2.
Notices

Thread Tools
Old 24-04-2017, 00:03
saokhongthayhoiam? saokhongthayhoiam? is offline
Senior Member
Re: Những người kì lạ nhất mà các thím từng gặp trong đời...

Quote:
Originally Posted by tieulong_001 View Post
Nó thấy bạn bê đê ko có khả năng chịch nên mới chọc vậy đó
đang lái 2 mb. 1 trong phòng tập gym, 1 bên phottograp như vậy là bê đuê hả bạn
Reply With Quote
Old 28-04-2017, 02:04
stalker88664 stalker88664 is offline
Junior Member

Cách đây 5 năm, thời còn sử dụng Yahoo. Tự nhiên một hôm có 1 nick lạ add friend, avatar thấy xinh gái accept ngay và luôn , lúc đó thì cũng ngây thơ ai add thì chat thôi Thời gian đầu cũng dè chừng, sợ người lạ lợi dụng dò hỏi thông tin hoặc bạn gái trap thì khổ, đặc biệt khi e nó cứ hay hỏi sâu về chuyện tình cảm của mình. E cũng dò hỏi trò chuyện thì biết chắc ko phải là người quen hoặc có mưu đồ xấu thì lúc đó e cũng cởi mở hơn và bé đó cũng cởi mở hơn khi trò chuyện, hỏi lý do sao biết nick chat này thì bé trả lời là tập nói chuyện với người lạ để luyện kỹ năng giao tiếp và nhìn người nhưng chỉ chat qua yahoo và FB (Kỳ Lạ Chưa). Em và bé đó nói chuyện khá là hợp tính nhau tâm sự qua lại với nhau cũng 1 thời gian dài, nhưng tất cả chỉ chat qua mạng xã hội, riết rồi thân thiết, cũng vài lần e đề nghị gặp mặt cafe ở ngoài nhưng bé đó tuyệt nhiên ko chịu, nói là 2 anh em chỉ nên tâm sự trên mạng vậy thôi, thời gian đó cũng đang là thời gian e đang cưa cẩm bạn gái e hiện tại, bé đó tư vấn tình cảm giúp e, quen dc bạn gái công lớn là nhờ bé đó Nhưng tầm 6 tháng sau đó tự nhiên ko thấy bé đó liên lạc nữa, yahoo, FB gì cũng ko còn thấy hoạt động nữa, cứ như là biến mất vậy, dù cho cố liên lạc thế nào Lúc trước bé gửi hình của bé cho e nhiều lắm mà cài lại WIn bị mất hết rồi, sau đó ko liên lạc dc nữa, giờ chỉ còn lưu 1 tấm hình. Tới bây giờ em vẫn muốn liên lạc để cảm ơn bé đó, vì e vẫn thấy nợ 1 lời cảm ơn với bé đó vì đã giúp trong chuyện tình cảm của e.

Sẵn đây nghe Voz tìm thông tin hay lắm. E xin nhờ vả mấy bác có ai biết info của e nó (tình hình hiện tại bây giờ thế nào, ko cần phải dt hay số nhà gì đâu, chỉ muốn biết hiện tại bé đó thế nào thôi) thì inbox e nha, xin cảm ơn và hậu tạ. E nghiêm túc đó.

Bé đó tên nick yahoo là Yến Phạm còn FB là Ylenda Pham

Reply With Quote
Old 28-04-2017, 02:51
huong.giang huong.giang is offline
K.I.A

Thớt hay các cụ vào kể tiếp đi ạ
Reply With Quote
Old 28-04-2017, 06:28
success.dt's Avatar
success.dt success.dt is offline
Senior Member

Kỳ lạ nhất à? chắc hẳn là em trai mình rồi
khi em còn sống, hai chị em học rất tốt. nó học giỏi lắm, hai chị em ở với nhau thì mình chẳng bao giờ ốm đau cả, mình đi đâu hay làm gì cũng đều hỏi qua ý kiến nó xem có nên hay không (nó kém 8t thôi), nếu nó đồng ý thì mình làm, còn nếu nó phản đối thì mình suy xét lại
Khi nó mất, đêm về mình hay thấy nó kiểu nửa tỉnh nửa mê ấy.. có hôm nó về nó nỏi nó thích hoa mười giờ màu trắng, thế là mình quyết định dành 2tháng để đi tìm.. về trồng trên mộ, cây khá tốt nhưng quanh năm chỉ nở có 4 bông hoa màu trắng thôi..
À từ khi em nó đi, mình bỗng dưng nhìn thấy những việc mà đáng lý ra mình không nên thấy..kiểu mình linh cảm trước được sự việc ấy, rợn lắm
Reply With Quote
Old 02-05-2017, 23:26
Miu.le's Avatar
Miu.le Miu.le is offline
Senior Member

Up cái nhỉ dạo hóng truyện

Sent from my iPad E using vozForums
Thu Ba ca ngợi Thu Bồn
Thu Bồn khoái chí sờ vai Thu Ba.:doubt::doubt::doubt:
Quote:
Originally Posted by fumod v1 View Post
thơ gì đéo có vần :lol: gì hết vậy
Quote:
Originally Posted by baka View Post
mày sửa đúng rồi đó :doubt::doubt::doubt:
Reply With Quote
Old 03-05-2017, 00:09
Coiucute Coiucute is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by rcon2023 View Post
1. Anh " hòa " tôi với người anh này như 2 anh em trong 1 nhà, như 2 mà một.! rồi bổng một ngày ảnh mất tích, tôi cố gắng tìm nhưng ko gặp =(. và tới giờ không ai nghe tin tức gì của anh ấy nữa
2. người anh em " tốt " gần đây trong chổ làm,! có thể nói người đó là hình mẫu của em! . tận tâm với công việc và ko than vãn 1 lời nào.! và rất thân với em nữa. rồi 1 ngày đẹp trời anh ấy nghĩ việc. ! rồi lại mất tích ko liên lạc được :v
Mày giết chúng nó rồi chặt xác đem giấu chứ biến mất cc
Reply With Quote
Old 03-05-2017, 00:57
ParkKimThang ParkKimThang is offline
Member

Quote:
Originally Posted by success.dt View Post
Kỳ lạ nhất à? chắc hẳn là em trai mình rồi
khi em còn sống, hai chị em học rất tốt. nó học giỏi lắm, hai chị em ở với nhau thì mình chẳng bao giờ ốm đau cả, mình đi đâu hay làm gì cũng đều hỏi qua ý kiến nó xem có nên hay không (nó kém 8t thôi), nếu nó đồng ý thì mình làm, còn nếu nó phản đối thì mình suy xét lại
Khi nó mất, đêm về mình hay thấy nó kiểu nửa tỉnh nửa mê ấy.. có hôm nó về nó nỏi nó thích hoa mười giờ màu trắng, thế là mình quyết định dành 2tháng để đi tìm.. về trồng trên mộ, cây khá tốt nhưng quanh năm chỉ nở có 4 bông hoa màu trắng thôi..
À từ khi em nó đi, mình bỗng dưng nhìn thấy những việc mà đáng lý ra mình không nên thấy..kiểu mình linh cảm trước được sự việc ấy, rợn lắm
Thấy dc những gì kể tiếp đi thím
Reply With Quote
Old 03-05-2017, 10:38
Ponycorn Hecarim's Avatar
Ponycorn Hecarim Ponycorn Hecarim is offline
Senior Member

Thớt hay mà toàn mấy ông dẩm l vào kể chuyện tâm sinh lý Như kiểu mấy thằng teen mới dậy thì xong còn bỡ ngỡ ấy
http://kissmanga.com/Manga/Maiko-san-Chi-no-Makanai-san
Reply With Quote
Old 03-05-2017, 16:00
xtung1998 xtung1998 is offline
Junior Member

Người kỳ lạ á. Chả phải kể đâu xa, em là 1 ví dụ điển hình.
Mọi người ai chơi với em cũng đều bảo là e là 1 thằng quen biết rộng, dễ hòa đồng, có thể hòa đồng với người khác chỉ trong vòng 5p. Thế mà ko có nổi 1 thằng bạn thân để tụ tập tâm sự, có 1 con bạn thân thì cả năm gặp nhau 1 nổi 3 lần, nhà 2 đứa cách nhau có 6-7 nhà mà muốn gặp phải hẹn trc 1 tháng.
Học sư phạm, nghề tay trái là xem tarot + tư vấn tình cảm, thế mà chuyện tình cảm của bản thân thì chán ốm, ko ra đâu với đâu.
Rất ghét thuốc lá, có thể nói là căm thù bởi vì thuốc lá mà ông già e bay hơn 100 củ đi làm lại răng, thế mà khi buồn lại tìm đến điếu thuốc.
Ngoại ngữ tiếng Anh ko hề tồi, dùng gần thông thạo bằng tiếng Việt, vậy mà cực ngại dùng đến.
Ban ngày thì lúc nào cũng vui vẻ yêu đời, tối về nhà thì nhiều lúc như thằng tự kỷ.
Đứa thứ 2 là crush của e.
Reply With Quote
Old 03-05-2017, 20:32
grossgame's Avatar
grossgame grossgame is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by Ponycorn Hecarim View Post
Thớt hay mà toàn mấy ông dẩm l vào kể chuyện tâm sinh lý Như kiểu mấy thằng teen mới dậy thì xong còn bỡ ngỡ ấy
ban đầu vài ông kể hay,sau mấy cha kể toàn chuyện gái gú rồi tâm lý này nọ,đến nhạt

« Previous Thread | Next Thread »
Thread Tools

Posting Rules