GROUP Ôn Thần: Đam mê Gym và những thứ xung quanh - Page 231 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > Thể dục thể thao

Thread Tools
Old 11-01-2019, 22:05
thanhnienphongdo thanhnienphongdo is offline
Senior Member

Re: GROUP Ôn Thần: Đam mê Gym và những thứ xung quanh

Quote:
Originally Posted by daidam07 View Post
SHow người anh lên đi cho anh em học hỏi. Nghe nói là biết khủng rồi!
Mà ngày xưa đi học cô không dạy anh cách chấm, phẩy, viết hoa à?
Ng mình cũng k khủng nhưng cũng đâu liên quan mà phải show , chẳng qua mình chứng kiến nhiều r , hlv kèm có trách nhiệm , có ng nhắc nhở có động lực chả ngon lành hơn tự bơi
Reply With Quote
Old 11-01-2019, 22:53
daidam07's Avatar
daidam07 daidam07 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by thanhnienphongdo View Post
Ng mình cũng k khủng nhưng cũng đâu liên quan mà phải show , chẳng qua mình chứng kiến nhiều r , hlv kèm có trách nhiệm , có ng nhắc nhở có động lực chả ngon lành hơn tự bơi
2013 đã đi thi giải thể hình quận 8 rồi cơ mà. Bây giờ phải khủng lắm rồi chứ?
Mà chú bây giờ chạy Grab hay bốc vác đấy?
Reply With Quote
Old 11-01-2019, 23:36
Rain Sea's Avatar
Rain Sea Rain Sea is offline
Senior Member

Tiền thì đủ để thuê HLV 5-6tr 1 tháng ko phải nghĩ, nhưng cái chính là mình cảm thấy méo cần thiết với nhu cầu của mình Tuyệt nhiên ko bao giờ bảo là có HLV cũng như ko nhé. Chỗ mình thì có những anh em tập gym 3-4 năm, cá biệt có 1 anh gần 20 năm nên có j cần hỏi cũng yên tâm, cứ tập đi, sai rồi từ từ nhờ người ta sửa
Reply With Quote
Old 12-01-2019, 00:19
Senior Member

Quote:
2013 đã đi thi giải thể hình quận 8 rồi cơ mà. Bây giờ phải khủng lắm rồi chứ?
Mà chú bây giờ chạy Grab hay bốc vác đấy?
Quá khứ r a , giải sinh viên nhỏ thui , h tui làm kinh doanh tự phát , k cao quý nhưng cũng k tệ như anh nghĩ , mà nhất là đừng tìm cách lôi ng khác xuống để che cái loser của mình nhé ,hèn và loser vĩnh viễn đấy , bỏ đi
Reply With Quote
Old 12-01-2019, 04:07
daidam07's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Quá khứ r a , giải sinh viên nhỏ thui , h tui làm kinh doanh tự phát , k cao quý nhưng cũng k tệ như anh nghĩ , mà nhất là đừng tìm cách lôi ng khác xuống để che cái loser của mình nhé ,hèn và loser vĩnh viễn đấy , bỏ đi
Anh lấy cái gì để so với tôi bây giờ? Hay đơn giản nhất so tiền đi nhỉ? Cho anh ra kèo đấy!
Reply With Quote
Old 12-01-2019, 04:09
daidam07's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by Rain Sea View Post
Tiền thì đủ để thuê HLV 5-6tr 1 tháng ko phải nghĩ, nhưng cái chính là mình cảm thấy méo cần thiết với nhu cầu của mình Tuyệt nhiên ko bao giờ bảo là có HLV cũng như ko nhé. Chỗ mình thì có những anh em tập gym 3-4 năm, cá biệt có 1 anh gần 20 năm nên có j cần hỏi cũng yên tâm, cứ tập đi, sai rồi từ từ nhờ người ta sửa
Tôi cũng nghĩ như ông. Tập sức khoẻ không thi đấu thì cần gì HLV. Tiền hay không nó chẳng phải là vấn đề.
Reply With Quote
Old 12-01-2019, 09:44
Senior Member

