Tư vấn Games và Cấu Hình - Page 3 - vozForums
vozForums
Go Back   vozForums > Games > Thảo luận chung

Thread Tools
Old 07-03-2010, 22:11
umbrella_corp's Avatar
umbrella_corp umbrella_corp is offline
Senior Member

Location: Umbrella Corp. (South East Asian Division ~ HCM City-VN)
Re: Ai muốn chơi game nào ko bít cấu hình chơi được không cứ post vào đây em tư vân

Quote:
Originally Posted by hainam11 View Post
oh no! em chưa xem avatar nên em không bít đó là ai! mà bác hỏi thế là ý gìthía :
đó là 1 thiên tài về game, mai danh ẩn tích wá lâu, vào box game thấy nhiều chú có vẻ vẫn còn chưa hiểu nhiều điều về game nên đã ra tay "chỉ dạy" trong rất nhiều topic như just cause 2, bad company 2, v.v... ko những thế, anh còn chứng tỏ mình là bậc vĩ nhân hơn cả mourinho về mảng chém gió thần công và những câu nói shock hàng! bạn có thể thấy sự nổi tiếng của anh thông wa những câu quote làm sign của nhiều ng` tên đầy đủ của anh là jake sully, và đã ra đi 1 cách thanh thản, nhưng clone của anh đã và đang xuất hiện trong box như jake sully 2 (vừa mới bị chém), jake sully 3 (còn sống nhăn răng chờ xử chém)
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:28
caoanhquan's Avatar
caoanhquan caoanhquan is offline
Đã tốn tiền

Re: Ai muốn chơi game nào ko bít cấu hình chơi được không cứ post vào đây em tư vân

Tiện đây hỏi anh em, cái game FPS mới ra, mà mang súng bắn nhau với 1 bọn ở quá khứ toàn khiên với kiếm là game j nhỉ. Em down về giải trí chơi, nhớ mãi k ra tên nên ko google được ^^!
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:30
kocoten12 kocoten12 is offline
Senior Member

Location: mai nói nhé , hoặc nếu gặp mình thì mình chỉ nhà cho ok ^^

Quote:
Originally Posted by Shogun2104 View Post
Bác cho e xin cấu hình Pikachu nhé...
trò này tuy ra từ lâu rồi mà vẫn nặng thí mồ , nhiều bác cạc rời xịn mà vẫn phải ngại trò này cơ mà
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:33
D-Boy's Avatar
D-Boy D-Boy is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by caoanhquan View Post
Tiện đây hỏi anh em, cái game FPS mới ra, mà mang súng bắn nhau với 1 bọn ở quá khứ toàn khiên với kiếm là game j nhỉ. Em down về giải trí chơi, nhớ mãi k ra tên nên ko google được ^^!
Darkest of Days cầm súng bật co với bọn la mã cầm kiếm
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:34
caoanhquan's Avatar
caoanhquan caoanhquan is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by D-Boy View Post
Darkest of Days cầm súng bật co với bọn la mã cầm kiếm
Yeah! đúng nó rồi, cảm ơn bro nhé, sắp phải trả con VGA nên phải down sớm những game cùi cùi tí
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:37
vươngthần vươngthần is offline
K.I.A

Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:41
hainam11 hainam11 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by umbrella_corp View Post
đó là 1 thiên tài về game, mai danh ẩn tích wá lâu, vào box game thấy nhiều chú có vẻ vẫn còn chưa hiểu nhiều điều về game nên đã ra tay "chỉ dạy" trong rất nhiều topic như just cause 2, bad company 2, v.v... ko những thế, anh còn chứng tỏ mình là bậc vĩ nhân hơn cả mourinho về mảng chém gió thần công và những câu nói shock hàng! bạn có thể thấy sự nổi tiếng của anh thông wa những câu quote làm sign của nhiều ng` tên đầy đủ của anh là jake sully, và đã ra đi 1 cách thanh thản, nhưng clone của anh đã và đang xuất hiện trong box như jake sully 2 (vừa mới bị chém), jake sully 3 (còn sống nhăn răng chờ xử chém)
ko phải em vì em nhà ko co điều kiện. Cấu hình chỉ đủ chơi game. dựa vào kiến thức và thông tin đọc hàng ngày,kinh nghiệm bản thân nên em mới lập topic. Emkhông muốn chém gió, chỉ muốn giúp các bạn thôi
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:46
Senior Member

Quote:
Originally Posted by caoanhquan View Post
Yeah! đúng nó rồi, cảm ơn bro nhé, sắp phải trả con VGA nên phải down sớm những game cùi cùi tí
Khuyến cáo cấu hình của nhà sản xuất như sau:
Operating System: Microsoft® Windows® XP (Service Pack 2)
Processor: 2.0 Ghz
Memory: 768 MB RAM
Hard Drive: 5 GB available hard drive space
Video: nVIDIA® GeForce™ 6600 or ATI Radeon® 9800 with at least 128 MB of video memory
Sound: a working sound device
Keyboard, Mouse

Cấu hình trên với ram 768 là không đủ. CHởi rấtgiật . card choi chỉ được ởmứcl low. Ram từ 1,5 ghi trở lến thì hãng bật high ( vẫn còn giật0
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:47
D-Boy's Avatar
D-Boy D-Boy is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by D-Boy View Post
Tìm dùm bộ splinter cell full đi bợn link MF càng tốt RS ko chơi đc
Chưa chơi lần nào kiếm mình bản 1 2 gì đó chơi thử đi ah mà có mấy phần vậy ko biết nữa kiếm hết càng tốt
Sao phải lôi thôi với người thích gây flame và thích đc chú ý đễ mod xữ lý là xong thôi chủ topic nói gì nhiều cho mệt
Reply With Quote
Old 07-03-2010, 22:47
Senior Member

Quote:
Originally Posted by vươngthần View Post
đề nghị bạn đừng vào phá! ban không có việc gi để làm hay sao mà đi phángười khác vậy
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules