View Single Post
Old 12-04-2019, 18:19
Explorer Explorer is offline
Senior Member

Re: Khoe lượng phim trong máy :sexy:

Quote:
Originally Posted by LapTrinhGame View Post
Hồi mình mua Seagate LP 2TB là lúc mới bắt đầu chơi HD mua SLL sau SML toàn tập vì dòng đó bị lỗi quá nhiều, Seagate chỉ bảo hành 1 năm. Lên 3TB vẫn còn lỗi phải Seagate 4TB thì mới khắc phục đc.

LP 2TB lỗi thì mình chuyển sang mua dòng Green 2TB,3TB mà nó hay kêu lách kách khi cái đầu đọc nghỉ/kích hoạt mình phải dùng idle3-tools / wdidle3 để ngăn không cho đầu đọc nghỉ sau mỗi lần khởi động đầu đọc tăng số Load Cycles. Còn 1 số ổ hãng khác thì không tương thích công cụ trên tôi dùng app tự ghi file tạm sau mỗi vài phút để ngăn đầu đọc nghỉ.

Hồi trước khi chơi private trackers thì mình chơi eDonkey2000/eMule còn nhớ private trackers đầu tiên của mình là BitMe,BitMeTV hồi đó phỏng vấn trên IRC sau này vô càng khó. Rồi mình nhờ quan hệ trong site đó mà qua HDBits(sau này nó ban IP VN) rồi FTN (feedthe.net site này khá nổi hồi trước 0-day ratioless tracker cứ DL xả láng không care ratio miễn không hit&run) rồi hiếm cũng có FTWR (follow the white rabbit) và OiNK.me.uk site nhạc sau chủ nó bị bắt thì có What.CD & Waffles.fm
Ghê vậy bác, đọc mà không hiểu gì chỉ biết há họng thôi

Sent using vozFApp
Reply With Quote