Quote:
Anh lấy cái gì để so với tôi bây giờ? Hay đơn giản nhất so tiền đi nhỉ? Cho anh ra kèo đấy!
Haha buồn cười anh , rõ có ý ganh tị hơn thua với người khác chứ gì , ok nhưng topic này là topic thể hình anh muốn so thì phải so khỏe đẹp hơn người thì mới có tiếng nói , đẹp thì bỏ qua vì khó đánh giá do mỗi ng 1 tiêu chuẩn nhưng yếu tố khỏe trong cuộc sống vẫn rất thực tế , bh tui ra kèo đơn giản để cho mọi người dù mới hay cũ cũng dễ quan sát : latpulldown là 1 bài căn bản , bỗ trợ với bất kì ai tập gym , calis , boxing dẫu gà mờ hay dân chuyên nghiệp , anh hay bất kì ai anh quen kéo latpulldown 10 cái , mức tạ nặng hơn đc tui thì 10tr chuyển khoản nóng , còn k ngược lại . Để xem cái gọi là tự cao k cần hlv có tuổi so với 1 sản phẩm do hlv rèn giũa k nhé
Reply With Quote
Old 12-01-2019, 10:04
Rain Sea's Avatar
Rain Sea Rain Sea is offline
Senior Member

Đóe hiểu từ đâu nhảy vào xong chụp mũ anh em cái tội phán "không HLV vẫn hiệu quả như có HLV (hay nói cách khác là ko cần HLV)"
Nói lại lần nữa cho rõ ko có lại mất đoàn kết, anh em tập gym chung sở thích thôi mà mấy thanh niên căng đét
- Với cái yêu cầu của tôi thì tôi cảm thấy không cần phải thuê HLV, lý do là cái mốc ưng ý của tôi nó khác cái mốc ưng ý của các ông.
Tóm lại là hạn chế cái kiểu nói chuyện kiểu ko quen ko biết, nhảy vào phán kiểu "không có tiền thì bảo ko có tiền" dùm tôi, tôi và ông cùng là người đi làm rồi, cuộc sống nó cũng đủ mệt, ko cần phải xách mé nhau vậy

Last edited by Rain Sea; 12-01-2019 at 10:11.
Reply With Quote
Old 12-01-2019, 15:51
daidam07's Avatar
Đã tốn tiền

Quote:
Haha buồn cười anh , rõ có ý ganh tị hơn thua với người khác chứ gì , ok nhưng topic này là topic thể hình anh muốn so thì phải so khỏe đẹp hơn người thì mới có tiếng nói , đẹp thì bỏ qua vì khó đánh giá do mỗi ng 1 tiêu chuẩn nhưng yếu tố khỏe trong cuộc sống vẫn rất thực tế , bh tui ra kèo đơn giản để cho mọi người dù mới hay cũ cũng dễ quan sát : latpulldown là 1 bài căn bản , bỗ trợ với bất kì ai tập gym , calis , boxing dẫu gà mờ hay dân chuyên nghiệp , anh hay bất kì ai anh quen kéo latpulldown 10 cái , mức tạ nặng hơn đc tui thì 10tr chuyển khoản nóng , còn k ngược lại . Để xem cái gọi là tự cao k cần hlv có tuổi so với 1 sản phẩm do hlv rèn giũa k nhé
6 năm HLV không cho chú tập viết à? Khổ. Được mấy huy chương vàng thể hình rồi? Đi thi từ cách đây 5 năm cơ mà. Cho xin cái ảnh kèm nick cho anh em học hỏi cái! Latpulldown thì mấy thằng Gym tao nó kéo kịch tạ, có cái gì nhỉ? Hay chú treo thêm dc tạ hơn nữa vào?

Reply With Quote
Old 12-01-2019, 19:43
Gar Gar Gar Gar Gar Gar is offline
Senior Member

Quote:
6 năm HLV không cho chú tập viết à? Khổ. Được mấy huy chương vàng thể hình rồi? Đi thi từ cách đây 5 năm cơ mà. Cho xin cái ảnh kèm nick cho anh em học hỏi cái! Latpulldown thì mấy thằng Gym tao nó kéo kịch tạ, có cái gì nhỉ? Hay chú treo thêm dc tạ hơn nữa vào?

Anh vú dài cho hỏi hơi đau ở chỗ xương sống vùng lưng dưới, k đau lưng nhưng kiểu có cục máu bầm ở đó thì nên thế nào
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules