Có lẽ mình đã quyết định, đến với người mình có khả năng với tới - Page 4 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 20-01-2019, 07:59
verylove verylove is offline
Senior Member

Re: Có lẽ mình đã quyết định, đến với người mình có khả năng với tới

Quote:
Originally Posted by i'm vitzzy v5 View Post
cho xem hình của em ấy đi, mà sao đã yếu lại còn đi bốc vác đc nhỉ
Chắc bốc hàg j ấy ko phải bốc nặg như mấy thím nghĩ đâu

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 20-01-2019, 23:29
nongdansach nongdansach is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by verylove View Post
Chắc bốc hàg j ấy ko phải bốc nặg như mấy thím nghĩ đâu Ảnh

Gửi bằng vozFApp
Đúng thím nhân viên kho. Nặng nhất là bê thùng sữa bò 48 hộp x 380g bê chục thùng xếp lên giá cao tầm 1 m oải phết

Tối nay ngồi gần 2 tiếng ghế đá cùng em. Tâm sự nhiều thứ. Mình kể thật mọi thứ. Cv, gia cảnh, thói quen tiêu tiền ... có vẻ em phải suy nghĩ nhiều rồi.

Rồi tiện tay ôm hôn (ôm thì ngay lần thứ 2 rồi, hôm ấy mặc nguyên bộ áo ở nhà ra đường lên bị lạnh ) bảo luôn ôm nhờ luôn cho ấm. Vậy mà em ấy cho ôm luôn mà hôm ấy em ấy mặc áo kiểu quần liền áo ấy. Quái sao ôm thò luôn tay vào trong cái áo ấy luôn. Hôm nay ấm thì 2 đứa đều mặc nhiều áo mới sợ Các hôm nt Zalo, tạm biệt chúc ngủ ngon mình hay dùng cặp gấu ôm nhau. Em hay dùng hình có đứa "kiss" đứa kia. Mình nửa đùa nửa thật. Có hôn thật hay bả đấy. Em bảo: thật chứ sợ gì. Tối nay hết chuyện lôi chuyện này ra, với lại hôm trước em bảo không có cảm giác với đàn ông. Mình lừa bảo để anh hôn thử xem sao. Gạ không đc, đổi chuyện khác, sau lại gạ rồi đc. Đầu tiên hôm chạm môi. Hỏi em có cảm giác gì không > em bảo không. Nói thế này thế nọ, chuyển chủ đề rồi lại gạ hôn, lần này bảo em cho lưỡi ra. Mình chủ động cho lưỡi ra và mút môi. Vài nhịp em cũng làm theo nhưng lưỡi vẫn tụt vào trong. Mình hỏi có cảm giác không, lần này không nói gì. Nói vài chuyện linh tinh, ngày trước ny anh dạy đấy. Nói mấy câu tếu tếu tếu rồi làm lại. Lần này tay hành quân sờ mó, ngực em căng rõ rệt. Hỏi lại: em có cảm giác gì không? Gật đầu nhẹ. Nhìn ngây thơ đáng yêu cực luôn ấy mình cũng chỉ làm vậy rồi nc tiếp, 1 tí thì ra về

Đang kêu phải đào tạo sao cho đỡ nhát và chịu khó giao tiếp hơn

À em vừa nhắn: "tự nhiên em không được vui, chẳng hiểu sao nữa" hơi có vấn đề rồi đây. Hôm nay còn không có hình 2 đứa hôn nhau khi chúc ngủ ngon xong

Nói về mình để các bác tư vấn: cương cứng nhiều lần lúc ấy, 2 tinh hoàn đau và đau lưng nữa

Gửi từ HTC 10 Evo bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 21-01-2019, 00:26
Unicity.Corp's Avatar
Unicity.Corp Unicity.Corp is online now
Member

Thời trẻ thím có chơi bời quá đà gì không?

Gửi bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 21-01-2019, 02:00
jkthinh98's Avatar
jkthinh98 jkthinh98 is offline
Junior Member

đệch.

Gửi từ Obi SF1 bằng vozFApp
Reply With Quote
Old 21-01-2019, 04:45
i'm vitzzy v5's Avatar
i'm vitzzy v5 i'm vitzzy v5 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by nongdansach View Post
Đúng thím nhân viên kho. Nặng nhất là bê thùng sữa bò 48 hộp x 380g bê chục thùng xếp lên giá cao tầm 1 m oải phết

Tối nay ngồi gần 2 tiếng ghế đá cùng em. Tâm sự nhiều thứ. Mình kể thật mọi thứ. Cv, gia cảnh, thói quen tiêu tiền ... có vẻ em phải suy nghĩ nhiều rồi.

Rồi tiện tay ôm hôn (ôm thì ngay lần thứ 2 rồi, hôm ấy mặc nguyên bộ áo ở nhà ra đường lên bị lạnh ) bảo luôn ôm nhờ luôn cho ấm. Vậy mà em ấy cho ôm luôn mà hôm ấy em ấy mặc áo kiểu quần liền áo ấy. Quái sao ôm thò luôn tay vào trong cái áo ấy luôn. Hôm nay ấm thì 2 đứa đều mặc nhiều áo mới sợ Các hôm nt Zalo, tạm biệt chúc ngủ ngon mình hay dùng cặp gấu ôm nhau. Em hay dùng hình có đứa "kiss" đứa kia. Mình nửa đùa nửa thật. Có hôn thật hay bả đấy. Em bảo: thật chứ sợ gì. Tối nay hết chuyện lôi chuyện này ra, với lại hôm trước em bảo không có cảm giác với đàn ông. Mình lừa bảo để anh hôn thử xem sao. Gạ không đc, đổi chuyện khác, sau lại gạ rồi đc. Đầu tiên hôm chạm môi. Hỏi em có cảm giác gì không > em bảo không. Nói thế này thế nọ, chuyển chủ đề rồi lại gạ hôn, lần này bảo em cho lưỡi ra. Mình chủ động cho lưỡi ra và mút môi. Vài nhịp em cũng làm theo nhưng lưỡi vẫn tụt vào trong. Mình hỏi có cảm giác không, lần này không nói gì. Nói vài chuyện linh tinh, ngày trước ny anh dạy đấy. Nói mấy câu tếu tếu tếu rồi làm lại. Lần này tay hành quân sờ mó, ngực em căng rõ rệt. Hỏi lại: em có cảm giác gì không? Gật đầu nhẹ. Nhìn ngây thơ đáng yêu cực luôn ấy mình cũng chỉ làm vậy rồi nc tiếp, 1 tí thì ra về

À em vừa nhắn: "tự nhiên em không được vui, chẳng hiểu sao nữa" hơi có vấn đề rồi đây. Hôm nay còn không có hình 2 đứa hôn nhau khi chúc ngủ ngon xong

Nói về mình để các bác tư vấn: cương cứng nhiều lần lúc ấy, 2 tinh hoàn đau và đau lưng nữa

cửng rồi nè, làm nhớ lại cảm giác chăn rau
chắc bác quay tay nhiều nên bị đau tinh hoàn với lại dễ bị cương cứng khi nghĩ đến gái
Reply With Quote
Old 21-01-2019, 08:11
Krazy1 Krazy1 is offline
Senior Member

Quote:

Gấu bác giờ là cái em mà bác bảo hẹn zalo mà trông xấu ấy hả ?
Reply With Quote
Old 25-01-2019, 23:37
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Krazy1 View Post
Gấu bác giờ là cái em mà bác bảo hẹn zalo mà trông xấu ấy hả ?
Không xấu lắm thím à. Vozer khác chắc chắn sẽ chê: cao 1m50, bụng xệ mỡ, ngực nhỏ. Da cũng không đẹp.

Tối nay vừa đi chơi về. 1 tiếng đầu nói chuyện nghiêm túc vãi đến tầm gần 10 h khi người qua lại cực ít, ánh sáng yếu dần đi lại nổi thú tính lại hôn môi, sờ bụng, sờ vếu sờ luôn ...

Nhiều lúc thấy em ấy dễ thương cực kì ấy, nhất là lúc mình cho tay vào miệng em ấy cắn rồi kêu gừ gừ kiểu "Cún Con" như tên mình gọi em ấy. Qua tìm hiểu có vẻ em ấy nấu ăn cũng đc. Bố mẹ mất rồi, tính tình hiền nên mình nghĩ hợp với nhà mình. Nhà còn mỗi mẹ già. Đang cảm thấy mến bạn ấy hơn rồi.
Trở ngại bây giờ mình hơi loser, hy vọng bạn ấy có thể là nguồn động lực để mình quyết làm cái gì đó.

Tối nay vẫn bảo nửa chưa muốn lấy chồng

CN này rủ đi xem film tiếp. Mà em này ăn uống kiêng khem dễ sợ hôm nọ rủ đi ăn vặt ở trường mà không chọn đc món nào. Đành làm bát sữa chua mít

Reply With Quote
Old 26-01-2019, 14:35
verylove verylove is offline
Senior Member

Ái chà chà. C.b địt r phải hem. Thím loser nhưg thuơg qtam chăm sóc lo lắg cho e nó là đc r , nhìu khi cgai ko cần đòi hỏi j nhìu đâu. Nghĩ nhìu làm j nhắm mắt đưa trym đi

Sent from my iPad using vozForums
Reply With Quote
Old 27-01-2019, 22:33
K.I.A

Quote:
Originally Posted by verylove View Post
Ái chà chà. C.b địt r phải hem. Thím loser nhưg thuơg qtam chăm sóc lo lắg cho e nó là đc r , nhìu khi cgai ko cần đòi hỏi j nhìu đâu. Nghĩ nhìu làm j nhắm mắt đưa trym đi

Sent from my iPad using vozForums
Không đưa bừa đc thím. Mình nghĩ lâu dài mà. Nhỡ vấn đề gì sau này 2 đứa lục đục thì sao.

Mà tối nay gửi xe gặp con bé hàng xóm cũ (cháu họ hơi xa). Nó không có con nên nhà chồng yêu cầu ly hôn để thằng kia lấy vợ mới. Giờ con bé ấy đang cặp với thằng trông xe, thằng kia có gia đình rồi. Vậy nên nhiều lúc cũng muốn đưa chim để biết kết quả thật.

Tối nay em ấy mời đi ăn rồi lại vào ghế đá tâm sự. Nửa tiếng đầu tâm sự thật. Nửa tiếng sau chân tay hoạt động

Bảo em hôm nào đi chơi với anh và gia đình chị anh (con chú con bác) mà em bảo chưa sẵn sàng

Reply With Quote
Old 28-01-2019, 07:17
rongdaen rongdaen is offline
K.I.A

Quote:
Nói vài chuyện linh tinh, ngày trước ny anh dạy đấy. [/b][/url][/i][/size]
Nhắc tới nyc thì nó chả không vui

Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp
Reply With Quote