View Single Post
Old 11-08-2014, 23:11
hoanghai_1910's Avatar
hoanghai_1910 hoanghai_1910 is offline
Senior Member

Mình cũng đã từng có thời gian giống như bạn quá yêu và cũng quá lụy tình vì 1 người con gái Mấy tháng trời liền đấy ...
Một lần có sinh nhật bạn của chung cả 2 đứa,đều có mặt mình và Ex,mình cũng muốn có 1 lần đc nói hết cho Ex hiểu (mình và Ex chia tay vì những lý do hơi vớ vẩn tí ) Cơ mà Ex vẫn ko chịu,mình đã cố gắng kéo Ex sang xe mình ngồi nhưng Ex ko chịu ,lúc đó phải có thằng bạn mình nó lao vào ôm lấy mình để cho Ex đi Mà hôm đó trời còn mưa nữa chứ,mình quyết định đội mưa phóng xe theo sau Ex lặng lẽ đưa Ex về,coi như đó là lần cuối cùng mình làm 1 việc có ý nghĩa vs Ex
Rồi một thời gian lúc nào buồn hay chán lại gọi mấy bé đi uống nước,có lúc lại rủ mấy thằng bạn đi đá pes,lại thấy yêu đời trở lại rồi Mặc dù ko thể nào quên đc Ex nhưng mình cũng chỉ coi đó như một kỉ niệm đẹp vs người con gái mình đã yêu thương rất nhiều gặp gỡ rồi yêu nhau là do cái duyên,còn có thể happy ending ko là do cái số
giờ đang tán bé gần nhà,24 tuổi đầu r giờ xác định yêu là cưới thôi chứ yêu lâu lâu có biến cái là thôi đếu lấy vợ cho xong
Reply With Quote