Cần giúp đỡ ( Bảo Hành ) laptop Dell RFB mua tại Us - Page 2 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Máy tính xách tay

Thread Tools
Old 30-03-2018, 16:51
laptopthanhgiac laptopthanhgiac is offline
Senior Member

[quote=Matem;140396841]
Quote:
Originally Posted by laptopthanhgiac View Post
Em mua từ web dell rfb .com

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp
Bác là ngừoi mua hàng đơn giản rồi lấy cái backlist dell gửi cho bác là ok . Trong backlist có thông tin của bác lúc mua hoặc bác check mail đăng ký mua hàng của bác ý dell gửi thông tin mua hàng cho bác mà
Reply With Quote
Old 30-03-2018, 17:48
Matem's Avatar
Matem Matem is offline
Member

[quote=laptopthanhgiac;140403517]
Quote:
Originally Posted by Matem View Post

Bác là ngừoi mua hàng đơn giản rồi lấy cái backlist dell gửi cho bác là ok . Trong backlist có thông tin của bác lúc mua hoặc bác check mail đăng ký mua hàng của bác ý dell gửi thông tin mua hàng cho bác mà

Em không hiểu gì hết trơn
Em ở vn . nhờ dịch vụ mua hàng hộ order cái laptop dell rfb . order xong nó gửi về vn cho em .
Em kêu nó nhớ lấy cái bill mua hàng ( đầy đủ info người order mua , số number order ) . vậy đã được chưa ạ :(
Hay em kêu nó điền thông tin của em vào ( tên , email ) cho chắc ăn

Reply With Quote
Old 30-03-2018, 18:39
laptopthanhgiac laptopthanhgiac is offline
Senior Member

[quote=Matem;140408505]
Quote:

Em ở vn . nhờ dịch vụ mua hàng hộ order cái laptop dell rfb . order xong nó gửi về vn cho em .
Em kêu nó nhớ lấy cái bill mua hàng ( đầy đủ info người order mua , số number order ) . vậy đã được chưa ạ :(

Em kêu nó nhớ lấy cái bill mua hàng ( đầy đủ info người order mua , số number order ). Như này là chuẩn rồi nhớ cất cho kỹ khi máy hư cung cấp info và số number là ok
Reply With Quote
Old 30-03-2018, 18:49
LuongThaiHung's Avatar
LuongThaiHung LuongThaiHung is offline
Senior Member

[quote=Matem;140408505]
Quote:

Bạn từ từ hãy mua, tìm hiểu cho kỹ đi vì không phải loại nào cũng được bảo hành toàn cầu đâu. Ví dụ như dòng này
``Note: Customers who have purchased an Alienware, Inspiron, or XPS system that ships with Standard Service after March 13, 2017 are no longer eligible for international warranty service if they are located in a different country than the one in which the product was purchased acquired, moved or relocated there. ''

Giả sử sản phẩm bạn mua có bảo hành toàn cầu thì cũng phải chuyển bảo hành về VN.
``If you have moved to another country or are visiting another country for at least six months, you will need to make an international transfer of your service tag''
Reply With Quote
Old 30-03-2018, 18:57
Matem's Avatar
Matem Matem is offline
Member

[quote=laptopthanhgiac;140412041]
Quote:

Em kêu nó nhớ lấy cái bill mua hàng ( đầy đủ info người order mua , số number order ). Như này là chuẩn rồi nhớ cất cho kỹ khi máy hư cung cấp info và số number là ok
[quote=LuongThaiHung;140412881]
Quote:

Bạn từ từ hãy mua, tìm hiểu cho kỹ đi vì không phải loại nào cũng được bảo hành toàn cầu đâu. Ví dụ như dòng này
``Note: Customers who have purchased an Alienware, Inspiron, or XPS system that ships with Standard Service after March 13, 2017 are no longer eligible for international warranty service if they are located in a different country than the one in which the product was purchased acquired, moved or relocated there. ''

Giả sử sản phẩm bạn mua có bảo hành toàn cầu thì cũng phải chuyển bảo hành về VN.
``If you have moved to another country or are visiting another country for at least six months, you will need to make an international transfer of your service tag''
Thank 2 bác .
00H:1' đầu tháng là có coupon % giảm giá mới đúng ko ạ .
Em lướt qua đọc thì thấy còn mỗi cái coupon giảm giá của 4700 = 200usd . 4800 thì ko có .
Giảm 30% thì hết hạn rồi

Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules