhận.Ảnh

Gửi từ Samsung SM-N920P bằng vozFApp
Hãy ịch nó để bù đắp cho những tổn thương mà thằng kia gây ra

Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 21-01-2019, 13:18
cheatmo1's Avatar
cheatmo1 cheatmo1 is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by Bongxila View Post
Kệ cmn đi .rảnh quá đi lo việc của nó. Lúc địt nhau có rủ thớt ko?
Như mày chắc trẻ con hoặc đ có bạn đâu nhỉ
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules